Kết quả bóng đá trận Tlaxcala vs Venados FC, 05:00 ngày 30/08/2026
Liga de Expansion MX · 05:00 ngày 30/08/2026
Tlaxcala 3 Kết thúc HT 1-0 1
Venados FC
🟨 3 - 5 🟥 1 - 0 ⛳ 3 - 6
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 21°C
Diễn biến trận đấu
| Tlaxcala | Phút | |
| Edson Aldair Garcia Martinez | 11' | |
| 11' | ||
| Garcia E. | 11' | |
| 17' | Marco Montelongo | |
| Brayton Vazquez | 17' | |
| 17' | ||
| Vazquez B. | 17' | |
| 17' | Montelongo M. | |
| 25' | Jacobo Reyes | |
| 25' | Reyes J. | |
| 27' | Erick Alejandro Torres Vela | |
| 27' | ||
| 27' | Torres Vela E. A. | |
| Ismael Govea Solorzano 1 - 0 ⚽ | 38' | |
| 2 - 0 ⚽ | 38' | |
| Govea I. 3 - 0 ⚽ | 38' | |
| HT 1-0 | ||
| Daniel Alvarez Lopez(Assists:Francisco Antonio Figueroa Diaz) (Kiến tạo: Francisco Antonio Figueroa Diaz) 4 - 0 ⚽ | 69' | |
| 5 - 0 ⚽ | 69' | |
| Alvarez D. 6 - 0 ⚽ | 69' | |
| Brayton Vazquez | 81' | |
| 82' | ⚽ 6 - 1 Sleither Lora | |
| 83' | Santiago Montiel | |
| Daniel Alvarez Lopez ❌ Đá hỏng penalty | 90+1' | |
| 90+5' | Maximo Torres | |
| 90+5' | Maximo Torres | |
| Daniel Alvarez Lopez(Assists:Erick Robles) (Kiến tạo: Erick Robles) 7 - 1 ⚽ | 90+7' | |
| FT 3-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 2 | 4 |
| Hòa | 1 | 0 | 3 | 3 |
| Bại | 1 | 2 | 5 | 3 |
| Ghi bàn | 6 | 8 | 16 | 21 |
| Mất bàn | 5 | 9 | 21 | 21 |
| Điểm | 4 | 3 | 9 | 15 |
Chủ = Tlaxcala · Khách = Venados FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Tlaxcala | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (22%) | Thắng/Thắng | 6 (17%) |
| 2 (22%) | Thắng/Hòa | 2 (6%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 4 (11%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 3 (9%) |
| 2 (22%) | Hòa/Bại | 7 (20%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 2 (6%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 3 (9%) |
| 3 (33%) | Bại/Bại | 8 (23%) |
Bảng xếp hạng
Tlaxcala
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 14 | 3 | 5 | 6 | 14 | 27 | 14 | 12 |
| Sân nhà | 7 | 2 | 3 | 2 | 8 | 9 | 9 | 10 |
| Sân khách | 7 | 1 | 2 | 4 | 6 | 18 | 5 | 14 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 9 | 14 | - | - |
Venados FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 14 | 5 | 3 | 6 | 29 | 30 | 18 | 9 |
| Sân nhà | 7 | 3 | 3 | 1 | 17 | 13 | 12 | 5 |
| Sân khách | 7 | 2 | 0 | 5 | 12 | 17 | 6 | 11 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 14 | 12 | - | - |
Thành tích đối đầu (13 trận)
Tlaxcala 3 (23%)Hòa 4 (31%)Venados FC 6 (46%)
Châu Á: Ăn 5 / Hòa 1 / Thua 7 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 1 / Xỉu 8
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/04/26 | Tlaxcala | 2-2 (1-0) | Venados FC | +0.75 | 3 | H |
| 07/11/25 | Venados FC | 5-1 (3-1) | Tlaxcala | -0.75 | 2.75 | B |
| 12/04/25 | Venados FC | 2-1 (1-0) | Tlaxcala | -1.25 | 3 | B |
| 27/10/24 | Tlaxcala | 1-1 (0-0) | Venados FC | -0.25 | 2.25 | H |
| 22/02/24 | Tlaxcala | 1-0 (0-0) | Venados FC | -0.25 | 2.5 | T |
| 22/07/23 | Venados FC | 3-1 (1-1) | Tlaxcala | -0.25 | 2.25 | B |
