Kết quả bóng đá trận Stanway Rovers vs Aveley, 21:00 ngày 31/08/2026
Ryman(Isthmian) League Ngoại hạng Anh · 21:00 ngày 31/08/2026
Stanway Rovers 0 Kết thúc HT 0-1 2
Aveley
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| Stanway Rovers | Phút | |
| 22' | ⚽ 0 - 1 Toby Aromolaran | |
| HT 0-1 | ||
| 69' | ⚽ 0 - 2 Jayden Gipson | |
| FT 0-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 2 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 3 | 1 | 6 | 4 |
| Ghi bàn | 2 | 7 | 7 | 25 |
| Mất bàn | 8 | 3 | 19 | 19 |
| Điểm | 0 | 6 | 8 | 16 |
Chủ = Stanway Rovers · Khách = Aveley
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Stanway Rovers | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (18%) | Thắng/Thắng | 4 (29%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (7%) |
| 3 (18%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (18%) | Hòa/Bại | 2 (14%) |
| 2 (12%) | Bại/Thắng | 3 (21%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (7%) |
| 6 (35%) | Bại/Bại | 3 (21%) |
Bảng xếp hạng
Stanway Rovers
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 0 | 1 | 5 | 3 | 15 | 1 | 22 |
| Sân nhà | 3 | 0 | 0 | 3 | 2 | 7 | 0 | 22 |
| Sân khách | 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 8 | 1 | 19 |
| 6 gần | 6 | 0 | 2 | 4 | 3 | 13 | - | - |
Aveley
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 3 | 1 | 2 | 12 | 8 | 10 | 7 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 5 | 6 | 4 | 13 |
| Sân khách | 3 | 2 | 0 | 1 | 7 | 2 | 6 | 4 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 12 | - | - |
Thành tích gần đây — Stanway Rovers
BBBBHHTTBB
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 7/18 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 8/2/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | St Albans City | 4-1 (2-1) | Stanway Rovers | - | - | B |
| 22/08/26 | Stanway Rovers | 1-2 (1-1) | Carshalton Athletic FC | - | - | B |
| 15/08/26 | Welling United | 4-0 (1-0) | Stanway Rovers | - | - | B |
| 12/08/26 | Stanway Rovers | 1-3 (0-2) | Ramsgate | - | - | B |
| 08/08/26 | Cheshunt | 0-0 (0-0) | Stanway Rovers | - | - | H |
| 02/05/26 | Stanway Rovers | 0-0 (0-0) | Redbridge | - | - | H |
| 29/04/26 | Waltham Abbey | 1-2 (1-0) | Stanway Rovers | -0.25 | 2.5 | T |
| 18/04/26 | Stanway Rovers | 2-0 (2-0) | Tilbury | - | - | T |
| 21/02/26 | Felixstowe Walton United | 3-0 (1-0) | Stanway Rovers | - | - | B |
| 11/02/26 | Stanway Rovers | 0-1 (0-0) | Wroxham | - | - | B |
| 20/12/25 | Walthamstow | 0-1 (0-1) | Stanway Rovers | +0.25 | 2.5 | T |
| 17/12/25 | Waltham Abbey | 1-0 (0-0) | Stanway Rovers | -0.25 | 2.75 | B |
| 13/12/25 | Gorleston | 1-4 (0-1) | Stanway Rovers | - | - | T |
| 03/12/25 | Tilbury | 1-2 (1-0) | Stanway Rovers | 0 | 2.5 | T |
| 26/11/25 | Stanway Rovers | 2-2 (2-0) | Felixstowe Walton United | - | - | H |
| 12/11/25 | Stanway Rovers | 4-0 (1-0) | Lowestoft Town | +0.5 | 2.75 | T |
| 25/10/25 | Stanway Rovers | 1-2 (0-0) | Harrow Borough | - | - | B |
| 15/10/25 | Bowers Pitsea | 2-2 (1-0) | Stanway Rovers | - | - | H |
| 04/10/25 | Stanway Rovers | 0-0 (0-0) | Uxbridge | - | - | H |
| 20/09/25 | Stanway Rovers | 3-0 (1-0) | Mildenhall Town | - | - | T |
Thành tích gần đây — Aveley
BTTBHBBTTT
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 26/21 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Aveley | 0-2 (0-0) | lewes | - | - | B |
