Kết quả bóng đá trận SV Babelsberg 03 vs RSV Eintracht, 00:00 ngày 15/08/2026
Regionalliga (Đức) · 00:00 ngày 15/08/2026
SV Babelsberg 03 3 Kết thúc HT 1-1 3
RSV Eintracht
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 31°C
Diễn biến trận đấu
| SV Babelsberg 03 | Phút | |
| 9' | ⚽ 0 - 1 Isma Baraze | |
| Lukas Lammel 1 - 1 ⚽ | 36' | |
| HT 1-1 | ||
| Theo Ogbidi 2 - 1 ⚽ | 47' | |
| 61' | ⚽ 2 - 2 Isma Baraze | |
| 77' | ⚽ 2 - 3 Isma Baraze | |
| Joshua Okpalaike 3 - 3 ⚽ | 90+12' | |
| FT 3-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 3 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 3 |
| Bại | 2 | 2 | 5 | 4 |
| Ghi bàn | 4 | 6 | 19 | 17 |
| Mất bàn | 6 | 9 | 17 | 18 |
| Điểm | 1 | 1 | 11 | 12 |
Chủ = SV Babelsberg 03 · Khách = RSV Eintracht
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SV Babelsberg 03 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (27%) | Thắng/Thắng | 11 (38%) |
| 1 (7%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (7%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 1 (7%) | Hòa/Thắng | 4 (14%) |
| 1 (7%) | Hòa/Hòa | 5 (17%) |
| 2 (13%) | Hòa/Bại | 4 (14%) |
| 1 (7%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 1 (7%) | Bại/Hòa | 2 (7%) |
| 3 (20%) | Bại/Bại | 1 (3%) |
Bảng xếp hạng
SV Babelsberg 03
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 7 | 1 | 2 | 4 | 9 | 12 | 5 | 13 |
| Sân nhà | 3 | 0 | 2 | 1 | 5 | 6 | 2 | 12 |
| Sân khách | 4 | 1 | 0 | 3 | 4 | 6 | 3 | 13 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 11 | 11 | - | - |
RSV Eintracht
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 7 | 1 | 3 | 3 | 11 | 15 | 6 | 12 |
| Sân nhà | 4 | 1 | 1 | 2 | 7 | 7 | 4 | 8 |
| Sân khách | 3 | 0 | 2 | 1 | 4 | 8 | 2 | 17 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 9 | - | - |
Thành tích đối đầu (4 trận)
SV Babelsberg 03 2 (50%)Hòa 1 (25%)RSV Eintracht 1 (25%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/07/25 | RSV Eintracht | 1-4 (0-4) | SV Babelsberg 03 | - | - | T |
| 18/11/23 | SV Babelsberg 03 | 0-0 (0-0) | RSV Eintracht | +1.75 | 3.5 | H |
| 09/10/21 | RSV Eintracht | 0-1 (0-1) | SV Babelsberg 03 | - | - | T |
| 25/07/20 | RSV Eintracht | 2-1 (0-0) | SV Babelsberg 03 | - | - | B |
Thành tích gần đây — SV Babelsberg 03
BHBTTBTTTT
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 23/14 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | Magdeburg Am | 3-1 (1-1) | SV Babelsberg 03 | - | - | B |
| 05/08/26 | SV Babelsberg 03 | 2-2 (1-0) | VSG Altglienicke | - | - | H |
| 01/08/26 | SV Babelsberg 03 | 0-1 (0-0) | Carl Zeiss Jena | - | - | B |
| 26/07/26 | BSG Chemie Leipzig | 0-2 (0-0) | SV Babelsberg 03 | - | - | T |
| 18/07/26 | Eintracht Braunschweig II | 1-5 (0-1) | SV Babelsberg 03 | - | - | T |
| 11/07/26 | SV Babelsberg 03 | 1-4 (1-3) | St. Pauli | -1.75 | 3.5 | B |
| 04/07/26 | Eilenburg | 0-4 (0-3) | SV Babelsberg 03 | - | - | T |
| 03/07/26 | VfL Halle 96 | 1-3 (1-2) | SV Babelsberg 03 | - | - | T |
| 27/06/26 | SV Babelsberg 03 | 2-1 (0-1) | BFC Preussen | - | - | T |
| 16/05/26 | SV Babelsberg 03 | 3-1 (1-0) | Hertha BSC Berlin Youth | +0.25 | 3.25 | T |
| 10/05/26 | Magdeburg Am | 6-4 (5-1) | SV Babelsberg 03 | 0 | 3.25 | B |
| 30/04/26 | SV Babelsberg 03 | 4-1 (2-1) | Hallescher FC | -0.5 | 3 | T |
