Kết quả bóng đá trận St.Polten vs Austria Wien (Youth), 23:30 ngày 07/08/2026
Erste Hạng Áo · 23:30 ngày 07/08/2026
St.Polten 0 Kết thúc HT 0-1 1
Austria Wien (Youth)
🟨 1 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 6
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 22℃~23℃
Diễn biến trận đấu
| St.Polten | Phút | |
| Christoph Messerer | 39' | |
| 40' | ⚽ 0 - 1 Bruno Jerabek(Assists:Tomy Baotic) (Kiến tạo: Tomy Baotic) | |
| HT 0-1 | ||
| 47' | Noel Polonkai | |
| 72' | Bruno Jerabek | |
| 90+6' | Marcel Moswitzer | |
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 2 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 2 | 1 | 6 | 4 |
| Ghi bàn | 1 | 6 | 7 | 18 |
| Mất bàn | 4 | 3 | 13 | 14 |
| Điểm | 3 | 6 | 8 | 16 |
Chủ = St.Polten · Khách = Austria Wien (Youth)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| St.Polten | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (20%) | Thắng/Thắng | 9 (60%) |
| 1 (7%) | Thắng/Hòa | 1 (7%) |
| 1 (7%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 2 (13%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (13%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (13%) | Hòa/Bại | 2 (13%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (7%) |
| 4 (27%) | Bại/Bại | 2 (13%) |
Bảng xếp hạng
St.Polten
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 1 | 0 | 4 | 1 | 4 | 3 | 15 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 0 | 2 | 1 | 2 | 3 | 11 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 2 | 0 | 15 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 7 | - | - |
Austria Wien (Youth)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 3 | 0 | 2 | 7 | 6 | 9 | 7 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 0 | 1 | 5 | 4 | 6 | 8 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 7 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 11 | 11 | - | - |
Thành tích đối đầu (14 trận)
St.Polten 9 (64%)Hòa 3 (21%)Austria Wien (Youth) 2 (14%)
Châu Á: Ăn 10 / Hòa 0 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 1 / Xỉu 5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 06/12/25 | St.Polten | 2-0 (1-0) | Austria Wien (Youth) | +1.25 | 2.75 | T |
| 03/08/25 | Austria Wien (Youth) | 1-4 (0-3) | St.Polten | +0.5 | 3 | T |
| 11/03/23 | Austria Wien (Youth) | 0-2 (0-1) | St.Polten | +1 | 3 | T |
| 28/10/22 | St.Polten | 5-0 (4-0) | Austria Wien (Youth) | +1 | 3 | T |
| 19/03/22 | Austria Wien (Youth) | 0-0 (0-0) | St.Polten | +0.25 | 2.75 | H |
| 27/08/21 | St.Polten | 2-0 (2-0) | Austria Wien (Youth) | +0.75 | 3 | T |
| 22/03/19 | Austria Wien (Youth) | 2-5 (0-2) | St.Polten | +0.75 | 2.75 | T |
| 07/02/14 | Austria Wien (Youth) | 0-3 (0-1) | St.Polten | - | - | T |
| 08/05/10 | Austria Wien (Youth) | 1-3 (0-2) | St.Polten | 0 | 2.75 | T |
| 13/03/10 | Austria Wien (Youth) | 4-1 (1-0) | St.Polten | 0 | 2.75 | B |
| 22/09/09 | St.Polten | 0-3 (0-0) | Austria Wien (Youth) | +1.25 | 3 | B |
| 10/04/09 | Austria Wien (Youth) | 1-1 (1-1) | St.Polten | -0.25 | 2.75 | H |
| 29/11/08 | St.Polten | 2-1 (1-1) | Austria Wien (Youth) | +0.5 | 2.75 | T |
| 19/09/08 | Austria Wien (Youth) | 2-2 (2-0) | St.Polten | -0.25 | 3 | H |
Thành tích gần đây — St.Polten
BHBHTTTHHH
Thắng 3 (30%)Hòa 5 (50%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 10/7 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 3/0/7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Floridsdorfer AC | 1-0 (1-0) | St.Polten | +0.25 | 2.25 | B |
| 25/07/26 | SV Tillmitsch | 1-1 (0-0) | St.Polten | +1.75 | 3.5 | H |
| 17/07/26 | St.Polten | 1-3 (1-0) | Slovan Liberec | -0.75 | 3 | B |
| 03/07/26 | St.Polten | 1-1 (1-0) | Artis Brno | +0.25 | 3.5 | H |
| 26/06/26 | SV Horn | 1-3 (0-2) | St.Polten | +1.25 | 3.5 | T |