| 28/04/23 | Tlaxcala | 2-0 (1-0) | Venados FC | +0.25 | 2.25 | T |
| 15/03/23 | Tlaxcala | 1-1 (1-0) | Venados FC | 0 | 2.25 | H |
| 05/10/22 | Venados FC | 3-0 (0-0) | Tlaxcala | -0.5 | 2.25 | B |
| 29/01/22 | Tlaxcala | 1-0 (1-0) | Venados FC | +0.5 | 2.25 | T |
| 05/08/21 | Venados FC | 1-0 (0-0) | Tlaxcala | -0.25 | 2 | B |
| 24/02/21 | Tlaxcala | 0-0 (0-0) | Venados FC | +0.25 | 2 | H |
| 24/09/20 | Venados FC | 1-0 (0-0) | Tlaxcala | 0 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Tlaxcala
BHBBBTBHHB
Thắng 1 (10%)Hòa 3 (30%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 12/22 (10 trận) Châu Á: 2/0/8 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/08/26 | Tepatitlan de Morelos | 3-2 (1-0) | Tlaxcala | -0.25 | 2.25 | B |
| 16/08/26 | CSyD Dorados de Sinaloa | 2-2 (0-2) | Tlaxcala | -0.25 | 2.5 | H |
| 07/08/26 | Tlaxcala | 0-2 (0-0) | Alebrijes de Oaxaca | +1 | 2.75 | B |
| 01/08/26 | Mineros de Zacatecas | 3-1 (1-0) | Tlaxcala | -0.5 | 2.5 | B |
| 26/07/26 | Tlaxcala | 2-4 (0-2) | Leones Negros | +0.5 | 2.5 | B |
| 16/07/26 | Tlaxcala | 2-0 (2-0) | El Salvador U20 | - | - | T |
| 01/07/26 | Puebla | 3-1 (0-0) | Tlaxcala | - | - | B |
| 19/04/26 | Tlaxcala | 2-2 (1-0) | Venados FC | +0.75 | 3 | H |
| 12/04/26 | Atletico Morelia | 0-0 (0-0) | Tlaxcala | -0.75 | 2.75 | H |
| 08/04/26 | Club Chivas Tapatio | 3-0 (2-0) | Tlaxcala | -0.5 | 2.75 | B |
| 04/04/26 | Tlaxcala | 2-0 (0-0) | CSyD Dorados de Sinaloa | +1.25 | 3 | T |
| 23/03/26 | Tampico Madero | 0-0 (0-0) | Tlaxcala | -0.75 | 2.5 | H |
| 19/03/26 | Tlaxcala | 1-1 (1-1) | CF Atlante | -0.5 | 2.5 | H |
| 08/03/26 | Atletico La Paz | 2-0 (1-0) | Tlaxcala | -0.5 | 2.75 | B |
| 02/03/26 | Tlaxcala | 1-0 (0-0) | Tepatitlan de Morelos | +0.25 | 2.5 | T |
| 14/02/26 | Alebrijes de Oaxaca | 0-0 (0-0) | Tlaxcala | -0.25 | 2.75 | H |
| 09/02/26 | Tlaxcala | 5-2 (4-1) | Leones Negros | +0.25 | 2.75 | T |
| 31/01/26 | Correcaminos UAT | 2-1 (2-0) | Tlaxcala | +0.25 | 2.75 | B |
| 25/01/26 | Tlaxcala | 2-1 (2-1) | Irapuato | -0.25 | 2.75 | T |
| 18/01/26 | Tlaxcala | 1-0 (0-0) | Cancun | 0 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — Venados FC
TBTHTHTHTB
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 21/17 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/08/26 | Venados FC | 4-2 (2-2) | CSyD Dorados de Sinaloa | +1 | 3 | T |
| 15/08/26 | Mineros de Zacatecas | 5-1 (2-1) | Venados FC | -0.5 | 2.75 | B |
| 09/08/26 | Venados FC | 3-2 (1-0) | Club Chivas Tapatio | +0.5 | 2.75 | T |
| 02/08/26 | CD Cruz Azul Hidalgo | 1-1 (1-1) | Venados FC | 0 | 2.25 | H |
| 26/07/26 | Venados FC | 3-0 (0-0) | Alebrijes de Oaxaca | 0 | 2.5 | T |
| 19/04/26 | Tlaxcala | 2-2 (1-0) | Venados FC | -0.75 | 3 | H |
| 12/04/26 | Venados FC | 2-1 (0-1) | Leones Negros | +0.25 | 3 | T |
| 06/04/26 | Tampico Madero | 1-1 (1-0) | Venados FC | -0.75 | 2.75 | H |
| 28/03/26 | Venados FC | 4-1 (2-1) | CF Atlante | -0.75 | 3 | T |
| 21/03/26 | Tepatitlan de Morelos | 2-0 (2-0) | Venados FC | -0.75 | 3 | B |
| 07/03/26 | Venados FC | 0-1 (0-0) | Correcaminos UAT | +1 | 3 | B |
