Kết quả bóng đá trận Stade Briochin vs Le Poire Sur Vie, 00:00 ngày 23/08/2026
Championnat Amateur (Pháp) · 00:00 ngày 23/08/2026
Stade Briochin 1 Kết thúc HT 0-0 0
Le Poire Sur Vie
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 9
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 20°C
Diễn biến trận đấu
| Stade Briochin | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| Frederic Loki 1 - 0 ⚽ | 59' | |
| 74' | ||
| 84' | ||
| 90+1' | ||
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 6 |
| Thắng | 1 | 0 | 3 | 1 |
| Hòa | 2 | 0 | 5 | 1 |
| Bại | 0 | 3 | 2 | 4 |
| Ghi bàn | 1 | 1 | 11 | 5 |
| Mất bàn | 0 | 7 | 8 | 9 |
| Điểm | 5 | 0 | 14 | 4 |
Chủ = Stade Briochin · Khách = Le Poire Sur Vie
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Stade Briochin | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (25%) | Hòa/Thắng | 1 (17%) |
| 2 (50%) | Hòa/Hòa | 1 (17%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 3 (50%) |
| 1 (25%) | Bại/Bại | 1 (17%) |
Bảng xếp hạng
Stade Briochin
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 32 | 5 | 12 | 15 | 35 | 50 | 27 | 17 |
| Sân nhà | 16 | 3 | 4 | 9 | 16 | 21 | 13 | 16 |
| Sân khách | 16 | 2 | 8 | 6 | 19 | 29 | 14 | 14 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 7 | - | - |
Le Poire Sur Vie
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 5 | 0 | 16 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 4 | 0 | 16 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 13 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 12 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Stade Briochin 2 (100%)Hòa 0 (0%)Le Poire Sur Vie 0 (0%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/03/25 | Stade Briochin | 1-0 (0-0) | Le Poire Sur Vie | - | - | T |
| 19/10/24 | Le Poire Sur Vie | 0-2 (0-2) | Stade Briochin | - | - | T |
Thành tích gần đây — Stade Briochin
BHTTBHHBHT
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 13/10 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 05/08/26 | Stade Briochin | 1-2 (1-2) | Stade Brestois | -1 | 3 | B |
| 16/05/26 | Versailles 78 | 2-2 (1-1) | Stade Briochin | -1.25 | 2.75 | H |
| 10/05/26 | Stade Briochin | 3-0 (2-0) | Quevilly | +0.25 | 2.25 | T |
| 02/05/26 | Aubagne | 1-2 (1-2) | Stade Briochin | -0.25 | 2.5 | T |
| 25/04/26 | Stade Briochin | 1-2 (1-1) | Concarneau | -0.25 | 2.5 | B |
| 11/04/26 | Stade Briochin | 0-0 (0-0) | Villefranche | +0.25 | 2.25 | H |
| 04/04/26 | Caen | 1-1 (0-0) | Stade Briochin | -0.5 | 2.25 | H |
| 28/03/26 | Stade Briochin | 0-1 (0-0) | Paris 13 Atletico | 0 | 2.25 | B |
| 22/03/26 | Bourg Peronnas | 1-1 (0-1) | Stade Briochin | -0.25 | 2.25 | H |
| 18/03/26 | Stade Briochin | 2-0 (1-0) | Chateauroux | 0 | 2.25 | T |
| 14/03/26 | FC Rouen | 3-2 (1-0) | Stade Briochin | -1 | 2.5 | B |
| 07/03/26 | Stade Briochin | 1-3 (0-3) | Orleans US 45 | -0.25 | 2.25 | B |
| 28/02/26 | Le Puy Foot 43 Auvergne | 1-1 (1-1) | Stade Briochin | -1 | 2.5 | H |
| 18/02/26 | Stade Briochin | 2-3 (1-1) | Fleury Merogis U.S. | -0.25 | 2.25 | B |
| 14/02/26 | Valenciennes | 1-2 (0-2) | Stade Briochin | -0.75 | 2.5 | T |
| 07/02/26 | Stade Briochin | 1-1 (0-1) | Sochaux | -0.5 | 2.25 | H |
| 31/01/26 | Dijon | 0-0 (0-0) | Stade Briochin | -1.25 | 2.5 | H |
| 17/01/26 | Quevilly | 0-0 (0-0) | Stade Briochin | -0.25 | 2.25 | H |