| 14/05/26 | St.Polten | 1-0 (0-0) | WSC Hertha Wels | +1.25 | 2.75 | T |
| 08/05/26 | Kapfenberg | 0-3 (0-3) | St.Polten | +1 | 2.75 | T |
| 03/05/26 | St.Polten | 0-0 (0-0) | Trenkwalder Admira Wacker | 0 | 2.5 | H |
| 25/04/26 | Floridsdorfer AC | 0-0 (0-0) | St.Polten | +0.25 | 2.25 | H |
| 19/04/26 | St.Polten | 0-0 (0-0) | FC Liefering | +0.5 | 2.75 | H |
| 11/04/26 | Austria Lustenau | 3-0 (2-0) | St.Polten | 0 | 2.25 | B |
| 06/04/26 | St.Polten | 2-0 (2-0) | SK Austria Klagenfurt | +1.25 | 2.75 | T |
| 03/04/26 | Sturm Graz (Youth) | 0-1 (0-0) | St.Polten | +0.5 | 2.75 | T |
| 21/03/26 | St.Polten | 2-1 (0-1) | SV Austria Salzburg | +1 | 2.5 | T |
| 07/03/26 | St.Polten | 4-0 (2-0) | Rapid Vienna (Youth) | +1.25 | 3 | T |
| 28/02/26 | St.Polten | 1-3 (1-1) | SKU Amstetten | +0.5 | 2.75 | B |
| 21/02/26 | First Wien 1894 | 2-1 (1-0) | St.Polten | +0.5 | 2.5 | B |
| 13/02/26 | St.Polten | 0-0 (0-0) | FK MAS Taborsko | - | - | H |
| 06/02/26 | Dynamo Ceske Budejovice | 0-3 (0-1) | St.Polten | +1 | 2.75 | T |
| 31/01/26 | Wiener SC | 4-5 (2-2) | St.Polten | +1.75 | 3.75 | T |
Thành tích gần đây — Austria Wien (Youth)
BTTBHBBHBB
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 14/22 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 31/07/26 | Austria Wien (Youth) | 0-3 (0-1) | FC Blau Weiss Linz | -0.5 | 2.75 | B |
| 24/07/26 | Austria Wien (Youth) | 4-2 (2-0) | SV Ried B | +1.5 | 3.5 | T |
| 17/07/26 | Austria Wien (Youth) | 5-0 (2-0) | Lafnitz | +1 | 3 | T |
| 14/07/26 | Parndorf | 2-0 (0-0) | Austria Wien (Youth) | +0.5 | 3.5 | B |
| 10/07/26 | SR Donaufeld Wien | 1-1 (0-1) | Austria Wien (Youth) | +0.75 | 3.25 | H |
| 04/07/26 | Mattersburg | 3-1 (1-1) | Austria Wien (Youth) | +1.25 | 3.5 | B |
| 14/05/26 | Austria Wien (Youth) | 1-2 (1-1) | Kapfenberg | +0.75 | 2.75 | B |
| 08/05/26 | SC Bregenz | 2-2 (0-2) | Austria Wien (Youth) | 0 | 2.75 | H |
| 02/05/26 | Austria Wien (Youth) | 0-5 (0-2) | Floridsdorfer AC | -0.25 | 2.25 | B |
| 24/04/26 | FC Liefering | 2-0 (2-0) | Austria Wien (Youth) | -0.5 | 2.75 | B |
| 18/04/26 | Austria Wien (Youth) | 1-1 (1-0) | SV Austria Salzburg | +0.25 | 2.5 | H |
| 06/04/26 | Austria Wien (Youth) | 3-1 (2-0) | Austria Lustenau | -0.25 | 2.5 | T |
| 03/04/26 | SKU Amstetten | 1-1 (1-0) | Austria Wien (Youth) | -0.5 | 2.5 | H |
| 21/03/26 | Austria Wien (Youth) | 0-1 (0-1) | Sturm Graz (Youth) | +0.25 | 2.5 | B |
| 15/03/26 | First Wien 1894 | 0-2 (0-1) | Austria Wien (Youth) | -0.25 | 2.25 | T |
| 07/03/26 | Austria Wien (Youth) | 1-0 (0-0) | WSC Hertha Wels | 0 | 2.5 | T |
| 28/02/26 | Austria Wien (Youth) | 1-0 (0-0) | Rapid Vienna (Youth) | +0.5 | 2.75 | T |
| 25/02/26 | Trenkwalder Admira Wacker | 2-1 (2-1) | Austria Wien (Youth) | -1 | 2.5 | B |
| 14/02/26 | Austria Wien (Youth) | 1-1 (0-1) | Parndorf | +1 | 3.25 | H |
| 07/02/26 | Austria Wien (Youth) | 8-4 (3-2) | Traiskirchen | +1.5 | 3.5 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
76
Phạt góc (HT)
33
Thẻ vàng
13
Sút bóng
179
Sút cầu môn
75
Tấn công
10368
Tấn công nguy hiểm
7036
Sút ngoài cầu môn
104
TL kiểm soát bóng
69%31%
TL kiểm soát bóng (HT)
53%47%
So Sánh Sức Mạnh
59 41
80% So Sánh Đối đầu 20%
Thành tích
Tất cả
T9 H3 B2T2 H3 B9
Chủ khách tương đồng
T4 H0 B1T1 H0 B4
Ghi
Tất cả
2.3 Bàn1.1 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.2 Bàn0.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
St.Polten (30 trận)
Ghi 1.27 bàn/trậnMất 1.10 bàn/trận
Austria Wien (Youth) (30 trận)
Ghi 1.73 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
St.Polten (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Austria Wien (Youth) (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| St.Polten | Thông tin | |
|---|---|---|
| 2000 | Thành lập | 1911 |