| 28/02/26 | Mineros de Zacatecas | 2-0 (1-0) | Venados FC | -0.75 | 3.5 | B |
| 15/02/26 | Atletico Morelia | 2-1 (1-0) | Venados FC | -0.75 | 3 | B |
| 11/02/26 | Venados FC | 2-0 (0-0) | Cancun | +0.5 | 2.75 | T |
| 07/02/26 | Venados FC | 3-3 (1-1) | Alebrijes de Oaxaca | +0.75 | 3 | H |
| 31/01/26 | Atletico La Paz | 1-0 (0-0) | Venados FC | -0.5 | 3.25 | B |
| 25/01/26 | Venados FC | 4-4 (2-0) | CSyD Dorados de Sinaloa | +1 | 3 | H |
| 17/01/26 | Club Chivas Tapatio | 4-2 (1-1) | Venados FC | -0.25 | 2.75 | B |
| 10/01/26 | Venados FC | 4-1 (2-0) | Irapuato | 0 | 3 | T |
| 07/11/25 | Venados FC | 5-1 (3-1) | Tlaxcala | +0.75 | 2.75 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
36
Phạt góc (HT)
33
Thẻ vàng
35
Sút bóng
1714
Sút cầu môn
53
Tấn công
8283
Tấn công nguy hiểm
7376
Sút ngoài cầu môn
118
Cản bóng
13
Đá phạt trực tiếp
1811
TL kiểm soát bóng
41%59%
TL kiểm soát bóng (HT)
46%54%
Chuyền bóng
293502
TL chuyền bóng thành công
74%86%
Phạm lỗi
1219
Việt vị
02
Cứu thua
22
Tắc bóng
616
Quả ném biên
1315
Cắt bóng
77
Tạt bóng thành công
28
Chuyền dài
3117
Cơ hội rõ rệt
21
So Sánh Sức Mạnh
56 44
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T3 H4 B6T6 H4 B3
Chủ khách tương đồng
T3 H4 B0T0 H4 B3
Ghi
Tất cả
0.8 Bàn1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.1 Bàn0.6 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Tlaxcala (30 trận)
Ghi 1.27 bàn/trậnMất 1.70 bàn/trận
Venados FC (30 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 1.90 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Tlaxcala (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (20%)Hòa 0 (0%)Bại 4 (80%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (80%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (20%)
6 trận gần — Châu Á:
LWLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUOO
Venados FC (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (60%)Hòa 1 (20%)Bại 1 (20%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (80%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (20%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWVW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Tlaxcala | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Francisco Ramirez | HLV | Nacho Castro |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 2.08 | 3.43 | 2.83 | 0.76 | 2.75 | 0.96 | 0.91 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 2.25 ↑ | 3.30 ↓ | 2.65 ↓ | 0.66 ↓ | 2.75 | 1.06 ↑ | 1.04 ↑ | 0.25 | 0.74 ↓ | |
| Easybets | Sớm | 2.10 | 3.50 | 3.00 | 0.79 | 2.75 | 0.97 | 0.91 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 1.04 ↓ | 19.00 ↑ | 101.00 ↑ | 6.10 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 1.45 ↑ | 0.00 | 0.54 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.91 | 3.90 | 3.30 | 0.95 | 3.25 | 0.84 | 0.92 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 1.03 ↓ | 9.00 ↑ | 176.00 ↑ | 2.10 ↑ | 3.50 | 0.33 ↓ | 0.37 ↓ | -0.25 | 2.05 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.88 | 3.50 | 3.30 | 0.82 | 2.75 | 0.92 | 0.72 | 0.25 | 1.02 |
