Kết quả bóng đá trận SSV Jeddeloh vs Hannover 96 Am, 00:00 ngày 27/08/2026
Regionalliga (Đức) · 00:00 ngày 27/08/2026
SSV Jeddeloh 2 Kết thúc HT 1-1 2
Hannover 96 Am
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 22°C
Diễn biến trận đấu
| SSV Jeddeloh | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 40' | |
| Haris Hyseni 2 - 0 ⚽ | 41' | |
| Hyseni H. 3 - 0 ⚽ | 41' | |
| 45' | ⚽ 3 - 1 | |
| 45' | ⚽ 3 - 2 Vogel A. | |
| 45+1' | ⚽ 3 - 3 Alexander Vogel | |
| HT 1-1 | ||
| 73' | ⚽ 3 - 4 Levent Aycicek | |
| 4 - 4 ⚽ | 76' | |
| Affamefuna Ifeadigo 5 - 4 ⚽ | 76' | |
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 3 | 4 |
| Hòa | 1 | 2 | 1 | 2 |
| Bại | 2 | 1 | 6 | 4 |
| Ghi bàn | 3 | 3 | 16 | 15 |
| Mất bàn | 7 | 4 | 23 | 12 |
| Điểm | 1 | 2 | 10 | 14 |
Chủ = SSV Jeddeloh · Khách = Hannover 96 Am
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SSV Jeddeloh | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (13%) | Thắng/Thắng | 4 (27%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (7%) |
| 2 (13%) | Hòa/Thắng | 3 (20%) |
| 1 (7%) | Hòa/Hòa | 2 (13%) |
| 2 (13%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (7%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 7 (47%) | Bại/Bại | 5 (33%) |
Bảng xếp hạng
SSV Jeddeloh
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 13 | 4 | 17 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 4 | 4 | 11 |
| Sân khách | 3 | 0 | 0 | 3 | 2 | 9 | 0 | 18 |
| 6 gần | 6 | 2 | 0 | 4 | 11 | 16 | - | - |
Hannover 96 Am
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 5 | 11 | 4 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 1 | 3 | 13 |
| Sân khách | 4 | 2 | 2 | 0 | 8 | 4 | 8 | 1 |
| 6 gần | 6 | 4 | 0 | 2 | 10 | 4 | - | - |
Thành tích đối đầu (16 trận)
SSV Jeddeloh 5 (31%)Hòa 2 (13%)Hannover 96 Am 9 (56%)
Châu Á: Ăn 5 / Hòa 1 / Thua 10 Tài/Xỉu: Tài 9 / Hòa 1 / Xỉu 6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/03/26 | SSV Jeddeloh | 0-4 (0-3) | Hannover 96 Am | +0.5 | 3 | B |
| 13/09/25 | Hannover 96 Am | 1-1 (0-0) | SSV Jeddeloh | -0.75 | 3 | H |
| 04/05/24 | Hannover 96 Am | 4-0 (1-0) | SSV Jeddeloh | -1.75 | 3.5 | B |
| 04/11/23 | SSV Jeddeloh | 2-6 (1-4) | Hannover 96 Am | -0.75 | 3.5 | B |
| 18/02/23 | Hannover 96 Am | 6-1 (4-1) | SSV Jeddeloh | -0.5 | 3 | B |
| 27/08/22 | SSV Jeddeloh | 2-1 (0-0) | Hannover 96 Am | +0.25 | 2.75 | T |
| 17/10/21 | Hannover 96 Am | 2-0 (1-0) | SSV Jeddeloh | -0.75 | 3 | B |
| 14/08/21 | SSV Jeddeloh | 0-5 (0-2) | Hannover 96 Am | +0.25 | 3 | B |
| 08/10/20 | Hannover 96 Am | 1-2 (1-2) | SSV Jeddeloh | -0.5 | 3.25 | T |
| 16/11/19 | Hannover 96 Am | 2-1 (0-1) | SSV Jeddeloh | -0.25 | 3 | B |
| 01/08/19 | SSV Jeddeloh | 6-0 (4-0) | Hannover 96 Am | -0.5 | 3 | T |
| 23/02/19 | Hannover 96 Am | 1-0 (1-0) | SSV Jeddeloh | -0.5 | 2.75 | B |
| 25/08/18 | SSV Jeddeloh | 2-7 (0-4) | Hannover 96 Am | 0 | 2.5 | B |
| 05/04/18 | SSV Jeddeloh | 1-0 (0-0) | Hannover 96 Am | 0 | 2.75 | T |
| 01/04/18 | Hannover 96 Am | 3-3 (0-1) | SSV Jeddeloh | - | - | H |
| 02/09/17 | Hannover 96 Am | 0-1 (0-1) | SSV Jeddeloh | -0.5 | 3 | T |
