Kết quả bóng đá trận Tatran Vsechovice vs FK Nove Sady, 21:30 ngày 16/08/2026
Group D League (Séc) · 21:30 ngày 16/08/2026
Tatran Vsechovice 6 Kết thúc HT 4-0 1
FK Nove Sady
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 2
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 27°C
Diễn biến trận đấu
| Tatran Vsechovice | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 4' | |
| 2 - 0 ⚽ | 8' | |
| 3 - 0 ⚽ | 22' | |
| 26' | ||
| 4 - 0 ⚽ | 36' | |
| 39' | ||
| HT 4-0 | ||
| 5 - 0 ⚽ | 50' | |
| 6 - 0 ⚽ | 52' | |
| 75' | ||
| 86' | ⚽ 6 - 1 | |
| FT 6-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 5 | 2 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 0 |
| Bại | 1 | 2 | 3 | 8 |
| Ghi bàn | 4 | 8 | 20 | 13 |
| Mất bàn | 4 | 9 | 14 | 40 |
| Điểm | 6 | 3 | 17 | 6 |
Chủ = Tatran Vsechovice · Khách = FK Nove Sady
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Tatran Vsechovice | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (42%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (18%) |
| 1 (8%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (8%) | Hòa/Hòa | 1 (9%) |
| 2 (17%) | Hòa/Bại | 3 (27%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (9%) |
| 1 (8%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (17%) | Bại/Bại | 4 (36%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Tatran Vsechovice 0 (0%)Hòa 2 (100%)FK Nove Sady 0 (0%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 2 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/10/23 | Tatran Vsechovice | 4-4 (2-0) | FK Nove Sady | - | - | H |
| 30/10/21 | FK Nove Sady | 3-3 (2-0) | Tatran Vsechovice | - | - | H |
Thành tích gần đây — Tatran Vsechovice
HTHBBTTBBT
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 17/15 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | Bridlicna | 2-2 (2-1) | Tatran Vsechovice | - | - | H |
| 09/08/26 | Sokol Lanzho | 0-1 (0-1) | Tatran Vsechovice | - | - | T |
| 24/07/26 | Tatran Vsechovice | 1-1 (0-0) | Unie Hlubina | - | - | H |
| 26/04/26 | Tatran Vsechovice | 1-2 (0-2) | Uhersky Brod | - | - | B |
| 19/04/26 | Slavicin | 2-1 (0-0) | Tatran Vsechovice | - | - | B |
| 12/04/26 | Tatran Vsechovice | 3-1 (1-0) | SFK Holesov | - | - | T |
| 05/04/26 | Sokol Lanzho | 1-2 (0-1) | Tatran Vsechovice | - | - | T |
| 28/02/26 | Vitkovice | 3-2 (1-1) | Tatran Vsechovice | - | - | B |
| 17/10/25 | SK Batov | 3-1 (1-1) | Tatran Vsechovice | - | - | B |
| 11/10/25 | Tatran Vsechovice | 3-0 (0-0) | Bzenec | - | - | T |
| 01/10/25 | Tatran Vsechovice | 4-1 (2-0) | Slavicin | - | - | T |
| 20/09/25 | Uhersky Brod | 2-0 (0-0) | Tatran Vsechovice | - | - | B |
| 06/09/25 | SFK Holesov | 1-5 (0-3) | Tatran Vsechovice | - | - | T |
| 31/08/25 | Tatran Vsechovice | 0-1 (0-0) | Sokol Lanzho | - | - | B |
| 24/08/25 | Kozlovice | 3-2 (3-0) | Tatran Vsechovice | - | - | B |
| 02/08/25 | Tatran Vsechovice | 4-2 (3-1) | Hanacka Slavia Kromeriz B | - | - | T |
| 25/07/25 | Tatran Vsechovice | 1-3 (0-3) | Unie Hlubina | - | - | B |
| 27/04/25 | Tatran Vsechovice | 4-2 (1-1) | SFK Holesov | - | - | T |
| 23/04/25 | Tatran Vsechovice | 1-4 (1-3) | Valasske Mezirici | - | - | B |
| 18/04/25 | TJ Skastice | 1-1 (0-0) | Tatran Vsechovice | - | - | H |
Thành tích gần đây — FK Nove Sady
BBTBHBBBTB
Thắng 2 (20%)Hòa 1 (10%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 6/21 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | FK Nove Sady | 0-6 (0-1) | Vitkovice | - | - | B |
| 08/08/26 | FK Nove Sady | 0-1 (0-0) | Slavicin | - | - | B |
| 26/07/26 | FK Nove Sady | 2-1 (0-1) | Sumperk | - | - | T |
| 23/05/26 | SFK Holesov | 4-0 (2-0) | FK Nove Sady | - | - | B |
| 11/04/26 | Sternberk | 0-0 (0-0) | FK Nove Sady | - | - | H |
| 04/04/26 | FK Nove Sady | 0-2 (0-0) | Brumov | - | - | B |
| 29/03/26 | FC Strani | 2-1 (0-1) | FK Nove Sady | - | - | B |
