Kết quả bóng đá trận SV Tillmitsch vs SC Kalsdorf, 00:00 ngày 08/08/2026
3.Liga (Áo) · 00:00 ngày 08/08/2026
SV Tillmitsch 0 Kết thúc HT 0-1 1
SC Kalsdorf
🟨 3 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 4
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 27°C
Diễn biến trận đấu
| SV Tillmitsch | Phút | |
| 35' | ⚽ 0 - 1 Tim Huber | |
| 40' | ||
| HT 0-1 | ||
| 48' | ||
| 54' | ||
| 74' | ||
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 3 | 4 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 0 | 5 | 4 |
| Ghi bàn | 7 | 8 | 17 | 19 |
| Mất bàn | 8 | 4 | 22 | 25 |
| Điểm | 4 | 7 | 11 | 14 |
Chủ = SV Tillmitsch · Khách = SC Kalsdorf
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SV Tillmitsch | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (36%) | Thắng/Thắng | 5 (38%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (8%) |
| 4 (18%) | Hòa/Thắng | 1 (8%) |
| 2 (9%) | Hòa/Hòa | 2 (15%) |
| 3 (14%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 5 (23%) | Bại/Bại | 4 (31%) |
Bảng xếp hạng
SV Tillmitsch
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 1 | 1 | 7 | 5 | 7 | 6 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 4 | 4 | 8 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 1 | 3 | 7 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 11 | 13 | - | - |
SC Kalsdorf
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 3 | 1 | 0 | 9 | 4 | 10 | 4 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 6 | 3 | 4 | 5 |
| Sân khách | 2 | 2 | 0 | 0 | 3 | 1 | 6 | 3 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 10 | 21 | - | - |
Thành tích đối đầu (4 trận)
SV Tillmitsch 2 (50%)Hòa 0 (0%)SC Kalsdorf 2 (50%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/02/26 | SV Tillmitsch | 1-3 (1-1) | SC Kalsdorf | -0.25 | 3.75 | B |
| 26/04/25 | SC Kalsdorf | 4-2 (2-0) | SV Tillmitsch | - | - | B |
| 21/09/24 | SV Tillmitsch | 1-0 (0-0) | SC Kalsdorf | - | - | T |
| 30/03/24 | SV Tillmitsch | 1-0 (0-0) | SC Kalsdorf | - | - | T |
Thành tích gần đây — SV Tillmitsch
BHTBBTTTTT
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 23/19 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | SV Tillmitsch | 0-2 (0-1) | SK Furstenfeld | - | - | B |
| 25/07/26 | SV Tillmitsch | 1-1 (0-0) | St.Polten | -1.75 | 3.5 | H |
| 06/06/26 | SV Lebring | 0-5 (0-4) | SV Tillmitsch | -0.5 | 3.75 | T |
| 25/05/26 | SV Tillmitsch | 1-4 (1-1) | Leoben | +1.5 | 3.25 | B |
| 23/05/26 | Allerheiligen | 5-1 (2-0) | SV Tillmitsch | - | - | B |
| 16/05/26 | SV Tillmitsch | 3-1 (2-1) | FC Schladming | - | - | T |
| 14/05/26 | SV Tillmitsch | 4-2 (4-0) | USV St. Anna | - | - | T |
| 06/05/26 | SV Tillmitsch | 2-1 (2-1) | FSC Eggendorf Hartberg II | - | - | T |
| 25/04/26 | SV Tillmitsch | 4-2 (1-0) | SV Ilz | - | - | T |
| 11/04/26 | SV Wildon | 1-2 (0-2) | SV Tillmitsch | - | - | T |
| 06/04/26 | SV Tillmitsch | 2-0 (0-0) | Deutschlandsberger SC | -0.25 | 2.75 | T |
| 15/03/26 | TUS Bad Waltersdorf | 0-1 (0-1) | SV Tillmitsch | - | - | T |
| 07/03/26 | SV Tillmitsch | 2-1 (0-0) | SK Furstenfeld | - | - | T |
| 21/02/26 | Deutschlandsberger SC | 0-1 (0-0) | SV Tillmitsch | -1.25 | 3.75 | T |
| 14/02/26 | SV Tillmitsch | 1-3 (1-1) | SC Kalsdorf | -0.25 | 3.75 | B |
| 07/02/26 | USV St. Anna | 2-1 (1-1) | SV Tillmitsch | -0.75 | 4 | B |
| 17/01/26 | SC Weiz | 7-0 (3-0) | SV Tillmitsch | -1.25 | 4 | B |
| 08/11/25 | SV Tillmitsch | 2-3 (1-0) | SV Lebring | - | - | B |
| 04/10/25 | FSC Eggendorf Hartberg II | 5-0 (3-0) | SV Tillmitsch | - | - | B |
| 27/09/25 | SV Tillmitsch | 4-1 (1-1) | Weinland Gamlitz | - | - | T |
Thành tích gần đây — SC Kalsdorf
TBBHBBBBHT
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 15/27 (10 trận) Châu Á: 2/3/5 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | SC Kalsdorf | 3-1 (1-0) | USV Gnas | - | - | T |
