Kết quả bóng đá trận Tersana SC vs Raviena, 20:30 ngày 27/08/2026
Hạng 2 Ai Cập · 20:30 ngày 27/08/2026
Tersana SC 0 Kết thúc HT 0-0 0
Raviena
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 2
Thời tiết: Sương mù Nhiệt độ: 38°C
Diễn biến trận đấu
| Tersana SC | Phút | |
| 43' | ||
| 43' | ||
| 45' | ||
| 45+4' | ||
| HT 0-0 | ||
| 56' | ||
| 56' | ||
| FT 0-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 3 | 4 |
| Hòa | 2 | 2 | 5 | 4 |
| Bại | 0 | 1 | 2 | 2 |
| Ghi bàn | 2 | 1 | 10 | 11 |
| Mất bàn | 1 | 2 | 8 | 3 |
| Điểm | 5 | 2 | 14 | 16 |
Chủ = Tersana SC · Khách = Raviena
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Tersana SC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (16%) | Thắng/Thắng | 5 (15%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 2 (6%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 3 (9%) | Hòa/Thắng | 6 (18%) |
| 13 (41%) | Hòa/Hòa | 12 (36%) |
| 6 (19%) | Hòa/Bại | 6 (18%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (9%) | Bại/Bại | 1 (3%) |
Thành tích đối đầu (4 trận)
Tersana SC 2 (50%)Hòa 1 (25%)Raviena 1 (25%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 1 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/03/26 | Raviena | 2-1 (1-1) | Tersana SC | -0.25 | 1.5 | B |
| 24/10/25 | Tersana SC | 0-0 (0-0) | Raviena | 0 | 1.75 | H |
| 27/03/25 | Tersana SC | 1-0 (0-0) | Raviena | +0.25 | 1.75 | T |
| 18/11/24 | Raviena | 1-3 (0-0) | Tersana SC | -0.5 | 2 | T |
Thành tích gần đây — Tersana SC
THHHTHTBBH
Thắng 3 (30%)Hòa 5 (50%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 12/10 (10 trận) Châu Á: 3/4/3 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/08/26 | El Sekka El Hadid | 0-1 (0-1) | Tersana SC | -0.25 | 1.75 | T |
| 14/05/26 | El Entag Al Harby | 1-1 (1-1) | Tersana SC | 0 | 2 | H |
| 07/05/26 | Tersana SC | 0-0 (0-0) | Abo Qair Semads | -0.5 | 1.75 | H |
| 30/04/26 | Tanta | 2-2 (1-1) | Tersana SC | 0 | 1.75 | H |
| 23/04/26 | Tersana SC | 3-1 (3-0) | Asyut Petroleum | -0.25 | 1.5 | T |
| 17/04/26 | El Mansoura | 1-1 (1-1) | Tersana SC | 0 | 1.75 | H |
| 10/04/26 | Tersana SC | 1-0 (0-0) | Raya Ghazl SC | +0.5 | 1.5 | T |
| 03/04/26 | Baladiyet El Mahallah | 1-0 (1-0) | Tersana SC | -0.25 | 1.5 | B |
| 26/03/26 | Raviena | 2-1 (1-1) | Tersana SC | -0.25 | 1.5 | B |
| 14/03/26 | Tersana SC | 2-2 (1-1) | Telecom Egypt | - | - | H |
| 06/03/26 | Dayrot | 1-0 (1-0) | Tersana SC | 0 | 1.5 | B |
| 27/02/26 | Tersana SC | 3-3 (1-0) | Proxy SC | 0 | 1.75 | H |
| 12/02/26 | Aswan | 1-1 (1-0) | Tersana SC | 0 | 1.5 | H |
| 05/02/26 | Tersana SC | 0-0 (0-0) | Maleyat Kafr El Zayat | +0.25 | 1.75 | H |
| 29/01/26 | El Daklyeh | 0-0 (0-0) | Tersana SC | -0.25 | 1.75 | H |
| 22/01/26 | Tersana SC | 0-2 (0-0) | Olympic El Qanal | -0.5 | 1.75 | B |
| 15/01/26 | FC Masar | 0-2 (0-1) | Tersana SC | -0.5 | 1.75 | T |
| 08/01/26 | Tersana SC | 1-2 (1-1) | El Sekka El Hadid | 0 | 1.75 | B |
| 02/01/26 | Tersana SC | 4-1 (3-0) | El Entag Al Harby | +0.25 | 1.75 | T |
| 17/12/25 | Abo Qair Semads | 0-0 (0-0) | Tersana SC | -0.75 | 1.75 | H |
Thành tích gần đây — Raviena
HHTBTTHTTT
