Kết quả bóng đá trận Teruel vs Villarreal B, 02:00 ngày 23/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 02:00 ngày 23/08/2026
Teruel 0 Kết thúc HT 0-2 2
Villarreal B
🟨 3 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 2
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 26℃~27℃
Diễn biến trận đấu
| Teruel | Phút | |
| 30' | ⚽ 0 - 1 Pablo Pascual | |
| 37' | ⚽ 0 - 2 Albert Garcia | |
| HT 0-2 | ||
| FT 0-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 3 | 2 | 7 |
| Hòa | 1 | 0 | 3 | 1 |
| Bại | 2 | 0 | 5 | 2 |
| Ghi bàn | 1 | 6 | 5 | 18 |
| Mất bàn | 5 | 1 | 12 | 9 |
| Điểm | 1 | 9 | 9 | 22 |
Chủ = Teruel · Khách = Villarreal B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Teruel | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (14%) | Thắng/Thắng | 5 (83%) |
| 1 (14%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (29%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (43%) | Bại/Bại | 1 (17%) |
Thành tích đối đầu (5 trận)
Teruel 3 (60%)Hòa 0 (0%)Villarreal B 2 (40%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 1 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/03/26 | Teruel | 1-0 (0-0) | Villarreal B | 0 | 2 | T |
| 08/12/25 | Villarreal B | 1-2 (0-0) | Teruel | -0.25 | 2 | T |
| 07/08/25 | Teruel | 2-1 (0-1) | Villarreal B | -0.25 | 2.5 | T |
| 19/04/19 | Teruel | 0-2 (0-2) | Villarreal B | 0 | 2 | B |
| 01/12/18 | Villarreal B | 3-0 (1-0) | Teruel | -0.75 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Teruel
BTHTBBHBHB
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 6/13 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | SD Huesca | 3-1 (2-0) | Teruel | -0.5 | 2 | B |
| 12/08/26 | Valencia CF Mestalla | 0-1 (0-1) | Teruel | -1.75 | 3 | T |
| 09/08/26 | Teruel | 0-0 (0-0) | Castellon B | +1 | 2.5 | H |
| 05/08/26 | Teruel | 2-1 (1-1) | Atletico Levante | +1 | 2.25 | T |
| 30/07/26 | ASA Luanda | 2-0 (1-0) | Teruel | - | - | B |
| 22/05/26 | UD Marbella | 3-1 (3-1) | Teruel | 0 | 2 | B |
| 17/05/26 | Teruel | 0-0 (0-0) | Atletico Sanluqueno | +0.75 | 2 | H |
| 10/05/26 | Antequera CF | 1-0 (1-0) | Teruel | -0.5 | 2 | B |
| 03/05/26 | Teruel | 0-0 (0-0) | SD Tarazona | +0.25 | 1.75 | H |
| 26/04/26 | Hercules | 3-1 (2-0) | Teruel | -0.25 | 2 | B |
| 19/04/26 | Teruel | 0-0 (0-0) | Atletico de Madrid B | 0 | 2 | H |
| 12/04/26 | CE Europa | 1-0 (0-0) | Teruel | -0.5 | 2.5 | B |
| 04/04/26 | Teruel | 1-0 (1-0) | Gimnastic Tarragona | +0.5 | 2 | T |
| 28/03/26 | Real Betis B | 2-2 (1-1) | Teruel | 0 | 2 | H |
| 22/03/26 | Teruel | 1-2 (1-0) | AD Alcorcon | 0 | 1.75 | B |
| 15/03/26 | FC Cartagena | 0-0 (0-0) | Teruel | -0.5 | 1.75 | H |
| 08/03/26 | Teruel | 1-0 (0-0) | Villarreal B | 0 | 2 | T |
| 02/03/26 | Algeciras | 0-0 (0-0) | Teruel | -0.25 | 1.75 | H |
| 26/02/26 | Juventud Torremolinos CF | 2-2 (1-1) | Teruel | -0.25 | 1.75 | H |
