Kết quả bóng đá trận SV Sandhausen vs Kickers Offenbach, 00:00 ngày 17/10/2026
Regionalliga (Đức) · 00:00 ngày 17/10/2026
SV Sandhausen 2 Kết thúc HT 2-4 4
Kickers Offenbach
🟨 0 - 0 🟥 2 - 0 ⛳ 0 - 0
Nhiệt độ: 18°C
Diễn biến trận đấu
| SV Sandhausen | Phút | |
| 10' | ⚽ 0 - 1 Becker J. | |
| Kwabe Schulz 1 - 1 ⚽ | 10' | |
| 2 - 1 ⚽ | 11' | |
| 11' | ⚽ 2 - 2 Becker J. | |
| 12' | ||
| Arthur Lyska | 12' | |
| 17' | ⚽ 2 - 3 | |
| 22' | ⚽ 2 - 4 | |
| 22' | ⚽ 2 - 5 Krausse R. | |
| 29' | ⚽ 2 - 6 Staude K. | |
| Yannick Osee | 31' | |
| Yigit S. 3 - 6 ⚽ | 39' | |
| 43' | ⚽ 4 - 6 David Mamutovic (phản lưới) | |
| HT 2-4 | ||
| FT 2-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 5 | 7 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 3 | 1 |
| Ghi bàn | 6 | 6 | 17 | 24 |
| Mất bàn | 5 | 6 | 17 | 12 |
| Điểm | 6 | 4 | 17 | 23 |
Chủ = SV Sandhausen · Khách = Kickers Offenbach
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SV Sandhausen | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (31%) | Thắng/Thắng | 7 (50%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (7%) |
| 2 (13%) | Hòa/Thắng | 2 (14%) |
| 4 (25%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (6%) | Hòa/Bại | 1 (7%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (7%) |
| 4 (25%) | Bại/Bại | 2 (14%) |
Bảng xếp hạng
SV Sandhausen
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 1 | 2 | 7 | 10 | 4 | 11 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 1 | 1 | 3 | 5 | 1 | 14 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 5 | 3 | 7 |
Kickers Offenbach
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 4 | 0 | 0 | 11 | 2 | 12 | 1 |
| Sân nhà | 3 | 3 | 0 | 0 | 9 | 2 | 9 | 1 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 5 |
Thống kê kỹ thuật
Chưa có số liệu.
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SV Sandhausen (30 trận)
Ghi 1.83 bàn/trậnMất 1.63 bàn/trận
Kickers Offenbach (30 trận)
Ghi 1.77 bàn/trậnMất 1.63 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 4 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 4 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| SV Sandhausen | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1916 | Thành lập | 1901-5-27 |
| BWT-Stadion am Hardtwald | Sân nhà | Bieberer Berg Stadion |
| 10600 | Sức chứa | 31500 |
| Olaf Janßen | HLV | Arie Van Lent |
| GER | Khu vực | Offenbach |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.20 | 3.70 | 2.60 | 0.93 | 3.25 | 0.82 | 0.92 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 2.00 ↓ | 3.20 ↓ | 3.10 ↑ | 0.88 ↓ | 2.75 | 0.90 ↑ | 0.82 ↓ | 0.25 | 0.97 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.10 | 3.80 | 2.79 | 0.93 | 3.25 | 0.83 | 0.88 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 1.99 ↓ | 3.50 ↓ | 3.20 ↑ | 1.06 ↑ | 2.75 | 0.70 ↓ | 0.75 ↓ | 0.25 | 1.01 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.15 | 3.50 | 2.75 | 0.48 | 2.50 | 1.45 | - | - | - |
| Live | 2.00 ↓ | 3.30 ↓ | 3.10 ↑ | 0.70 ↑ | 2.50 | 1.00 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.10 | 3.50 | 2.75 | 0.83 | 3.25 | 0.73 | 0.81 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 2.10 | 3.25 ↓ | 3.20 ↑ | 0.84 ↑ | 2.75 | 0.80 ↑ | 0.74 ↓ | 0.25 | 0.91 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.87 | 3.82 | 2.00 | 1.34 | 3.50 | 0.50 | 1.21 | 0.00 | 0.56 |
| Live | 2.05 ↓ | 3.22 ↓ | 3.23 ↑ | 0.84 ↓ | 2.75 | 0.82 ↑ | 0.79 ↓ | 0.25 | 0.87 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.