| 26/04/26 | BFC Preussen | 3-6 (2-1) | SV Babelsberg 03 | -0.25 | 3 | T |
| 18/04/26 | SV Babelsberg 03 | 2-3 (1-3) | FSV luckenwalde | +0.5 | 2.75 | B |
| 11/04/26 | Rot-Weiss Erfurt | 4-2 (1-1) | SV Babelsberg 03 | -0.75 | 3 | B |
| 09/04/26 | Greifswalder FC | 0-0 (0-0) | SV Babelsberg 03 | -0.25 | 2.75 | H |
| 04/04/26 | SV Babelsberg 03 | 4-0 (1-0) | Hertha Zehlendorf | +0.5 | 3 | T |
| 02/04/26 | SV Babelsberg 03 | 2-2 (1-1) | Berliner FC Dynamo | +0.25 | 2.75 | H |
| 28/03/26 | SV Babelsberg 03 | 5-0 (0-0) | BSG Chemie Leipzig | +0.25 | 2.75 | T |
| 21/03/26 | SV Babelsberg 03 | 1-2 (0-0) | FC Lokomotive Leipzig | -0.75 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — RSV Eintracht
HBTHTBTHTT
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 14/10 (10 trận) Châu Á: 5/3/2 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | RSV Eintracht | 1-1 (0-1) | BSG Chemie Leipzig | - | - | H |
| 05/08/26 | Carl Zeiss Jena | 4-0 (2-0) | RSV Eintracht | - | - | B |
| 01/08/26 | RSV Eintracht | 3-0 (2-0) | FSV luckenwalde | - | - | T |
| 25/07/26 | BFC Preussen | 1-1 (1-0) | RSV Eintracht | - | - | H |
| 12/07/26 | RSV Eintracht | 3-1 (2-0) | Lichtenberg 47 | - | - | T |
| 11/07/26 | RSV Eintracht | 1-2 (0-0) | Tennis Borussia Berlin | - | - | B |
| 01/07/26 | TSG Neustrelitz | 0-2 (0-0) | RSV Eintracht | - | - | T |
| 27/06/26 | FSV luckenwalde | 0-0 (0-0) | RSV Eintracht | - | - | H |
| 21/06/26 | RSV Eintracht | 1-0 (0-0) | BFC Preussen | - | - | T |
| 30/05/26 | RSV Eintracht | 2-1 (2-1) | SC Freital | - | - | T |
| 17/05/26 | Einheit Rudolstadt | 1-1 (1-1) | RSV Eintracht | - | - | H |
| 09/05/26 | RSV Eintracht | 2-1 (0-1) | VFC Plauen | - | - | T |
| 03/05/26 | VfB 1921 Krieschow | 1-0 (0-0) | RSV Eintracht | - | - | B |
| 25/04/26 | RSV Eintracht | 2-1 (1-0) | SG Union Sandersdorf | - | - | T |
| 23/04/26 | Germania Halberstadt | 0-0 (0-0) | RSV Eintracht | - | - | H |
| 18/04/26 | FC Einheit Wernigerode | 1-3 (0-2) | RSV Eintracht | - | - | T |
| 12/04/26 | RSV Eintracht | 3-1 (2-1) | VfB Empor Glauchau | - | - | T |
| 06/04/26 | VFC Plauen | 2-1 (1-1) | RSV Eintracht | - | - | B |
| 02/04/26 | 1. FC Lok Stendal | 0-1 (0-0) | RSV Eintracht | - | - | T |
| 21/03/26 | RSV Eintracht | 3-1 (1-0) | Bischofswerdaer FV | - | - | T |
So Sánh Sức Mạnh
53 47
63% So Sánh Đối đầu 37%
Thành tích
Tất cả
T2 H1 B1T1 H1 B2
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B0T0 H1 B0
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn0.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SV Babelsberg 03 (30 trận)
Ghi 2.37 bàn/trậnMất 1.90 bàn/trận
RSV Eintracht (30 trận)
Ghi 1.67 bàn/trậnMất 1.20 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 3 - 3 — Hòa |
| Hiệp 2 | 2 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SV Babelsberg 03 | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1991-12-10 | Thành lập | |
| Sân nhà | ||
| 9254 | Sức chứa | 0 |
| Dietmar Demuth | HLV | Patrick Hinze |
| GER | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 1.76 | 4.19 | 3.30 | 0.91 | 3.50 | 0.76 | 0.41 | 0.00 | 1.61 |
| Live | 1.76 | 4.19 | 3.30 | 0.91 | 3.50 | 0.76 | 0.41 | 0.00 | 1.61 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.