Kết quả bóng đá trận Tijuana U19 vs Unam Pumas U19, 02:45 ngày 29/08/2026
Liga MX U19 (Mexico) · 02:45 ngày 29/08/2026
Tijuana U19 1 Kết thúc HT 1-1 1
Unam Pumas U19
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 2
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 29°C
Diễn biến trận đấu
| Tijuana U19 | Phút | |
| 12' | ⚽ 0 - 1 | |
| 13' | ⚽ 0 - 2 | |
| 13' | ⚽ 0 - 3 | |
| 1 - 3 ⚽ | 21' | |
| 2 - 3 ⚽ | 21' | |
| 22' | ||
| 22' | ||
| HT 1-1 | ||
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 5 | 5 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 3 |
| Bại | 1 | 0 | 3 | 2 |
| Ghi bàn | 4 | 4 | 14 | 16 |
| Mất bàn | 4 | 1 | 10 | 12 |
| Điểm | 4 | 7 | 17 | 18 |
Chủ = Tijuana U19 · Khách = Unam Pumas U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Tijuana U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (26%) | Thắng/Thắng | 4 (21%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 1 (5%) |
| 4 (17%) | Hòa/Thắng | 2 (11%) |
| 5 (22%) | Hòa/Hòa | 5 (26%) |
| 1 (4%) | Hòa/Bại | 2 (11%) |
| 6 (26%) | Bại/Bại | 5 (26%) |
Thành tích đối đầu (3 trận)
Tijuana U19 1 (33%)Hòa 1 (33%)Unam Pumas U19 1 (33%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/11/25 | Unam Pumas U19 | 1-2 (0-0) | Tijuana U19 | - | - | T |
| 26/02/25 | Tijuana U19 | 2-2 (1-0) | Unam Pumas U19 | +0.25 | 2.5 | H |
| 23/09/24 | Unam Pumas U19 | 1-0 (0-0) | Tijuana U19 | - | - | B |
Thành tích gần đây — Tijuana U19
BTBTTTTBHB
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 15/12 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Chivas Guadalajara U19 | 3-1 (2-0) | Tijuana U19 | - | - | B |
| 17/08/26 | Tijuana U19 | 2-0 (1-0) | CDSyC Cruz Azul U19 | +0.75 | 2.5 | T |
| 09/08/26 | Tijuana U19 | 1-2 (1-1) | Leon U19 | - | - | B |
| 17/07/26 | Tijuana U19 | 2-0 (1-0) | Tigres UANL U19 | 0 | 2.25 | T |
| 18/05/26 | Santos Laguna U19 | 0-1 (0-0) | Tijuana U19 | - | - | T |
| 15/05/26 | Tijuana U19 | 3-1 (2-0) | Santos Laguna U19 | +0.25 | 3 | T |
| 03/05/26 | Juarez FC U19 | 0-1 (0-0) | Tijuana U19 | - | - | T |
| 26/04/26 | Chivas Guadalajara U19 | 2-1 (1-0) | Tijuana U19 | - | - | B |
| 23/04/26 | Tijuana U19 | 1-1 (1-1) | Pachuca U19 | - | - | H |
| 19/04/26 | CDSyC Cruz Azul U19 | 3-2 (2-0) | Tijuana U19 | - | - | B |
| 04/04/26 | Tijuana U19 | 1-2 (0-1) | Tigres UANL U19 | +0.25 | 2.25 | B |
| 21/03/26 | Necaxa U19 | 1-2 (1-1) | Tijuana U19 | 0 | 2.75 | T |
| 15/03/26 | Leon U19 | 1-2 (1-2) | Tijuana U19 | - | - | T |
| 09/03/26 | Tijuana U19 | 2-1 (2-0) | Santos Laguna U19 | - | - | T |
| 05/03/26 | Club Atletico Atlas U19 | 0-0 (0-0) | Tijuana U19 | - | - | H |
| 23/02/26 | Tijuana U19 | 3-2 (3-1) | Mazatlan FC U19 | - | - | T |
| 14/02/26 | Toluca U19 | 2-1 (1-0) | Tijuana U19 | - | - | B |
| 07/02/26 | Tijuana U19 | 2-2 (2-1) | Puebla U19 | +0.75 | 2.75 | H |
| 01/02/26 | Monterrey U19 | 1-1 (0-0) | Tijuana U19 | - | - | H |
| 18/01/26 | Tijuana U19 | 1-2 (0-1) | Atletico San Luis U19 | - | - | B |
Thành tích gần đây — Unam Pumas U19
TTTHTBHTBH
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 16/12 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/08/26 | Unam Pumas U19 | 1-0 (1-0) | Necaxa U19 | - | - | T |
| 17/08/26 | Unam Pumas U19 | 2-0 (1-0) | Queretaro U19 | +0.75 | 3 | T |
| 01/08/26 | Juarez FC U19 | 1-3 (0-2) | Unam Pumas U19 | - | - | T |
| 22/07/26 | Toluca U19 | 1-1 (1-1) | Unam Pumas U19 | - | - | H |
| 19/07/26 | Unam Pumas U19 | 2-0 (0-0) | Pachuca U19 | - | - | T |
| 26/04/26 | Pachuca U19 | 5-2 (3-0) | Unam Pumas U19 | - | - | B |
| 22/04/26 | Unam Pumas U19 | 1-1 (1-1) | Juarez FC U19 | -0.5 | 2.5 | H |
| 13/04/26 | Unam Pumas U19 | 2-0 (1-0) | Mazatlan FC U19 | 0 | 3.25 | T |
| 06/04/26 | Chivas Guadalajara U19 | 3-1 (2-1) | Unam Pumas U19 | -0.25 | 2.25 | B |
| 28/03/26 | Necaxa U19 | 1-1 (0-1) | Unam Pumas U19 | - | - | H |
| 22/03/26 | Unam Pumas U19 | 1-2 (0-1) | Club America U19 | - | - | B |
| 15/03/26 | Unam Pumas U19 | 0-0 (0-0) | CDSyC Cruz Azul U19 | - | - | H |
