Kết quả bóng đá trận SV Meppen (W) vs FFC Frankfurt II (W), 19:00 ngày 30/08/2026
Bundesliga II Nữ (Đức) · 19:00 ngày 30/08/2026
SV Meppen (W) 5 Kết thúc HT 3-0 0
FFC Frankfurt II (W)
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 18°C
Diễn biến trận đấu
| SV Meppen (W) | Phút | |
| Bode B. 1 - 0 ⚽ | 6' | |
| Hubbeling L. 2 - 0 ⚽ | 18' | |
| 3 - 0 ⚽ | 19' | |
| 4 - 0 ⚽ | 19' | |
| 5 - 0 ⚽ | 19' | |
| Dittrich S. 6 - 0 ⚽ | 21' | |
| HT 3-0 | ||
| Bartke L. 7 - 0 ⚽ | 73' | |
| Bartke L. 8 - 0 ⚽ | 90+3' | |
| FT 5-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 0 | 7 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 1 |
| Bại | 0 | 3 | 2 | 6 |
| Ghi bàn | 9 | 0 | 21 | 13 |
| Mất bàn | 0 | 10 | 10 | 22 |
| Điểm | 9 | 0 | 22 | 10 |
Chủ = SV Meppen (W) · Khách = FFC Frankfurt II (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SV Meppen (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (43%) | Thắng/Thắng | 5 (17%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 1 (14%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 2 (29%) | Hòa/Thắng | 4 (13%) |
| 1 (14%) | Hòa/Hòa | 4 (13%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 5 (17%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 10 (33%) |
Bảng xếp hạng
SV Meppen (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 4 | 0 | 0 | 12 | 2 | 12 | 3 |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 0 | 7 | 1 | 6 | 3 |
| Sân khách | 2 | 2 | 0 | 0 | 5 | 1 | 6 | 3 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 11 | 6 | - | - |
FFC Frankfurt II (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 0 | 0 | 4 | 1 | 13 | 0 | 14 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 9 |
| Sân khách | 3 | 0 | 0 | 3 | 1 | 12 | 0 | 14 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 10 | - | - |
Thành tích đối đầu (11 trận)
SV Meppen (W) 6 (55%)Hòa 2 (18%)FFC Frankfurt II (W) 3 (27%)
Châu Á: Ăn 6 / Hòa 2 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 7 / Hòa 1 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/02/26 | SV Meppen (W) | 2-3 (1-1) | FFC Frankfurt II (W) | - | - | B |
| 07/09/25 | FFC Frankfurt II (W) | 0-0 (0-0) | SV Meppen (W) | - | - | H |
| 11/05/25 | FFC Frankfurt II (W) | 2-0 (1-0) | SV Meppen (W) | - | - | B |
| 08/12/24 | SV Meppen (W) | 3-1 (2-1) | FFC Frankfurt II (W) | - | - | T |
| 05/05/24 | FFC Frankfurt II (W) | 0-1 (0-0) | SV Meppen (W) | +1 | 3 | T |
| 12/11/23 | SV Meppen (W) | 2-0 (1-0) | FFC Frankfurt II (W) | +0.5 | 2.75 | T |
| 08/05/22 | SV Meppen (W) | 2-0 (2-0) | FFC Frankfurt II (W) | - | - | T |
| 01/03/20 | FFC Frankfurt II (W) | 8-0 (3-0) | SV Meppen (W) | +0.75 | 3.25 | B |
| 25/08/19 | SV Meppen (W) | 3-0 (1-0) | FFC Frankfurt II (W) | +1 | 3.5 | T |
| 14/04/19 | FFC Frankfurt II (W) | 0-5 (0-2) | SV Meppen (W) | +0.5 | 3 | T |
| 04/11/18 | SV Meppen (W) | 2-2 (0-1) | FFC Frankfurt II (W) | - | - | H |
Thành tích gần đây — SV Meppen (W)
TTTTHBTBTB
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 16/12 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Koln II (W) | 0-3 (0-1) | SV Meppen (W) | - | - | T |
| 16/08/26 | St Pauli (W) | 0-1 (0-0) | SV Meppen (W) | - | - | T |
| 09/08/26 | SV Meppen (W) | 2-1 (2-0) | TSG 1899 Hoffenheim II (W) | - | - | T |
| 02/08/26 | Andernach (W) | 1-2 (1-1) | SV Meppen (W) | - | - | T |
| 24/07/26 | SV Meppen (W) | 1-1 (0-0) | FCR 2001 Duisburg (W) | - | - | H |
| 19/07/26 | SV Meppen (W) | 2-3 (2-0) | VfL Wolfsburg (W) | - | - | B |
