Kết quả bóng đá trận Torquay United vs Weston Super Mare, 01:45 ngày 19/08/2026
National League South (Anh) · 01:45 ngày 19/08/2026
Torquay United 0 Kết thúc HT 0-0 0
Weston Super Mare
🟨 4 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 9 - 2
Địa điểm: Plainmoor Stadium Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 19°C
Diễn biến trận đấu
| Torquay United | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 55' | ||
| 59' | ||
| 63' | ||
| 72' | ||
| 85' | ||
| 86' | ||
| FT 0-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 4 | 4 |
| Hòa | 1 | 1 | 3 | 2 |
| Bại | 2 | 1 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 1 | 6 | 13 | 17 |
| Mất bàn | 5 | 5 | 10 | 10 |
| Điểm | 1 | 4 | 15 | 14 |
Chủ = Torquay United · Khách = Weston Super Mare
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Torquay United | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (36%) | Thắng/Thắng | 3 (25%) |
| 1 (9%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (18%) | Hòa/Hòa | 3 (25%) |
| 2 (18%) | Hòa/Bại | 2 (17%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (8%) |
| 2 (18%) | Bại/Bại | 3 (25%) |
Bảng xếp hạng
Torquay United
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 7 | 6 | 19 |
| Sân nhà | 3 | 0 | 3 | 0 | 2 | 2 | 3 | 13 |
| Sân khách | 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 5 | 3 | 18 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 5 | - | - |
Weston Super Mare
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 3 | 2 | 1 | 12 | 5 | 11 | 4 |
| Sân nhà | 4 | 2 | 1 | 1 | 9 | 4 | 7 | 3 |
| Sân khách | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | 4 | 8 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 11 | 5 | - | - |
Thành tích đối đầu (12 trận)
Torquay United 7 (58%)Hòa 3 (25%)Weston Super Mare 2 (17%)
Châu Á: Ăn 10 / Hòa 1 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 9 / Hòa 1 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 18/07/26 | Weston Super Mare | 1-2 (0-1) | Torquay United | - | - | T |
| 03/04/26 | Weston Super Mare | 0-3 (0-1) | Torquay United | 0 | 2.5 | T |
| 26/12/25 | Torquay United | 3-1 (2-0) | Weston Super Mare | +0.5 | 2.5 | T |
| 26/02/25 | Weston Super Mare | 1-1 (1-0) | Torquay United | 0 | 2.5 | H |
| 27/11/24 | Torquay United | 4-2 (2-2) | Weston Super Mare | +0.25 | 2.5 | T |
| 01/04/24 | Torquay United | 3-3 (2-1) | Weston Super Mare | +0.25 | 2.75 | H |
| 25/10/23 | Weston Super Mare | 3-2 (1-0) | Torquay United | +0.25 | 2.75 | B |
| 02/03/19 | Torquay United | 1-2 (0-1) | Weston Super Mare | +2 | 3.25 | B |
| 31/10/18 | Weston Super Mare | 2-2 (1-0) | Torquay United | +0.5 | 2.5 | H |
| 11/08/12 | Weston Super Mare | 0-3 (0-1) | Torquay United | +0.5 | 2.75 | T |
| 26/07/11 | Weston Super Mare | 1-3 (0-2) | Torquay United | +1 | 3.25 | T |
| 29/07/10 | Weston Super Mare | 0-3 (0-1) | Torquay United | +1 | 3 | T |
Thành tích gần đây — Torquay United
THTTBTBHTT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 20/11 (10 trận) Châu Á: 7/2/1 T/X: 5/2/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Tonbridge Angels | 1-2 (0-1) | Torquay United | +0.5 | 2.75 | T |
| 08/08/26 | Torquay United | 1-1 (1-0) | Horsham | +1.5 | 3 | H |
| 01/08/26 | Torquay United | 2-1 (2-1) | Exeter City | +0.75 | 3 | T |
| 25/07/26 | Torquay United | 5-0 (4-0) | Cardiff City U21 | - | - | T |
| 22/07/26 | Torquay United | 0-1 (0-1) | Plymouth Argyle | -1.25 | 3 | B |
| 18/07/26 | Weston Super Mare | 1-2 (0-1) | Torquay United | - | - | T |
| 15/07/26 | Plymouth Parkway | 1-0 (0-0) | Torquay United | +1 | 3.25 | B |
