Kết quả bóng đá trận UC Dublin vs Derry City, 01:45 ngày 15/08/2026
FAI Cúp Ireland · 01:45 ngày 15/08/2026
UC Dublin 1 Kết thúc HT 1-1 2
Derry City
🟨 0 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 3
Địa điểm: UCD Bowl Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 18°C
Diễn biến trận đấu
| UC Dublin | Phút | |
| 7' | ⚽ 0 - 1 Michael Duffy | |
| Louis Dignam 1 - 1 ⚽ | 17' | |
| HT 1-1 | ||
| 64' | ⚽ 1 - 2 Tyler Smith | |
| 78' | Conor Barr | |
| 90' | James Clarke | |
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 3 | 6 |
| Hòa | 1 | 1 | 4 | 3 |
| Bại | 1 | 0 | 3 | 1 |
| Ghi bàn | 6 | 5 | 21 | 21 |
| Mất bàn | 6 | 2 | 19 | 14 |
| Điểm | 4 | 7 | 13 | 21 |
Chủ = UC Dublin · Khách = Derry City
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| UC Dublin | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 11 (27%) | Thắng/Thắng | 8 (19%) |
| 3 (7%) | Thắng/Hòa | 6 (14%) |
| 1 (2%) | Thắng/Bại | 1 (2%) |
| 1 (2%) | Hòa/Thắng | 4 (10%) |
| 6 (15%) | Hòa/Hòa | 5 (12%) |
| 4 (10%) | Hòa/Bại | 6 (14%) |
| 4 (10%) | Bại/Thắng | 2 (5%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 3 (7%) |
| 11 (27%) | Bại/Bại | 7 (17%) |
Thành tích đối đầu (20 trận)
UC Dublin 3 (15%)Hòa 2 (10%)Derry City 15 (75%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 18 Tài/Xỉu: Tài 12 / Hòa 2 / Xỉu 6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 30/09/23 | Derry City | 6-0 (1-0) | UC Dublin | -2.75 | 3.5 | B |
| 07/09/23 | UC Dublin | 0-5 (0-3) | Derry City | -2 | 3 | B |
| 20/05/23 | Derry City | 4-1 (1-0) | UC Dublin | -2.25 | 3 | B |
| 07/03/23 | UC Dublin | 0-4 (0-2) | Derry City | -1.75 | 2.75 | B |
| 03/09/22 | Derry City | 3-0 (1-0) | UC Dublin | -2 | 3 | B |
| 25/06/22 | UC Dublin | 0-1 (0-0) | Derry City | -1.5 | 2.75 | B |
| 23/04/22 | Derry City | 7-1 (5-0) | UC Dublin | -1.75 | 2.75 | B |
| 05/04/22 | UC Dublin | 0-2 (0-0) | Derry City | -1.25 | 2.5 | B |
| 03/08/19 | UC Dublin | 1-3 (1-1) | Derry City | -1.75 | 3 | B |
| 13/07/19 | Derry City | 0-0 (0-0) | UC Dublin | -1.25 | 2.5 | H |
| 13/04/19 | UC Dublin | 0-2 (0-1) | Derry City | -0.25 | 2.5 | B |
| 16/02/19 | Derry City | 3-0 (1-0) | UC Dublin | -0.75 | 2.5 | B |
| 06/02/17 | UC Dublin | 0-3 (0-1) | Derry City | -1 | 3 | B |
| 18/10/14 | Derry City | 0-1 (0-1) | UC Dublin | -1.25 | 3 | T |
| 27/07/14 | UC Dublin | 1-6 (0-2) | Derry City | -0.5 | 2.5 | B |
| 26/04/14 | Derry City | 1-1 (1-1) | UC Dublin | -1 | 2.5 | H |
| 10/08/13 | UC Dublin | 1-3 (0-2) | Derry City | -0.5 | 2.75 | B |
| 11/05/13 | Derry City | 2-4 (0-0) | UC Dublin | -1.25 | 2.5 | T |
| 16/03/13 | UC Dublin | 0-6 (0-3) | Derry City | -0.25 | 2.25 | B |