| 22/08/26 | Three Bridges | 1-5 (0-2) | Aveley | - | - | T |
| 15/08/26 | Aveley | 3-2 (1-2) | Whitehawk | - | - | T |
| 12/08/26 | Maldon Tiptree | 1-0 (0-0) | Aveley | - | - | B |
| 08/08/26 | Aveley | 2-2 (0-1) | Eastbourne Borough | - | - | H |
| 01/08/26 | Southend United | 4-0 (1-0) | Aveley | -1.5 | 3.25 | B |
| 01/08/26 | Aveley | 4-5 (3-1) | Tilbury | - | - | B |
| 29/07/26 | Canvey Island | 1-4 (1-2) | Aveley | +0.75 | 3.25 | T |
| 25/07/26 | Brightlingsea Regent | 1-5 (0-1) | Aveley | - | - | T |
| 18/07/26 | Aveley | 3-2 (1-2) | Braintree Town | - | - | T |
| 15/07/26 | Aveley | 1-4 (0-2) | Ebbsfleet United | - | - | B |
| 11/07/26 | Aveley | 2-4 (1-3) | Leiston FC | +0.5 | 3.25 | B |
| 08/07/26 | Aveley | 3-2 (1-2) | Folkestone | - | - | T |
| 30/04/26 | Aveley | 1-4 (0-0) | Brentwood Town | +0.5 | 2.75 | B |
| 25/04/26 | Wingate Finchley | 0-2 (0-0) | Aveley | - | - | T |
| 18/04/26 | Aveley | 0-0 (0-0) | Carshalton Athletic FC | - | - | H |
| 11/04/26 | St Albans City | 0-1 (0-1) | Aveley | - | - | T |
| 06/04/26 | Aveley | 3-1 (2-1) | Hashtag United | - | - | T |
| 04/04/26 | Chatham Town | 0-1 (0-0) | Aveley | - | - | T |
| 28/03/26 | Aveley | 2-3 (0-1) | Cray Wanderers | - | - | B |
So Sánh Sức Mạnh
43 57
33% So Sánh Đối đầu 67%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Stanway Rovers (17 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
Aveley (30 trận)
Ghi 2.20 bàn/trậnMất 1.70 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Stanway Rovers | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 3.85 | 3.80 | 1.73 | 0.60 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 3.65 ↓ | 3.85 ↑ | 1.73 | 0.60 | 2.50 | 1.10 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 3.65 | 3.65 | 1.68 | 0.74 | 2.75 | 0.87 | - | - | - |
| Live | 3.55 ↓ | 3.75 ↑ | 1.71 ↑ | 0.76 ↑ | 2.75 | 0.88 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 4.05 | 3.70 | 1.67 | 0.80 | 2.75 | 0.94 | 0.89 | -0.75 | 0.85 |
| Live | 3.90 ↓ | 3.68 ↓ | 1.70 ↑ | 0.79 ↓ | 2.75 | 0.95 ↑ | 0.84 ↓ | -0.75 | 0.90 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.90 | 3.75 | 1.67 | 0.61 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 3.50 ↓ | 3.75 | 1.75 ↑ | 0.61 | 2.50 | 1.15 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.80 | 3.80 | 1.66 | 0.71 | 2.75 | 0.81 | 0.72 | -0.75 | 0.80 |
| Live | 3.25 ↓ | 3.90 ↑ | 1.86 ↑ | 0.72 ↑ | 2.75 | 0.93 ↑ | 0.85 ↑ | -0.75 | 0.80 | |
| Pinnacle | Sớm | 4.88 | 4.36 | 1.49 | 0.76 | 2.75 | 1.01 | 0.93 | -1.00 | 0.83 |
| Live | 3.79 ↓ | 4.14 ↓ | 1.67 ↑ | 0.78 ↑ | 2.75 | 0.99 ↓ | 0.90 ↓ | -0.75 | 0.85 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 3.90 | 3.75 | 1.66 | 0.61 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 3.50 ↓ | 3.75 | 1.75 ↑ | 0.61 | 2.50 | 1.15 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 4.03 | 4.00 | 1.69 | 0.62 | 2.50 | 1.16 | 0.85 | -0.75 | 0.85 |
| Live | 3.98 ↓ | 3.90 ↓ | 1.69 | 0.78 ↑ | 2.75 | 0.91 ↓ | 1.33 ↑ | -0.25 | 0.48 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.90 | 3.90 | 1.67 | 0.80 | 2.75 | 1.00 | 0.93 | -0.75 | 0.88 |
| Live | 3.40 ↓ | 3.80 ↓ | 1.80 ↑ | 0.80 | 2.75 | 1.00 | 0.98 ↑ | -0.50 | 0.83 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Stanway Rovers | -3/4 | 0 | 0 | 1 |
| Aveley | +3/4 | 1 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).