| 25/07/26 | SC Kalsdorf | 0-7 (0-1) | LASK Linz | - | - | B |
| 08/07/26 | Sturm Graz | 4-1 (2-1) | SC Kalsdorf | - | - | B |
| 04/07/26 | SC Kalsdorf | 1-1 (1-0) | SC Mannsdorf | 0 | 3.5 | H |
| 04/06/26 | SC Kalsdorf | 2-3 (0-2) | Wallern | +0.75 | 3.25 | B |
| 29/05/26 | Wolfsberger AC Amateure | 5-3 (3-0) | SC Kalsdorf | -0.5 | 3 | B |
| 23/05/26 | Union Gurten | 2-0 (1-0) | SC Kalsdorf | - | - | B |
| 17/05/26 | SC Kalsdorf | 1-2 (0-2) | Union Dietach | +1 | 3.25 | B |
| 09/05/26 | Askoe Oedt | 1-1 (1-1) | SC Kalsdorf | - | - | H |
| 01/05/26 | SC Kalsdorf | 3-1 (2-1) | LASK (Youth) | - | - | T |
| 25/04/26 | Atus Velden | 2-1 (1-1) | SC Kalsdorf | - | - | B |
| 18/04/26 | SC Kalsdorf | 3-0 (3-0) | Lafnitz | - | - | T |
| 12/04/26 | SV Ried B | 4-2 (3-0) | SC Kalsdorf | - | - | B |
| 02/04/26 | SC Kalsdorf | 0-2 (0-0) | SC Gleisdorf | +1.25 | 3.25 | B |
| 28/03/26 | SK Treibach | 2-1 (0-0) | SC Kalsdorf | - | - | B |
| 21/03/26 | SC Kalsdorf | 3-2 (0-1) | Deutschlandsberger SC | +0.25 | 3.25 | T |
| 14/03/26 | USV St. Anna | 0-1 (0-0) | SC Kalsdorf | - | - | T |
| 07/03/26 | SC Kalsdorf | 3-0 (0-0) | SC Weiz | - | - | T |
| 28/02/26 | ASK Voitsberg | 4-0 (0-0) | SC Kalsdorf | - | - | B |
| 14/02/26 | SV Tillmitsch | 1-3 (1-1) | SC Kalsdorf | +0.25 | 3.75 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
54
Phạt góc (HT)
32
Thẻ vàng
31
Sút bóng
920
Sút cầu môn
311
Tấn công
82103
Tấn công nguy hiểm
4357
Sút ngoài cầu môn
69
TL kiểm soát bóng
47%53%
TL kiểm soát bóng (HT)
41%59%
So Sánh Sức Mạnh
60 40
78% So Sánh Đối đầu 22%
Thành tích
Tất cả
T2 H0 B2T2 H0 B2
Chủ khách tương đồng
T2 H0 B1T1 H0 B2
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn1.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SV Tillmitsch (22 trận)
Ghi 1.82 bàn/trậnMất 1.91 bàn/trận
SC Kalsdorf (30 trận)
Ghi 1.60 bàn/trậnMất 1.97 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SV Tillmitsch | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.60 | 3.80 | 2.15 | 1.02 | 3.25 | 0.82 | 0.84 | -0.25 | 0.99 |
| Live | 81.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.02 ↓ | 6.10 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 1.07 ↑ | 0.00 | 0.77 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.50 | 3.30 | 2.00 | 0.73 | 3.25 | 0.61 | 0.62 | -0.25 | 0.72 |
| Live | 41.00 ↑ | 5.25 ↑ | 1.02 ↓ | 2.25 ↑ | 1.50 | 0.12 ↓ | 0.78 ↑ | 0.00 | 0.57 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.95 | 3.65 | 2.05 | 1.10 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 7.75 ↑ | 1.05 ↓ | 4.50 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.90 | 3.65 | 1.99 | 0.91 | 3.25 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 7.16 ↑ | 1.07 ↓ | 2.30 ↑ | 1.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.70 | 3.70 | 2.19 | 0.98 | 3.25 | 0.78 | 0.84 | -0.25 | 0.94 |
| Live | 25.00 ↑ | 7.25 ↑ | 1.09 ↓ | 4.15 ↑ | 1.50 | 0.04 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.76 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 3.33 | 4.10 | 1.83 | 1.00 | 3.25 | 0.73 | 1.14 | -0.25 | 0.63 |
| Live | 58.00 ↑ | 11.30 ↑ | 1.03 ↓ | 4.81 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 1.03 ↓ | 0.00 | 0.74 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.25 | 4.00 | 1.80 | 1.00 | 3.25 | 0.80 | 0.98 | -0.50 | 0.83 |
| Live | 81.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 6.00 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 1.05 ↑ | 0.00 | 0.75 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.60 | 3.40 | 2.10 | 1.15 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 126.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.03 ↓ | 5.50 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| SV Tillmitsch | -1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
| SC Kalsdorf | +1/2 | 2 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).