Kết quả bóng đá trận Sturm Graz vs NK Mura 05, 00:00 ngày 27/06/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 00:00 ngày 27/06/2026
Sturm Graz 5 Kết thúc HT 2-0 0
NK Mura 05
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 14 - 3
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 28℃~29℃
Diễn biến trận đấu
| Sturm Graz | Phút | |
| Seedy Jatta 1 - 0 ⚽ | 32' | |
| Simon Seidl 2 - 0 ⚽ | 43' | |
| 45' | ||
| HT 2-0 | ||
| Bastian Maierhofer 3 - 0 ⚽ | 50' | |
| Szymon Wlodarczyk 4 - 0 ⚽ | 73' | |
| Petar Petrovic 5 - 0 ⚽ | 89' | |
| FT 5-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 5 | 2 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 3 | 3 | 6 |
| Ghi bàn | 6 | 0 | 15 | 10 |
| Mất bàn | 5 | 4 | 9 | 20 |
| Điểm | 4 | 0 | 17 | 8 |
Chủ = Sturm Graz · Khách = NK Mura 05
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Sturm Graz | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (30%) | Thắng/Thắng | 3 (19%) |
| 1 (5%) | Thắng/Hòa | 2 (13%) |
| 4 (20%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 4 (20%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (5%) | Hòa/Bại | 2 (13%) |
| 1 (5%) | Bại/Hòa | 3 (19%) |
| 3 (15%) | Bại/Bại | 6 (38%) |
Thành tích đối đầu (7 trận)
Sturm Graz 5 (71%)Hòa 1 (14%)NK Mura 05 1 (14%)
Châu Á: Ăn 6 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 0 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 05/07/25 | Sturm Graz | 2-2 (1-0) | NK Mura 05 | +2.25 | 3.25 | H |
| 01/07/23 | Sturm Graz | 3-0 (1-0) | NK Mura 05 | +1.5 | 3.25 | T |
| 13/01/23 | NK Mura 05 | 1-3 (1-1) | Sturm Graz | +1.25 | 3.5 | T |
| 24/06/22 | Sturm Graz | 3-2 (2-2) | NK Mura 05 | +1.25 | 3.25 | T |
| 04/02/22 | NK Mura 05 | 2-0 (1-0) | Sturm Graz | +0.75 | 3 | B |
| 27/08/21 | Sturm Graz | 2-0 (1-0) | NK Mura 05 | +1.5 | 2.75 | T |
| 20/08/21 | NK Mura 05 | 1-3 (1-1) | Sturm Graz | +0.5 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — Sturm Graz
TTHHHHHTHH
Thắng 3 (30%)Hòa 7 (70%)Bại 0 (0%)
Ghi/Mất: 14/8 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 1/0/9
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/05/26 | Sturm Graz | 2-0 (0-0) | Rapid Wien | +0.25 | 2.75 | T |
| 10/05/26 | TSV Hartberg | 2-4 (1-3) | Sturm Graz | +0.5 | 2.5 | T |
| 03/05/26 | Red Bull Salzburg | 1-1 (1-0) | Sturm Graz | -0.75 | 3 | H |
| 26/04/26 | Sturm Graz | 1-1 (0-0) | Austria Wien | +0.25 | 2.5 | H |
| 23/04/26 | Sturm Graz | 1-1 (0-0) | LASK Linz | 0 | 2.75 | H |
| 19/04/26 | LASK Linz | 1-1 (0-1) | Sturm Graz | -0.25 | 2.75 | H |
| 12/04/26 | Sturm Graz | 0-0 (0-0) | TSV Hartberg | +0.75 | 2.5 | H |
| 05/04/26 | Rapid Wien | 0-2 (0-1) | Sturm Graz | 0 | 2.5 | T |
| 27/03/26 | Sturm Graz | 1-1 (1-1) | First Wien 1894 | +1.5 | 3 | H |
| 21/03/26 | Sturm Graz | 1-1 (1-1) | Red Bull Salzburg | -0.25 | 2.75 | H |
| 15/03/26 | Austria Wien | 2-5 (1-2) | Sturm Graz | -0.25 | 2.25 | T |
| 08/03/26 | Sturm Graz | 2-0 (0-0) | Rheindorf Altach | +0.5 | 2.25 | T |
| 01/03/26 | Wolfsberger AC | 2-2 (1-0) | Sturm Graz | 0 | 2.75 | H |
| 22/02/26 | Sturm Graz | 1-0 (1-0) | FC Blau Weiss Linz | +0.75 | 2.5 | T |
| 14/02/26 | WSG Swarovski Tirol | 1-0 (0-0) | Sturm Graz | +0.25 | 2.5 | B |
| 08/02/26 | Sturm Graz | 1-0 (0-0) | SV Ried | +0.5 | 2.5 | T |
| 01/02/26 | Rheindorf Altach | 1-1 (0-0) | Sturm Graz | +0.5 | 2.5 | H |
| 30/01/26 | Sturm Graz | 1-0 (0-0) | Brann | 0 | 2.75 | T |
