Kết quả bóng đá trận SV Rodinghausen vs SC Paderborn 07 II, 19:00 ngày 15/08/2026
Regionalliga (Đức) · 19:00 ngày 15/08/2026
SV Rodinghausen 1 Kết thúc HT 0-0 1
SC Paderborn 07 II
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 27°C
Diễn biến trận đấu
| SV Rodinghausen | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 47' | ⚽ 0 - 1 Lenny Hennig | |
| 47' | ⚽ 0 - 2 Lenny Hennig | |
| 47' | ⚽ 0 - 3 Lenny Hennig | |
| Cedric Euschen 1 - 3 ⚽ | 51' | |
| Cedric Euschen 2 - 3 ⚽ | 51' | |
| Cedric Euschen 3 - 3 ⚽ | 51' | |
| Cedric Euschen 4 - 3 ⚽ | 51' | |
| Cedric Euschen 5 - 3 ⚽ | 51' | |
| Cedric Euschen 6 - 3 ⚽ | 51' | |
| Cedric Euschen 7 - 3 ⚽ | 51' | |
| 90' | ⚽ 7 - 4 | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 1 | 2 |
| Hòa | 0 | 1 | 3 | 4 |
| Bại | 2 | 2 | 6 | 4 |
| Ghi bàn | 9 | 1 | 18 | 16 |
| Mất bàn | 10 | 6 | 23 | 20 |
| Điểm | 3 | 1 | 6 | 10 |
Chủ = SV Rodinghausen · Khách = SC Paderborn 07 II
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SV Rodinghausen | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (25%) | Thắng/Thắng | 3 (21%) |
| 2 (13%) | Thắng/Hòa | 1 (7%) |
| 1 (6%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 2 (13%) | Hòa/Thắng | 2 (14%) |
| 1 (6%) | Hòa/Hòa | 1 (7%) |
| 5 (31%) | Hòa/Bại | 3 (21%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (7%) |
| 1 (6%) | Bại/Bại | 3 (21%) |
Bảng xếp hạng
SV Rodinghausen
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 1 | 2 | 2 | 6 | 8 | 5 | 11 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 4 | 4 | 5 |
| Sân khách | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 4 | 1 | 16 |
| 6 gần | 6 | 4 | 0 | 2 | 10 | 7 | - | - |
SC Paderborn 07 II
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 1 | 2 | 2 | 8 | 11 | 5 | 13 |
| Sân nhà | 3 | 0 | 1 | 2 | 4 | 8 | 1 | 16 |
| Sân khách | 2 | 1 | 1 | 0 | 4 | 3 | 4 | 6 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 11 | 12 | - | - |
Thành tích đối đầu (6 trận)
SV Rodinghausen 3 (50%)Hòa 1 (17%)SC Paderborn 07 II 2 (33%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/05/26 | SC Paderborn 07 II | 2-0 (1-0) | SV Rodinghausen | -0.25 | 3 | B |
| 29/11/25 | SV Rodinghausen | 2-1 (2-0) | SC Paderborn 07 II | 0 | 2.75 | T |
| 10/05/25 | SV Rodinghausen | 4-2 (2-2) | SC Paderborn 07 II | +0.75 | 3 | T |
| 25/11/24 | SC Paderborn 07 II | 2-0 (1-0) | SV Rodinghausen | 0 | 3 | B |
| 31/03/24 | SC Paderborn 07 II | 0-0 (0-0) | SV Rodinghausen | +0.5 | 2.75 | H |
| 07/10/23 | SV Rodinghausen | 2-0 (0-0) | SC Paderborn 07 II | +0.25 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — SV Rodinghausen
TBTBTTBTBB
Thắng 5 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 17/14 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | SV Rodinghausen | 2-1 (1-0) | Bonner | 0 | 2.5 | T |
| 01/08/26 | Monchengladbach AM. | 2-0 (0-0) | SV Rodinghausen | - | - | B |
| 25/07/26 | SV Rodinghausen | 2-1 (2-1) | Hessen Kassel | - | - | T |
| 22/07/26 | SSV Jeddeloh | 2-0 (0-0) | SV Rodinghausen | - | - | B |