Thắng 6 (60%)Hòa 3 (30%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 14/3 (10 trận) Châu Á: 9/0/1 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/08/26 | Raviena | 1-1 (0-0) | Kahraba Ismailia | +0.25 | 2 | H |
| 14/05/26 | El Sekka El Hadid | 0-0 (0-0) | Raviena | +0.25 | 1.75 | H |
| 07/05/26 | Raviena | 3-0 (1-0) | El Entag Al Harby | +0.5 | 2 | T |
| 30/04/26 | Abo Qair Semads | 1-0 (0-0) | Raviena | -0.5 | 1.75 | B |
| 25/04/26 | Raviena | 4-0 (2-0) | Tanta | - | - | T |
| 17/04/26 | Asyut Petroleum | 0-1 (0-0) | Raviena | -0.25 | 1.5 | T |
| 10/04/26 | Raviena | 0-0 (0-0) | El Mansoura | +0.75 | 1.75 | H |
| 03/04/26 | Raya Ghazl SC | 0-2 (0-1) | Raviena | +0.25 | 1.75 | T |
| 26/03/26 | Raviena | 2-1 (1-1) | Tersana SC | +0.25 | 1.5 | T |
| 14/03/26 | Baladiyet El Mahallah | 0-1 (0-0) | Raviena | - | - | T |
| 06/03/26 | Telecom Egypt | 1-0 (0-0) | Raviena | 0 | 1.5 | B |
| 28/02/26 | Raviena | 0-0 (0-0) | Dayrot | - | - | H |
| 12/02/26 | Proxy SC | 0-0 (0-0) | Raviena | -0.25 | 1.75 | H |
| 06/02/26 | Raviena | 1-0 (0-0) | Aswan | +0.5 | 1.75 | T |
| 29/01/26 | Maleyat Kafr El Zayat | 1-1 (0-1) | Raviena | +0.25 | 1.75 | H |
| 22/01/26 | Raviena | 3-1 (1-0) | El Daklyeh | +0.25 | 1.75 | T |
| 15/01/26 | Olympic El Qanal | 2-0 (1-0) | Raviena | -0.5 | 1.75 | B |
| 08/01/26 | Raviena | 1-2 (1-1) | FC Masar | -0.25 | 1.75 | B |
| 02/01/26 | Raviena | 0-1 (0-0) | El Sekka El Hadid | +0.5 | 1.75 | B |
| 20/12/25 | El Entag Al Harby | 1-1 (0-0) | Raviena | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
12
Thẻ vàng
21
Sút bóng
112
Sút cầu môn
42
Tấn công
10282
Tấn công nguy hiểm
6335
Sút ngoài cầu môn
70
Đá phạt trực tiếp
1821
TL kiểm soát bóng
54%46%
TL kiểm soát bóng (HT)
51%49%
Phạm lỗi
1715
Việt vị
33
Quả ném biên
1918
So Sánh Sức Mạnh
47 53
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T2 H1 B1T1 H1 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B0T0 H1 B1
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn0.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.5 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Tersana SC (30 trận)
Ghi 0.97 bàn/trậnMất 0.87 bàn/trận
Raviena (30 trận)
Ghi 0.97 bàn/trậnMất 0.60 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Tersana SC (29 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 12 (41%)Hòa 6 (21%)Bại 11 (38%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 13 (45%)Hòa 2 (7%)Xỉu 14 (48%)
6 trận gần — Châu Á:
WVWVWV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UVUOOO
Raviena (26 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 9 (35%)Hòa 3 (12%)Bại 14 (54%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 13 (50%)Hòa 1 (4%)Xỉu 12 (46%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
VUOUUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Tersana SC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.00 | 2.70 | 2.49 | 0.93 | 1.75 | 0.83 | 1.02 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 10.00 ↑ | 1.08 ↓ | 13.00 ↑ | 6.50 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.80 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.88 | 2.70 | 2.63 | 0.91 | 1.75 | 0.81 | 0.93 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 17.00 ↑ | 3.75 ↑ | 0.50 | 0.16 ↓ | 0.37 ↓ | 0.00 | 1.90 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.64 | 2.49 | 2.94 | 1.01 | 1.75 | 0.75 | 0.78 | 0.00 | 0.98 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 7.14 ↑ | 0.50 | 0.03 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.37 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 3.00 | 2.55 | 2.75 | 0.65 | 1.