Kết quả bóng đá trận Sturm Graz (Youth) vs ND Beltinci, 22:00 ngày 10/07/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 22:00 ngày 10/07/2026
Sturm Graz (Youth) 2 Kết thúc HT 1-1 3
ND Beltinci
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 29°C
Diễn biến trận đấu
| Sturm Graz (Youth) | Phút | |
| Richmond Osayantin 1 - 0 ⚽ | 15' | |
| 35' | ⚽ 1 - 1 Golden Gibson Okocha | |
| HT 1-1 | ||
| Luca Moser 2 - 1 ⚽ | 90' | |
| 99' | ⚽ 2 - 2 Liam Doplihar | |
| 116' | ⚽ 2 - 3 Jure Boršič | |
| FT 2-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 2 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 0 |
| Bại | 2 | 1 | 8 | 5 |
| Ghi bàn | 6 | 5 | 15 | 18 |
| Mất bàn | 7 | 5 | 26 | 19 |
| Điểm | 3 | 6 | 6 | 15 |
Chủ = Sturm Graz (Youth) · Khách = ND Beltinci
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Sturm Graz (Youth) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (29%) | Thắng/Thắng | 5 (29%) |
| 2 (12%) | Hòa/Thắng | 4 (24%) |
| 1 (6%) | Hòa/Hòa | 2 (12%) |
| 3 (18%) | Hòa/Bại | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 6 (35%) | Bại/Bại | 4 (24%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Sturm Graz (Youth) 0 (0%)Hòa 0 (0%)ND Beltinci 1 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/07/23 | ND Beltinci | 7-3 (5-1) | Sturm Graz (Youth) | - | - | B |
Thành tích gần đây — Sturm Graz (Youth)
BBBBBBHBTB
Thắng 1 (10%)Hòa 1 (10%)Bại 8 (80%)
Ghi/Mất: 8/19 (10 trận) Châu Á: 2/0/8 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/07/26 | Sturm Graz (Youth) | 1-2 (0-0) | Budapest Honved | -1 | 3 | B |
| 26/06/26 | SV Oberwart | 4-0 (3-0) | Sturm Graz (Youth) | +0.25 | 3.5 | B |
| 14/05/26 | Sturm Graz (Youth) | 1-2 (0-1) | Rapid Vienna (Youth) | +0.25 | 2.75 | B |
| 08/05/26 | WSC Hertha Wels | 2-0 (2-0) | Sturm Graz (Youth) | 0 | 2.75 | B |
| 02/05/26 | Sturm Graz (Youth) | 0-2 (0-1) | SV Austria Salzburg | +0.25 | 2.5 | B |
| 26/04/26 | Trenkwalder Admira Wacker | 2-1 (1-1) | Sturm Graz (Youth) | -1 | 2.5 | B |
| 18/04/26 | Sturm Graz (Youth) | 1-1 (1-0) | SK Austria Klagenfurt | +0.5 | 2.5 | H |
| 12/04/26 | First Wien 1894 | 2-1 (1-1) | Sturm Graz (Youth) | -0.25 | 2.5 | B |
| 06/04/26 | SC Bregenz | 1-3 (1-2) | Sturm Graz (Youth) | 0 | 2.75 | T |
| 03/04/26 | Sturm Graz (Youth) | 0-1 (0-0) | St.Polten | -0.5 | 2.75 | B |
| 21/03/26 | Austria Wien (Youth) | 0-1 (0-1) | Sturm Graz (Youth) | -0.25 | 2.5 | T |
| 14/03/26 | Sturm Graz (Youth) | 0-1 (0-0) | Austria Lustenau | -0.25 | 2.5 | B |
| 11/03/26 | Sturm Graz (Youth) | 0-1 (0-1) | FC Liefering | -0.25 | 3 | B |
| 07/03/26 | Floridsdorfer AC | 0-1 (0-0) | Sturm Graz (Youth) | -0.5 | 2.5 | T |
| 01/03/26 | Kapfenberg | 2-1 (1-1) | Sturm Graz (Youth) | 0 | 2.75 | B |
| 14/02/26 | ASK Voitsberg | 1-3 (0-1) | Sturm Graz (Youth) | +0.25 | 3.5 | T |
| 07/02/26 | Sturm Graz (Youth) | 1-1 (0-0) | FK MAS Taborsko | -0.25 | 3.25 | H |
| 05/02/26 | Sturm Graz (Youth) | 4-0 (3-0) | SC Kalsdorf | +1.75 | 3.75 | T |
| 30/01/26 | NK Brinje Grosuplje | 1-3 (0-0) | Sturm Graz (Youth) | +0.25 | 3.5 | T |
| 23/01/26 | Sturm Graz (Youth) | 4-1 (3-1) | Unterhaching | - | - | T |
Thành tích gần đây — ND Beltinci
TTBBTTTTHT
Thắng 7 (70%)Hòa 1 (10%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 22/10 (10 trận) Châu Á: 8/0/2 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 05/07/26 | ND Beltinci | 4-1 (2-0) | NK Mura 05 | -0.75 | 3.25 | T |
| 22/05/26 | MNK FC Ljubljana | 1-3 (1-3) | ND Beltinci | +0.5 | 2.75 | T |
| 16/05/26 | ND Beltinci | 1-3 (0-2) | NK Bilje | - | - | B |
