Kết quả bóng đá trận SV Leobendorf vs SV Oberwart, 22:30 ngày 29/08/2026
3.Liga (Áo) · 22:30 ngày 29/08/2026
SV Leobendorf 0 Kết thúc HT 0-1 1
SV Oberwart
🟨 2 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 9
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 27°C
Diễn biến trận đấu
| SV Leobendorf | Phút | |
| 26' | ||
| 26' | ||
| 43' | ⚽ 0 - 1 Nermin Bajraktarević | |
| HT 0-1 | ||
| 52' | ||
| 67' | ||
| 81' | ||
| 86' | ||
| 90+5' | ||
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 2 | 7 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 0 |
| Bại | 3 | 1 | 6 | 3 |
| Ghi bàn | 4 | 6 | 11 | 28 |
| Mất bàn | 9 | 4 | 16 | 18 |
| Điểm | 0 | 6 | 8 | 21 |
Chủ = SV Leobendorf · Khách = SV Oberwart
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SV Leobendorf | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (24%) | Thắng/Thắng | 11 (58%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (5%) |
| 2 (12%) | Hòa/Thắng | 2 (11%) |
| 1 (6%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (12%) | Hòa/Bại | 2 (11%) |
| 1 (6%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (6%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 6 (35%) | Bại/Bại | 2 (11%) |
Bảng xếp hạng
SV Leobendorf
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 1 | 2 | 2 | 6 | 7 | 5 | 13 |
| Sân nhà | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 13 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 5 | 5 | 3 | 8 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 9 | - | - |
SV Oberwart
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 4 | 0 | 1 | 13 | 6 | 12 | 3 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 6 | 4 | 3 | 6 |
| Sân khách | 3 | 3 | 0 | 0 | 7 | 2 | 9 | 2 |
| 6 gần | 6 | 4 | 0 | 2 | 21 | 15 | - | - |
Thành tích đối đầu (6 trận)
SV Leobendorf 3 (50%)Hòa 0 (0%)SV Oberwart 3 (50%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 0 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 6 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/04/26 | SV Oberwart | 4-0 (3-0) | SV Leobendorf | - | - | B |
| 27/09/25 | SV Leobendorf | 2-1 (0-1) | SV Oberwart | - | - | T |
| 26/04/25 | SV Oberwart | 1-2 (0-2) | SV Leobendorf | - | - | T |
| 28/09/24 | SV Leobendorf | 0-1 (0-0) | SV Oberwart | - | - | B |
| 25/05/24 | SV Leobendorf | 0-5 (0-3) | SV Oberwart | - | - | B |
| 26/10/23 | SV Oberwart | 0-5 (0-3) | SV Leobendorf | +0.5 | 3 | T |
Thành tích gần đây — SV Leobendorf
BHTHBBTBTB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 16/16 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Traiskirchen | 5-4 (3-2) | SV Leobendorf | - | - | B |
| 14/08/26 | SV Leobendorf | 0-0 (0-0) | SV Horn | - | - | H |
| 08/08/26 | SC Marchfeld Donauauen | 0-1 (0-0) | SV Leobendorf | - | - | T |
| 01/08/26 | SV Leobendorf | 1-1 (0-1) | Parndorf | -0.25 | 2.75 | H |
| 25/07/26 | SV Leobendorf | 0-1 (0-0) | Rheindorf Altach | -1.75 | 3.25 | B |
| 19/07/26 | SV Leobendorf | 1-2 (0-2) | Laktasi | - | - | B |
| 15/07/26 | SV Leobendorf | 3-0 (0-0) | Zwettl SC | +2 | 4.25 | T |
| 10/07/26 | SV Leobendorf | 1-3 (0-1) | Floridsdorfer AC | -1 | 3 | B |
| 04/06/26 | SV Leobendorf | 5-1 (3-1) | Traiskirchen | 0 | 3.25 | T |
| 30/05/26 | Wiener SC | 3-0 (0-0) | SV Leobendorf | -0.25 | 2.75 | B |
| 22/05/26 | SV Leobendorf | 0-1 (0-1) | Favoritner AC | +0.75 | 3.25 | B |
| 16/05/26 | Sportunion Mauer | 1-0 (1-0) | SV Leobendorf | +0.25 | 2.5 | B |
| 09/05/26 | SV Leobendorf | 1-0 (1-0) | SC Retz | - | - | T |
| 01/05/26 | SV Gloggnitz | 1-0 (0-0) | SV Leobendorf | -0.5 | 3 | B |
| 24/04/26 | Rapid Vienna (Youth) | 2-0 (2-0) | SV Leobendorf | 0 | 3.25 | B |
| 18/04/26 | SV Leobendorf | 3-2 (1-1) | Neusiedl | - | - | T |
| 11/04/26 | SV Oberwart | 4-0 (3-0) | SV Leobendorf | - | - | B |
| 06/04/26 | SV Leobendorf | 0-0 (0-0) | SV Donau | - | - | H |
