Kết quả bóng đá trận Teplice B vs Sokol Brozany, 16:00 ngày 16/08/2026
Ceska Fotbalova Liga (Séc) · 16:00 ngày 16/08/2026
Teplice B 5 Kết thúc HT 3-0 2
Sokol Brozany
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 4
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| Teplice B | Phút | |
| Patrik Kolar 0 - 1 ⚽ | 4' | |
| Tomas Vondrasek | 18' | |
| Artem Harzha 1 - 1 ⚽ | 21' | |
| Artem Harzha 2 - 1 ⚽ | 27' | |
| 31' | Kristian Majid | |
| HT 3-0 | ||
| 53' | Tomas Kolsky | |
| Artem Harzha 3 - 1 ⚽ | 55' | |
| 60' | ⚽ 3 - 2 Adam Krahula | |
| Josef Port | 62' | |
| 65' | ⚽ 3 - 3 Adam Stauber | |
| Lukas Vana 4 - 3 ⚽ | 90+2' | |
| FT 5-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 0 | 6 | 3 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 5 |
| Bại | 0 | 2 | 2 | 2 |
| Ghi bàn | 10 | 3 | 19 | 12 |
| Mất bàn | 2 | 9 | 15 | 14 |
| Điểm | 9 | 1 | 20 | 14 |
Chủ = Teplice B · Khách = Sokol Brozany
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Teplice B | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (57%) | Thắng/Thắng | 3 (30%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (10%) |
| 2 (29%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 2 (20%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (10%) |
| 1 (14%) | Bại/Bại | 3 (30%) |
Bảng xếp hạng
Teplice B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 3 | 0 | 1 | 10 | 7 | 9 | 2 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 5 | 2 | 3 | 7 |
| Sân khách | 3 | 2 | 0 | 1 | 5 | 5 | 6 | 2 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 12 | - | - |
Sokol Brozany
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 0 | 2 | 1 | 2 | 5 | 2 | 14 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 12 |
| Sân khách | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 5 | 1 | 10 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 7 | 6 | - | - |
Thành tích đối đầu (12 trận)
Teplice B 5 (42%)Hòa 1 (8%)Sokol Brozany 6 (50%)
Châu Á: Ăn 5 / Hòa 1 / Thua 6 Tài/Xỉu: Tài 10 / Hòa 0 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/04/26 | Teplice B | 1-1 (1-1) | Sokol Brozany | - | - | H |
| 28/10/25 | Sokol Brozany | 1-4 (1-2) | Teplice B | +0.5 | 2.75 | T |
| 16/03/25 | Sokol Brozany | 2-4 (1-1) | Teplice B | - | - | T |
| 18/08/24 | Teplice B | 0-2 (0-2) | Sokol Brozany | 0 | 3 | B |
| 10/03/24 | Sokol Brozany | 3-2 (1-0) | Teplice B | - | - | B |
| 13/08/23 | Teplice B | 2-3 (0-0) | Sokol Brozany | - | - | B |
| 05/03/23 | Sokol Brozany | 0-1 (0-1) | Teplice B | - | - | T |
| 07/08/22 | Teplice B | 1-2 (1-2) | Sokol Brozany | - | - | B |
| 22/05/22 | Sokol Brozany | 2-1 (0-0) | Teplice B | - | - | B |
| 09/10/21 | Teplice B | 3-0 (0-0) | Sokol Brozany | 0 | 3.25 | T |
| 23/08/20 | Sokol Brozany | 3-1 (3-1) | Teplice B | - | - | B |
| 02/11/19 | Teplice B | 4-1 (3-1) | Sokol Brozany | +1.25 | 3.25 | T |
Thành tích gần đây — Teplice B
BTTBTHHBTB
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 12/19 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/08/26 | Banik Most-Sous | 5-0 (3-0) | Teplice B | - | - | B |
| 01/08/26 | Teplice B | 2-1 (1-1) | Bohemians1905 B | - | - | T |
| 18/07/26 | Jablonec B | 1-3 (0-2) | Teplice B | - | - | T |
| 03/06/26 | Teplice B | 0-4 (0-3) | Arsenal Ceska Lipa | - | - | B |
| 30/05/26 | Mlada Boleslav B | 0-2 (0-0) | Teplice B | - | - | T |
| 24/05/26 | Teplice B | 1-1 (0-0) | Jablonec B | +0.75 | 3 | H |
