Kết quả bóng đá trận Teuta Durres vs Skenderbeu Korca, 23:30 ngày 10/10/2026
Super league (Albania) · 23:30 ngày 10/10/2026
Teuta Durres 2 Kết thúc HT 2-0 0
Skenderbeu Korca
🟨 3 - 2 🟥 1 - 0 ⛳ 2 - 3
Nhiệt độ: 21℃~22℃
Diễn biến trận đấu
| Teuta Durres | Phút | |
| Vasilios Zogos | 3' | |
| Kallaku S. 1 - 0 ⚽ | 16' | |
| 2 - 0 ⚽ | 31' | |
| Martelo P. 3 - 0 ⚽ | 32' | |
| Martelo P. 4 - 0 ⚽ | 32' | |
| 35' | Charles B. | |
| Kallaku S. | 42' | |
| HT 2-0 | ||
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 1 | 8 | 4 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 3 |
| Bại | 0 | 1 | 1 | 3 |
| Ghi bàn | 9 | 5 | 21 | 15 |
| Mất bàn | 0 | 4 | 4 | 11 |
| Điểm | 9 | 4 | 25 | 15 |
Chủ = Teuta Durres · Khách = Skenderbeu Korca
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Teuta Durres | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (27%) | Thắng/Thắng | 2 (18%) |
| 1 (9%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (9%) | Hòa/Thắng | 2 (18%) |
| 3 (27%) | Hòa/Hòa | 2 (18%) |
| 2 (18%) | Hòa/Bại | 3 (27%) |
| 1 (9%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (9%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 1 (9%) |
Bảng xếp hạng
Teuta Durres
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 36 | 9 | 15 | 12 | 32 | 37 | 42 | 8 |
| Sân nhà | 18 | 5 | 8 | 5 | 20 | 20 | 23 | 8 |
| Sân khách | 18 | 4 | 7 | 7 | 12 | 17 | 19 | 7 |
Skenderbeu Korca
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 33 | 24 | 5 | 4 | 57 | 25 | 77 | 2 |
| Sân nhà | 17 | 13 | 2 | 2 | 33 | 13 | 41 | 2 |
| Sân khách | 16 | 11 | 3 | 2 | 24 | 12 | 36 | 1 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
22
Thẻ vàng
21
Sút bóng
100
Sút cầu môn
60
Sút ngoài cầu môn
40
TL kiểm soát bóng
63%37%
Phạm lỗi
107
Việt vị
02
Quả ném biên
811
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Teuta Durres (30 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 0.90 bàn/trận
Skenderbeu Korca (30 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 0.83 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Teuta Durres | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1925 | Thành lập | |
| Niko Dovana Stadium | Sân nhà | Stadiumi Skenderbeu |
| 12000 | Sức chứa | 0 |
| Edlir Tetova | HLV | |
| DURRES | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 1.55 | 3.55 | 5.75 | 0.90 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.55 | 3.65 ↑ | 5.50 ↓ | 1.05 ↑ | 2.50 | 0.65 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.55 | 3.70 | 4.90 | 0.92 | 2.25 | 0.84 | 0.97 | 1.00 | 0.79 |
| Live | 1.01 ↓ | 6.50 ↑ | 200.00 ↑ | 4.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.84 ↓ | 0.00 | 0.92 ↑ | |
| 18Bet | Sớm | 1.46 | 3.50 | 6.00 | 0.76 | 2.25 | 0.76 | 0.81 | 1.00 | 0.71 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 4.42 ↑ | 2.75 | 0.09 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 1.51 | 3.45 | 6.61 | 1.15 | 2.50 | 0.63 | 1.30 | 1.25 | 0.55 |
| Live | 1.01 ↓ | 17.90 ↑ | 28.00 ↑ | 5.46 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 0.98 ↓ | 0.00 | 0.78 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.50 | 3.50 | 6.00 | 0.95 | 2.25 | 0.85 | 0.93 | 1.00 | 0.88 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 7.40 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.80 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Teuta Durres | +1 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Skenderbeu Korca | -1 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).