| 13/12/25 | Stade Briochin | 1-3 (1-2) | Aubagne | 0 | 2.25 | B |
| 06/12/25 | Concarneau | 2-2 (0-2) | Stade Briochin | -0.75 | 2.5 | H |
Thành tích gần đây — Le Poire Sur Vie
BTHTTBHHTB
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 17/14 (10 trận) Châu Á: 4/3/3 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/05/26 | FC Nantes B | 2-0 (0-0) | Le Poire Sur Vie | - | - | B |
| 18/04/26 | FONTENAY VENDEE FOOT | 0-4 (0-0) | Le Poire Sur Vie | - | - | T |
| 11/01/26 | Angers II | 0-0 (0-0) | Le Poire Sur Vie | - | - | H |
| 20/09/25 | La Chataigneraie | 1-3 (1-0) | Le Poire Sur Vie | - | - | T |
| 24/07/25 | Les Herbiers | 2-4 (1-1) | Le Poire Sur Vie | -1.5 | 3 | T |
| 17/05/25 | Le Poire Sur Vie | 1-3 (1-1) | Bourges | - | - | B |
| 10/05/25 | Dinan Lehon FC | 1-1 (0-1) | Le Poire Sur Vie | - | - | H |
| 03/05/25 | Le Poire Sur Vie | 2-2 (1-1) | Stade Poitevin | - | - | H |
| 26/04/25 | Le Poire Sur Vie | 1-0 (0-0) | Voltigeurs Chateaubriant | - | - | T |
| 19/04/25 | LA Saint-Colomban Locmine | 3-1 (1-0) | Le Poire Sur Vie | - | - | B |
| 12/04/25 | Le Poire Sur Vie | 0-1 (0-0) | Granville | - | - | B |
| 05/04/25 | Les Herbiers | 4-1 (2-0) | Le Poire Sur Vie | - | - | B |
| 30/03/25 | Le Poire Sur Vie | 1-2 (1-0) | Saumur OL | - | - | B |
| 22/03/25 | Le Poire Sur Vie | 0-3 (0-3) | La Roche VF | - | - | B |
| 16/03/25 | Stade Briochin | 1-0 (0-0) | Le Poire Sur Vie | - | - | B |
| 09/03/25 | Le Poire Sur Vie | 1-2 (0-1) | Saint Malo | - | - | B |
| 02/03/25 | Le Poire Sur Vie | 1-2 (1-0) | Dinan Lehon FC | - | - | B |
| 23/02/25 | St Pryve St Hilaire | 1-0 (1-0) | Le Poire Sur Vie | - | - | B |
| 16/02/25 | Le Poire Sur Vie | 0-2 (0-1) | Blois | - | - | B |
| 09/02/25 | Avranches | 4-0 (1-0) | Le Poire Sur Vie | -1 | 2.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
69
Phạt góc (HT)
27
Thẻ vàng
21
Sút bóng
912
Sút cầu môn
13
Tấn công
9388
Tấn công nguy hiểm
3751
Sút ngoài cầu môn
89
TL kiểm soát bóng
52%48%
TL kiểm soát bóng (HT)
57%43%
So Sánh Sức Mạnh
53 47
40% So Sánh Đối đầu 60%
Thành tích
Tất cả
T2 H0 B0T0 H0 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Stade Briochin (30 trận)
Ghi 1.10 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Le Poire Sur Vie (6 trận)
Ghi 0.83 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Stade Briochin | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1954 | |
| Sân nhà | Stade de l'Idonnière | |
| 0 | Sức chứa | 3600 |
| Guillaume Allanou | HLV | |
| Khu vực | Le Poiré-sur-Vie |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 1.53 | 4.00 | 5.25 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 1.53 | 4.00 | 5.25 | - | - | - | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.55 | 3.85 | 4.90 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 1.52 ↓ | 3.90 ↑ | 5.20 ↑ | - | - | - | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.54 | 4.10 | 5.25 | 0.81 | 2.50 | 0.92 | 1.01 | 1.00 | 0.73 |
| Live | 1.55 ↑ | 4.10 | 5.50 ↑ | 0.81 | 2.50 | 0.91 ↓ | 0.88 ↓ | 1.00 | 0.84 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.51 | 4.10 | 5.43 | 0.80 | 2.50 | 0.90 | 0.64 | 0.75 | 1.13 |
| Live | 1.51 | 4.10 | 5.43 | 0.80 | 2.50 | 0.90 | 0.64 | 0.75 | 1.13 | |
| Bet 365 | Sớm | 1.50 | 4.00 | 5.00 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 1.50 | 4.00 | 5.00 | - | - | - | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.