| 20/05/26 | Slovan Velvary | 1-1 (1-1) | Teplice B | 0 | 3.25 | H |
| 17/05/26 | Slovan Liberec II | 4-1 (3-0) | Teplice B | -0.25 | 3.25 | B |
| 10/05/26 | Teplice B | 2-1 (1-1) | Velke Hamry | +0.5 | 2.75 | T |
| 06/05/26 | Banik Most-Sous | 1-0 (1-0) | Teplice B | -0.75 | 2.75 | B |
| 02/05/26 | Benatky Nad Jizerou | 3-0 (1-0) | Teplice B | - | - | B |
| 18/04/26 | Spolana Neratovice | 4-4 (2-4) | Teplice B | - | - | H |
| 11/04/26 | Teplice B | 1-1 (1-1) | Sokol Brozany | - | - | H |
| 05/04/26 | SK Zapy | 1-2 (1-1) | Teplice B | - | - | T |
| 29/03/26 | Teplice B | 2-1 (1-0) | Pardubice B | +0.5 | 3 | T |
| 21/03/26 | Jiskra Usti nad Orlici | 1-0 (0-0) | Teplice B | - | - | B |
| 15/03/26 | Teplice B | 1-1 (0-1) | FK Kolin | +1.25 | 3 | H |
| 08/03/26 | Teplice B | 0-1 (0-1) | SK Slovan Varnsdorf | - | - | B |
| 01/03/26 | Hradec Kralove B | 1-0 (1-0) | Teplice B | 0 | 2.75 | B |
| 21/02/26 | Teplice B | 1-0 (1-0) | Banik Most-Sous | +0.25 | 3 | T |
Thành tích gần đây — Sokol Brozany
BHTTHTHHHH
Thắng 3 (30%)Hòa 6 (60%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 11/10 (10 trận) Châu Á: 3/5/2 T/X: 7/2/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | Meteor Praha | 4-1 (3-1) | Sokol Brozany | - | - | B |
| 09/08/26 | Sokol Brozany | 0-0 (0-0) | FC Zenit Caslav | - | - | H |
| 01/08/26 | SK Slany | 0-2 (0-2) | Sokol Brozany | - | - | T |
| 29/07/26 | Sokol Brozany | 1-0 (1-0) | FK Usti nad Labem B | - | - | T |
| 18/07/26 | Dukla Praha B | 2-2 (0-1) | Sokol Brozany | - | - | H |
| 06/06/26 | Sokol Brozany | 1-0 (0-0) | Velke Hamry | - | - | T |
| 31/05/26 | Benatky Nad Jizerou | 2-2 (1-1) | Sokol Brozany | - | - | H |
| 20/05/26 | Mlada Boleslav B | 1-1 (0-0) | Sokol Brozany | -0.5 | 2.75 | H |
| 16/05/26 | Spolana Neratovice | 1-1 (1-0) | Sokol Brozany | - | - | H |
| 10/05/26 | Sokol Brozany | 0-0 (0-0) | FK Kolin | - | - | H |
| 06/05/26 | Sokol Brozany | 1-0 (0-0) | Jablonec B | - | - | T |
| 03/05/26 | Sokol Brozany | 1-0 (1-0) | SK Zapy | - | - | T |
| 26/04/26 | Pardubice B | 3-0 (0-0) | Sokol Brozany | -0.75 | 3 | B |
| 19/04/26 | Sokol Brozany | 3-1 (0-0) | Jiskra Usti nad Orlici | - | - | T |
| 11/04/26 | Teplice B | 1-1 (1-1) | Sokol Brozany | - | - | H |
| 05/04/26 | Sokol Brozany | 0-0 (0-0) | SK Slovan Varnsdorf | - | - | H |
| 01/04/26 | Velke Hamry | 0-0 (0-0) | Sokol Brozany | -0.75 | 2.75 | H |
| 28/03/26 | Slovan Velvary | 0-1 (0-1) | Sokol Brozany | - | - | T |
| 22/03/26 | Sokol Brozany | 2-2 (1-1) | Banik Most-Sous | - | - | H |
| 15/03/26 | Hradec Kralove B | 4-1 (1-1) | Sokol Brozany | -0.5 | 3 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
84
Phạt góc (HT)
51
Thẻ vàng
22
Sút bóng
136
Sút cầu môn
74
Tấn công
8183
Tấn công nguy hiểm
4550
Sút ngoài cầu môn
62
Đá phạt trực tiếp
1823
TL kiểm soát bóng
47%53%
TL kiểm soát bóng (HT)
54%46%
Phạm lỗi
2115
Việt vị
23
Quả ném biên
1421
So Sánh Sức Mạnh
51 49
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T5 H1 B6T6 H1 B5
Chủ khách tương đồng
T2 H1 B3T3 H1 B2
Ghi
Tất cả
2 Bàn1.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.8 Bàn1.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Teplice B (30 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
Sokol Brozany (30 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 1.57 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 5 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Teplice B | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.73 | 3.90 | 3.60 | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 0.83 | 0.50 | 0.98 |