| 17/05/26 | SV Meppen (W) | 2-1 (0-1) | VfL Bochum (W) | - | - | T |
| 10/05/26 | Bayern Munich II (W) | 1-0 (0-0) | SV Meppen (W) | - | - | B |
| 03/05/26 | SV Meppen (W) | 3-2 (1-0) | Ingolstadt 04 (W) | - | - | T |
| 26/04/26 | VfB Stuttgart (W) | 2-0 (1-0) | SV Meppen (W) | - | - | B |
| 04/04/26 | SV Meppen (W) | 1-1 (0-1) | SC Sand (W) | - | - | H |
| 29/03/26 | Andernach (W) | 0-4 (0-2) | SV Meppen (W) | - | - | T |
| 22/03/26 | SV Meppen (W) | 2-1 (2-0) | Turbine Potsdam (W) | - | - | T |
| 15/03/26 | Viktoria Berlin (W) | 2-0 (0-0) | SV Meppen (W) | - | - | B |
| 22/02/26 | SV Meppen (W) | 1-0 (1-0) | Monchengladbach (W) | - | - | T |
| 19/02/26 | SV Meppen (W) | 2-3 (1-1) | FFC Frankfurt II (W) | - | - | B |
| 15/02/26 | Warbeyen (W) | 1-4 (0-1) | SV Meppen (W) | - | - | T |
| 01/02/26 | 1.FSV Mainz 05 (W) | 0-0 (0-0) | SV Meppen (W) | - | - | H |
| 21/12/25 | SV Meppen (W) | 4-3 (1-2) | Wolfsburg II (W) | - | - | T |
| 14/12/25 | VfL Bochum (W) | 0-1 (0-0) | SV Meppen (W) | - | - | T |
Thành tích gần đây — FFC Frankfurt II (W)
BBBTTTBHBT
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 15/17 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | VfL Bochum (W) | 4-0 (0-0) | FFC Frankfurt II (W) | - | - | B |
| 09/08/26 | FFC Frankfurt II (W) | 0-1 (0-1) | Ingolstadt 04 (W) | - | - | B |
| 02/08/26 | SG Essen-Schonebeck (W) | 3-1 (2-1) | FFC Frankfurt II (W) | - | - | B |
| 17/05/26 | Wolfsburg II (W) | 1-2 (1-1) | FFC Frankfurt II (W) | - | - | T |
| 10/05/26 | FFC Frankfurt II (W) | 3-0 (1-0) | Turbine Potsdam (W) | - | - | T |
| 03/05/26 | FFC Frankfurt II (W) | 3-1 (2-0) | SC Sand (W) | - | - | T |
| 26/04/26 | Viktoria Berlin (W) | 1-0 (0-0) | FFC Frankfurt II (W) | - | - | B |
| 05/04/26 | FFC Frankfurt II (W) | 2-2 (0-0) | Andernach (W) | - | - | H |
| 29/03/26 | FFC Frankfurt II (W) | 2-4 (1-2) | Ingolstadt 04 (W) | - | - | B |
| 21/03/26 | VfL Bochum (W) | 0-2 (0-1) | FFC Frankfurt II (W) | - | - | T |
| 15/03/26 | Bayern Munich II (W) | 1-3 (1-1) | FFC Frankfurt II (W) | - | - | T |
| 22/02/26 | VfB Stuttgart (W) | 4-3 (1-1) | FFC Frankfurt II (W) | - | - | B |
| 19/02/26 | SV Meppen (W) | 2-3 (1-1) | FFC Frankfurt II (W) | - | - | T |
| 15/02/26 | FFC Frankfurt II (W) | 2-0 (0-0) | 1.FSV Mainz 05 (W) | - | - | T |
| 01/02/26 | FFC Frankfurt II (W) | 1-0 (1-0) | Warbeyen (W) | - | - | T |
| 21/12/25 | Monchengladbach (W) | 1-4 (0-2) | FFC Frankfurt II (W) | - | - | T |
| 14/12/25 | FFC Frankfurt II (W) | 1-2 (0-1) | Wolfsburg II (W) | - | - | B |
| 07/12/25 | Turbine Potsdam (W) | 2-1 (0-0) | FFC Frankfurt II (W) | - | - | B |
| 23/11/25 | SC Sand (W) | 2-1 (2-0) | FFC Frankfurt II (W) | - | - | B |
| 09/11/25 | FFC Frankfurt II (W) | 0-2 (0-1) | Viktoria Berlin (W) | - | - | B |
So Sánh Sức Mạnh
56 44
55% So Sánh Đối đầu 45%
Thành tích
Tất cả
T6 H2 B3T3 H2 B6
Chủ khách tương đồng
T4 H1 B1T1 H1 B4
Ghi
Tất cả
1.8 Bàn1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.3 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SV Meppen (W) (30 trận)
Ghi 1.93 bàn/trậnMất 1.07 bàn/trận
FFC Frankfurt II (W) (30 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 1.70 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 5 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SV Meppen (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 1.45 | 4.68 | 4.86 | 0.84 | 3.50 | 0.82 | 1.28 | 1.50 | 0.53 |
| Live | 1.45 | 4.68 | 4.86 | 0.84 | 3.50 | 0.82 | 1.28 | 1.50 | 0.53 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.