Kết quả bóng đá trận Sur Club vs Al Shabab(OMA), 23:15 ngày 31/08/2026
Professional League (Oman) · 23:15 ngày 31/08/2026
Sur Club 2 Kết thúc HT 1-1 3
Al Shabab(OMA)
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 5
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 33°C
Diễn biến trận đấu
| Sur Club | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 27' | |
| 2 - 0 ⚽ | 27' | |
| 45' | ⚽ 2 - 1 | |
| 45+2' | ⚽ 2 - 2 | |
| HT 1-1 | ||
| 49' | ⚽ 2 - 3 | |
| 49' | ⚽ 2 - 4 | |
| 3 - 4 ⚽ | 62' | |
| 65' | ⚽ 3 - 5 | |
| FT 2-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 5 | 4 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 3 |
| Bại | 2 | 1 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 4 | 6 | 18 | 12 |
| Mất bàn | 10 | 6 | 19 | 13 |
| Điểm | 1 | 4 | 17 | 15 |
Chủ = Sur Club · Khách = Al Shabab(OMA)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Sur Club | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (18%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (20%) |
| 4 (10%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 6 (15%) | Hòa/Thắng | 2 (40%) |
| 6 (15%) | Hòa/Hòa | 1 (20%) |
| 4 (10%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (8%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 9 (23%) | Bại/Bại | 1 (20%) |
Bảng xếp hạng
Sur Club
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 0 | 1 | 2 | 3 | 0 | 9 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 2 | 3 | 0 | 13 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 8 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 12 | 13 | - | - |
Al Shabab(OMA)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 2 | 3 | 4 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 6 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 2 | 3 | 2 |
| 6 gần | 6 | 2 | 3 | 1 | 6 | 6 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Sur Club 7 (35%)Hòa 8 (40%)Al Shabab(OMA) 5 (25%)
Châu Á: Ăn 7 / Hòa 7 / Thua 6 Tài/Xỉu: Tài 13 / Hòa 4 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/05/26 | Sur Club | 2-0 (0-0) | Al Shabab(OMA) | -0.5 | 2.5 | T |
| 07/01/26 | Al Shabab(OMA) | 3-1 (2-0) | Sur Club | -0.75 | 2.5 | B |
| 03/05/25 | Al Shabab(OMA) | 3-3 (0-0) | Sur Club | - | - | H |
| 03/11/24 | Sur Club | 1-0 (1-0) | Al Shabab(OMA) | - | - | T |
| 28/04/24 | Al Shabab(OMA) | 1-2 (1-0) | Sur Club | - | - | T |
| 14/10/23 | Sur Club | 2-2 (0-1) | Al Shabab(OMA) | - | - | H |
| 21/11/21 | Al Shabab(OMA) | 0-0 (0-0) | Sur Club | - | - | H |
| 29/05/19 | Sur Club | 2-2 (1-0) | Al Shabab(OMA) | - | - | H |
| 24/11/18 | Al Shabab(OMA) | 1-4 (1-2) | Sur Club | - | - | T |
| 21/02/18 | Sur Club | 3-2 (1-1) | Al Shabab(OMA) | - | - | T |
| 16/02/18 | Al Shabab(OMA) | 1-0 (0-0) | Sur Club | - | - | B |
| 24/04/16 | Al Shabab(OMA) | 3-1 (2-1) | Sur Club | - | - | B |
| 25/12/15 | Sur Club | 0-1 (0-1) | Al Shabab(OMA) | +0.25 | 2 | B |
| 12/04/15 | Sur Club | 4-1 (3-0) | Al Shabab(OMA) | - | - | T |
| 03/12/14 | Al Shabab(OMA) | 0-1 (0-0) | Sur Club | -0.25 | 2 | T |
| 29/10/14 | Al Shabab(OMA) | 1-1 (1-0) | Sur Club | -0.25 | 2 | H |
| 30/04/14 | Al Shabab(OMA) | 1-1 (0-0) | Sur Club | - | - | H |
| 21/12/13 | Sur Club | 2-3 (1-1) | Al Shabab(OMA) | - | - | B |
| 24/11/13 | Al Shabab(OMA) | 0-0 (0-0) | Sur Club | - | - | H |
| 12/05/13 | Al Shabab(OMA) | 0-0 (0-0) | Sur Club | - | - | H |
Thành tích gần đây — Sur Club
HBHTTTTBTH
