Kết quả bóng đá trận Sutherland Sharks U20 vs SD Raiders U20, 10:00 ngày 30/08/2026
Northern NSW League U20 · 10:00 ngày 30/08/2026
Sutherland Sharks U20 11 Kết thúc HT 4-1 3
SD Raiders U20
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 7
Thời tiết: Sương mù Nhiệt độ: 20°C
Diễn biến trận đấu
| Sutherland Sharks U20 | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 4' | |
| 2 - 0 ⚽ | 4' | |
| 3 - 0 ⚽ | 24' | |
| 4 - 0 ⚽ | 24' | |
| 5 - 0 ⚽ | 25' | |
| 6 - 0 ⚽ | 33' | |
| 7 - 0 ⚽ | 33' | |
| 8 - 0 ⚽ | 41' | |
| 9 - 0 ⚽ | 41' | |
| 44' | ⚽ 9 - 1 | |
| 44' | ⚽ 9 - 2 | |
| HT 4-1 | ||
| 10 - 2 ⚽ | 48' | |
| 11 - 2 ⚽ | 48' | |
| 12 - 2 ⚽ | 59' | |
| 13 - 2 ⚽ | 59' | |
| 14 - 2 ⚽ | 67' | |
| 15 - 2 ⚽ | 67' | |
| 69' | ⚽ 15 - 3 | |
| 69' | ⚽ 15 - 4 | |
| 16 - 4 ⚽ | 70' | |
| 17 - 4 ⚽ | 71' | |
| 18 - 4 ⚽ | 71' | |
| 19 - 4 ⚽ | 79' | |
| 20 - 4 ⚽ | 79' | |
| 81' | ⚽ 20 - 5 | |
| 81' | ⚽ 20 - 6 | |
| 21 - 6 ⚽ | 87' | |
| 22 - 6 ⚽ | 87' | |
| 23 - 6 ⚽ | 90' | |
| 24 - 6 ⚽ | 90' | |
| FT 11-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 7 | 3 |
| Hòa | 1 | 2 | 1 | 3 |
| Bại | 1 | 1 | 2 | 4 |
| Ghi bàn | 16 | 5 | 36 | 19 |
| Mất bàn | 9 | 13 | 18 | 22 |
| Điểm | 4 | 2 | 22 | 12 |
Chủ = Sutherland Sharks U20 · Khách = SD Raiders U20
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Sutherland Sharks U20 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (23%) | Thắng/Thắng | 8 (27%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 2 (7%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 3 (10%) | Hòa/Thắng | 4 (13%) |
| 4 (13%) | Hòa/Hòa | 2 (7%) |
| 4 (13%) | Hòa/Bại | 1 (3%) |
| 3 (10%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (7%) |
| 7 (23%) | Bại/Bại | 10 (33%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Sutherland Sharks U20 1 (100%)Hòa 0 (0%)SD Raiders U20 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/05/26 | SD Raiders U20 | 4-5 (2-3) | Sutherland Sharks U20 | -0.25 | 3.25 | T |
Thành tích gần đây — Sutherland Sharks U20
HBTTTTTTBB
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 25/17 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Sutherland Sharks U20 | 1-1 (1-1) | St George City FA U20 | - | - | H |
| 16/08/26 | Marconi Stallions U20 | 5-4 (1-2) | Sutherland Sharks U20 | - | - | B |
| 08/08/26 | Sutherland Sharks U20 | 4-2 (1-2) | Sydney FC U20 | - | - | T |
| 01/08/26 | Sutherland Sharks U20 | 6-0 (2-0) | Wollongong Wolves U20 | - | - | T |
| 26/07/26 | Rockdale City Suns U20 | 1-2 (1-0) | Sutherland Sharks U20 | - | - | T |
| 18/07/26 | Sutherland Sharks U20 | 3-1 (1-1) | Sydney Olympic U20 | - | - | T |
| 11/07/26 | Manly United U20 | 1-2 (1-0) | Sutherland Sharks U20 | - | - | T |
| 04/07/26 | Sutherland Sharks U20 | 2-1 (0-0) | APIA Leichhardt Tigers U20 | - | - | T |
| 27/06/26 | UNSW FC U20 | 3-1 (1-1) | Sutherland Sharks U20 | +0.25 | 3.75 | B |
| 20/06/26 | Western Sydney Wanderers U20 | 2-0 (1-0) | Sutherland Sharks U20 | - | - | B |
| 13/06/26 | Sutherland Sharks U20 | 6-1 (3-1) | Blacktown City FC U20 | +0.25 | 3.75 | T |
| 06/06/26 | St.George Saints U20 | 1-4 (0-2) | Sutherland Sharks U20 | +0.5 | 3.75 | T |
| 31/05/26 | Sydney United 58 U20 | 2-0 (0-0) | Sutherland Sharks U20 | -1.25 | 3.75 | B |
| 23/05/26 | Sutherland Sharks U20 | 2-3 (0-3) | NWS Spirit FC U20 | - | - | B |
| 16/05/26 | SD Raiders U20 | 4-5 (2-3) | Sutherland Sharks U20 | -0.25 | 3.25 | T |
