Kết quả bóng đá trận Three Bridges vs Carshalton Athletic FC, 21:00 ngày 31/08/2026
Ryman(Isthmian) League Ngoại hạng Anh · 21:00 ngày 31/08/2026
Three Bridges 3 Kết thúc HT 2-1 2
Carshalton Athletic FC
🟨 0 - 0 🟥 1 - 1 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 21°C
Diễn biến trận đấu
| Three Bridges | Phút | |
| Kevin Rivera 1 - 0 ⚽ | 3' | |
| Leighton N. 2 - 0 ⚽ | 11' | |
| 13' | ⚽ 2 - 1 Tope Fadahunsi | |
| HT 2-1 | ||
| Charlie Barnett 3 - 1 ⚽ | 57' | |
| 62' | Renedi Masampu | |
| Adeyinka Ayodeji | 64' | |
| 90+4' | ⚽ 3 - 2 Nathan Young Coombes | |
| FT 3-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 9 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 1 | 5 |
| Hòa | 1 | 0 | 1 | 1 |
| Bại | 1 | 1 | 7 | 4 |
| Ghi bàn | 5 | 6 | 11 | 15 |
| Mất bàn | 5 | 4 | 23 | 12 |
| Điểm | 4 | 6 | 4 | 16 |
Chủ = Three Bridges · Khách = Carshalton Athletic FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Three Bridges | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (11%) | Thắng/Thắng | 4 (36%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (9%) |
| 1 (11%) | Thắng/Bại | 1 (9%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 2 (18%) |
| 2 (22%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (11%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (44%) | Bại/Bại | 3 (27%) |
Bảng xếp hạng
Three Bridges
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 1 | 1 | 4 | 11 | 18 | 4 | 18 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 0 | 2 | 6 | 10 | 3 | 19 |
| Sân khách | 3 | 0 | 1 | 2 | 5 | 8 | 1 | 18 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 10 | 16 | - | - |
Carshalton Athletic FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 5 | 0 | 1 | 12 | 5 | 15 | 2 |
| Sân nhà | 3 | 3 | 0 | 0 | 6 | 1 | 9 | 2 |
| Sân khách | 3 | 2 | 0 | 1 | 6 | 4 | 6 | 5 |
| 6 gần | 6 | 5 | 1 | 0 | 11 | 3 | - | - |
Thành tích gần đây — Three Bridges
HBBBBTBBTB
Thắng 2 (20%)Hòa 1 (10%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 14/26 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Dulwich Hamlet | 2-2 (1-0) | Three Bridges | - | - | H |
| 22/08/26 | Three Bridges | 1-5 (0-2) | Aveley | - | - | B |
| 15/08/26 | Chatham Town | 3-1 (1-0) | Three Bridges | - | - | B |
| 12/08/26 | Eastbourne Borough | 3-2 (3-0) | Three Bridges | - | - | B |
| 08/08/26 | Three Bridges | 2-3 (2-1) | Dartford | - | - | B |
| 22/10/25 | VCD Athletic | 0-2 (0-1) | Three Bridges | - | - | T |
| 06/09/25 | Ascot United | 2-0 (2-0) | Three Bridges | 0 | 2.75 | B |
| 30/08/25 | Three Bridges | 0-2 (0-0) | Walton Hersham | - | - | B |
| 13/08/25 | East Grinstead Town | 1-4 (1-3) | Three Bridges | +0.75 | 3 | T |
| 09/07/25 | Three Bridges | 0-5 (0-3) | Crawley Town | -2.25 | 3.75 | B |
| 15/02/25 | Lancing | 0-2 (0-1) | Three Bridges | - | - | T |
| 22/01/25 | Three Bridges | 3-0 (2-0) | Lancing | - | - | T |
| 15/01/25 | Three Bridges | 4-3 (2-0) | Eastbourne Town | - | - | T |
| 27/11/24 | Herne Bay | 4-3 (2-1) | Three Bridges | -0.25 | 3.25 | B |
| 25/09/24 | Eastbourne Town | 2-2 (1-1) | Three Bridges | -0.25 | 3.5 | H |
| 21/09/24 | Three Bridges | 0-3 (0-2) | Herne Bay | - | - | B |
| 07/09/24 | Three Bridges | 2-1 (0-0) | Hythe Town | - | - | T |
| 31/08/24 | Ashford Utd | 6-1 (3-0) | Three Bridges | - | - | B |
| 03/08/24 | Horsham | 3-1 (2-0) | Three Bridges | -1.25 | 3.25 | B |
| 27/07/24 | Chatham Town | 5-0 (3-0) | Three Bridges | - | - | B |
Thành tích gần đây — Carshalton Athletic FC
TTTTTHBBBT
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 17/9 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Carshalton Athletic FC | 2-0 (1-0) | Brentwood Town | - | - | T |
| 22/08/26 | Stanway Rovers | 1-2 (1-1) | Carshalton Athletic FC | - | - | T |
