Kết quả bóng đá trận TSG Balingen vs SSV Reutlingen 05, 00:00 ngày 22/08/2026
Oberliga (Đức) · 00:00 ngày 22/08/2026
TSG Balingen 1 Kết thúc HT 1-0 2
SSV Reutlingen 05
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Diễn biến trận đấu
| TSG Balingen | Phút | |
| Ivo Colic 1 - 0 ⚽ | 15' | |
| HT 1-0 | ||
| 89' | ⚽ 1 - 1 KONSTANTINOS MARKOPOULOS | |
| 90+5' | ⚽ 2 - 1 Ferdinand Schmidt (phản lưới) | |
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 3 | 2 | 8 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 0 |
| Bại | 2 | 0 | 7 | 2 |
| Ghi bàn | 5 | 7 | 14 | 25 |
| Mất bàn | 5 | 2 | 29 | 14 |
| Điểm | 3 | 9 | 7 | 24 |
Chủ = TSG Balingen · Khách = SSV Reutlingen 05
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| TSG Balingen | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (11%) | Thắng/Thắng | 8 (31%) |
| 1 (2%) | Thắng/Hòa | 4 (15%) |
| 1 (2%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 4 (9%) | Hòa/Thắng | 4 (15%) |
| 4 (9%) | Hòa/Hòa | 1 (4%) |
| 5 (11%) | Hòa/Bại | 2 (8%) |
| 1 (2%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 3 (7%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 20 (45%) | Bại/Bại | 5 (19%) |
Thành tích đối đầu (9 trận)
TSG Balingen 6 (67%)Hòa 2 (22%)SSV Reutlingen 05 1 (11%)
Châu Á: Ăn 6 / Hòa 2 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 9 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/02/26 | SSV Reutlingen 05 | 0-3 (0-1) | TSG Balingen | - | - | T |
| 07/12/24 | SSV Reutlingen 05 | 1-1 (0-0) | TSG Balingen | - | - | H |
| 17/08/24 | TSG Balingen | 4-1 (2-0) | SSV Reutlingen 05 | - | - | T |
| 22/07/19 | TSG Balingen | 4-1 (0-1) | SSV Reutlingen 05 | - | - | T |
| 12/02/19 | SSV Reutlingen 05 | 1-2 (0-0) | TSG Balingen | - | - | T |
| 21/04/18 | TSG Balingen | 2-0 (1-0) | SSV Reutlingen 05 | - | - | T |
| 14/10/17 | SSV Reutlingen 05 | 0-2 (0-0) | TSG Balingen | - | - | T |
| 19/11/16 | TSG Balingen | 1-1 (1-1) | SSV Reutlingen 05 | - | - | H |
| 06/08/16 | SSV Reutlingen 05 | 3-0 (1-0) | TSG Balingen | - | - | B |
Thành tích gần đây — TSG Balingen
BBBBTBHBHB
Thắng 1 (10%)Hòa 2 (20%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 11/33 (10 trận) Châu Á: 1/1/8 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | TSV Essingen | 3-1 (1-0) | TSG Balingen | - | - | B |
| 08/08/26 | TSG Balingen | 1-3 (0-2) | Villingen | - | - | B |
| 19/07/26 | TSG Balingen | 0-7 (0-4) | VfB Stuttgart | - | - | B |
| 16/05/26 | TSG Balingen | 1-4 (1-1) | Astoria Walldorf | 0 | 3.5 | B |
| 09/05/26 | TSV Schott Mainz | 2-3 (1-2) | TSG Balingen | - | - | T |
| 02/05/26 | TSG Balingen | 1-2 (0-2) | Bahlinger | - | - | B |
| 25/04/26 | Hessen Kassel | 2-2 (0-1) | TSG Balingen | -1.25 | 3.25 | H |
| 22/04/26 | Stuttgarter Kickers | 4-1 (2-0) | TSG Balingen | -1.25 | 3.25 | B |
| 18/04/26 | TSG Balingen | 1-1 (0-1) | FSV Mainz 05 (Youth) | - | - | H |
| 11/04/26 | Kickers Offenbach | 5-0 (3-0) | TSG Balingen | -1.25 | 3.25 | B |
| 04/04/26 | TSG Balingen | 2-3 (1-2) | SC Freiburg (Youth) | -0.25 | 3.25 | B |