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 7.00 ↑ | 1.15 ↓ | 14.00 ↑ | 3.80 ↑ | 0.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.80 | 2.40 | 2.55 | 0.85 | 1.75 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 7.12 ↑ | 1.11 ↓ | 14.15 ↑ | 3.69 ↑ | 0.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.65 | 2.55 | 2.85 | 0.89 | 1.75 | 0.87 | 0.95 | 0.00 | 0.81 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 7.69 ↑ | 0.50 | 0.02 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.36 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.80 | 2.65 | 2.59 | 0.93 | 1.75 | 0.77 | 0.92 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 13.50 ↑ | 1.01 ↓ | 17.00 ↑ | 4.76 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | 5.26 ↑ | 0.25 | 0.01 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.45 | 2.57 | 2.81 | 1.00 | 1.75 | 0.76 | 0.74 | 0.00 | 1.02 |
| Live | 8.00 ↑ | 1.07 ↓ | 11.00 ↑ | 4.54 ↑ | 0.50 | 0.08 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.42 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.73 | 2.58 | 2.76 | 0.87 | 1.75 | 0.87 | 0.89 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 13.60 ↑ | 1.02 ↓ | 23.00 ↑ | 4.15 ↑ | 0.50 | 0.02 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.36 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.90 | 2.62 | 2.60 | 2.20 | 2.50 | 0.30 | - | - | - |
| Live | 15.00 ↑ | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 0.02 ↓ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.40 | 2.75 | 2.85 | 0.64 | 1.75 | 0.90 | 0.64 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 18.00 ↑ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.94 | 2.50 | 2.69 | 0.95 | 1.75 | 0.80 | 0.96 | 0.00 | 0.79 |
| Live | 10.15 ↑ | 1.08 ↓ | 16.73 ↑ | 3.02 ↑ | 0.50 | 0.23 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.72 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.87 | 2.60 | 2.55 | 0.66 | 1.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 29.00 ↑ | 1.30 ↑ | 0.50 | 0.52 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.42 | 2.88 | 2.94 | 1.75 | 2.50 | 0.40 | 0.80 | 0.00 | 0.91 |
| Live | 24.00 ↑ | 1.02 ↓ | 24.00 ↑ | 6.98 ↑ | 0.50 | 0.06 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.82 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.40 | 2.88 | 2.88 | 0.80 | 1.75 | 1.00 | 1.05 | 0.00 | 0.75 |
| Live | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 12.00 ↑ | 0.50 | 0.04 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.75 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 3.30 | 2.50 | 2.40 | 0.70 | 1.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 21.00 ↑ | 1.03 ↓ | 29.00 ↑ | 14.00 ↑ | 0.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Tersana SC | 0 | 1 | 0 | 0 |
| Raviena | 0 | 0 | 1 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).