| 09/05/26 | Hornchurch | 2-2 (1-1) | Torquay United | 0 | 2.5 | H |
| 02/05/26 | Torquay United | 4-2 (2-0) | Dorking | 0 | 3.25 | T |
| 25/04/26 | Tonbridge Angels | 1-2 (0-0) | Torquay United | +0.75 | 3 | T |
| 18/04/26 | Torquay United | 1-2 (1-1) | Hemel Hempstead Town | +0.75 | 2.75 | B |
| 11/04/26 | Slough Town | 1-5 (0-4) | Torquay United | +1 | 3.25 | T |
| 06/04/26 | Torquay United | 4-1 (2-1) | Bath City | +1.25 | 2.75 | T |
| 03/04/26 | Weston Super Mare | 0-3 (0-1) | Torquay United | 0 | 2.5 | T |
| 28/03/26 | Torquay United | 2-0 (1-0) | Horsham | +0.75 | 2.75 | T |
| 25/03/26 | Torquay United | 2-2 (0-1) | Dorking | +0.25 | 3 | H |
| 21/03/26 | Dagenham Redbridge | 1-0 (0-0) | Torquay United | 0 | 2.75 | B |
| 14/03/26 | Torquay United | 2-1 (1-1) | Chesham United | +0.5 | 2.75 | T |
| 11/03/26 | Torquay United | 2-1 (0-0) | Salisbury FC | +1 | 3 | T |
| 07/03/26 | Ebbsfleet United | 3-0 (1-0) | Torquay United | -0.25 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — Weston Super Mare
TTBBTBHBBH
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 13/12 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Weston Super Mare | 3-0 (1-0) | Hampton Richmond Borough | +0.5 | 2.5 | T |
| 08/08/26 | Weston Super Mare | 3-0 (1-0) | Chesham United | 0 | 2.25 | T |
| 01/08/26 | Weston Super Mare | 0-1 (0-0) | Gloucester City | +0.75 | 3 | B |
| 25/07/26 | Weston Super Mare | 0-2 (0-1) | Exeter City | -0.75 | 3 | B |
| 22/07/26 | Taunton Town | 0-4 (0-3) | Weston Super Mare | +0.75 | 2.75 | T |
| 18/07/26 | Weston Super Mare | 1-2 (0-1) | Torquay United | - | - | B |
| 11/07/26 | Clevedon Town | 1-1 (0-0) | Weston Super Mare | - | - | H |
| 08/07/26 | Weston Super Mare | 0-3 (0-2) | Bristol Rovers | -0.75 | 2.5 | B |
| 02/05/26 | Hornchurch | 2-0 (0-0) | Weston Super Mare | -0.25 | 2.5 | B |
| 29/04/26 | Hemel Hempstead Town | 1-1 (0-0) | Weston Super Mare | 0 | 2.25 | H |
| 25/04/26 | Weston Super Mare | 1-1 (0-1) | Dorking | 0 | 2.75 | H |
| 18/04/26 | Dagenham Redbridge | 0-0 (0-0) | Weston Super Mare | +0.5 | 2.5 | H |
| 15/04/26 | Weston Super Mare | 1-0 (1-0) | Horsham | +0.75 | 2.5 | T |
| 11/04/26 | Weston Super Mare | 1-0 (1-0) | Enfield Town | +1.5 | 2.75 | T |
| 06/04/26 | Salisbury FC | 1-2 (0-2) | Weston Super Mare | +0.25 | 2.5 | T |
| 03/04/26 | Weston Super Mare | 0-3 (0-1) | Torquay United | 0 | 2.5 | B |
| 01/04/26 | Weston Super Mare | 0-0 (0-0) | Hemel Hempstead Town | +0.25 | 2.25 | H |
| 28/03/26 | Maidenhead United | 1-2 (0-1) | Weston Super Mare | -0.5 | 2.5 | T |
| 25/03/26 | Weston Super Mare | 2-3 (1-1) | Worthing | -0.25 | 2.75 | B |
| 21/03/26 | Ebbsfleet United | 1-3 (1-0) | Weston Super Mare | -0.75 | 2.75 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
92
Phạt góc (HT)
60
Thẻ vàng
42
Sút bóng
144
Sút cầu môn
52
Tấn công
7351
Tấn công nguy hiểm
6019
Sút ngoài cầu môn
92
Đá phạt trực tiếp
1417
TL kiểm soát bóng
66%34%
TL kiểm soát bóng (HT)
67%33%
Phạm lỗi
1414
Việt vị
30
Quả ném biên
1813
So Sánh Sức Mạnh
58 42
64% So Sánh Đối đầu 36%
Thành tích
Tất cả
T7 H3 B2T2 H3 B7
Chủ khách tương đồng
T2 H1 B1T1 H1 B2
Ghi
Tất cả
2.5 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.8 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Torquay United (30 trận)
Ghi 1.60 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
Weston Super Mare (30 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 1.13 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Torquay United (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OU
Weston Super Mare (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