| 28/03/26 | TSG Balingen | 0-1 (0-1) | Eintracht Trier | -0.25 | 2.75 | B |
| 21/03/26 | Bayern Alzenau | 0-0 (0-0) | TSG Balingen | -0.25 | 3 | H |
| 14/03/26 | TSG Balingen | 1-2 (0-1) | SV Sandhausen | -0.5 | 3 | B |
| 07/03/26 | FSV Frankfurt | 2-3 (2-0) | TSG Balingen | -1.75 | 3.5 | T |
| 28/02/26 | TSG Balingen | 0-6 (0-3) | Freiberg | -1 | 3.25 | B |
| 21/02/26 | FC 08 Hombrug | 4-0 (2-0) | TSG Balingen | -1.75 | 3.5 | B |
| 14/02/26 | FV Illertissen | 4-0 (2-0) | TSG Balingen | - | - | B |
| 08/02/26 | SSV Reutlingen 05 | 0-3 (0-1) | TSG Balingen | - | - | T |
| 01/02/26 | TSG Balingen | 3-1 (1-1) | Pforzheim | - | - | T |
Thành tích gần đây — SSV Reutlingen 05
TTBTBTTTBH
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 21/15 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Villingen | 1-2 (0-0) | SSV Reutlingen 05 | - | - | T |
| 08/08/26 | SSV Reutlingen 05 | 3-1 (2-0) | Nottingen | - | - | T |
| 25/07/26 | SSV Reutlingen 05 | 1-4 (0-2) | FC 08 Hombrug | - | - | B |
| 30/05/26 | TSV Essingen | 1-2 (0-1) | SSV Reutlingen 05 | - | - | T |
| 23/05/26 | SSV Reutlingen 05 | 0-2 (0-0) | Singen | - | - | B |
| 16/05/26 | Karlsruher SC (Youth) | 1-4 (1-2) | SSV Reutlingen 05 | - | - | T |
| 09/05/26 | SSV Reutlingen 05 | 5-2 (3-2) | FSV Hollenbach | - | - | T |
| 02/05/26 | VfR Mannheim | 1-3 (0-0) | SSV Reutlingen 05 | - | - | T |
| 26/04/26 | SSV Reutlingen 05 | 0-1 (0-0) | Vfr Aalen | - | - | B |
| 18/04/26 | Goppinger SV | 1-1 (0-1) | SSV Reutlingen 05 | - | - | H |
| 11/04/26 | SSV Reutlingen 05 | 1-1 (1-0) | 1 FC Normannia Gmund | - | - | H |
| 03/04/26 | FSV 08 Bissingen | 0-2 (0-0) | SSV Reutlingen 05 | - | - | T |
| 28/03/26 | Nottingen | 2-2 (2-1) | SSV Reutlingen 05 | - | - | H |
| 26/03/26 | Pforzheim | 1-1 (0-1) | SSV Reutlingen 05 | - | - | H |
| 21/03/26 | SSV Reutlingen 05 | 0-0 (0-0) | FV Ravensburg | - | - | H |
| 14/03/26 | SSV Reutlingen 05 | 3-0 (2-0) | FC Denzlingen | - | - | T |
| 08/03/26 | TSG Backnang | 2-2 (0-1) | SSV Reutlingen 05 | - | - | H |
| 28/02/26 | SSV Reutlingen 05 | 1-0 (0-0) | SV Oberachern | - | - | T |
| 08/02/26 | SSV Reutlingen 05 | 0-3 (0-1) | TSG Balingen | - | - | B |
| 29/11/25 | SSV Reutlingen 05 | 2-3 (0-0) | Neckarsulm | - | - | B |
So Sánh Sức Mạnh
31 69
17% So Sánh Đối đầu 83%
Thành tích
Tất cả
T6 H2 B1T1 H2 B6
Chủ khách tương đồng
T3 H1 B0T0 H1 B3
Ghi
Tất cả
2.1 Bàn0.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.8 Bàn0.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
TSG Balingen (30 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 2.67 bàn/trận
SSV Reutlingen 05 (26 trận)
Ghi 1.77 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| TSG Balingen | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực | Germany |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 2.00 | 4.00 | 2.78 | 0.99 | 3.50 | 0.69 | 0.58 | 0.00 | 1.17 |
| Live | 2.00 | 4.00 | 2.78 | 0.99 | 3.50 | 0.69 | 0.58 | 0.00 | 1.17 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.