Kết quả bóng đá trận Swit Szczecin II vs Gwardia Koszalin, 22:30 ngày 30/08/2026
III Liga (Ba Lan) · 22:30 ngày 30/08/2026
Swit Szczecin II 0 Kết thúc HT 0-0 3
Gwardia Koszalin
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 4
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| Swit Szczecin II | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 47' | ⚽ 0 - 1 | |
| 56' | ⚽ 0 - 2 | |
| 78' | ||
| 90+3' | ⚽ 0 - 3 | |
| FT 0-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 9 | 4 |
| Thắng | 1 | 1 | 2 | 2 |
| Hòa | 0 | 1 | 0 | 1 |
| Bại | 2 | 1 | 7 | 1 |
| Ghi bàn | 7 | 4 | 14 | 6 |
| Mất bàn | 5 | 6 | 19 | 7 |
| Điểm | 3 | 4 | 6 | 7 |
Chủ = Swit Szczecin II · Khách = Gwardia Koszalin
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Swit Szczecin II | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (22%) | Thắng/Thắng | 1 (33%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 1 (33%) |
| 4 (44%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 3 (33%) | Bại/Bại | 1 (33%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Swit Szczecin II 0 (0%)Hòa 0 (0%)Gwardia Koszalin 1 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/06/26 | Swit Szczecin II | 1-2 (0-1) | Gwardia Koszalin | - | - | B |
Thành tích gần đây — Swit Szczecin II
BTBBTBBBTB
Thắng 3 (30%)Hòa 0 (0%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 20/19 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Rewal | 1-0 (0-0) | Swit Szczecin II | - | - | B |
| 16/08/26 | Swit Szczecin II | 7-1 (3-0) | Ina Insko | - | - | T |
| 13/06/26 | Swit Szczecin II | 1-2 (0-1) | Gwardia Koszalin | - | - | B |
| 04/06/26 | Swit Szczecin II | 1-4 (0-3) | Dab Debno | - | - | B |
| 24/05/26 | Swit Szczecin II | 3-1 (1-0) | Darlovia Darlowo | - | - | T |
| 26/04/26 | Iskierka Szczecin | 1-0 (0-0) | Swit Szczecin II | - | - | B |
| 05/04/26 | Swit Szczecin II | 1-3 (1-1) | Ina Insko | - | - | B |
| 14/03/26 | Blekitni Stargard II | 3-1 (2-0) | Swit Szczecin II | - | - | B |
| 16/11/25 | Swit Szczecin II | 6-0 (3-0) | Ina Goleniow | - | - | T |
| 25/10/25 | Swit Szczecin II | 0-3 (0-1) | MKS Sparta Gryfice | - | - | B |
| 12/10/25 | Swit Szczecin II | 7-3 (3-2) | Mechanik Bobolice | - | - | T |
| 28/09/25 | Swit Szczecin II | 1-0 (1-0) | Iskierka Szczecin | - | - | T |
| 20/09/25 | Baltyk Koszalin | 2-1 (1-0) | Swit Szczecin II | - | - | B |
| 30/08/25 | Swit Szczecin II | 1-0 (0-0) | Gavia Choszczno | - | - | T |
| 10/08/25 | Swit Szczecin II | 3-3 (2-2) | Biali Sadow | - | - | H |
Thành tích gần đây — Gwardia Koszalin
BTTBTTBBTB
Thắng 5 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 17/21 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Pogon Szczecin II | 6-1 (4-0) | Gwardia Koszalin | - | - | B |
| 13/06/26 | Swit Szczecin II | 1-2 (0-1) | Gwardia Koszalin | - | - | T |
| 04/10/25 | Mechanik Bobolice | 1-3 (0-1) | Gwardia Koszalin | - | - | T |
| 14/09/25 | Gwardia Koszalin | 0-1 (0-1) | Baltyk Koszalin | - | - | B |
| 30/08/25 | Gwardia Koszalin | 6-2 (2-1) | Ina Insko | - | - | T |
| 16/08/25 | Gwardia Koszalin | 1-0 (0-0) | Gryf Kamien Pomorski | - | - | T |
| 09/08/25 | Blekitni Stargard II | 4-1 (1-0) | Gwardia Koszalin | - | - | B |
| 26/07/25 | Rewal | 3-0 (1-0) | Gwardia Koszalin | - | - | B |
| 14/06/25 | Gwardia Koszalin | 3-0 (3-0) | Ina Goleniow | - | - | T |
| 31/05/25 | Gwardia Koszalin | 0-3 (0-3) | Biali Sadow | - | - | B |
| 24/05/25 | Chemik Police | 2-2 (0-1) | Gwardia Koszalin | - | - | H |
| 18/05/25 | Mechanik Bobolice | 3-2 (3-1) | Gwardia Koszalin | - | - | B |
| 04/05/25 | Gwardia Koszalin | 0-1 (0-1) | ZKS Kluczevia | - | - | B |
| 05/04/25 | Gwardia Koszalin | 0-1 (0-0) | Dab Debno | - | - | B |
| 21/03/25 | Gwardia Koszalin | 2-1 (0-1) | GKS Manowo | - | - | T |
| 08/03/25 | Gwardia Koszalin | 4-1 (3-0) | Blekitni Stargard II | - | - | T |
| 08/02/25 | Gwardia Koszalin | 1-0 (1-0) | Rewal | - | - | T |
| 01/02/25 | Gwardia Koszalin | 3-0 (1-0) | Gryf Slupsk | - | - | T |
| 16/11/24 | Gwardia Koszalin | 0-1 (0-0) | Baltyk Koszalin | - | - | B |
| 27/07/21 | Stargard Szczecinski | 2-3 (1-2) | Gwardia Koszalin | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
44
Phạt góc (HT)
12
Thẻ vàng
01
Sút bóng
189
Sút cầu môn
72
Tấn công
10670
Tấn công nguy hiểm
5430
Sút ngoài cầu môn
117
TL kiểm soát bóng
62%38%
TL kiểm soát bóng (HT)
63%37%
So Sánh Sức Mạnh
51 49
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B1T1 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
1 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Swit Szczecin II (9 trận)
Ghi 1.56 bàn/trậnMất 2.11 bàn/trận
Gwardia Koszalin (4 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 1.75 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 3 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Swit Szczecin II | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Wewbet | Sớm | 2.01 | 3.54 | 2.65 | 0.86 | 3.25 | 0.82 | 0.80 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 19.30 ↑ | 7.70 ↑ | 1.02 ↓ | 1.92 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | 0.51 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.32 | 3.37 | 2.52 | 0.88 | 3.25 | 0.83 | 0.78 | 0.00 | 0.93 |
| Live | 1.85 ↓ | 3.65 ↑ | 3.33 ↑ | 0.86 ↓ | 3.25 | 0.88 ↑ | 0.86 ↑ | 0.50 | 0.88 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.30 | 4.00 | 2.40 | 1.10 | 3.50 | 0.66 | 0.80 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 33.00 ↑ | 16.50 ↑ | 1.01 ↓ | 3.48 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | 0.59 ↓ | 0.00 | 1.28 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.25 | 4.00 | 2.40 | 0.90 | 3.25 | 0.90 | 0.80 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.90 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.30 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.85 | 3.70 | 3.20 | 1.05 | 3.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 101.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.