Thành tích gần đây — SSV Jeddeloh
TBTBBBTBTB
Thắng 4 (40%)Hòa 0 (0%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 19/24 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | SSV Jeddeloh | 5-2 (3-1) | Heidenheimer | -2.75 | 4.5 | T |
| 15/08/26 | ETSV Weiche Flensburg | 5-2 (1-0) | SSV Jeddeloh | -0.25 | 3.25 | B |
| 13/08/26 | SSV Jeddeloh | 2-0 (1-0) | St Pauli II | +0.5 | 3.25 | T |
| 09/08/26 | Phonix Lubeck | 2-0 (1-0) | SSV Jeddeloh | -0.75 | 3.25 | B |
| 01/08/26 | SSV Jeddeloh | 0-2 (0-1) | FC Schoningen08 | - | - | B |
| 25/07/26 | BSV Rehden | 5-2 (2-2) | SSV Jeddeloh | - | - | B |
| 22/07/26 | SSV Jeddeloh | 2-0 (0-0) | SV Rodinghausen | - | - | T |
| 17/07/26 | SSV Jeddeloh | 0-3 (0-1) | Preuben Munster | - | - | B |
| 11/07/26 | SV Wilhelmshaven | 1-5 (1-1) | SSV Jeddeloh | - | - | T |
| 11/07/26 | SSV Jeddeloh | 1-4 (1-1) | SV Meppen | - | - | B |
| 04/07/26 | SSV Jeddeloh | 0-2 (0-2) | VFB Lubeck | - | - | B |
| 16/05/26 | SSV Jeddeloh | 2-2 (0-1) | SV Drochtersen/Assel | 0 | 3.25 | H |
| 09/05/26 | Werder Bremen (Youth) | 4-0 (1-0) | SSV Jeddeloh | - | - | B |
| 02/05/26 | SSV Jeddeloh | 3-4 (0-3) | Kickers Emden | - | - | B |
| 25/04/26 | Phonix Lubeck | 3-2 (0-1) | SSV Jeddeloh | +0.25 | 3 | B |
| 23/04/26 | SSV Jeddeloh | 3-2 (2-2) | VFB Lubeck | +0.5 | 3.25 | T |
| 18/04/26 | SSV Jeddeloh | 4-0 (1-0) | HSC Hannover | - | - | T |
| 11/04/26 | TuS Blau-Weiss Lohne | 0-2 (0-1) | SSV Jeddeloh | +0.5 | 3.25 | T |
| 03/04/26 | Altona 93 | 2-7 (1-4) | SSV Jeddeloh | +0.75 | 3 | T |
| 28/03/26 | SSV Jeddeloh | 5-1 (2-0) | ETSV Weiche Flensburg | +0.5 | 3.25 | T |
Thành tích gần đây — Hannover 96 Am
BTTTTBBBBT
Thắng 5 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 15/15 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Hannover 96 Am | 0-1 (0-1) | SV Atlas Delmenhorst | - | - | B |
| 13/08/26 | SV Drochtersen/Assel | 1-2 (0-1) | Hannover 96 Am | -0.5 | 3.25 | T |
| 07/08/26 | Hannover 96 Am | 2-0 (0-0) | HSC Hannover | +1.25 | 3.75 | T |
| 01/08/26 | Bremer SV | 0-3 (0-1) | Hannover 96 Am | - | - | T |
| 25/07/26 | Hannover 96 Am | 3-1 (0-0) | Havelse | - | - | T |
| 18/07/26 | Hannover 96 Am | 0-1 (0-1) | Wiedenbruck | - | - | B |
| 11/07/26 | Hannover 96 Am | 1-3 (1-3) | SC Verl II | - | - | B |
| 08/07/26 | Hannover 96 Am | 1-2 (0-2) | BSG Chemie Leipzig | - | - | B |
| 04/07/26 | Rot-Weiss Erfurt | 5-1 (2-0) | Hannover 96 Am | - | - | B |
| 16/05/26 | Hannover 96 Am | 2-1 (0-0) | Bremer SV | +0.5 | 3.25 | T |
| 09/05/26 | HSC Hannover | 2-0 (1-0) | Hannover 96 Am | - | - | B |
| 06/05/26 | Hannover 96 Am | 2-3 (2-1) | Kickers Emden | +0.25 | 3.25 | B |
| 02/05/26 | Hannover 96 Am | 5-1 (1-1) | Werder Bremen (Youth) | - | - | T |
| 25/04/26 | St Pauli II | 0-1 (0-1) | Hannover 96 Am | +0.5 | 3.25 | T |
| 18/04/26 | Hannover 96 Am | 1-2 (1-2) | SV Drochtersen/Assel | -0.25 | 3 | B |
| 11/04/26 | Phonix Lubeck | 0-2 (0-1) | Hannover 96 Am | 0 | 3 | T |
| 05/04/26 | FC Schoningen08 | 3-1 (2-0) | Hannover 96 Am | +0.5 | 3.25 | B |
| 28/03/26 | Altona 93 | 2-4 (1-2) | Hannover 96 Am | +1 | 3.25 | T |