| Live | 1.02 ↓ | 54.00 ↑ | 89.00 ↑ | 4.00 ↑ | 6.50 | 0.06 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.40 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.87 | 3.75 | 3.70 | 0.94 | 3.00 | 0.84 | 0.84 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 61.00 ↑ | 2.60 ↑ | 6.50 | 0.25 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.46 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.84 | 3.65 | 3.30 | 0.70 | 2.75 | 1.06 | 0.84 | 0.50 | 0.92 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 150.00 ↑ | 6.66 ↑ | 6.50 | 0.04 ↓ | 4.76 ↑ | 0.25 | 0.01 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.20 | 3.75 | 2.75 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 12.00 ↑ | 40.00 ↑ | 2.40 ↑ | 6.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.05 | 3.45 | 2.60 | 0.77 | 3.00 | 0.84 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 9.73 ↑ | 78.66 ↑ | 2.08 ↑ | 6.50 | 0.29 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.84 | 3.65 | 3.30 | 0.70 | 2.75 | 1.06 | 0.84 | 0.50 | 0.92 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 150.00 ↑ | 7.14 ↑ | 7.50 | 0.03 ↓ | 0.59 ↓ | 0.00 | 1.26 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.90 | 3.40 | 3.05 | 0.85 | 2.75 | 0.85 | 0.90 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 13.00 ↑ | 2.22 ↑ | 6.50 | 0.15 ↓ | 0.46 ↓ | 0.00 | 1.31 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.76 | 3.39 | 3.48 | 0.77 | 2.75 | 1.03 | 0.80 | 0.50 | 1.00 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.90 ↑ | 25.00 ↑ | 4.00 ↑ | 6.50 | 0.11 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.42 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.62 | 3.91 | 4.11 | 0.81 | 3.00 | 0.93 | 0.77 | 0.75 | 0.97 |
| Live | 1.04 ↓ | 6.55 ↑ | 31.00 ↑ | 2.32 ↑ | 6.50 | 0.21 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.29 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.91 | 3.40 | 3.20 | 0.65 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.60 ↓ | 2.50 | 1.10 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.47 | 4.10 | 4.70 | 0.76 | 3.00 | 0.76 | 0.71 | 0.75 | 0.81 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 6.61 ↑ | 6.50 | 0.03 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.74 | 3.76 | 3.76 | 0.98 | 3.00 | 0.78 | 0.95 | 0.75 | 0.81 |
| Live | 1.05 ↓ | 12.48 ↑ | 30.75 ↑ | 2.71 ↑ | 6.50 | 0.26 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.37 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.93 | 3.40 | 3.20 | 0.65 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 61.00 ↑ | 276.00 ↑ | 5.25 ↑ | 7.50 | 0.09 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.51 | 4.40 | 5.00 | 1.28 | 3.50 | 0.56 | 1.30 | 1.50 | 0.54 |
| Live | 1.01 ↓ | 17.90 ↑ | 28.00 ↑ | 2.79 ↑ | 6.50 | 0.24 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.42 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.65 | 4.10 | 3.80 | 0.83 | 3.00 | 0.98 | 0.83 | 0.75 | 0.98 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 4.00 ↑ | 6.50 | 0.17 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.43 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.70 | 3.60 | 3.80 | 0.57 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 91.00 ↑ | 151.00 ↑ | 2.80 ↑ | 6.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.