Kết quả bóng đá trận Stromsgodset vs Egersunds IK, 22:00 ngày 09/08/2026
Adeccoligaen (Na Uy) · 22:00 ngày 09/08/2026
Stromsgodset 0 Kết thúc HT 0-1 2
Egersunds IK
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 9 - 3
Địa điểm: Marienlyst stadion Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 16℃~17℃
Diễn biến trận đấu
| Stromsgodset | Phút | |
| 18' | ⚽ 0 - 1 Jostein Ekeland(Assists:Scott Vatne) (Kiến tạo: Scott Vatne) | |
| Herman Stengel ❌ Đá hỏng penalty | 21' | |
| 26' | Scott Vatne | |
| Kent Are Antonsen | 31' | |
| Andreas Heredia-Randen | 40' | |
| HT 0-1 | ||
| ▲ Elias Hoff Melkersen ▼ Sebastian Pingel | 46' ⇄ | |
| ▲ Ole Kristian Enersen ▼ Bent Sormo | 46' ⇄ | |
| 47' | ⚽ 0 - 2 Nicolaj Tornvig(Assists:Herman Kleppa) (Kiến tạo: Herman Kleppa) | |
| ▲ Marcus Mehnert ▼ Andreas Heredia-Randen | 55' ⇄ | |
| 68' ⇄ | ▲ Kristian Eggen ▼ Herman Kleppa | |
| 68' ⇄ | ▲ Jan Inge Lynum ▼ Jostein Ekeland | |
| ▲ Jonathan Moalem ▼ Gustav Medonca Wikheim | 70' ⇄ | |
| 78' ⇄ | ▲ Hinrik Hardarson ▼ Nicolaj Tornvig | |
| ▲ Andre Skistad ▼ Fredrik Pau Vilaseca Ardraa | 78' ⇄ | |
| 79' ⇄ | ▲ Phillip Hovland ▼ Jesper Gregersen | |
| FT 0-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 1 | 5 | 5 |
| Hòa | 0 | 1 | 3 | 2 |
| Bại | 0 | 1 | 2 | 3 |
| Ghi bàn | 12 | 7 | 27 | 24 |
| Mất bàn | 3 | 7 | 17 | 20 |
| Điểm | 9 | 4 | 18 | 17 |
Chủ = Stromsgodset · Khách = Egersunds IK
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Stromsgodset | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (24%) | Thắng/Thắng | 8 (29%) |
| 2 (7%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 6 (21%) | Hòa/Thắng | 3 (11%) |
| 4 (14%) | Hòa/Hòa | 3 (11%) |
| 2 (7%) | Hòa/Bại | 4 (14%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (7%) | Bại/Hòa | 2 (7%) |
| 4 (14%) | Bại/Bại | 7 (25%) |
Bảng xếp hạng
Stromsgodset
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 20 | 12 | 5 | 3 | 53 | 29 | 41 | 4 |
| Sân nhà | 10 | 7 | 2 | 1 | 26 | 12 | 23 | 2 |
| Sân khách | 10 | 5 | 3 | 2 | 27 | 17 | 18 | 4 |
| 6 gần | 6 | 2 | 3 | 1 | 18 | 12 | - | - |
Egersunds IK
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 20 | 8 | 3 | 9 | 33 | 37 | 27 | 8 |
| Sân nhà | 11 | 6 | 2 | 3 | 18 | 15 | 20 | 6 |
| Sân khách | 9 | 2 | 1 | 6 | 15 | 22 | 7 | 12 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 16 | 12 | - | - |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Stromsgodset 1 (100%)Hòa 0 (0%)Egersunds IK 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 31/05/26 | Egersunds IK | 0-5 (0-2) | Stromsgodset | +0.25 | 3.25 | T |
Thành tích gần đây — Stromsgodset
THBHHTTTHT
Thắng 5 (50%)Hòa 4 (40%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 30/17 (10 trận) Châu Á: 10/0/0 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Bryne | 0-2 (0-0) | Stromsgodset | +0.5 | 3.25 | T |
| 25/07/26 | Stromsgodset | 1-1 (0-0) | Lyn Oslo | +1.75 | 3.75 | H |
| 04/07/26 | Hodd | 4-3 (3-2) | Stromsgodset | +1.25 | 3.5 | B |
| 27/06/26 | Stromsgodset | 2-2 (1-1) | Odds Ballklubb | +1 | 3.5 | H |