| 21/03/26 | Hannover 96 Am | 3-2 (2-0) | Oldenburg | -0.25 | 2.75 | T |
| 14/03/26 | SSV Jeddeloh | 0-4 (0-3) | Hannover 96 Am | -0.5 | 3 | T |
So Sánh Sức Mạnh
49 51
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T5 H2 B9T9 H2 B5
Chủ khách tương đồng
T3 H0 B4T4 H0 B3
Ghi
Tất cả
1.4 Bàn2.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.9 Bàn3.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SSV Jeddeloh (30 trận)
Ghi 1.93 bàn/trậnMất 2.03 bàn/trận
Hannover 96 Am (30 trận)
Ghi 2.33 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
SSV Jeddeloh (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (33%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (67%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (33%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (67%)
6 trận gần — Châu Á:
LWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUU
Hannover 96 Am (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
WW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SSV Jeddeloh | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1896-4-12 | |
| Sân nhà | Niedersachsenstadion | |
| 0 | Sức chứa | 48933 |
| HLV | ||
| Khu vực | GER |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.10 | 3.90 | 1.90 | 0.92 | 3.50 | 0.84 | 0.85 | -0.50 | 0.90 |
| Live | 2.50 ↓ | 3.90 | 2.19 ↑ | 0.87 ↓ | 3.50 | 0.91 ↑ | 0.80 ↓ | -0.25 | 1.00 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 2.15 | 3.70 | 2.41 | 0.83 | 3.50 | 0.81 | - | - | - |
| Live | 2.60 ↑ | 3.55 ↓ | 2.12 ↓ | 0.82 ↓ | 3.50 | 0.82 ↑ | - | - | - | |
| Crown | Sớm | 3.10 | 4.10 | 1.88 | 0.94 | 3.50 | 0.82 | 0.88 | -0.50 | 0.88 |
| Live | 2.52 ↓ | 4.10 | 2.18 ↑ | 0.82 ↓ | 3.50 | 0.94 ↑ | 0.79 ↓ | -0.25 | 0.97 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.95 | 3.61 | 1.98 | 0.98 | 3.50 | 0.84 | 0.86 | -0.50 | 0.98 |
| Live | 2.68 ↓ | 3.61 | 2.12 ↑ | 0.93 ↓ | 3.50 | 0.89 ↑ | 0.73 ↓ | -0.50 | 1.12 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.77 | 3.92 | 2.08 | 0.91 | 3.50 | 0.85 | 0.93 | -0.25 | 0.85 |
| Live | 2.55 ↓ | 3.94 ↑ | 2.22 ↑ | 0.86 ↓ | 3.50 | 0.94 ↑ | 0.82 ↓ | -0.25 | 1.00 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.20 | 3.80 | 2.50 | 0.33 | 2.50 | 2.00 | - | - | - |
| Live | 2.70 ↑ | 3.70 ↓ | 2.10 ↓ | 0.33 | 2.50 | 2.00 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.20 | 3.80 | 2.50 | 0.78 | 3.50 | 0.78 | 0.66 | 0.00 | 0.92 |
| Live | 2.50 ↑ | 4.00 ↑ | 2.25 ↓ | 0.78 | 3.50 | 0.86 ↑ | 0.73 ↑ | -0.25 | 0.92 | |
| Pinnacle | Sớm | 2.78 | 3.79 | 2.13 | 0.92 | 3.50 | 0.87 | 0.88 | -0.25 | 0.91 |
| Live | 2.69 ↓ | 3.96 ↑ | 2.21 ↑ | 0.89 ↓ | 3.50 | 0.93 ↑ | 0.85 ↓ | -0.25 | 0.98 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.19 | 3.84 | 2.53 | 0.86 | 3.50 | 0.83 | 0.95 | 0.25 | 0.74 |
| Live | 2.52 ↑ | 3.85 ↑ | 2.19 ↓ | 0.83 ↓ | 3.50 | 0.86 ↑ | 0.97 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.10 | 3.70 | 1.91 | 0.85 | 3.50 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 2.63 ↓ | 3.60 ↓ | 2.20 ↑ | 0.85 | 3.50 | 0.85 ↑ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.