| 29/01/26 | Sumperk | 3-0 (0-0) | FK Nove Sady | - | - | B |
| 09/11/25 | TJ Skastice | 0-3 (0-3) | FK Nove Sady | - | - | T |
| 29/10/25 | FK Nove Sady | 0-2 (0-0) | FC Viktoria Plzen | - | - | B |
| 12/10/25 | Sokol Lanzho | 1-0 (0-0) | FK Nove Sady | - | - | B |
| 24/09/25 | FK Nove Sady | 3-2 (1-2) | Sigma Olomouc | - | - | T |
| 18/09/25 | MSK Breclav | 2-4 (1-4) | FK Nove Sady | - | - | T |
| 13/09/25 | Hanacka Slavia Kromeriz B | 2-1 (1-0) | FK Nove Sady | - | - | B |
| 27/08/25 | FS Trebic | 1-2 (1-1) | FK Nove Sady | - | - | T |
| 23/08/25 | FK Nove Sady | 0-1 (0-0) | FC Strani | - | - | B |
| 17/08/25 | SK Batov | 1-1 (1-1) | FK Nove Sady | - | - | H |
| 13/08/25 | FK Nove Sady | 1-1 (0-1) | Hlucin | - | - | H |
| 02/08/25 | FK Nove Sady | 0-1 (0-0) | Kozlovice | - | - | B |
| 27/07/25 | Rymarov | 3-5 (2-2) | FK Nove Sady | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
72
Phạt góc (HT)
42
Thẻ vàng
12
Sút bóng
184
Sút cầu môn
83
Tấn công
12579
Tấn công nguy hiểm
7725
Sút ngoài cầu môn
101
TL kiểm soát bóng
67%33%
TL kiểm soát bóng (HT)
72%28%
So Sánh Sức Mạnh
57 43
56% So Sánh Đối đầu 44%
Thành tích
Tất cả
T0 H2 B0T0 H2 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B0T0 H1 B0
Ghi
Tất cả
3.5 Bàn3.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
4 Bàn4 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Tatran Vsechovice (14 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 1.57 bàn/trận
FK Nove Sady (19 trận)
Ghi 1.32 bàn/trậnMất 2.95 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 4 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 6 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Tatran Vsechovice | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 1.43 | 4.50 | 6.00 | 0.75 | 3.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 1.30 ↓ | 5.50 ↑ | 8.00 ↑ | 0.80 ↑ | 3.50 | 0.85 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.27 | 4.40 | 6.80 | 0.76 | 3.50 | 0.88 | - | - | - |
| Live | 1.24 ↓ | 5.00 ↑ | 7.40 ↑ | 0.79 ↑ | 3.50 | 0.84 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.36 | 4.23 | 5.40 | 0.86 | 3.25 | 0.82 | 0.79 | 1.25 | 0.89 |
| Live | 1.03 ↓ | 8.15 ↑ | 16.10 ↑ | 1.02 ↑ | 7.00 | 0.72 ↓ | 0.72 ↓ | 0.50 | 1.02 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.40 | 4.40 | 5.75 | 0.33 | 2.50 | 2.10 | - | - | - |
| Live | 1.25 ↓ | 5.25 ↑ | 8.00 ↑ | 0.33 | 2.50 | 2.00 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.37 | 4.20 | 5.75 | 0.80 | 3.25 | 0.80 | 0.78 | 1.25 | 0.82 |
| Live | 1.20 ↓ | 6.25 ↑ | 10.00 ↑ | 0.82 ↑ | 3.75 | 0.82 ↑ | 0.74 ↓ | 2.00 | 0.91 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.41 | 4.53 | 5.05 | 0.83 | 3.50 | 0.88 | 0.83 | 1.25 | 0.88 |
| Live | 1.05 ↓ | 10.84 ↑ | 24.75 ↑ | 2.49 ↑ | 7.50 | 0.26 ↓ | 1.90 ↑ | 0.25 | 0.35 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.40 | 4.40 | 5.75 | 0.78 | 3.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 1.28 ↓ | 4.60 ↑ | 9.50 ↑ | 0.82 ↑ | 3.50 | 0.85 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.46 | 4.40 | 5.62 | 1.05 | 3.50 | 0.69 | 1.14 | 1.50 | 0.63 |
| Live | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 23.00 ↑ | 1.53 ↑ | 6.50 | 0.49 ↓ | 1.00 ↓ | 0.25 | 0.76 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.40 | 4.33 | 6.00 | 0.90 | 3.25 | 0.90 | 0.85 | 1.25 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 51.00 ↑ | 3.25 ↑ | 7.50 | 0.21 ↓ | 2.10 ↑ | 0.25 | 0.35 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.36 | 4.50 | 6.00 | 0.73 | 3.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 2.60 ↑ | 7.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1 1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Tatran Vsechovice | +1 1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| FK Nove Sady | -1 1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).