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 17/17 (10 trận) Châu Á: 5/3/2 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/08/26 | Fnjaa | 2-2 (1-1) | Sur Club | - | - | H |
| 18/08/26 | Sur Club | 0-5 (0-2) | Bahla | - | - | B |
| 23/05/26 | Sur Club | 3-3 (0-2) | Sohar Club | - | - | H |
| 18/05/26 | Oman Club | 2-3 (1-2) | Sur Club | -0.25 | 2.25 | T |
| 12/05/26 | Sur Club | 2-1 (1-0) | Al-Khaboora | +0.25 | 2.25 | T |
| 08/05/26 | Sur Club | 2-0 (0-0) | Al Shabab(OMA) | -0.5 | 2.5 | T |
| 03/05/26 | ibri | 1-2 (1-1) | Sur Club | 0 | 2 | T |
| 18/04/26 | Al-Seeb | 2-1 (2-0) | Sur Club | -1.5 | 2.75 | B |
| 12/04/26 | Sur Club | 1-0 (0-0) | Dhufar | 0 | 2 | T |
| 06/04/26 | Al Rustaq | 1-1 (1-1) | Sur Club | 0 | 2 | H |
| 31/03/26 | Al-Nahda Muscat | 3-2 (1-2) | Sur Club | -1.25 | 2.25 | B |
| 18/03/26 | Sur Club | 1-1 (0-1) | Al-Nahda Muscat | -0.75 | 2.25 | H |
| 12/03/26 | Sur Club | 0-0 (0-0) | Saham | - | - | H |
| 07/03/26 | Smail | 0-0 (0-0) | Sur Club | 0 | 2 | H |
| 23/02/26 | Sur Club | 2-1 (1-0) | Bahla | -0.25 | 2 | T |
| 15/02/26 | Al-Nasr(OMA) | 1-0 (1-0) | Sur Club | - | - | B |
| 08/02/26 | Sohar Club | 1-1 (1-0) | Sur Club | - | - | H |
| 03/02/26 | Sur Club | 0-0 (0-0) | Oman Club | - | - | H |
| 24/01/26 | Al-Khaboora | 0-2 (0-1) | Sur Club | - | - | T |
| 16/01/26 | Sur Club | 1-2 (0-0) | ibri | +0.5 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Al Shabab(OMA)
HHTTHBBTTB
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 13/13 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/08/26 | Al Shabab(OMA) | 1-1 (1-0) | Al-Nahda Muscat | - | - | H |
| 19/08/26 | Al-Seeb | 0-0 (0-0) | Al Shabab(OMA) | -0.5 | 2.5 | H |
| 31/07/26 | Oman U20 | 1-2 (0-0) | Al Shabab(OMA) | - | - | T |
| 23/05/26 | Al-Nahda Muscat | 2-3 (1-2) | Al Shabab(OMA) | - | - | T |
| 18/05/26 | Al Shabab(OMA) | 0-0 (0-0) | Al-Seeb | -0.25 | 2.5 | H |
| 14/05/26 | Dhufar | 2-0 (0-0) | Al Shabab(OMA) | +0.75 | 2.5 | B |
| 08/05/26 | Sur Club | 2-0 (0-0) | Al Shabab(OMA) | +0.5 | 2.5 | B |
| 04/05/26 | Al Shabab(OMA) | 1-0 (0-0) | Al Rustaq | - | - | T |
| 30/04/26 | Al Shabab(OMA) | 3-0 (2-0) | Saham | +1 | 2.75 | T |
| 19/04/26 | Al Shabab(OMA) | 3-5 (0-2) | Al Kuwait SC | 0 | 2.5 | B |
| 10/04/26 | Smail | 0-7 (0-4) | Al Shabab(OMA) | +0.5 | 2.25 | T |
| 04/04/26 | Al Shabab(OMA) | 1-4 (0-1) | Bahla | - | - | B |
| 17/03/26 | Al-Nasr(OMA) | 2-1 (1-1) | Al Shabab(OMA) | +0.25 | 2 | B |
| 12/03/26 | Al Shabab(OMA) | 2-1 (0-1) | Sohar Club | +0.5 | 2.25 | T |
| 08/03/26 | Oman Club | 1-4 (1-4) | Al Shabab(OMA) | +0.5 | 2.25 | T |
| 26/02/26 | Al Shabab(OMA) | 3-1 (2-0) | Al-Nahda Muscat | 0 | 2 | T |
| 21/02/26 | Al Shabab(OMA) | 3-0 (2-0) | Al-Khaboora | +0.75 | 2.5 | T |
| 15/02/26 | ibri | 0-2 (0-1) | Al Shabab(OMA) | - | - | T |
| 02/02/26 | Al-Seeb | 2-2 (0-1) | Al Shabab(OMA) | -0.5 | 2 | H |
| 25/01/26 | Al Shabab(OMA) | 2-0 (1-0) | Dhufar | +0.5 | 2.25 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
45
Phạt góc (HT)
31
Sút bóng
77
Sút cầu môn
47
Tấn công
95105
Tấn công nguy hiểm
5959
Sút ngoài cầu môn
30
Đá phạt trực tiếp
92
TL kiểm soát bóng
45%55%
TL kiểm soát bóng (HT)
40%60%
Việt vị
04
Quả ném biên
2613
So Sánh Sức Mạnh
43 57
44% So Sánh Đối đầu 56%
Thành tích
Tất cả
T7 H8 B5T5 H8 B7
Chủ khách tương đồng
T4 H2 B2T2 H2 B4
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn1.4 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Sur Club (30 trận)
