Kết quả bóng đá trận SV Lochau vs Rheindorf Altach B, 21:00 ngày 15/08/2026
3.Liga (Áo) · 21:00 ngày 15/08/2026
SV Lochau 2 Kết thúc HT 0-1 1
Rheindorf Altach B
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 2
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 34°C
Diễn biến trận đấu
| SV Lochau | Phút | |
| 26' | ||
| 29' | ||
| 45+2' | ⚽ 0 - 1 | |
| HT 0-1 | ||
| 51' | ||
| Benjamin Kaufmann 1 - 1 ⚽ | 54' | |
| Robin Lhotzky 2 - 1 ⚽ | 65' | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 7 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 3 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 1 |
| Bại | 2 | 1 | 3 | 5 |
| Ghi bàn | 3 | 8 | 11 | 17 |
| Mất bàn | 10 | 6 | 16 | 23 |
| Điểm | 3 | 6 | 10 | 13 |
Chủ = SV Lochau · Khách = Rheindorf Altach B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SV Lochau | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (14%) | Thắng/Thắng | 1 (14%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (14%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (14%) |
| 1 (14%) | Hòa/Thắng | 1 (14%) |
| 1 (14%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (29%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (14%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (14%) | Bại/Bại | 3 (43%) |
Bảng xếp hạng
SV Lochau
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 1 | 1 | 3 | 6 | 14 | 4 | 14 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 0 | 2 | 5 | 6 | 3 | 13 |
| Sân khách | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 8 | 1 | 11 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 11 | - | - |
Rheindorf Altach B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 1 | 1 | 3 | 8 | 11 | 4 | 12 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 3 | 3 | 11 |
| Sân khách | 3 | 0 | 1 | 2 | 5 | 8 | 1 | 10 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 15 | - | - |
Thành tích đối đầu (1 trận)
SV Lochau 0 (0%)Hòa 1 (100%)Rheindorf Altach B 0 (0%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 1 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/10/22 | SV Lochau | 3-3 (2-1) | Rheindorf Altach B | - | - | H |
Thành tích gần đây — SV Lochau
HBTTBBBBBT
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 17/27 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Kufstein | 1-1 (0-0) | SV Lochau | - | - | H |
| 01/08/26 | SV Lochau | 2-3 (1-1) | VfB Hohenems | - | - | B |
| 14/05/26 | SV Lochau | 3-1 (1-1) | FC Wolfurt | +0.25 | 3.25 | T |
| 01/05/26 | SV Lochau | 2-1 (2-1) | FC Bizau | +0.25 | 3 | T |
| 02/11/25 | SV Lochau | 1-2 (1-0) | Sc Rothis | - | - | B |
| 07/09/25 | FC Egg | 3-1 (1-0) | SV Lochau | - | - | B |
| 15/08/25 | SV Lochau | 2-3 (1-2) | SV Ludesch | +0.5 | 3 | B |
| 21/06/25 | SV Lochau | 0-8 (0-5) | Rheindorf Altach | - | - | B |
| 01/06/25 | Dornbirner SV | 4-1 (3-1) | SV Lochau | - | - | B |
| 25/05/25 | RW Rankweil | 1-4 (0-0) | SV Lochau | - | - | T |
| 10/05/25 | SV Lochau | 0-2 (0-1) | Rotenberg | - | - | B |
| 01/05/25 | FC Blau Weiss Feldkirch | 1-0 (1-0) | SV Lochau | - | - | B |
| 29/03/25 | SV Lochau | 1-1 (1-1) | SC Gofis | - | - | H |
| 21/09/24 | SV Lochau | 1-4 (0-1) | FC Blau Weiss Feldkirch | - | - | B |
| 14/09/24 | Admira Dornbirn | 0-1 (0-0) | SV Lochau | - | - | T |
| 21/08/24 | FC Egg | 1-0 (1-0) | SV Lochau | - | - | B |
| 17/05/23 | PD Koblach | 4-5 (2-5) | SV Lochau | - | - | T |
| 10/04/23 | SV Ludesch | 2-4 (0-3) | SV Lochau | - | - | T |
| 12/11/22 | SV Lochau | 3-0 (0-0) | Lustenau | - | - | T |
| 26/10/22 | SV Lochau | 3-3 (2-1) | Rheindorf Altach B | - | - | H |
Thành tích gần đây — Rheindorf Altach B
BHBBTTBTTB
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 13/21 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Rheindorf Altach B | 0-2 (0-1) | SK St Johann | - | - | B |