| Sân nhà | Franz-Horr-Stadion | |
| 8000 | Sức chứa | 11500 |
| HLV | Harald Suchard | |
| St.Polten | Khu vực | Wien |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.46 | 4.50 | 6.20 | 0.92 | 3.00 | 0.86 | 0.99 | 1.25 | 0.83 |
| Live | 29.00 ↑ | 4.80 ↑ | 1.18 ↓ | 2.10 ↑ | 1.50 | 0.31 ↓ | 2.00 ↑ | 0.25 | 0.34 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.44 | 4.33 | 6.00 | 0.83 | 3.00 | 0.97 | 0.97 | 1.25 | 0.83 |
| Live | 126.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.05 ↓ | 2.55 ↑ | 1.50 | 0.26 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.98 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.44 | 4.20 | 5.30 | 0.84 | 3.00 | 0.98 | 1.00 | 1.25 | 0.84 |
| Live | 118.00 ↑ | 5.70 ↑ | 1.09 ↓ | 7.69 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.81 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.47 | 4.50 | 6.00 | 1.20 | 3.50 | 0.60 | 0.70 | 1.00 | 1.05 |
| Live | 100.00 ↑ | 8.75 ↑ | 1.05 ↓ | 5.00 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 0.80 ↑ | 1.00 | 0.90 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 1.42 | 4.50 | 5.20 | 0.87 | 3.00 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 86.35 ↑ | 5.72 ↑ | 1.09 ↓ | 2.96 ↑ | 1.50 | 0.18 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.44 | 4.20 | 5.30 | 0.84 | 3.00 | 0.98 | 1.00 | 1.25 | 0.84 |
| Live | 150.00 ↑ | 6.80 ↑ | 1.06 ↓ | 9.09 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 0.46 ↓ | 0.00 | 1.78 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.43 | 4.60 | 5.50 | 0.81 | 3.00 | 0.99 | 0.96 | 1.25 | 0.86 |
| Live | 26.00 ↑ | 13.50 ↑ | 1.01 ↓ | 6.25 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 7.69 ↑ | 0.25 | 0.01 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.41 | 4.26 | 5.50 | 0.85 | 3.00 | 0.97 | 0.99 | 1.25 | 0.85 |
| Live | 65.00 ↑ | 7.20 ↑ | 1.06 ↓ | 4.34 ↑ | 1.50 | 0.13 ↓ | 0.41 ↓ | 0.00 | 1.96 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.46 | 4.61 | 5.95 | 0.80 | 3.00 | 1.00 | 0.98 | 1.25 | 0.84 |
| Live | 37.00 ↑ | 5.90 ↑ | 1.14 ↓ | 2.85 ↑ | 1.50 | 0.25 ↓ | 0.41 ↓ | 0.00 | 1.88 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.44 | 4.33 | 5.25 | 0.50 | 2.50 | 1.45 | - | - | - |
| Live | 1.57 ↑ | 3.80 ↓ | 4.60 ↓ | 0.60 ↑ | 2.50 | 1.10 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.46 | 4.40 | 5.25 | 0.75 | 2.75 | 0.94 | 0.76 | 1.00 | 0.93 |
| Live | 33.00 ↑ | 4.40 | 1.21 ↓ | 2.16 ↑ | 1.50 | 0.33 ↓ | 1.81 ↑ | 0.25 | 0.40 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.37 | 4.86 | 6.66 | 0.95 | 3.00 | 0.81 | 0.85 | 1.25 | 0.93 |
| Live | 30.89 ↑ | 5.51 ↑ | 1.18 ↓ | 3.21 ↑ | 1.50 | 0.22 ↓ | 0.36 ↓ | 0.00 | 2.14 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.46 | 4.50 | 5.50 | 1.20 | 3.50 | 0.58 | - | - | - |
| Live | 67.00 ↑ | 9.25 ↑ | 1.04 ↓ | 1.15 ↓ | 1.50 | 0.55 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.46 | 4.70 | 5.46 | 0.55 | 2.50 | 1.24 | 1.18 | 1.50 | 0.58 |
| Live | 118.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.03 ↓ | 3.26 ↑ | 1.50 | 0.23 ↓ | 0.49 ↓ | 0.00 | 1.63 ↑ | |
| SNAI | Sớm | 1.40 | 4.50 | 5.75 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 1.42 ↑ | 4.50 | 6.00 ↑ | - | - | - | - | - | - | |
| Bet 365 | Sớm | 1.44 | 4.20 | 6.25 | 0.80 | 3.00 | 1.00 | 0.95 | 1.25 | 0.85 |
| Live | 151.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 2.55 ↑ | 1.50 | 0.28 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 2.00 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.44 | 4.33 | 5.00 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | 1.00 | 1.25 | 0.74 |
| Live | 91.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.06 ↓ | 4.80 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 0.55 ↓ | 0.50 | 1.30 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.