Kết quả bóng đá trận Supra Du Quebec vs Cavalry FC, 04:15 ngày 02/11/2026
Ngoại hạng Canada · 04:15 ngày 02/11/2026
Supra Du Quebec 2 Kết thúc HT 2-1 1
Cavalry FC
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 3
Nhiệt độ: 13°C
Diễn biến trận đấu
| Supra Du Quebec | Phút | |
| Brault-Guillard Z. 1 - 0 ⚽ | 4' | |
| Eryk Kobza 1 - 1 ⚽ | 9' | |
| 14' | Baldisimo M. | |
| Biello A. | 40' | |
| 42' | 📺 VAR | |
| 42' | 📺 Klomp D. VAR | |
| 45' | ⚽ 1 - 2 Warschewski T. | |
| 45' | ❌ Warschewski T. Đá hỏng penalty | |
| HT 2-1 | ||
| 77' | Paton H. | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 2 | 6 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 2 |
| Bại | 0 | 1 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 9 | 6 | 20 | 22 |
| Mất bàn | 4 | 4 | 16 | 14 |
| Điểm | 9 | 6 | 19 | 17 |
Chủ = Supra Du Quebec · Khách = Cavalry FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Supra Du Quebec | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (17%) | Thắng/Thắng | 11 (35%) |
| 2 (7%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 5 (17%) | Hòa/Thắng | 7 (23%) |
| 2 (7%) | Hòa/Hòa | 7 (23%) |
| 6 (20%) | Hòa/Bại | 3 (10%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 2 (7%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 6 (20%) | Bại/Bại | 1 (3%) |
Bảng xếp hạng
Supra Du Quebec
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 6 | 4 | 9 | 27 | 33 | 22 | 5 |
| Sân nhà | 10 | 3 | 2 | 5 | 11 | 15 | 11 | 7 |
| Sân khách | 9 | 3 | 2 | 4 | 16 | 18 | 11 | 3 |
Cavalry FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 13 | 4 | 2 | 37 | 11 | 43 | 1 |
| Sân nhà | 10 | 8 | 2 | 0 | 23 | 6 | 26 | 1 |
| Sân khách | 9 | 5 | 2 | 2 | 14 | 5 | 17 | 2 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
52
Thẻ vàng
12
Sút bóng
1210
Sút cầu môn
63
Sút ngoài cầu môn
31
Cản bóng
36
TL kiểm soát bóng
51%49%
Chuyền bóng
270264
TL chuyền bóng thành công
82%77%
Phạm lỗi
2216
Việt vị
11
Cứu thua
24
Quả ném biên
2316
Chuyền dài
1823
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Supra Du Quebec (30 trận)
Ghi 1.77 bàn/trậnMất 1.77 bàn/trận
Cavalry FC (30 trận)
Ghi 1.97 bàn/trậnMất 0.97 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Supra Du Quebec | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ATCO Field | |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Tommy Wheeldon Jr. | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.20 | 3.60 | 1.92 | 0.84 | 3.00 | 0.92 | 0.81 | -0.50 | 0.94 |
| Live | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 151.00 ↑ | 5.60 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 0.74 ↓ | 0.00 | 1.09 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 4.10 | 3.90 | 1.67 | 0.85 | 3.00 | 0.94 | 0.85 | -0.75 | 0.87 |
| Live | 1.02 ↓ | 9.00 ↑ | 176.00 ↑ | 3.05 ↑ | 3.50 | 0.21 ↓ | 0.66 ↓ | 0.00 | 1.12 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.85 | 3.65 | 2.05 | 0.88 | 3.00 | 0.92 | 0.89 | -0.25 | 0.91 |
| Live | 1.15 ↓ | 4.60 ↑ | 31.00 ↑ | 1.69 ↑ | 3.75 | 0.39 ↓ | 0.72 ↓ | 0.00 | 1.08 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 3.05 | 3.75 | 2.05 | 1.30 | 3.50 | 0.50 | 0.70 | -0.50 | 0.95 |
| Live | 1.05 ↓ | 10.00 ↑ | 100.00 ↑ | 3.40 ↑ | 3.50 | 0.15 ↓ | 0.45 ↓ | -0.50 | 1.45 ↑ | |
| 12bet | Sớm | 2.85 | 3.65 | 2.05 | 0.88 | 3.00 | 0.92 | 0.89 | -0.25 | 0.91 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.40 ↑ | 200.00 ↑ | 6.66 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 0.72 ↓ | 0.00 | 1.08 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.96 | 3.70 | 1.95 | 0.85 | 3.00 | 0.85 | 0.75 | -0.50 | 0.95 |
| Live | 1.02 ↓ | 9.90 ↑ | 26.00 ↑ | 2.56 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 0.69 ↓ | 0.00 | 1.01 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.76 | 3.31 | 2.05 | 0.92 | 3.00 | 0.88 | 0.90 | -0.25 | 0.90 |
| Live | 1.03 ↓ | 5.80 ↑ | 165.00 ↑ | 4.54 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 0.71 ↓ | 0.00 | 1.09 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.00 | 3.60 | 2.00 | 0.53 | 2.50 | 1.37 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 15.00 ↑ | 81.00 ↑ | 0.12 ↓ | 2.50 | 3.80 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 4.00 | 3.90 | 1.70 | 0.79 | 3.00 | 0.90 | 0.84 | -0.75 | 0.84 |
| Live | 1.01 ↓ | 15.00 ↑ | 44.00 ↑ | 8.02 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 4.09 | 3.90 | 1.74 | 1.07 | 3.25 | 0.68 | 1.37 | -0.25 | 0.53 |
| Live | 1.02 ↓ | 21.00 ↑ | 141.00 ↑ | 6.31 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | 0.79 ↓ | 0.00 | 1.02 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.90 | 3.80 | 1.67 | 0.85 | 3.00 | 0.95 | 0.88 | -0.75 | 0.93 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 151.00 ↑ | 5.00 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | 0.73 ↓ | 0.00 | 1.08 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Supra Du Quebec | -3/4 | 1 | 0 | 1 |
| Cavalry FC | +3/4 | 3 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).