Kết quả bóng đá trận Stirling Albion vs Stranraer, 21:00 ngày 22/08/2026
Hạng Two Scotland · 21:00 ngày 22/08/2026
Stirling Albion 2 Kết thúc HT 0-2 2
Stranraer
🟨 3 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 9 - 8
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 15℃~16℃
Diễn biến trận đấu
| Stirling Albion | Phút | |
| 28' | ⚽ 0 - 1 Lewis Dobbie | |
| 33' | ⚽ 0 - 2 Evan Dunne | |
| HT 0-2 | ||
| Jordan Allan 1 - 2 ⚽ | 48' | |
| Danny Dobbie 2 - 2 ⚽ | 58' | |
| Danny Dobbie | 60' | |
| Kyle Banner | 73' | |
| Robbie McNab | 85' | |
| 90' | Jordan Stuart | |
| 90' | Jordan Stuart | |
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 3 | 7 |
| Hòa | 1 | 2 | 3 | 2 |
| Bại | 0 | 0 | 4 | 1 |
| Ghi bàn | 5 | 9 | 16 | 31 |
| Mất bàn | 3 | 4 | 24 | 12 |
| Điểm | 7 | 5 | 12 | 23 |
Chủ = Stirling Albion · Khách = Stranraer
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Stirling Albion | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (15%) | Thắng/Thắng | 6 (27%) |
| 2 (10%) | Thắng/Hòa | 2 (9%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (5%) |
| 2 (10%) | Hòa/Thắng | 2 (9%) |
| 1 (5%) | Hòa/Hòa | 3 (14%) |
| 2 (10%) | Hòa/Bại | 3 (14%) |
| 2 (10%) | Bại/Thắng | 1 (5%) |
| 1 (5%) | Bại/Hòa | 1 (5%) |
| 7 (35%) | Bại/Bại | 3 (14%) |
Bảng xếp hạng
Stirling Albion
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 1 | 1 | 3 | 6 | 12 | 4 | 9 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 4 | 2 | 4 | 6 |
| Sân khách | 3 | 0 | 0 | 3 | 2 | 10 | 0 | 10 |
| 6 gần | 6 | 2 | 0 | 4 | 8 | 11 | - | - |
Stranraer
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 2 | 1 | 2 | 6 | 6 | 7 | 5 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 1 | 6 | 5 |
| Sân khách | 2 | 0 | 1 | 1 | 3 | 5 | 1 | 7 |
| 6 gần | 6 | 1 | 0 | 5 | 3 | 11 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Stirling Albion 7 (35%)Hòa 9 (45%)Stranraer 4 (20%)
Châu Á: Ăn 11 / Hòa 2 / Thua 7 Tài/Xỉu: Tài 10 / Hòa 0 / Xỉu 10
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/04/26 | Stranraer | 1-1 (0-1) | Stirling Albion | -1.25 | 3 | H |
| 31/01/26 | Stirling Albion | 1-1 (1-0) | Stranraer | -0.25 | 2.5 | H |
| 06/12/25 | Stranraer | 3-2 (3-1) | Stirling Albion | -0.5 | 2.5 | B |
| 30/08/25 | Stirling Albion | 1-0 (0-0) | Stranraer | +0.5 | 2.5 | T |
| 12/04/25 | Stirling Albion | 3-1 (0-1) | Stranraer | +0.5 | 2.5 | T |
| 22/02/25 | Stranraer | 3-0 (2-0) | Stirling Albion | 0 | 2.5 | B |
| 21/12/24 | Stirling Albion | 1-1 (0-0) | Stranraer | +0.25 | 2.5 | H |
| 28/09/24 | Stranraer | 0-2 (0-1) | Stirling Albion | -0.25 | 2.5 | T |
| 24/07/24 | Stirling Albion | 2-2 (1-0) | Stranraer | +1.25 | 3 | H |
| 18/03/23 | Stranraer | 1-1 (0-1) | Stirling Albion | +0.5 | 2.75 | H |
| 28/01/23 | Stirling Albion | 1-0 (0-0) | Stranraer | +0.75 | 3 | T |
| 03/12/22 | Stranraer | 3-1 (2-1) | Stirling Albion | +0.25 | 2.75 | B |
| 17/09/22 | Stirling Albion | 4-1 (4-1) | Stranraer | +0.25 | 2.75 | T |
| 26/03/22 | Stirling Albion | 1-0 (0-0) | Stranraer | +0.25 | 2.5 | T |
| 15/01/22 | Stranraer | 3-3 (1-1) | Stirling Albion | 0 | 2.5 | H |
| 16/10/21 | Stirling Albion | 1-1 (0-0) | Stranraer | +0.75 | 2.5 | H |
| 21/08/21 | Stranraer | 0-3 (0-2) | Stirling Albion | 0 | 2.5 | T |
| 01/05/21 | Stirling Albion | 2-2 (1-1) | Stranraer | 0 | 2.5 | H |
| 14/04/21 | Stirling Albion | 0-1 (0-0) | Stranraer | +0.25 | 2.5 | B |
| 05/12/20 | Stranraer | 2-2 (1-2) | Stirling Albion | -0.25 | 2.75 | H |
Thành tích gần đây — Stirling Albion
BTBTBBTBBH
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 13/17 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Forfar Athletic | 3-0 (2-0) | Stirling Albion | 0 | 2.5 | B |
| 12/08/26 | Stirling Albion | 4-2 (3-0) | Cove Rangers | -0.25 | 2.5 | T |
| 08/08/26 | Kelty Hearts | 3-2 (2-0) | Stirling Albion | -0.25 | 2.5 | B |