| 23/01/26 | Feyenoord | 3-0 (1-0) | Sturm Graz | -1.25 | 3 | B |
| 14/01/26 | Sturm Graz | 4-4 (2-1) | FC Copenhagen | -0.25 | 3.25 | H |
Thành tích gần đây — NK Mura 05
HBTTBBBBHT
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 11/12 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/06/26 | FC Ararat Armenia | 1-1 (1-0) | NK Mura 05 | - | - | H |
| 23/05/26 | Radomlje | 3-2 (2-1) | NK Mura 05 | +0.5 | 3 | B |
| 17/05/26 | NK Mura 05 | 2-1 (1-0) | Maribor | -0.5 | 2.75 | T |
| 10/05/26 | NK Primorje | 0-2 (0-1) | NK Mura 05 | 0 | 2.75 | T |
| 03/05/26 | NK Mura 05 | 0-1 (0-1) | FC Koper | -0.75 | 2.75 | B |
| 19/04/26 | NK Mura 05 | 0-2 (0-2) | NK Publikum Celje | -0.75 | 3 | B |
| 16/04/26 | NK Aluminij | 2-1 (1-0) | NK Mura 05 | 0 | 2.75 | B |
| 11/04/26 | NK Mura 05 | 1-2 (0-2) | NK Bravo | 0 | 2.5 | B |
| 04/04/26 | NK Mura 05 | 0-0 (0-0) | NK Olimpija Ljubljana | -0.5 | 2.25 | H |
| 21/03/26 | NK Mura 05 | 2-0 (1-0) | Radomlje | 0 | 2.5 | T |
| 14/03/26 | Maribor | 3-0 (3-0) | NK Mura 05 | -1.25 | 3 | B |
| 07/03/26 | NK Mura 05 | 3-1 (1-1) | NK Primorje | +0.25 | 2.5 | T |
| 01/03/26 | FC Koper | 3-0 (1-0) | NK Mura 05 | -1 | 2.75 | B |
| 14/02/26 | NK Publikum Celje | 5-1 (2-1) | NK Mura 05 | -1.5 | 3.25 | B |
| 08/02/26 | NK Mura 05 | 0-3 (0-1) | NK Aluminij | +0.5 | 2.75 | B |
| 04/02/26 | NK Bravo | 0-2 (0-0) | NK Mura 05 | -0.5 | 2.5 | T |
| 31/01/26 | NK Olimpija Ljubljana | 1-0 (1-0) | NK Mura 05 | -0.75 | 2.5 | B |
| 25/01/26 | NK Mura 05 | 1-1 (1-0) | ND Beltinci | +1.25 | 3.75 | H |
| 24/01/26 | Rapid Wien | 5-2 (2-0) | NK Mura 05 | - | - | B |
| 17/01/26 | NK Mura 05 | 1-1 (0-1) | Backa Topola | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
143
Phạt góc (HT)
93
Thẻ vàng
01
Sút bóng
206
Sút cầu môn
70
Tấn công
8793
Tấn công nguy hiểm
8252
Sút ngoài cầu môn
136
TL kiểm soát bóng
56%44%
TL kiểm soát bóng (HT)
56%44%
Quả ném biên
10
So Sánh Sức Mạnh
64 36
71% So Sánh Đối đầu 29%
Thành tích
Tất cả
T5 H1 B1T1 H1 B5
Chủ khách tương đồng
T3 H1 B0T0 H1 B3
Ghi
Tất cả
2.3 Bàn1.1 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.5 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Sturm Graz (30 trận)
Ghi 2.03 bàn/trậnMất 1.03 bàn/trận
NK Mura 05 (21 trận)
Ghi 1.86 bàn/trậnMất 1.76 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 5 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Sturm Graz (32 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 17 (53%)Hòa 5 (16%)Bại 10 (31%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 13 (41%)Hòa 0 (0%)Xỉu 19 (59%)
6 trận gần — Châu Á:
WWWLVW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUUUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Sturm Graz | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1909-5-10 | Thành lập | 1924 |
| UPC-Arena | Sân nhà | Fazanerija Murska Sobota |
| 15322 | Sức chứa | 5400 |
| Fabio Ingolitsch | HLV | Mitja Morec |
| Graz | Khu vực | MURSKA SOBOTA |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 1.17 | 6.11 | 11.20 | 1.14 | 3.50 | 0.60 | 0.65 | 1.50 | 1.06 |
| Live | 1.17 | 6.11 | 11.20 | 1.14 | 3.50 | 0.60 | 0.65 | 1.50 | 1.06 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1 1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Sturm Graz | +1 1/2 | 2 | 0 | 0 |
| NK Mura 05 | -1 1/2 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).