| 18/07/26 | Kickers Emden | 1-4 (0-0) | SV Rodinghausen | - | - | T |
| 08/07/26 | SC Rot Weiss Maaslingen | 0-2 (0-2) | SV Rodinghausen | - | - | T |
| 04/07/26 | SV Drochtersen/Assel | 4-2 (0-0) | SV Rodinghausen | - | - | B |
| 30/06/26 | Spvg Hiddenhausen | 0-5 (0-2) | SV Rodinghausen | - | - | T |
| 16/05/26 | SC Paderborn 07 II | 2-0 (1-0) | SV Rodinghausen | -0.25 | 3 | B |
| 09/05/26 | SV Rodinghausen | 0-1 (0-0) | Wiedenbruck | - | - | B |
| 02/05/26 | Koln Am | 2-1 (0-1) | SV Rodinghausen | - | - | B |
| 26/04/26 | SV Rodinghausen | 3-3 (2-2) | Schalke 04 (Youth) | 0 | 3 | H |
| 18/04/26 | Borussia Dortmund (Youth) | 3-2 (3-1) | SV Rodinghausen | -1 | 2.75 | B |
| 11/04/26 | Bocholt FC | 0-4 (0-2) | SV Rodinghausen | -0.5 | 2.75 | T |
| 04/04/26 | SV Rodinghausen | 1-1 (1-0) | SSVg Velbert | +0.75 | 3 | H |
| 28/03/26 | Sportfreunde Lotte | 3-0 (1-0) | SV Rodinghausen | -0.25 | 2.75 | B |
| 21/03/26 | Fortuna Koln | 1-1 (1-1) | SV Rodinghausen | -1.25 | 2.75 | H |
| 18/03/26 | SV Rodinghausen | 0-0 (0-0) | Wuppertaler | +0.5 | 2.75 | H |
| 14/03/26 | SV Rodinghausen | 1-0 (1-0) | Bonner | 0 | 2.75 | T |
| 07/03/26 | Fortuna Dusseldorf (Youth) | 3-1 (1-1) | SV Rodinghausen | 0 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — SC Paderborn 07 II
BTTBBTTTTT
Thắng 7 (70%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 20/14 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | SC Paderborn 07 II | 1-3 (0-0) | Monchengladbach AM. | 0 | 2.75 | B |
| 01/08/26 | FC Schalke 04 Youth | 2-3 (0-0) | SC Paderborn 07 II | - | - | T |
| 25/07/26 | SC Paderborn 07 II | 5-1 (3-1) | Oldenburg | - | - | T |
| 18/07/26 | SC Paderborn 07 II | 0-5 (0-2) | SV Drochtersen/Assel | - | - | B |
| 15/07/26 | SC Paderborn 07 II | 0-1 (0-0) | SC Verl | - | - | B |
| 01/07/26 | SC Paderborn 07 II | 2-0 (0-0) | Wiedenbruck | - | - | T |
| 26/06/26 | SC Paderborn 07 II | 2-0 (1-0) | Hessen Kassel | - | - | T |
| 16/05/26 | SC Paderborn 07 II | 2-0 (1-0) | SV Rodinghausen | +0.25 | 3 | T |
| 09/05/26 | SSVg Velbert | 1-3 (0-1) | SC Paderborn 07 II | +0.25 | 2.75 | T |
| 03/05/26 | SC Paderborn 07 II | 2-1 (0-0) | Fortuna Koln | - | - | T |
| 25/04/26 | Bonner | 1-1 (0-1) | SC Paderborn 07 II | 0 | 2.5 | H |
| 18/04/26 | SC Paderborn 07 II | 1-2 (0-1) | Fortuna Dusseldorf (Youth) | 0 | 2.75 | B |
| 12/04/26 | Gutersloh | 1-1 (1-1) | SC Paderborn 07 II | -0.25 | 2.75 | H |
| 05/04/26 | SC Paderborn 07 II | 3-0 (2-0) | Rot-Weiss Oberhausen | -0.5 | 2.75 | T |
| 24/03/26 | SC Paderborn 07 II | 1-1 (1-1) | Schalke 04 (Youth) | -0.25 | 3 | H |
| 21/03/26 | Monchengladbach AM. | 2-0 (1-0) | SC Paderborn 07 II | -0.25 | 2.75 | B |
| 14/03/26 | SC Paderborn 07 II | 0-2 (0-1) | VfL Bochum (Youth) | +0.25 | 3 | B |
| 07/03/26 | Wuppertaler | 1-3 (0-2) | SC Paderborn 07 II | 0 | 2.75 | T |
| 28/02/26 | SC Paderborn 07 II | 3-1 (0-0) | Sportfreunde Lotte | 0 | 2.75 | T |
| 25/02/26 | Siegen Sportfreunde | 2-1 (1-0) | SC Paderborn 07 II | - | - | B |
So Sánh Sức Mạnh
47 53
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T3 H1 B2T2 H1 B3