| 21/06/26 | Kongsvinger | 4-4 (1-2) | Stromsgodset | +0.25 | 3.5 | H |
| 14/06/26 | Stromsgodset | 6-1 (2-1) | Raufoss | +1.75 | 3.75 | T |
| 31/05/26 | Egersunds IK | 0-5 (0-2) | Stromsgodset | +0.25 | 3.25 | T |
| 25/05/26 | Stromsgodset | 1-0 (0-0) | Bryne | +1.25 | 3.5 | T |
| 21/05/26 | Moss | 1-1 (1-0) | Stromsgodset | +0.75 | 3.25 | H |
| 16/05/26 | Stromsgodset | 5-4 (0-1) | Ranheim IL | +0.75 | 3.25 | T |
| 10/05/26 | Asane Fotball | 0-3 (0-0) | Stromsgodset | +1.25 | 3.25 | T |
| 01/05/26 | Stromsgodset | 3-0 (1-0) | Strommen | +1 | 3.25 | T |
| 26/04/26 | Sandnes Ulf | 1-1 (0-0) | Stromsgodset | +0.5 | 3.25 | H |
| 18/04/26 | Stromsgodset | 3-0 (0-0) | Sogndal | +1 | 3.25 | T |
| 11/04/26 | Haugesund | 4-2 (0-0) | Stromsgodset | 0 | 3 | B |
| 05/04/26 | Stromsgodset | 2-1 (0-0) | Stabaek | +0.25 | 3 | T |
| 27/03/26 | Stromsgodset | 2-2 (2-1) | Sandefjord | -0.5 | 3.5 | H |
| 20/03/26 | Stromsgodset | 3-1 (2-0) | Honefoss BK | +1 | 3.25 | T |
| 13/03/26 | Stromsgodset | 1-1 (0-1) | Mjondalen IF | +1.25 | 3 | H |
| 07/03/26 | Valerenga | 4-3 (1-1) | Stromsgodset | -1 | 3.25 | B |
Thành tích gần đây — Egersunds IK
THTBTBBBHB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 19/24 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/08/26 | Egersunds IK | 2-0 (0-0) | Sandnes Ulf | +0.5 | 3 | T |
| 26/07/26 | Asane Fotball | 3-3 (2-0) | Egersunds IK | +0.25 | 3.25 | H |
| 04/07/26 | Egersunds IK | 3-0 (2-0) | Moss | +0.25 | 3.25 | T |
| 28/06/26 | Sogndal | 4-2 (3-1) | Egersunds IK | 0 | 3.25 | B |
| 21/06/26 | Egersunds IK | 5-2 (3-1) | Haugesund | -0.5 | 3.25 | T |
| 14/06/26 | Stabaek | 3-1 (0-0) | Egersunds IK | -0.75 | 3.25 | B |
| 31/05/26 | Egersunds IK | 0-5 (0-2) | Stromsgodset | -0.25 | 3.25 | B |
| 25/05/26 | Hodd | 3-1 (2-0) | Egersunds IK | +0.25 | 2.75 | B |
| 21/05/26 | Egersunds IK | 0-0 (0-0) | Lyn Oslo | +0.75 | 3 | H |
| 15/05/26 | Sandnes Ulf | 4-2 (2-0) | Egersunds IK | +0.25 | 3 | B |
| 12/05/26 | Egersunds IK | 0-1 (0-0) | Odds Ballklubb | 0 | 2.75 | B |
| 06/05/26 | Egersunds IK | 2-1 (2-0) | Raufoss | +1 | 3 | T |
| 01/05/26 | Kongsvinger | 2-1 (1-0) | Egersunds IK | -0.5 | 3 | B |
| 28/04/26 | Egersunds IK | 3-0 (2-0) | Ranheim IL | +0.5 | 3 | T |
| 19/04/26 | Egersunds IK | 1-0 (1-0) | Bryne | +0.25 | 2.75 | T |
| 11/04/26 | Strommen | 0-3 (0-2) | Egersunds IK | +0.25 | 3 | T |
| 28/03/26 | Egersunds IK | 4-3 (1-1) | Bryne | +0.5 | 3.5 | T |
| 21/03/26 | Haugesund | 2-0 (0-0) | Egersunds IK | - | - | B |
| 13/03/26 | Stabaek | 1-1 (1-0) | Egersunds IK | 0 | 2.75 | H |
| 10/03/26 | Egersunds IK | 2-3 (1-1) | Aalesund FK | -0.25 | 3 | B |
Đội hình
Stromsgodset
Egersunds IK
1Mattias Lamhauge3Victor Dedes5Bent Sormo25Jesper Taaje71CGustav Valsvik15Andreas Heredia-Randen22Kent Are Antonsen10Herman Stengel16Fredrik Pau Vilaseca Ardraa80Gustav Medonca Wikheim11Sebastian Pingel1Marcel Zapytowski3Bjorn Maeland25Jesper Gregersen31Isak Jonsson2Herman Kleppa8CChris Sleveland17Sivert Eriksen Westerlund22Horenus Tadesse7Nicolaj Tornvig16Jostein Ekeland27Scott Vatne
Chạm vào cầu thủ để xem thông số chi tiết.