Ghi 1.47 bàn/trậnMất 1.57 bàn/trận
Al Shabab(OMA) (30 trận)
Ghi 1.87 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Sur Club | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.60 | 3.40 | 1.89 | 1.18 | 2.50 | 0.63 | 0.86 | -0.50 | 0.91 |
| Live | 81.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.05 ↓ | 5.50 ↑ | 5.50 | 0.03 ↓ | 1.40 ↑ | 0.00 | 0.56 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 3.70 | 3.10 | 2.00 | 1.04 | 2.25 | 0.77 | 0.75 | -0.50 | 0.99 |
| Live | 176.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.02 ↓ | 2.55 ↑ | 5.50 | 0.27 ↓ | 1.43 ↑ | 0.00 | 0.51 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.95 | 3.30 | 1.77 | 1.01 | 2.25 | 0.81 | 0.79 | -0.75 | 1.05 |
| Live | 200.00 ↑ | 7.70 ↑ | 1.02 ↓ | 7.14 ↑ | 5.50 | 0.04 ↓ | 1.25 ↑ | 0.00 | 0.64 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 3.70 | 3.15 | 2.00 | 1.20 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 70.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.00 ↑ | 5.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 3.65 | 3.10 | 1.95 | 0.94 | 2.25 | 0.74 | - | - | - |
| Live | 4.50 ↑ | 3.55 ↑ | 1.69 ↓ | 0.93 ↓ | 2.50 | 0.75 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.95 | 3.30 | 1.77 | 1.01 | 2.25 | 0.81 | 0.79 | -0.75 | 1.05 |
| Live | 200.00 ↑ | 7.50 ↑ | 1.02 ↓ | 7.14 ↑ | 5.50 | 0.04 ↓ | 1.25 ↑ | 0.00 | 0.64 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 4.32 | 3.22 | 1.72 | 1.02 | 2.25 | 0.80 | 0.80 | -0.75 | 1.04 |
| Live | 240.00 ↑ | 7.30 ↑ | 1.02 ↓ | 4.54 ↑ | 5.50 | 0.08 ↓ | 1.25 ↑ | 0.00 | 0.64 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 3.77 | 3.12 | 1.96 | 0.98 | 2.25 | 0.82 | 0.86 | -0.50 | 0.96 |
| Live | 34.00 ↑ | 6.05 ↑ | 1.03 ↓ | 4.50 ↑ | 5.50 | 0.04 ↓ | 0.10 ↓ | -0.25 | 3.57 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.50 | 3.10 | 1.95 | 1.20 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 71.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.25 ↓ | 2.50 | 2.30 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.40 | 3.40 | 1.86 | 0.92 | 2.25 | 0.73 | 0.71 | -0.75 | 0.95 |
| Live | 79.00 ↑ | 7.25 ↑ | 1.05 ↓ | 2.32 ↑ | 5.50 | 0.25 ↓ | 1.28 ↑ | 0.00 | 0.52 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.98 | 3.16 | 1.86 | 0.97 | 2.25 | 0.79 | 0.88 | -0.50 | 0.87 |
| Live | 30.37 ↑ | 5.92 ↑ | 1.14 ↓ | 2.43 ↑ | 5.50 | 0.30 ↓ | 1.49 ↑ | 0.00 | 0.51 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 3.50 | 3.10 | 1.93 | 1.20 | 2.50 | 0.58 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 13.50 ↑ | 1.01 ↓ | 5.25 ↑ | 5.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.75 | 3.40 | 1.89 | 1.30 | 2.50 | 0.55 | 1.70 | 0.00 | 0.40 |
| Live | 151.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.45 ↑ | 5.50 | 0.10 ↓ | 1.89 ↑ | 0.00 | 0.42 ↑ | |
| SNAI | Sớm | 4.50 | 3.25 | 1.70 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 4.75 ↑ | 3.40 ↑ | 1.65 ↓ | - | - | - | - | - | - | |
| Bet 365 | Sớm | 3.40 | 3.40 | 1.85 | 0.80 | 2.00 | 1.00 | 0.88 | -0.50 | 0.93 |
| Live | 151.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.10 ↑ | 5.50 | 0.09 ↓ | 1.85 ↑ | 0.00 | 0.40 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.80 | 2.90 | 1.95 | 1.25 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 36.00 ↑ | 1.01 ↓ | 16.00 ↑ | 5.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.