Kết quả bóng đá trận SV Grodig vs Union Gurten, 21:00 ngày 22/08/2026
3.Liga (Áo) · 21:00 ngày 22/08/2026
SV Grodig 1 Kết thúc HT 0-0 0
Union Gurten
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 7
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 20°C
Diễn biến trận đấu
| SV Grodig | Phút | |
| 41' | ||
| HT 0-0 | ||
| Sebastian Hölzl 1 - 0 ⚽ | 87' | |
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 7 | 5 |
| Hòa | 0 | 1 | 0 | 2 |
| Bại | 2 | 1 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 4 | 4 | 24 | 20 |
| Mất bàn | 5 | 3 | 14 | 12 |
| Điểm | 3 | 4 | 21 | 17 |
Chủ = SV Grodig · Khách = Union Gurten
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SV Grodig | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (31%) | Thắng/Thắng | 3 (25%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (8%) |
| 4 (31%) | Hòa/Thắng | 2 (17%) |
| 1 (8%) | Hòa/Hòa | 1 (8%) |
| 2 (15%) | Hòa/Bại | 4 (33%) |
| 1 (8%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (8%) | Bại/Bại | 1 (8%) |
Bảng xếp hạng
SV Grodig
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 3 | 0 | 2 | 8 | 5 | 9 | 6 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 0 | 1 | 6 | 3 | 6 | 6 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 7 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 12 | 11 | - | - |
Union Gurten
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 3 | 1 | 2 | 13 | 8 | 10 | 4 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 1 | 0 | 6 | 2 | 7 | 2 |
| Sân khách | 3 | 1 | 0 | 2 | 7 | 6 | 3 | 6 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 15 | 10 | - | - |
Thành tích đối đầu (2 trận)
SV Grodig 0 (0%)Hòa 0 (0%)Union Gurten 2 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/06/21 | SV Grodig | 1-3 (0-2) | Union Gurten | - | - | B |
| 18/07/15 | Union Gurten | 1-0 (0-0) | SV Grodig | - | - | B |
Thành tích gần đây — SV Grodig
BBTTBTTTTT
Thắng 7 (70%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 24/14 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | SV Ried B | 2-1 (2-0) | SV Grodig | - | - | B |
| 12/08/26 | SV Grodig | 2-3 (1-1) | SV Wals-Grunau | - | - | B |
| 08/08/26 | SV Seekirchen | 0-1 (0-1) | SV Grodig | - | - | T |
| 01/08/26 | SV Grodig | 3-0 (1-0) | St. Johann | - | - | T |
| 14/07/26 | SV Grodig | 2-5 (1-1) | SV Austria Salzburg | - | - | B |
| 02/06/26 | SV Grodig | 3-1 (1-1) | TSV Neumarkt | +2.75 | 4.25 | T |
| 03/05/26 | UFV Thalgau | 0-5 (0-2) | SV Grodig | - | - | T |
| 10/04/26 | SV Grodig | 3-2 (2-1) | Union Henndorf | - | - | T |
| 28/03/26 | SV Grodig | 3-1 (0-0) | SV Anthering | - | - | T |
| 14/03/26 | SV Grodig | 1-0 (0-0) | USC Eugendorf | +1.5 | 3.25 | T |
| 07/02/26 | SV Grodig | 2-2 (1-1) | SV Austria Salzburg | - | - | H |
| 04/02/26 | SV Grodig | 3-3 (0-2) | Bischofshofen | +0.25 | 3.25 | H |
| 16/08/25 | SV Anthering | 0-7 (0-6) | SV Grodig | - | - | T |
| 28/06/25 | SV Grodig | 2-2 (0-2) | SV Austria Salzburg | -1.25 | 3.5 | H |
| 09/05/25 | SV Grodig | 3-1 (0-0) | SV Strasswalchen | - | - | T |
| 01/05/25 | ASV Salzburg | 2-3 (0-3) | SV Grodig | - | - | T |
| 15/04/25 | SV Grodig | 2-0 (0-0) | SV Burmoos | - | - | T |
| 12/04/25 | UFC Siezenheim | 0-2 (0-1) | SV Grodig | - | - | T |
| 08/03/25 | SV Grodig | 0-1 (0-1) | SV Wals-Grunau | - | - | B |
| 01/03/25 | SV Grodig | 1-2 (0-2) | SV Austria Salzburg | - | - | B |
Thành tích gần đây — Union Gurten
TTTBHBTTTT
Thắng 7 (70%)Hòa 1 (10%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 23/11 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Union Gurten | 3-1 (1-1) | SK Vorwarts Steyr | - | - | T |