| 23/02/26 | Unam Pumas U19 | 0-0 (0-0) | Monterrey U19 | - | - | H |
| 14/02/26 | Puebla U19 | 1-0 (1-0) | Unam Pumas U19 | - | - | B |
| 08/02/26 | Club Atletico Atlas U19 | 3-0 (0-0) | Unam Pumas U19 | - | - | B |
| 31/01/26 | Unam Pumas U19 | 1-2 (1-1) | Santos Laguna U19 | 0 | 2.75 | B |
| 19/01/26 | Unam Pumas U19 | 1-3 (0-1) | Leon U19 | - | - | B |
| 12/01/26 | Unam Pumas U19 | 3-0 (0-0) | Queretaro U19 | - | - | T |
| 29/11/25 | Santos Laguna U19 | 3-0 (2-0) | Unam Pumas U19 | - | - | B |
| 23/11/25 | Tigres UANL U19 | 0-0 (0-0) | Unam Pumas U19 | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
32
Phạt góc (HT)
20
Thẻ vàng
01
Sút bóng
168
Sút cầu môn
103
Tấn công
7470
Tấn công nguy hiểm
5232
Sút ngoài cầu môn
65
TL kiểm soát bóng
58%42%
TL kiểm soát bóng (HT)
46%54%
So Sánh Sức Mạnh
61 39
83% So Sánh Đối đầu 17%
Thành tích
Tất cả
T1 H1 B1T1 H1 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B0T0 H1 B0
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Tijuana U19 (23 trận)
Ghi 1.39 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Unam Pumas U19 (19 trận)
Ghi 1.21 bàn/trậnMất 1.26 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Tijuana U19 (8 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (63%)Hòa 1 (13%)Bại 2 (25%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 4 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WWWLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOOOO
Unam Pumas U19 (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (60%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (40%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (40%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (60%)
6 trận gần — Châu Á:
WWWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Tijuana U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.80 | 3.60 | 3.60 | 0.96 | 2.75 | 0.81 | 0.81 | 0.50 | 0.96 |
| Live | 7.50 ↑ | 1.18 ↓ | 9.50 ↑ | 3.70 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.40 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.00 | 3.23 | 2.95 | 0.90 | 2.25 | 0.75 | 0.77 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 10.00 ↑ | 1.04 ↓ | 10.00 ↑ | 2.77 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.46 ↓ | 0.00 | 1.23 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 2.05 | 3.16 | 3.39 | 0.82 | 2.25 | 0.82 | - | - | - |
| Live | 9.05 ↑ | 1.09 ↓ | 14.67 ↑ | 4.56 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | - | - | - | |
| Crown | Sớm | 2.06 | 3.35 | 2.96 | 0.90 | 2.50 | 0.86 | 0.83 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 2.11 ↑ | 3.25 ↓ | 2.96 | 1.01 ↑ | 2.50 | 0.79 ↓ | 0.86 ↑ | 0.25 | 0.96 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.81 | 3.55 | 3.75 | 0.96 | 2.75 | 0.80 | 0.81 | 0.50 | 0.97 |
| Live | 10.10 ↑ | 1.07 ↓ | 12.50 ↑ | 3.84 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.31 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.10 | 3.00 | 3.25 | 0.83 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.80 | 3.37 | 3.65 | 0.77 | 2.50 | 0.95 | 0.81 | 0.50 | 0.91 |
| Live | 2.12 ↑ | 2.99 ↓ | 3.28 ↓ | 0.89 ↑ | 2.25 | 0.85 ↓ | 0.83 ↑ | 0.25 | 0.91 | |
| Bwin | Sớm | 2.10 | 2.95 | 3.25 | 0.83 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 31.00 ↑ | 9.50 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.87 | 3.60 | 3.64 | 0.72 | 2.50 | 1.00 | 0.40 | 0.00 | 1.75 |
| Live | 18.20 ↑ | 1.02 ↓ | 21.00 ↑ | 4.93 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 0.81 ↑ | 0.00 | 0.94 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.80 | 3.60 | 3.60 | 0.98 | 2.75 | 0.83 | 0.83 | 0.50 | 0.98 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 1.85 ↑ | 2.50 | 0.40 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.05 | 3.25 | 3.00 | 0.80 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 4.00 ↑ | 1.40 ↓ | 5.50 ↑ | 1.30 ↑ | 2.50 | 0.44 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Tijuana U19 | +1/2 | 1 | 0 | 1 |
| Unam Pumas U19 | -1/2 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).