| 02/08/26 | FC Wolfurt | 2-2 (0-1) | Rheindorf Altach B | - | - | H |
| 13/06/26 | FC Wacker Innsbruck | 5-0 (3-0) | Rheindorf Altach B | - | - | B |
| 07/06/26 | Rheindorf Altach B | 2-5 (0-0) | FC Kitzbuhel | +0.25 | 3 | B |
| 04/06/26 | SV Wals-Grunau | 1-2 (1-1) | Rheindorf Altach B | -0.75 | 3.25 | T |
| 30/05/26 | Rheindorf Altach B | 2-0 (0-0) | FC Pinzgau Saalfelden | - | - | T |
| 23/05/26 | FC Dornbirn 1913 | 2-0 (2-0) | Rheindorf Altach B | - | - | B |
| 17/05/26 | Rheindorf Altach B | 1-0 (1-0) | SVG Reichenau | - | - | T |
| 09/05/26 | SV Seekirchen | 3-4 (1-3) | Rheindorf Altach B | - | - | T |
| 25/04/26 | Rheindorf Altach B | 0-1 (0-1) | St. Johann | - | - | B |
| 22/04/26 | SC Imst | 5-0 (3-0) | Rheindorf Altach B | - | - | B |
| 18/04/26 | Kufstein | 0-0 (0-0) | Rheindorf Altach B | - | - | H |
| 12/04/26 | Rheindorf Altach B | 0-2 (0-0) | VfB Hohenems | - | - | B |
| 06/04/26 | SV Kuchl | 4-1 (2-1) | Rheindorf Altach B | - | - | B |
| 04/04/26 | Rheindorf Altach B | 1-1 (1-1) | SC Schwaz | - | - | H |
| 25/03/26 | Rheindorf Altach B | 1-3 (0-3) | Bischofshofen | -1.25 | 3.25 | B |
| 21/03/26 | FC Lauterach | 4-3 (2-1) | Rheindorf Altach B | - | - | B |
| 15/03/26 | Rheindorf Altach B | 0-0 (0-0) | Lustenau | - | - | H |
| 22/01/26 | FC Dornbirn 1913 | 6-3 (3-0) | Rheindorf Altach B | -1.75 | 3.75 | B |
| 15/11/25 | Rheindorf Altach B | 2-2 (2-1) | FC Wacker Innsbruck | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
72
Phạt góc (HT)
30
Thẻ vàng
12
Sút bóng
1014
Sút cầu môn
34
Tấn công
8986
Tấn công nguy hiểm
6047
Sút ngoài cầu môn
710
TL kiểm soát bóng
53%47%
TL kiểm soát bóng (HT)
45%55%
So Sánh Sức Mạnh
58 42
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B0T0 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B0T0 H1 B0
Ghi
Tất cả
3 Bàn3 Bàn
Chủ khách tương đồng
3 Bàn3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SV Lochau (7 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 2.29 bàn/trận
Rheindorf Altach B (30 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 2.47 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SV Lochau | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.00 | 3.25 | 2.55 | 0.63 | 3.00 | 0.71 | - | - | - |
| Live | 2.00 | 3.25 | 2.55 | 0.63 | 3.00 | 0.71 | - | - | - | |
| Interwetten | Sớm | 2.20 | 3.80 | 2.70 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 2.20 | 3.60 ↓ | 2.75 ↑ | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.07 | 3.50 | 2.55 | 0.76 | 3.00 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 2.09 ↑ | 3.55 ↑ | 2.65 ↑ | 0.77 ↑ | 3.00 | 0.87 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.15 | 3.57 | 2.69 | 0.79 | 3.00 | 0.91 | 0.89 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 2.15 | 3.57 | 2.69 | 0.79 | 3.00 | 0.91 | 0.88 ↓ | 0.25 | 0.82 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.15 | 3.60 | 2.62 | 0.50 | 2.50 | 1.40 | - | - | - |
| Live | 2.15 | 3.60 | 2.62 | 0.50 | 2.50 | 1.40 | - | - | - | |
| Bwin | Sớm | 2.15 | 3.60 | 2.65 | 1.25 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 2.15 | 3.60 | 2.65 | 1.25 | 3.50 | 0.55 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.12 | 4.10 | 2.68 | 1.07 | 3.25 | 0.67 | 0.89 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 2.13 ↑ | 3.88 ↓ | 2.67 ↓ | 1.04 ↓ | 3.25 | 0.68 ↑ | 0.88 ↓ | 0.25 | 0.80 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 4.00 | 2.60 | 0.80 | 3.00 | 1.00 | 0.93 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 2.10 | 4.00 | 2.60 | 0.80 | 3.00 | 1.00 | 0.93 | 0.25 | 0.88 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| SV Lochau | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Rheindorf Altach B | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).