Kết quả bóng đá trận Szombathelyi Haladas vs Balatonalmadi SE, 22:30 ngày 09/08/2026
NB III (Hungary) · 22:30 ngày 09/08/2026
Szombathelyi Haladas 6 Kết thúc HT 2-1 1
Balatonalmadi SE
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 0
Địa điểm: Rohonci Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 34°C
Diễn biến trận đấu
| Szombathelyi Haladas | Phút | |
| Andras Jancso 1 - 0 ⚽ | 3' | |
| 36' | ||
| 44' | ⚽ 1 - 1 Roland Bako | |
| Zalan Szegedi 2 - 1 ⚽ | 45+1' | |
| HT 2-1 | ||
| Kolos Orban 3 - 1 ⚽ | 50' | |
| 60' | ||
| Leo Peter Moharos 4 - 1 ⚽ | 62' | |
| Kolos Orban 5 - 1 ⚽ | 73' | |
| Daniel Mihaly 6 - 1 ⚽ | 77' | |
| FT 6-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 6 | 1 |
| Hòa | 3 | 1 | 4 | 2 |
| Bại | 0 | 1 | 0 | 7 |
| Ghi bàn | 5 | 3 | 26 | 7 |
| Mất bàn | 5 | 6 | 10 | 29 |
| Điểm | 3 | 4 | 22 | 5 |
Chủ = Szombathelyi Haladas · Khách = Balatonalmadi SE
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Szombathelyi Haladas | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 13 (41%) | Thắng/Thắng | 1 (10%) |
| 10 (31%) | Hòa/Thắng | 2 (20%) |
| 3 (9%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (6%) | Hòa/Bại | 3 (30%) |
| 2 (6%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (6%) | Bại/Bại | 4 (40%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Szombathelyi Haladas 0 (0%)Hòa 0 (0%)Balatonalmadi SE 1 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/08/24 | Balatonalmadi SE | 3-0 (0-0) | Szombathelyi Haladas | - | - | B |
Thành tích gần đây — Szombathelyi Haladas
THBBTTHTTT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 22/10 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Tihany | 1-10 (0-4) | Szombathelyi Haladas | - | - | T |
| 26/07/26 | Szombathelyi Haladas | 1-1 (0-1) | SC Sopron | - | - | H |
| 19/07/26 | Szombathelyi Haladas | 0-1 (0-0) | Lecce | -3 | 4.25 | B |
| 10/07/26 | videoton FC fehervar | 3-0 (3-0) | Szombathelyi Haladas | - | - | B |
| 04/07/26 | Szombathelyi Haladas | 3-0 (3-0) | FC Ajka | - | - | T |
| 01/07/26 | Veszprem | 2-3 (0-0) | Szombathelyi Haladas | - | - | T |
| 24/05/26 | Papai Perutz | 1-1 (1-1) | Szombathelyi Haladas | - | - | H |
| 17/05/26 | Szombathelyi Haladas | 1-0 (1-0) | Zsambeki SK | - | - | T |
| 10/05/26 | Szombathelyi Haladas | 1-0 (1-0) | MTE Mosonmagyarovar | - | - | T |
| 03/05/26 | Ujpesti TE B | 1-2 (1-1) | Szombathelyi Haladas | - | - | T |
| 26/04/26 | Szombathelyi Haladas | 2-1 (2-0) | Budaorsi SC | - | - | T |
| 19/04/26 | Puskas Academy II | 2-4 (2-2) | Szombathelyi Haladas | - | - | T |
| 11/04/26 | Szombathelyi Haladas | 4-1 (2-0) | SC Sopron | - | - | T |
| 05/04/26 | Komarom VSE | 0-1 (0-0) | Szombathelyi Haladas | - | - | T |
| 29/03/26 | Szombathelyi Haladas | 1-0 (0-0) | Balatonfuredi FC | - | - | T |
| 22/03/26 | Tatabanya | 1-1 (1-0) | Szombathelyi Haladas | - | - | H |
| 14/03/26 | Szombathelyi Haladas | 1-0 (1-0) | Gyirmot SE | - | - | T |
| 08/03/26 | ETO Akademia | 2-4 (0-2) | Szombathelyi Haladas | - | - | T |
| 01/03/26 | Szombathelyi Haladas | 1-0 (0-0) | Dorogi FC | - | - | T |
| 21/02/26 | Gyirmot SE | 1-1 (0-0) | Szombathelyi Haladas | - | - | H |
Thành tích gần đây — Balatonalmadi SE
BTBTBTBHHT
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 17/15 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 8/2/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/07/26 | Dorogi FC | 4-1 (2-1) | Balatonalmadi SE | - | - | B |
| 15/07/26 | Balatonalmadi SE | 5-3 (0-0) | Balatonfuredi FC | - | - | T |
| 11/07/26 | Papai Perutz | 2-1 (0-0) | Balatonalmadi SE | - | - | B |
| 11/02/26 | Balatonalmadi SE | 1-0 (0-0) | Papai Perutz | - | - | T |
| 23/08/25 | Balatonalmadi SE | 1-2 (0-1) | Komarom VSE | - | - | B |
| 02/08/25 | Balatonalmadi SE | 5-0 (4-0) | Kormendi FC | - | - | T |