| 15/08/26 | Carshalton Athletic FC | 2-1 (1-0) | Cray Wanderers | - | - | T |
| 11/08/26 | Carshalton Athletic FC | 2-0 (1-0) | Wingate Finchley | +0.5 | 2.75 | T |
| 08/08/26 | Whyteleafe | 0-2 (0-1) | Carshalton Athletic FC | - | - | T |
| 01/08/26 | Dover Athletic | 1-1 (0-1) | Carshalton Athletic FC | - | - | H |
| 18/07/26 | Hanworth Villa | 2-1 (0-1) | Carshalton Athletic FC | - | - | B |
| 15/07/26 | Carshalton Athletic FC | 1-3 (0-2) | Farnborough Town | - | - | B |
| 11/07/26 | Carshalton Athletic FC | 0-1 (0-1) | Hampton Richmond Borough | - | - | B |
| 04/07/26 | Carshalton Athletic FC | 4-0 (0-0) | Bromley | - | - | T |
| 25/04/26 | Carshalton Athletic FC | 1-0 (1-0) | St Albans City | - | - | T |
| 18/04/26 | Aveley | 0-0 (0-0) | Carshalton Athletic FC | - | - | H |
| 11/04/26 | Carshalton Athletic FC | 2-4 (1-1) | Brentwood Town | - | - | B |
| 06/04/26 | Dulwich Hamlet | 2-1 (2-0) | Carshalton Athletic FC | - | - | B |
| 04/04/26 | Carshalton Athletic FC | 2-2 (1-0) | Dartford | - | - | H |
| 28/03/26 | Folkestone | 3-3 (1-3) | Carshalton Athletic FC | - | - | H |
| 21/03/26 | Carshalton Athletic FC | 4-1 (2-0) | Wingate Finchley | - | - | T |
| 14/03/26 | Cheshunt | 0-1 (0-0) | Carshalton Athletic FC | - | - | T |
| 07/03/26 | Carshalton Athletic FC | 3-1 (1-1) | Canvey Island | - | - | T |
| 28/02/26 | Potters Bar Town | 2-1 (2-1) | Carshalton Athletic FC | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Chưa có số liệu.
So Sánh Sức Mạnh
42 58
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Three Bridges (9 trận)
Ghi 1.22 bàn/trậnMất 2.56 bàn/trận
Carshalton Athletic FC (30 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Carshalton Athletic FC (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Three Bridges | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 3.35 | 3.65 | 1.95 | 0.60 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 2.95 ↓ | 3.75 ↑ | 2.00 ↑ | 0.60 | 2.50 | 1.10 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 3.05 | 3.45 | 1.84 | 0.76 | 2.75 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 2.85 ↓ | 3.65 ↑ | 1.96 ↑ | 0.75 ↓ | 2.75 | 0.89 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 3.20 | 3.47 | 1.94 | 0.83 | 2.75 | 0.91 | 0.80 | -0.50 | 0.94 |
| Live | 3.18 ↓ | 3.51 ↑ | 1.93 ↓ | 0.79 ↓ | 2.75 | 0.95 ↑ | 0.81 ↑ | -0.50 | 0.93 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.10 | 3.75 | 1.85 | 0.65 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 2.87 ↓ | 3.60 ↓ | 2.05 ↑ | 0.65 | 2.50 | 1.10 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.50 | 3.60 | 1.74 | 0.71 | 2.75 | 0.81 | 0.81 | -0.50 | 0.71 |
| Live | 3.10 ↓ | 3.70 ↑ | 1.95 ↑ | 0.77 ↑ | 2.75 | 0.88 ↑ | 0.76 ↓ | -0.50 | 0.89 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 4.23 | 4.03 | 1.61 | 0.78 | 2.75 | 0.99 | 0.98 | -0.75 | 0.79 |
| Live | 2.94 ↓ | 4.16 ↑ | 1.95 ↑ | 1.01 ↑ | 3.00 | 0.79 ↓ | 0.83 ↓ | -0.50 | 0.96 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 3.10 | 3.75 | 1.85 | 0.63 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 2.85 ↓ | 3.60 ↓ | 2.00 ↑ | 0.63 | 2.50 | 1.10 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.44 | 3.70 | 1.89 | 0.80 | 2.75 | 0.89 | 0.65 | -0.75 | 1.10 |
| Live | 2.97 ↓ | 3.96 ↑ | 1.95 ↑ | 0.58 ↓ | 2.50 | 1.21 ↑ | 0.94 ↑ | -0.25 | 0.75 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.25 | 3.70 | 1.90 | 0.83 | 2.75 | 0.98 | 0.85 | -0.50 | 0.95 |
| Live | 3.40 ↑ | 3.60 ↓ | 1.85 ↓ | 0.83 | 2.75 | 0.98 | 0.88 ↑ | -0.50 | 0.93 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Three Bridges | -1/2 | 0 | 0 | 1 |
| Carshalton Athletic FC | +1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).