| 01/08/26 | Stirling Albion | 2-0 (1-0) | Dumbarton | +0.25 | 2.75 | T |
| 25/07/26 | Arbroath | 1-0 (0-0) | Stirling Albion | -0.75 | 3 | B |
| 18/07/26 | Stirling Albion | 0-2 (0-2) | Montrose | -0.5 | 2.75 | B |
| 15/07/26 | Spartans | 1-3 (1-1) | Stirling Albion | -0.25 | 2.75 | T |
| 11/07/26 | Stirling Albion | 0-1 (0-0) | Dundee United | -2.25 | 3.5 | B |
| 04/07/26 | Tranent Juniors | 2-0 (2-0) | Stirling Albion | 0 | 3 | B |
| 02/05/26 | Stirling Albion | 2-2 (0-0) | Spartans | -1 | 2.75 | H |
| 25/04/26 | Stranraer | 1-1 (0-1) | Stirling Albion | -1.25 | 3 | H |
| 18/04/26 | Stirling Albion | 2-2 (1-2) | Elgin City | -0.75 | 2.75 | H |
| 11/04/26 | Dumbarton | 2-1 (1-0) | Stirling Albion | -0.75 | 2.75 | B |
| 04/04/26 | Clyde | 3-1 (2-1) | Stirling Albion | -1 | 3 | B |
| 28/03/26 | Stirling Albion | 1-0 (0-0) | Edinburgh City | +0.25 | 2.75 | T |
| 21/03/26 | East Kilbride | 3-2 (2-0) | Stirling Albion | -1.5 | 3.25 | B |
| 14/03/26 | Stirling Albion | 0-3 (0-3) | Forfar Athletic | -0.25 | 2.25 | B |
| 07/03/26 | Annan Athletic | 3-3 (3-0) | Stirling Albion | -0.5 | 2.75 | H |
| 04/03/26 | Spartans | 2-0 (1-0) | Stirling Albion | -1 | 2.75 | B |
| 28/02/26 | Stirling Albion | 1-1 (1-0) | Dumbarton | 0 | 2.75 | H |
Thành tích gần đây — Stranraer
TBBBBBHBHT
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 11/16 (10 trận) Châu Á: 2/0/8 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Stranraer | 1-0 (0-0) | Spartans | 0 | 2.5 | T |
| 12/08/26 | Alloa Athletic | 2-1 (0-0) | Stranraer | -0.5 | 2.75 | B |
| 08/08/26 | Stranraer | 0-1 (0-0) | Annan Athletic | +0.25 | 2.5 | B |
| 01/08/26 | Clyde | 3-1 (3-1) | Stranraer | -0.25 | 2.5 | B |
| 25/07/26 | Falkirk | 3-0 (2-0) | Stranraer | -2 | 3.5 | B |
| 22/07/26 | Stranraer | 0-2 (0-2) | Edinburgh City | +1 | 3 | B |
| 18/07/26 | Alloa Athletic | 2-2 (0-1) | Stranraer | -1 | 2.75 | H |
| 11/07/26 | Stranraer | 2-3 (1-0) | Ayr United | -1.25 | 3.25 | B |
| 04/07/26 | Greenock Morton | 0-0 (0-0) | Stranraer | -0.75 | 2.75 | H |
| 27/06/26 | Stranraer | 4-0 (1-0) | Dundela | - | - | T |
| 20/06/26 | Stranraer | 0-0 (0-0) | Larne FC | -0.75 | 2.5 | H |
| 02/05/26 | Elgin City | 0-1 (0-0) | Stranraer | -0.25 | 2.5 | T |
| 25/04/26 | Stranraer | 1-1 (0-1) | Stirling Albion | +1.25 | 3 | H |
| 18/04/26 | Stranraer | 0-1 (0-0) | Forfar Athletic | +0.25 | 2.25 | B |
| 11/04/26 | Spartans | 1-2 (1-1) | Stranraer | -1 | 2.75 | T |
| 04/04/26 | Stranraer | 1-1 (0-1) | Dumbarton | +0.25 | 2.75 | H |
| 28/03/26 | Annan Athletic | 1-0 (1-0) | Stranraer | -0.5 | 2.75 | B |
| 25/03/26 | Stranraer | 3-1 (1-1) | Clyde | 0 | 2.75 | T |
| 21/03/26 | Clyde | 2-1 (0-0) | Stranraer | -0.5 | 2.75 | B |
| 14/03/26 | Stranraer | 2-1 (1-1) | East Kilbride | -0.5 | 3 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
98
Phạt góc (HT)
66
Thẻ vàng
31
Sút bóng
139
Sút cầu môn
86
Tấn công
7261
Tấn công nguy hiểm
4447
Sút ngoài cầu môn
53
TL kiểm soát bóng
50%50%
TL kiểm soát bóng (HT)
50%50%
Phạm lỗi
1312
Cứu thua
57
So Sánh Sức Mạnh
49 51
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T7 H9 B4T4 H9 B7
Chủ khách tương đồng
T5 H5 B1T1 H5 B5
Ghi
Tất cả
1.6 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.5 Bàn0.9 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Stirling Albion (30 trận)
Ghi 1.63 bàn/trậnMất 1.90 bàn/trận
Stranraer (30 trận)
Ghi 2.03 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Stirling Albion (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (33%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (67%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (67%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (33%)
6 trận gần — Châu Á:
LLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOU
Stranraer (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (33%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (67%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (33%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (67%)
6 trận gần — Châu Á:
WLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Stirling Albion | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1945 | Thành lập | 1870 |
| Forthbank Stadium | Sân nhà | Stair Park |
| 3808 | Sức chứa | 6250 |
| Kevin Rutkiewicz | HLV | Jmaie Hamill |
| Stirling | Khu vực | Stranraer |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.70 | 3.30 | 2.38 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 1.04 | 0.00 | 0.77 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.07 ↓ | 13.00 ↑ | 3.20 ↑ | 4.50 | 0.20 ↓ | 0.97 ↓ | 0.00 | 0.82 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.55 | 3.30 | 2.35 | 0.77 | 2.50 | 0.97 | 0.95 | 0.00 | 0.79 |
| Live | 2.67 ↑ | 3.35 ↑ | 2.24 ↓ | 0.77 | 2.50 | 1.03 ↑ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.74 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.35 | 3.40 | 2.75 | 0.75 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 11.50 ↑ | 1.10 ↓ | 10.50 ↑ | 4.25 ↑ | 4.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.23 | 3.10 | 2.55 | 0.62 | 2.50 | 0.78 | - | - | - |
| Live | 2.70 ↑ | 3.25 ↑ | 2.15 ↓ | 0.89 ↑ | 2.75 | 0.75 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.55 | 3.30 | 2.35 | 0.77 | 2.50 | 0.97 | 0.95 | 0.00 | 0.79 |
| Live | 2.67 ↑ | 3.35 ↑ | 2.24 ↓ | 0.77 | 2.50 | 1.03 ↑ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.74 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.46 | 3.35 | 2.25 | 0.95 | 2.75 | 0.75 | 0.94 | 0.00 | 0.76 |
| Live | 2.59 ↑ | 3.35 | 2.15 ↓ | 0.95 | 2.75 | 0.75 | 1.02 ↑ | 0.00 | 0.68 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.51 | 3.02 | 2.25 | 0.98 | 2.75 | 0.80 | 1.00 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 2.79 ↑ | 3.12 ↑ | 2.11 ↓ | 0.99 ↑ | 2.75 | 0.81 ↑ | 1.17 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.30 | 3.28 | 2.65 | 0.77 | 2.50 | 0.97 | 1.00 | 0.25 | 0.74 |
| Live | 8.60 ↑ | 1.14 ↓ | 8.05 ↑ | 3.44 ↑ | 4.50 | 0.07 ↓ | 0.94 ↓ | 0.00 | 0.84 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.25 | 3.20 | 2.75 | 0.80 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 9.00 ↑ | 1.12 ↓ | 8.00 ↑ | 0.17 ↓ | 2.50 | 3.20 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.25 | 3.20 | 2.65 | 0.86 | 2.75 | 0.67 | 0.88 | 0.25 | 0.66 |
| Live | 2.75 ↑ | 3.20 | 2.35 ↓ | 1.05 ↑ | 2.50 | 0.63 ↓ | 0.50 ↓ | -0.50 | 1.33 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.35 | 3.14 | 2.71 | 0.81 | 2.50 | 0.93 | 0.74 | 0.00 | 1.02 |
| Live | 9.45 ↑ | 1.15 ↓ | 8.83 ↑ | 2.96 ↑ | 4.50 | 0.23 ↓ | 0.97 ↑ | 0.00 | 0.81 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.20 | 3.20 | 2.75 | 0.80 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 9.75 ↑ | 1.13 ↓ | 8.25 ↑ | 0.95 ↑ | 4.50 | 0.70 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.32 | 3.40 | 2.70 | 0.76 | 2.50 | 0.95 | 0.73 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 6.06 ↑ | 1.42 ↓ | 5.05 ↑ | 1.78 ↑ | 4.50 | 0.45 ↓ | 0.96 ↑ | 0.00 | 0.85 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.25 | 3.30 | 2.70 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 1.03 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.07 ↓ | 12.00 ↑ | 5.25 ↑ | 4.50 | 0.12 ↓ | 1.00 ↓ | 0.00 | 0.80 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.30 | 3.25 | 2.80 | 0.80 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 4.60 ↑ | 1.53 ↓ | 4.33 ↑ | 1.15 ↑ | 4.50 | 0.62 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Stirling Albion | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Stranraer | -1/4 | 2 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).