| Live | 1.05 ↓ | 6.80 ↑ | 281.00 ↑ | 5.88 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 1.17 ↑ | 0.00 | 0.73 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.20 | 3.45 | 2.95 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | 0.90 | 0.50 | 0.75 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 85.00 ↑ | 9.00 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 1.30 ↑ | 0.50 | 0.50 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 2.48 | 3.35 | 2.38 | 0.86 | 3.00 | 0.78 | - | - | - |
| Live | 1.18 ↓ | 4.25 ↑ | 37.99 ↑ | 1.93 ↑ | 3.50 | 0.32 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.88 | 3.50 | 3.30 | 0.82 | 2.75 | 0.92 | 0.72 | 0.25 | 1.02 |
| Live | 1.04 ↓ | 7.60 ↑ | 300.00 ↑ | 9.09 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 1.17 ↑ | 0.00 | 0.73 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.13 | 3.50 | 2.88 | 0.78 | 2.75 | 0.98 | 0.90 | 0.25 | 0.86 |
| Live | 1.01 ↓ | 14.00 ↑ | 26.00 ↑ | 5.88 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 0.03 ↓ | -0.25 | 6.66 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.92 | 3.37 | 3.09 | 0.80 | 3.00 | 1.00 | 0.92 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.05 ↓ | 6.30 ↑ | 140.00 ↑ | 4.54 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 1.11 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.24 | 3.50 | 2.60 | 0.97 | 3.00 | 0.87 | 1.04 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 1.20 ↓ | 4.81 ↑ | 29.00 ↑ | 2.17 ↑ | 3.50 | 0.34 ↓ | 0.44 ↓ | -0.25 | 1.72 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.85 | 3.60 | 3.25 | 0.50 | 2.50 | 1.45 | - | - | - |
| Live | 1.15 ↓ | 4.60 ↑ | 21.00 ↑ | 0.83 ↑ | 2.50 | 0.80 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.25 | 3.35 | 2.55 | 0.64 | 2.75 | 0.90 | 0.64 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.50 ↑ | 54.00 ↑ | 8.91 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.49 | 3.49 | 2.58 | 0.94 | 3.00 | 0.81 | 0.85 | 0.00 | 0.93 |
| Live | 1.17 ↓ | 5.22 ↑ | 28.70 ↑ | 2.72 ↑ | 3.50 | 0.26 ↓ | 1.52 ↑ | 0.00 | 0.49 ↓ | |
| HK Jockey Club | Sớm | 2.00 | 3.45 | 2.92 | 0.71 | 2.75 | 1.01 | - | - | - |
| Live | 2.28 ↑ | 3.40 ↓ | 2.50 ↓ | 0.71 | 2.75 | 1.01 | - | - | - | |
| Bwin | Sớm | 1.87 | 3.60 | 3.20 | 1.20 | 3.50 | 0.58 | - | - | - |
| Live | 1.08 ↓ | 6.50 ↑ | 41.00 ↑ | 0.95 ↓ | 2.50 | 0.68 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.30 | 3.30 | 2.84 | 1.16 | 3.25 | 0.62 | 0.98 | 0.25 | 0.74 |
| Live | 1.02 ↓ | 21.00 ↑ | 101.00 ↑ | 4.83 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 1.46 ↑ | 0.00 | 0.55 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 3.50 | 3.00 | 0.83 | 2.75 | 0.98 | 0.88 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 101.00 ↑ | 6.80 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 1.43 ↑ | 0.00 | 0.53 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.30 | 3.40 | 2.60 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 18.00 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Tlaxcala | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Venados FC | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).