| 04/04/26 | SC Marchfeld Donauauen | 5-0 (3-0) | SV Leobendorf | - | - | B |
| 28/03/26 | SV Leobendorf | 5-0 (2-0) | Team Wiener Linien | - | - | T |
Thành tích gần đây — SV Oberwart
TTTBTBTTBT
Thắng 7 (70%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 34/21 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | SV Oberwart | 5-2 (2-1) | SV Wienerberger | - | - | T |
| 19/08/26 | SV Stegersbach | 2-8 (1-6) | SV Oberwart | - | - | T |
| 14/08/26 | SR Donaufeld Wien | 1-4 (1-1) | SV Oberwart | - | - | T |
| 08/08/26 | SV Oberwart | 1-2 (1-0) | USV Scheiblingkirchen-Warth | - | - | B |
| 01/08/26 | Wiener Viktoria | 1-2 (0-1) | SV Oberwart | - | - | T |
| 25/07/26 | SV Oberwart | 1-7 (1-3) | Red Bull Salzburg | -4 | 4.5 | B |
| 18/07/26 | SV Oberwart | 2-1 (1-1) | Mattersburg | - | - | T |
| 26/06/26 | SV Oberwart | 4-0 (3-0) | Sturm Graz (Youth) | -0.25 | 3.5 | T |
| 19/06/26 | Rapid Vienna (Youth) | 3-2 (1-1) | SV Oberwart | -0.5 | 3.5 | B |
| 06/06/26 | SV Oberwart | 5-2 (3-1) | Kremser | - | - | T |
| 30/05/26 | Wiener Viktoria | 2-2 (1-0) | SV Oberwart | - | - | H |
| 25/05/26 | Mattersburg | 0-4 (0-1) | SV Oberwart | +1 | 3.25 | T |
| 23/05/26 | SV Oberwart | 3-0 (2-0) | Traiskirchen | +0.75 | 3.25 | T |
| 17/05/26 | SV Wolfau | 1-7 (0-2) | SV Oberwart | - | - | T |
| 16/05/26 | Wiener SC | 0-2 (0-2) | SV Oberwart | - | - | T |
| 09/05/26 | SV Oberwart | 4-1 (2-0) | Favoritner AC | - | - | T |
| 06/05/26 | SV Muhlgraben | 0-10 (0-5) | SV Oberwart | - | - | T |
| 01/05/26 | Sportunion Mauer | 5-3 (3-2) | SV Oberwart | - | - | B |
| 25/04/26 | SV Oberwart | 4-0 (0-0) | SC Retz | - | - | T |
| 18/04/26 | SV Gloggnitz | 0-4 (0-1) | SV Oberwart | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
59
Phạt góc (HT)
23
Thẻ vàng
24
Sút bóng
910
Sút cầu môn
36
Tấn công
122125
Tấn công nguy hiểm
7291
Sút ngoài cầu môn
64
TL kiểm soát bóng
43%57%
TL kiểm soát bóng (HT)
44%56%
So Sánh Sức Mạnh
34 66
38% So Sánh Đối đầu 62%
Thành tích
Tất cả
T3 H0 B3T3 H0 B3
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B2T2 H0 B1
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.7 Bàn2.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SV Leobendorf (30 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 1.43 bàn/trận
SV Oberwart (30 trận)
Ghi 3.00 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
SV Leobendorf (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SV Leobendorf | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 2.50 | 3.55 | 2.50 | 1.10 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 8.25 ↑ | 1.04 ↓ | 3.80 ↑ | 1.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.33 | 3.30 | 2.33 | 0.88 | 3.25 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 2.65 ↑ | 3.55 ↑ | 2.07 ↓ | 0.85 ↓ | 3.25 | 0.79 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.82 | 3.74 | 2.02 | 0.82 | 3.25 | 0.88 | 0.93 | -0.25 | 0.77 |
| Live | 2.86 ↑ | 3.74 | 2.00 ↓ | 0.82 | 3.25 | 0.88 | 0.94 ↑ | -0.25 | 0.76 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.75 | 3.70 | 2.05 | 0.44 | 2.50 | 1.62 | - | - | - |
| Live | 2.80 ↑ | 3.60 ↓ | 2.05 | 0.44 | 2.50 | 1.60 ↓ | - | - | - | |
| Bwin | Sớm | 2.75 | 3.70 | 2.05 | 1.05 | 3.50 | 0.66 | - | - | - |
| Live | 2.75 | 3.70 | 2.05 | 1.05 | 3.50 | 0.66 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.89 | 4.00 | 2.02 | 0.98 | 3.50 | 0.74 | 0.92 | -0.25 | 0.79 |
| Live | 59.00 ↑ | 12.30 ↑ | 1.02 ↓ | 3.70 ↑ | 1.50 | 0.17 ↓ | 1.14 ↑ | 0.00 | 0.66 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.75 | 4.00 | 2.00 | 0.83 | 3.25 | 0.98 | 1.00 | -0.25 | 0.80 |
| Live | 81.00 ↑ | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 6.00 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 1.50 ↑ | 0.00 | 0.50 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.