Chủ nhà · 4231
- 1Mattias Lamhauge
- 3Victor Dedes
- 5Bent Sormo▼ Rời sân 46'
- 10Herman Stengel❌ Hỏng pen 21'
- 11Sebastian Pingel▼ Rời sân 46'
- 15Andreas Heredia-Randen🟨 Thẻ vàng 40' · ▼ Rời sân 55'
- 16Fredrik Pau Vilaseca Ardraa▼ Rời sân 78'
- 22Kent Are Antonsen🟨 Thẻ vàng 31'
- 25Jesper Taaje
- 71Gustav Valsvik C
- 80Gustav Medonca Wikheim▼ Rời sân 70'
Khách · 343
- 1Marcel Zapytowski
- 2Herman Kleppa🎯 Kiến tạo 47' · ▼ Rời sân 68'
- 3Bjorn Maeland
- 7Nicolaj Tornvig⚽ Ghi bàn 47' · ▼ Rời sân 78'
- 8Chris Sleveland C
- 16Jostein Ekeland⚽ Ghi bàn 18' · ▼ Rời sân 68'
- 17Sivert Eriksen Westerlund
- 22Horenus Tadesse
- 25Jesper Gregersen▼ Rời sân 79'
- 27Scott Vatne🎯 Kiến tạo 18' · 🟨 Thẻ vàng 26'
- 31Isak Jonsson
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
93
Phạt góc (HT)
31
Thẻ vàng
21
Sút bóng
155
Sút cầu môn
32
Tấn công
8193
Tấn công nguy hiểm
5938
Sút ngoài cầu môn
123
TL kiểm soát bóng
58%42%
TL kiểm soát bóng (HT)
51%49%
So Sánh Sức Mạnh
64 36
88% So Sánh Đối đầu 12%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B0T0 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
5 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Stromsgodset (30 trận)
Ghi 2.47 bàn/trậnMất 1.60 bàn/trận
Egersunds IK (28 trận)
Ghi 1.86 bàn/trậnMất 1.86 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Stromsgodset (16 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 8 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 8 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 7 (44%)Hòa 1 (6%)Xỉu 8 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOOOO
Egersunds IK (15 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (33%)Hòa 1 (7%)Bại 9 (60%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 7 (47%)Hòa 3 (20%)Xỉu 5 (33%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUOOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Stromsgodset | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1907-2-10 | Thành lập | |
| Marienlyst stadion | Sân nhà | |
| 14000 | Sức chứa | 0 |
| Magne Hoseth | HLV | Endre Eide |
| Drammen | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 1.33 | 4.60 | 4.65 | 0.80 | 3.75 | 0.82 | 0.86 | 1.25 | 0.84 |
| Live | 1.33 | 4.60 | 4.65 | 0.80 | 3.75 | 0.82 | 0.80 ↓ | 1.25 | 0.90 ↑ | |
| Easybets | Sớm | 1.45 | 5.00 | 5.40 | 0.91 | 3.75 | 0.85 | 0.92 | 1.25 | 0.87 |
| Live | 411.00 ↑ | 45.00 ↑ | 1.02 ↓ | 3.50 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 4.50 ↑ | 0.25 | 0.01 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.44 | 5.00 | 5.50 | 0.97 | 3.75 | 0.84 | 0.92 | 1.25 | 0.87 |
| Live | 81.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.20 ↑ | 2.50 | 0.34 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.81 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.45 | 4.50 | 4.80 | 1.00 | 3.75 | 0.82 | 0.96 | 1.25 | 0.88 |