| 12/08/26 | Vortuna Bad Leonfelden | 2-5 (1-3) | Union Gurten | - | - | T |
| 08/08/26 | Union Gurten | 2-0 (1-0) | Bad Schallerbach | - | - | T |
| 01/08/26 | OTSU Hallein | 3-2 (1-1) | Union Gurten | - | - | B |
| 25/07/26 | Union Gurten | 1-1 (1-0) | FC Blau Weiss Linz | -1 | 2.75 | H |
| 04/07/26 | Union Gurten | 2-3 (0-0) | WSC Hertha Wels | - | - | B |
| 05/06/26 | Union Gurten | 1-0 (0-0) | SC Weiz | - | - | T |
| 29/05/26 | Wallern | 0-3 (0-0) | Union Gurten | - | - | T |
| 23/05/26 | Union Gurten | 2-0 (1-0) | SC Kalsdorf | - | - | T |
| 16/05/26 | Union Gurten | 2-1 (0-1) | Askoe Oedt | - | - | T |
| 09/05/26 | Atus Velden | 3-1 (2-0) | Union Gurten | - | - | B |
| 01/05/26 | Union Gurten | 3-0 (1-0) | SV Ried B | - | - | T |
| 25/04/26 | SK Treibach | 0-1 (0-0) | Union Gurten | - | - | T |
| 18/04/26 | Union Gurten | 0-0 (0-0) | USV St. Anna | - | - | H |
| 11/04/26 | ASK Voitsberg | 0-1 (0-0) | Union Gurten | - | - | T |
| 04/04/26 | Union Gurten | 3-0 (2-0) | Wolfsberger AC Amateure | - | - | T |
| 28/03/26 | Union Dietach | 0-1 (0-0) | Union Gurten | - | - | T |
| 21/03/26 | Union Gurten | 2-1 (2-0) | LASK (Youth) | - | - | T |
| 14/03/26 | Lafnitz | 1-2 (1-1) | Union Gurten | - | - | T |
| 07/03/26 | Union Gurten | 2-1 (1-0) | SC Gleisdorf | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
47
Phạt góc (HT)
23
Thẻ vàng
01
Sút bóng
910
Sút cầu môn
35
Tấn công
9372
Tấn công nguy hiểm
5761
Sút ngoài cầu môn
65
TL kiểm soát bóng
56%44%
TL kiểm soát bóng (HT)
47%53%
So Sánh Sức Mạnh
49 51
54% So Sánh Đối đầu 46%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B2T2 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
0.5 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SV Grodig (13 trận)
Ghi 2.31 bàn/trậnMất 1.46 bàn/trận
Union Gurten (30 trận)
Ghi 1.63 bàn/trậnMất 1.07 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SV Grodig | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1948 | Thành lập | |
| Untersbergarena | Sân nhà | |
| 2200 | Sức chứa | 0 |
| Peter Schottel | HLV | |
| Grödig | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.55 | 3.30 | 1.95 | 0.63 | 3.25 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 2.63 ↑ | 3.25 ↓ | 1.95 | 0.64 ↑ | 3.00 | 0.69 ↓ | - | - | - | |
| Interwetten | Sớm | 2.70 | 3.95 | 2.20 | 0.95 | 3.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 2.90 ↑ | 3.50 ↓ | 2.15 ↓ | 1.20 ↑ | 3.50 | 0.55 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.60 | 3.80 | 2.11 | 0.76 | 3.25 | 0.88 | - | - | - |
| Live | 2.90 ↑ | 3.60 ↓ | 2.11 | 0.81 ↑ | 3.00 | 0.86 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.73 | 3.83 | 2.12 | 0.83 | 3.25 | 0.97 | 0.90 | -0.25 | 0.92 |
| Live | 2.82 ↑ | 3.66 ↓ | 2.12 | 0.84 ↑ | 3.00 | 0.96 ↓ | 0.92 ↑ | -0.25 | 0.90 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.86 | 3.49 | 2.05 | 0.85 | 3.25 | 0.85 | 0.88 | -0.25 | 0.82 |
| Live | 2.89 ↑ | 3.34 ↓ | 2.09 ↑ | 0.85 | 3.00 | 0.85 | 0.86 ↓ | -0.25 | 0.85 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.68 | 4.10 | 2.12 | 0.80 | 3.25 | 0.90 | 0.82 | -0.25 | 0.88 |
| Live | 2.93 ↑ | 3.60 ↓ | 2.07 ↓ | 1.04 ↑ | 3.25 | 0.68 ↓ | 1.19 ↑ | 0.00 | 0.58 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.60 | 4.00 | 2.10 | 0.85 | 3.25 | 0.95 | 0.90 | -0.25 | 0.90 |
| Live | 2.60 | 4.00 | 2.10 | 0.83 ↓ | 3.00 | 0.98 ↑ | 0.90 | -0.25 | 0.90 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.