| 23/02/26 | Teruel | 1-0 (1-0) | Ibiza Eivissa | -0.25 | 1.75 | T |
Thành tích gần đây — Villarreal B
TBTTBTHTHT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 18/11 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/08/26 | Villarreal B | 2-0 (1-0) | Gimnastic Tarragona | +0.25 | 2.25 | T |
| 16/08/26 | Villarreal B | 0-2 (0-1) | Real Zaragoza | - | - | B |
| 07/08/26 | CF Intercity | 2-4 (1-2) | Villarreal B | +0.5 | 2.5 | T |
| 05/08/26 | Eldense | 1-3 (1-2) | Villarreal B | -0.25 | 2.5 | T |
| 07/06/26 | Zamora CF | 2-0 (1-0) | Villarreal B | -0.25 | 2.5 | B |
| 01/06/26 | Villarreal B | 2-0 (2-0) | Zamora CF | +0.25 | 2 | T |
| 23/05/26 | Atletico Sanluqueno | 1-1 (1-1) | Villarreal B | +1.25 | 2.5 | H |
| 17/05/26 | Villarreal B | 2-0 (2-0) | Sevilla Atletico | +1.75 | 2.5 | T |
| 10/05/26 | CE Europa | 3-3 (1-2) | Villarreal B | -0.25 | 2.25 | H |
| 03/05/26 | Villarreal B | 1-0 (1-0) | Hercules | +0.5 | 2.25 | T |
| 25/04/26 | Villarreal B | 0-0 (0-0) | Ibiza Eivissa | +0.25 | 2.25 | H |
| 19/04/26 | AD Alcorcon | 2-3 (1-1) | Villarreal B | -0.5 | 2.25 | T |
| 12/04/26 | Villarreal B | 4-0 (1-0) | Algeciras | +0.25 | 2.25 | T |
| 04/04/26 | UD Marbella | 0-1 (0-0) | Villarreal B | -0.25 | 2 | T |
| 29/03/26 | Villarreal B | 1-1 (0-0) | Sabadell | 0 | 2 | H |
| 22/03/26 | Antequera CF | 0-1 (0-0) | Villarreal B | -0.25 | 2 | T |
| 14/03/26 | Villarreal B | 2-2 (1-1) | Juventud Torremolinos CF | +0.75 | 2 | H |
| 08/03/26 | Teruel | 1-0 (0-0) | Villarreal B | 0 | 2 | B |
| 05/03/26 | Villarreal B | 2-0 (1-0) | Eldense | 0 | 2 | T |
| 02/03/26 | Villarreal B | 1-1 (1-1) | Real Murcia | +0.25 | 1.75 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
42
Phạt góc (HT)
11
Thẻ vàng
32
Sút bóng
86
Sút cầu môn
43
Tấn công
8597
Tấn công nguy hiểm
2330
Sút ngoài cầu môn
43
TL kiểm soát bóng
46%54%
TL kiểm soát bóng (HT)
38%62%
So Sánh Sức Mạnh
38 62
44% So Sánh Đối đầu 56%
Thành tích
Tất cả
T3 H0 B2T2 H0 B3
Chủ khách tương đồng
T2 H0 B1T1 H0 B2
Ghi
Tất cả
1 Bàn1.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Teruel (30 trận)
Ghi 0.63 bàn/trậnMất 0.97 bàn/trận
Villarreal B (30 trận)
Ghi 1.60 bàn/trậnMất 0.77 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Teruel | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1945 | Thành lập | 1999 |
| Estadio de Pinilla | Sân nhà | Ciudad deportiva del Villarreal |
| 2000 | Sức chứa | 5000 |
| HLV | Miguel Alvarez Jurado | |
| Teruel | Khu vực | Castellon de la Plana |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 2.20 | 3.20 | 2.92 | 1.17 | 2.50 | 0.58 | 0.62 | 0.00 | 1.10 |
| Live | 2.20 | 3.20 | 2.92 | 1.17 | 2.50 | 0.58 | 0.62 | 0.00 | 1.10 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Teruel | 0 | 0 | 1 | 1 |
| Villarreal B | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).