| 10/05/26 | NK Nafta | 2-1 (0-0) | ND Beltinci | - | - | B |
| 06/05/26 | ND Beltinci | 3-0 (1-0) | Bistrica | +1 | 2.5 | T |
| 02/05/26 | Tabor Sezana | 0-2 (0-0) | ND Beltinci | - | - | T |
| 25/04/26 | ND Beltinci | 2-0 (1-0) | Jadran Dekani | - | - | T |
| 18/04/26 | NK Jesenice | 0-2 (0-0) | ND Beltinci | - | - | T |
| 10/04/26 | ND Beltinci | 1-1 (0-1) | Krsko Posavlje | +1.75 | 3 | H |
| 03/04/26 | ND Gorica | 2-3 (0-1) | ND Beltinci | - | - | T |
| 28/03/26 | ND Beltinci | 1-1 (1-0) | Dravinja | +1.25 | 2.75 | H |
| 20/03/26 | Krka | 0-0 (0-0) | ND Beltinci | +1 | 2.5 | H |
| 15/03/26 | ND Beltinci | 2-1 (0-1) | NK Rudar Velenje | - | - | T |
| 07/03/26 | NK Svoboda Ljubljana | 0-2 (0-1) | ND Beltinci | - | - | T |
| 01/03/26 | ND Beltinci | 0-0 (0-0) | Triglav Gorenjska | -0.25 | 2.75 | H |
| 14/02/26 | ND Beltinci | 4-0 (0-0) | NK Podvinci | - | - | T |
| 14/02/26 | ND Beltinci | 6-0 (3-0) | NK Videm | - | - | T |
| 07/02/26 | ND Beltinci | 1-1 (1-1) | Varteks Varazdin | +1.25 | 3.5 | H |
| 31/01/26 | ND Beltinci | 1-1 (0-0) | SC Gleisdorf | - | - | H |
| 25/01/26 | NK Mura 05 | 1-1 (1-0) | ND Beltinci | -1.25 | 3.75 | H |
So Sánh Sức Mạnh
36 64
29% So Sánh Đối đầu 71%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B1T1 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
3 Bàn7 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Sturm Graz (Youth) (30 trận)
Ghi 1.53 bàn/trậnMất 1.70 bàn/trận
ND Beltinci (20 trận)
Ghi 2.40 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Sturm Graz (Youth) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 12000 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.75 | 4.10 | 2.05 | 0.84 | 3.75 | 0.90 | 0.87 | -0.25 | 0.83 |
| Live | 2.63 ↓ | 4.20 ↑ | 2.10 ↑ | 0.79 ↓ | 4.00 | 0.96 ↑ | 0.82 ↓ | -0.25 | 0.88 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.44 | 4.10 | 2.02 | 0.90 | 4.25 | 0.80 | 0.85 | -0.25 | 0.85 |
| Live | 1.82 ↓ | 3.80 ↓ | 3.25 ↑ | 0.80 ↓ | 3.75 | 1.02 ↑ | 0.82 ↓ | -0.50 | 1.02 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.45 | 3.99 | 2.05 | 0.93 | 4.25 | 0.81 | 0.87 | -0.25 | 0.87 |
| Live | 2.59 ↑ | 3.91 ↓ | 1.98 ↓ | 0.84 ↓ | 4.00 | 0.90 ↑ | 0.96 ↑ | -0.25 | 0.78 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.90 | 4.60 | 1.80 | 0.20 | 2.50 | 3.00 | - | - | - |
| Live | 2.60 ↓ | 4.20 ↓ | 2.00 ↑ | 0.18 ↓ | 2.50 | 3.40 ↑ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 3.06 | 3.83 | 1.86 | 0.79 | 3.75 | 0.92 | 0.84 | -0.50 | 0.87 |
| Live | 2.43 ↓ | 4.67 ↑ | 2.06 ↑ | 0.88 ↑ | 4.25 | 0.86 ↓ | 0.84 | -0.25 | 0.89 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.87 | 4.60 | 1.80 | 0.57 | 3.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 2.70 ↓ | 4.20 ↓ | 1.95 ↑ | 0.57 | 3.50 | 1.20 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.43 | 3.80 | 1.87 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | 1.60 | 0.00 | 0.43 |
| Live | 2.44 ↓ | 4.60 ↑ | 2.06 ↑ | 0.84 ↓ | 4.25 | 0.84 ↓ | 1.00 ↓ | 0.00 | 0.70 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.25 | 3.80 | 1.83 | 0.90 | 2.50 | 0.90 | 0.90 | -0.50 | 0.90 |
| Live | 2.45 ↓ | 4.50 ↑ | 2.05 ↑ | 0.98 ↑ | 4.25 | 0.83 ↓ | 0.85 ↓ | -0.25 | 0.95 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.63 | 4.00 | 2.10 | 0.70 | 3.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 2.60 ↓ | 4.20 ↑ | 2.05 ↓ | 1.05 ↑ | 4.50 | 0.70 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Sturm Graz (Youth) | -1/2 | 0 | 0 | 1 |
| ND Beltinci | +1/2 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).