| 09/05/26 | St George City FA U20 | 1-2 (1-2) | Sutherland Sharks U20 | - | - | T |
| 02/05/26 | Sutherland Sharks U20 | 0-2 (0-1) | Marconi Stallions U20 | - | - | B |
| 24/04/26 | Sydney FC U20 | 2-4 (1-3) | Sutherland Sharks U20 | - | - | T |
| 19/04/26 | Wollongong Wolves U20 | 1-1 (0-1) | Sutherland Sharks U20 | - | - | H |
| 11/04/26 | Sutherland Sharks U20 | 1-1 (0-0) | Rockdale City Suns U20 | -0.25 | 3.5 | H |
Thành tích gần đây — SD Raiders U20
HHTTBHBBTH
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 18/13 (10 trận) Châu Á: 3/4/3 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | NWS Spirit FC U20 | 2-2 (0-1) | SD Raiders U20 | - | - | H |
| 15/08/26 | APIA Leichhardt Tigers U20 | 0-0 (0-0) | SD Raiders U20 | - | - | H |
| 08/08/26 | SD Raiders U20 | 2-0 (2-0) | Western Sydney Wanderers U20 | - | - | T |
| 01/08/26 | St.George Saints U20 | 0-5 (0-1) | SD Raiders U20 | - | - | T |
| 25/07/26 | SD Raiders U20 | 1-2 (1-0) | Marconi Stallions U20 | - | - | B |
| 18/07/26 | Wollongong Wolves U20 | 1-1 (1-0) | SD Raiders U20 | - | - | H |
| 11/07/26 | SD Raiders U20 | 1-2 (0-1) | Blacktown City FC U20 | - | - | B |
| 04/07/26 | Manly United U20 | 1-0 (1-0) | SD Raiders U20 | - | - | B |
| 30/06/26 | SD Raiders U20 | 4-3 (2-1) | Sydney FC U20 | - | - | T |
| 27/06/26 | SD Raiders U20 | 2-2 (0-1) | St George City FA U20 | - | - | H |
| 21/06/26 | Sydney United 58 U20 | 2-2 (1-2) | SD Raiders U20 | -1 | 3.5 | H |
| 14/06/26 | Rockdale City Suns U20 | 2-2 (1-1) | SD Raiders U20 | -0.25 | 3.25 | H |
| 10/06/26 | Sydney Olympic U20 | 0-1 (0-0) | SD Raiders U20 | +1 | 3.25 | T |
| 06/06/26 | SD Raiders U20 | 1-0 (1-0) | UNSW FC U20 | +0.5 | 3.5 | T |
| 16/05/26 | SD Raiders U20 | 4-5 (2-3) | Sutherland Sharks U20 | +0.25 | 3.25 | B |
| 09/05/26 | SD Raiders U20 | 2-1 (1-1) | NWS Spirit FC U20 | 0 | 3.25 | T |
| 02/05/26 | SD Raiders U20 | 0-1 (0-1) | APIA Leichhardt Tigers U20 | - | - | B |
| 26/04/26 | Western Sydney Wanderers U20 | 5-2 (4-0) | SD Raiders U20 | - | - | B |
| 18/04/26 | SD Raiders U20 | 3-2 (1-1) | St.George Saints U20 | +0.25 | 3.25 | T |
| 11/04/26 | Marconi Stallions U20 | 3-0 (2-0) | SD Raiders U20 | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
87
Phạt góc (HT)
55
Sút bóng
2723
Sút cầu môn
1912
Tấn công
5798
Tấn công nguy hiểm
7684
Sút ngoài cầu môn
811
TL kiểm soát bóng
65%35%
TL kiểm soát bóng (HT)
61%39%
So Sánh Sức Mạnh
59 41
71% So Sánh Đối đầu 29%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B0T0 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
5 Bàn4 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Sutherland Sharks U20 (30 trận)
Ghi 2.43 bàn/trậnMất 1.90 bàn/trận
SD Raiders U20 (30 trận)
Ghi 1.73 bàn/trậnMất 2.03 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 4 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 11 - 3 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 7 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Sutherland Sharks U20 (13 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 7 (54%)Hòa 0 (0%)Bại 6 (46%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 9 (64%)Hòa 0 (0%)Xỉu 5 (36%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOUOO
SD Raiders U20 (14 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 8 (57%)Hòa 1 (7%)Bại 5 (36%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 7 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 7 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WWVWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUUOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Sutherland Sharks U20 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.10 | 4.00 | 2.60 | 0.99 | 3.50 | 0.82 | 0.87 | 0.25 | 0.97 |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 51.00 ↑ | 2.00 ↑ | 13.50 | 0.39 ↓ | 1.45 ↑ | 0.25 | 0.54 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.05 | 3.80 | 2.88 | 0.97 | 3.50 | 0.81 | 0.84 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 2.05 | 3.80 | 2.88 | 0.93 ↓ | 3.50 | 0.85 ↑ | 0.81 ↓ | 0.25 | 0.91 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.08 | 3.55 | 2.78 | 0.92 | 3.50 | 0.88 | 0.88 | 0.25 | 0.92 |
| Live | 1.02 ↓ | 8.20 ↑ | 60.00 ↑ | 1.23 ↑ | 12.50 | 0.61 ↓ | 1.09 ↑ | 0.25 | 0.71 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.05 | 3.65 | 3.00 | 0.90 | 3.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 13.00 ↑ | 40.00 ↑ | 2.20 ↑ | 13.50 | 0.30 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.92 | 3.50 | 2.85 | 0.72 | 3.25 | 0.89 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 10.75 ↑ | 35.74 ↑ | 1.85 ↑ | 13.50 | 0.33 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.00 | 3.55 | 2.82 | 0.92 | 3.50 | 0.84 | 0.84 | 0.25 | 0.92 |
| Live | 1.02 ↓ | 8.30 ↑ | 60.00 ↑ | 1.44 ↑ | 13.50 | 0.49 ↓ | 1.29 ↑ | 0.25 | 0.57 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.99 | 3.53 | 2.72 | 1.00 | 3.50 | 0.80 | 0.85 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.00 ↑ | 24.00 ↑ | 2.27 ↑ | 13.50 | 0.30 ↓ | 1.42 ↑ | 0.25 | 0.50 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.12 | 3.79 | 2.62 | 0.94 | 3.50 | 0.80 | 0.90 | 0.25 | 0.84 |
| Live | 1.15 ↓ | 5.50 ↑ | 14.30 ↑ | 1.42 ↑ | 13.50 | 0.38 ↓ | 1.16 ↑ | 0.25 | 0.54 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.00 | 3.70 | 2.90 | 0.40 | 2.50 | 1.75 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 46.00 ↑ | 67.00 ↑ | 0.36 ↓ | 2.50 | 1.87 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.05 | 3.90 | 2.55 | 0.69 | 3.25 | 0.84 | 0.69 | 0.25 | 0.84 |
| Live | 1.04 ↓ | 8.25 ↑ | 61.00 ↑ | 0.99 ↑ | 11.25 | 0.68 ↓ | 0.79 ↑ | 0.50 | 0.85 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.03 | 3.58 | 2.83 | 0.88 | 3.50 | 0.83 | 0.81 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 2.03 | 3.72 ↑ | 2.86 ↑ | 0.95 ↑ | 3.75 | 0.79 ↓ | 0.81 | 0.25 | 0.93 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.98 | 3.70 | 2.90 | 0.95 | 3.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 176.00 ↑ | 276.00 ↑ | 1.00 ↑ | 9.50 | 0.68 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.14 | 4.00 | 2.68 | 1.00 | 3.50 | 0.71 | 0.54 | 0.00 | 1.26 |
| Live | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 23.00 ↑ | 1.97 ↑ | 13.50 | 0.37 ↓ | 1.42 ↑ | 0.25 | 0.53 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 4.00 | 2.60 | 0.95 | 3.50 | 0.85 | 0.93 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.75 ↑ | 13.50 | 0.43 ↓ | 1.30 ↑ | 0.25 | 0.60 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.05 | 3.50 | 2.80 | 0.85 | 3.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.00 ↑ | 10.50 | 0.65 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Sutherland Sharks U20 | +1/4 | 2 | 0 | 0 |
| SD Raiders U20 | -1/4 | 0 | 0 | 2 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).