| Live | 200.00 ↑ | 9.50 ↑ | 1.01 ↓ | 4.76 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.53 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.45 | 4.90 | 5.25 | 0.70 | 3.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 20.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.50 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.44 | 4.50 | 4.90 | 0.87 | 3.75 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 32.12 ↑ | 1.01 ↓ | 5.37 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.45 | 4.50 | 4.80 | 1.00 | 3.75 | 0.82 | 0.96 | 1.25 | 0.88 |
| Live | 200.00 ↑ | 9.50 ↑ | 1.01 ↓ | 9.09 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 6.66 ↑ | 0.25 | 0.05 ↓ | |
| Crown | Sớm | 1.44 | 4.90 | 5.00 | 0.97 | 3.75 | 0.83 | 0.92 | 1.25 | 0.90 |
| Live | 17.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.92 ↑ | 2.50 | 0.34 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.63 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.42 | 4.55 | 5.00 | 1.02 | 3.75 | 0.84 | 0.96 | 1.25 | 0.92 |
| Live | 65.00 ↑ | 9.60 ↑ | 1.02 ↓ | 4.76 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.53 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.42 | 4.86 | 5.35 | 0.94 | 3.75 | 0.86 | 0.86 | 1.25 | 0.96 |
| Live | 43.00 ↑ | 9.65 ↑ | 1.03 ↓ | 1.69 ↑ | 2.50 | 0.43 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.63 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.44 | 4.60 | 4.80 | 0.28 | 2.50 | 2.40 | - | - | - |
| Live | 71.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.00 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.34 | 5.25 | 6.25 | 0.85 | 3.75 | 0.83 | 0.75 | 1.25 | 0.94 |
| Live | 501.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 11.51 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.38 | 5.22 | 5.97 | 0.91 | 3.75 | 0.86 | 1.00 | 1.50 | 0.79 |
| Live | 30.25 ↑ | 9.04 ↑ | 1.09 ↓ | 2.82 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.36 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.47 | 4.75 | 5.00 | 0.70 | 3.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 201.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.62 ↓ | 2.50 | 1.05 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.41 | 5.15 | 5.87 | 0.85 | 3.75 | 0.80 | 1.01 | 1.50 | 0.74 |
| Live | 401.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.84 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | 0.29 ↓ | 0.00 | 2.59 ↑ | |
| SNAI | Sớm | 1.40 | 4.75 | 5.25 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 1.40 | 4.75 | 5.25 | - | - | - | - | - | - | |
| Bet 365 | Sớm | 1.45 | 4.75 | 5.25 | 0.90 | 3.75 | 0.90 | 0.98 | 1.25 | 0.83 |
| Live | 501.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.75 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 2.30 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.40 | 4.60 | 5.50 | 0.73 | 3.50 | 1.00 | 0.82 | 1.25 | 0.92 |
| Live | 151.00 ↑ | 126.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.00 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | 0.84 ↑ | 1.25 | 0.88 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1 1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Stromsgodset | +1 1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Egersunds IK | -1 1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).