Chủ khách tương đồng
T3 H0 B0T0 H0 B3
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn1.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.7 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SV Rodinghausen (30 trận)
Ghi 1.63 bàn/trậnMất 1.77 bàn/trận
SC Paderborn 07 II (30 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
SV Rodinghausen (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
SC Paderborn 07 II (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SV Rodinghausen | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.92 | 3.40 | 3.50 | 0.91 | 2.75 | 0.82 | 0.94 | 0.50 | 0.84 |
| Live | 1.74 ↓ | 3.50 ↑ | 4.10 ↑ | 0.90 ↓ | 2.75 | 0.83 ↑ | 0.65 ↓ | 0.25 | 1.23 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.18 | 3.30 | 2.77 | 1.00 | 2.75 | 0.82 | 1.02 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 1.71 ↓ | 3.60 ↑ | 3.95 ↑ | 0.93 ↓ | 2.75 | 0.89 ↑ | 0.58 ↓ | 0.25 | 1.35 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 2.17 | 3.05 | 2.80 | 0.89 | 2.75 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.86 ↓ | 3.25 ↑ | 3.45 ↑ | 0.82 ↓ | 2.75 | 0.81 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.18 | 3.30 | 2.77 | 1.00 | 2.75 | 0.82 | 1.02 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 1.71 ↓ | 3.60 ↑ | 3.95 ↑ | 0.93 ↓ | 2.75 | 0.89 ↑ | 0.58 ↓ | 0.25 | 1.35 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.15 | 3.50 | 2.71 | 0.94 | 2.75 | 0.82 | 0.94 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 1.79 ↓ | 3.55 ↑ | 3.60 ↑ | 0.97 ↑ | 2.75 | 0.85 ↑ | 0.79 ↓ | 0.50 | 1.05 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.19 | 3.15 | 2.72 | 0.97 | 2.75 | 0.83 | 1.00 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 1.82 ↓ | 3.39 ↑ | 3.61 ↑ | 0.99 ↑ | 2.75 | 0.83 | 0.65 ↓ | 0.25 | 1.23 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.26 | 3.38 | 2.78 | 0.96 | 2.75 | 0.80 | 0.97 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 1.87 ↓ | 3.53 ↑ | 3.59 ↑ | 0.95 ↓ | 2.75 | 0.85 ↑ | 0.87 ↓ | 0.50 | 0.95 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.20 | 3.20 | 2.80 | 0.73 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 1.80 ↓ | 3.50 ↑ | 3.70 ↑ | 0.70 ↓ | 2.50 | 1.05 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.20 | 3.20 | 2.85 | 0.85 | 2.75 | 0.71 | 0.85 | 0.25 | 0.71 |
| Live | 1.75 ↓ | 3.60 ↑ | 4.00 ↑ | 0.82 ↓ | 2.75 | 0.83 ↑ | 0.93 ↑ | 0.75 | 0.73 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.25 | 3.29 | 2.91 | 0.97 | 2.75 | 0.82 | 0.97 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 1.72 ↓ | 3.75 ↑ | 4.36 ↑ | 0.86 ↓ | 2.75 | 0.96 ↑ | 0.93 ↓ | 0.75 | 0.88 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.25 | 3.30 | 2.94 | 0.93 | 2.75 | 0.77 | 0.94 | 0.25 | 0.77 |
| Live | 1.75 ↓ | 3.52 ↑ | 4.08 ↑ | 0.66 ↓ | 2.50 | 1.07 ↑ | 0.97 ↑ | 0.75 | 0.72 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.25 | 3.10 | 2.90 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.75 ↓ | 3.40 ↑ | 3.90 ↑ | 0.70 ↓ | 2.50 | 1.05 ↑ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.