WW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Torquay United | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1899 | Thành lập | |
| Plainmoor Stadium | Sân nhà | Woodspring Stadium |
| 6104 | Sức chứa | 3500 |
| HLV | ||
| Torquay | Khu vực | Weston-super-Mare |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.80 | 3.60 | 3.50 | 1.02 | 2.75 | 0.82 | 0.87 | 0.50 | 0.97 |
| Live | 7.00 ↑ | 1.14 ↓ | 15.00 ↑ | 4.60 ↑ | 0.50 | 0.06 ↓ | 0.19 ↓ | 0.00 | 2.60 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.85 | 3.50 | 3.70 | 0.83 | 2.50 | 0.95 | 0.88 | 0.50 | 0.89 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.05 ↓ | 21.00 ↑ | 3.20 ↑ | 0.50 | 0.20 ↓ | 0.29 ↓ | 0.00 | 2.40 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.06 | 3.25 | 3.05 | 0.84 | 2.50 | 0.92 | 0.83 | 0.50 | 0.93 |
| Live | 9.70 ↑ | 1.02 ↓ | 28.00 ↑ | 8.33 ↑ | 0.50 | 0.02 ↓ | 0.27 ↓ | 0.00 | 2.32 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.83 | 3.65 | 3.70 | 0.70 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 14.00 ↑ | 1.02 ↓ | 27.00 ↑ | 8.00 ↑ | 0.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.79 | 3.40 | 3.45 | 0.86 | 2.75 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 6.04 ↑ | 1.15 ↓ | 17.44 ↑ | 3.29 ↑ | 0.50 | 0.16 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.06 | 3.25 | 3.05 | 0.84 | 2.50 | 0.92 | 0.83 | 0.50 | 0.93 |
| Live | 9.10 ↑ | 1.03 ↓ | 26.00 ↑ | 8.33 ↑ | 0.50 | 0.02 ↓ | 0.27 ↓ | 0.00 | 2.32 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.01 | 3.25 | 2.92 | 0.90 | 2.50 | 0.80 | 0.78 | 0.25 | 0.92 |
| Live | 1.80 ↓ | 3.45 ↑ | 3.30 ↑ | 0.75 ↓ | 2.50 | 0.95 ↑ | 0.80 ↑ | 0.50 | 0.90 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.00 | 3.12 | 3.11 | 0.92 | 2.50 | 0.88 | 0.82 | 0.25 | 1.00 |
| Live | 7.20 ↑ | 1.10 ↓ | 13.00 ↑ | 6.66 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | 0.36 ↓ | 0.00 | 1.92 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.91 | 3.50 | 3.46 | 0.95 | 2.75 | 0.81 | 0.91 | 0.50 | 0.87 |
| Live | 10.10 ↑ | 1.03 ↓ | 25.00 ↑ | 4.50 ↑ | 0.50 | 0.02 ↓ | 0.26 ↓ | 0.00 | 2.27 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.05 | 3.20 | 3.20 | 0.85 | 2.50 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 17.00 ↑ | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 0.02 ↓ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.80 | 3.45 | 3.45 | 0.81 | 2.75 | 0.71 | 0.76 | 0.50 | 0.76 |
| Live | 16.00 ↑ | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.10 | 3.24 | 3.20 | 0.89 | 2.50 | 0.86 | 0.83 | 0.25 | 0.94 |
| Live | 10.68 ↑ | 1.07 ↓ | 26.19 ↑ | 3.23 ↑ | 0.50 | 0.22 ↓ | 0.26 ↓ | 0.00 | 2.80 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.00 | 3.20 | 3.20 | 0.85 | 2.50 | 0.82 | - | - | - |
| Live | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 26.00 ↑ | 0.95 ↑ | 0.50 | 0.70 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.95 | 3.70 | 3.41 | 0.73 | 2.50 | 1.00 | 1.20 | 0.75 | 0.60 |
| Live | 15.30 ↑ | 1.05 ↓ | 19.40 ↑ | 5.45 ↑ | 0.50 | 0.10 ↓ | 0.29 ↓ | 0.00 | 2.63 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.85 | 3.50 | 3.50 | 0.98 | 2.75 | 0.83 | 0.93 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 21.00 ↑ | 4.50 ↑ | 0.50 | 0.15 ↓ | 0.28 ↓ | 0.00 | 2.55 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.85 | 3.25 | 3.80 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 13.00 ↑ | 1.05 ↓ | 29.00 ↑ | 9.00 ↑ | 0.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Torquay United | +1/2 | 0 | 0 | 1 |
| Weston Super Mare | -1/2 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).