| 30/10/24 | Balatonalmadi SE | 0-4 (0-1) | Kisvarda FC | - | - | B |
| 14/09/24 | Balatonalmadi SE | 0-0 (0-0) | Papai Perutz | - | - | H |
| 25/08/24 | Zalaszentgroti VFC | 0-0 (0-0) | Balatonalmadi SE | - | - | H |
| 03/08/24 | Balatonalmadi SE | 3-0 (0-0) | Szombathelyi Haladas | - | - | T |
| 29/06/24 | Balatonalmadi SE | 0-2 (0-1) | Kelen SC | - | - | B |
| 17/02/24 | Balatonalmadi SE | 2-2 (0-0) | Balatonfuredi FC | - | - | H |
| 06/08/23 | Balatonalmadi SE | 0-3 (0-2) | Tatabanya | - | - | B |
| 28/08/21 | Balatonalmadi SE | 2-7 (1-2) | Veszprem | - | - | B |
| 08/08/21 | Tanakajd | 1-7 (1-4) | Balatonalmadi SE | - | - | T |
| 12/08/15 | Balatonalmadi SE | 0-5 (0-1) | Velence SE | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
30
Phạt góc (HT)
10
Thẻ vàng
11
Sút bóng
237
Sút cầu môn
112
Tấn công
10282
Tấn công nguy hiểm
5522
Sút ngoài cầu môn
125
TL kiểm soát bóng
62%38%
TL kiểm soát bóng (HT)
57%43%
So Sánh Sức Mạnh
71 29
89% So Sánh Đối đầu 11%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B1T1 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn3 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Szombathelyi Haladas (30 trận)
Ghi 2.13 bàn/trậnMất 0.93 bàn/trận
Balatonalmadi SE (15 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 2.40 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 6 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 4 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Szombathelyi Haladas | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1919 | Thành lập | |
| Rohonci | Sân nhà | |
| 18000 | Sức chứa | 0 |
| Michal Hipp | HLV | |
| Szombathely | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 1.37 | 4.50 | 7.25 | 1.10 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.25 ↓ | 6.00 ↑ | 9.50 ↑ | 0.95 ↓ | 3.50 | 0.70 ↑ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.34 | 4.40 | 6.80 | 0.91 | 3.25 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 1.23 ↓ | 5.60 ↑ | 9.20 ↑ | 0.76 ↓ | 3.25 | 0.92 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.31 | 4.29 | 6.25 | 0.94 | 3.25 | 0.74 | 0.91 | 1.50 | 0.77 |
| Live | 1.04 ↓ | 6.45 ↑ | 24.00 ↑ | 2.94 ↑ | 7.50 | 0.06 ↓ | 0.11 ↓ | 0.00 | 2.32 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.33 | 4.50 | 7.00 | 0.48 | 2.50 | 1.50 | - | - | - |
| Live | 1.22 ↓ | 5.25 ↑ | 11.00 ↑ | 0.40 ↓ | 2.50 | 1.70 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.26 | 4.90 | 7.25 | 0.66 | 3.00 | 0.87 | 0.82 | 1.50 | 0.71 |
| Live | 1.25 ↓ | 5.50 ↑ | 8.50 ↑ | 0.72 ↑ | 3.25 | 0.93 ↑ | 0.90 ↑ | 1.75 | 0.75 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.27 | 5.02 | 7.31 | 0.77 | 3.00 | 0.95 | 0.79 | 1.50 | 0.93 |
| Live | 1.06 ↓ | 8.73 ↑ | 30.48 ↑ | 2.46 ↑ | 7.50 | 0.26 ↓ | 2.11 ↑ | 0.25 | 0.32 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.33 | 4.60 | 7.25 | 1.15 | 3.50 | 0.61 | - | - | - |
| Live | 1.22 ↓ | 5.25 ↑ | 11.00 ↑ | 0.98 ↓ | 3.50 | 0.73 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.27 | 5.20 | 9.00 | 1.20 | 3.50 | 0.60 | 0.76 | 1.50 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 18.40 ↑ | 27.00 ↑ | 3.48 ↑ | 7.50 | 0.18 ↓ | 2.63 ↑ | 0.25 | 0.26 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.29 | 5.00 | 7.50 | 1.00 | 3.25 | 0.80 | 0.80 | 1.50 | 1.00 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 51.00 ↑ | 4.90 ↑ | 7.50 | 0.13 ↓ | 0.20 ↓ | 0.00 | 3.40 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.25 | 4.75 | 7.50 | 1.15 | 3.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 20.00 ↑ | 7.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1 1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Szombathelyi Haladas | +1 1/2 | 1 | 0 | 0 |
| Balatonalmadi SE | -1 1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).