| 22/09/12 | Derry City | 1-2 (0-1) | UC Dublin | -0.75 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — UC Dublin
TBHTTBBTBT
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 20/15 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | UC Dublin | 4-1 (2-0) | Wexford (Youth) | +0.25 | 2.75 | T |
| 03/08/26 | UC Dublin | 1-2 (0-0) | Treaty United | +0.75 | 2.75 | B |
| 01/08/26 | Athlone Town | 0-0 (0-0) | UC Dublin | +0.25 | 2.75 | H |
| 25/07/26 | UC Dublin | 5-2 (2-2) | Cork City | -0.25 | 2.75 | T |
| 18/07/26 | Treaty United | 1-2 (1-0) | UC Dublin | +0.25 | 2.5 | T |
| 11/07/26 | Bray Wanderers | 6-0 (2-0) | UC Dublin | -0.25 | 3 | B |
| 05/07/26 | Longford Town | 2-1 (0-1) | UC Dublin | +0.25 | 2.75 | B |
| 27/06/26 | UC Dublin | 2-0 (1-0) | Cobh Ramblers | +0.5 | 2.5 | T |
| 20/06/26 | UC Dublin | 0-1 (0-1) | Kerry FC | +0.75 | 2.5 | B |
| 13/06/26 | Finn Harps | 0-5 (0-3) | UC Dublin | +0.5 | 2.75 | T |
| 30/05/26 | UC Dublin | 1-0 (1-0) | Athlone Town | +0.75 | 2.5 | T |
| 23/05/26 | Wexford (Youth) | 2-1 (2-0) | UC Dublin | 0 | 2.5 | B |
| 16/05/26 | UC Dublin | 3-4 (1-4) | Bray Wanderers | +0.25 | 2.5 | B |
| 09/05/26 | Cork City | 3-1 (1-0) | UC Dublin | -0.75 | 2.25 | B |
| 04/05/26 | Cobh Ramblers | 1-2 (1-0) | UC Dublin | 0 | 2.5 | T |
| 02/05/26 | UC Dublin | 2-0 (1-0) | Longford Town | +0.5 | 2.5 | T |
| 25/04/26 | Treaty United | 0-3 (0-2) | UC Dublin | +0.25 | 2.25 | T |
| 18/04/26 | UC Dublin | 2-1 (1-0) | Finn Harps | +0.25 | 2.5 | T |
| 11/04/26 | Kerry FC | 1-1 (0-0) | UC Dublin | 0 | 2.25 | H |
| 06/04/26 | UC Dublin | 0-0 (0-0) | Wexford (Youth) | +0.25 | 2.5 | H |
Thành tích gần đây — Derry City
THBBTBBBTH
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 14/13 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 3/0/7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Derry City | 2-0 (0-0) | Sligo Rovers | +1.25 | 2.75 | T |
| 02/08/26 | St. Patricks Athletic | 1-1 (1-0) | Derry City | -0.75 | 2.5 | H |
| 31/07/26 | Derry City | 0-1 (0-1) | Rijeka | -0.75 | 2.5 | B |
| 24/07/26 | Rijeka | 1-0 (0-0) | Derry City | -1.75 | 2.75 | B |
| 19/07/26 | Derry City | 3-0 (1-0) | Tolka Rovers | +2.5 | 3.5 | T |
| 17/07/26 | Derry City | 1-2 (0-0) | CSKA Sofia | -0.5 | 2.5 | B |
| 10/07/26 | CSKA Sofia | 3-2 (2-1) | Derry City | -1.5 | 3 | B |
| 04/07/26 | Derry City | 2-4 (0-1) | Waterford United | +1 | 2.75 | B |
| 27/06/26 | Derry City | 2-0 (1-0) | Drogheda United | +1 | 2.5 | T |
| 23/06/26 | Shamrock Rovers | 1-1 (0-1) | Derry City | -0.5 | 2.25 | H |
| 20/06/26 | Galway United | 2-1 (1-0) | Derry City | +0.25 | 2.25 | B |
| 13/06/26 | Derry City | 4-1 (1-1) | Bohemians | -0.25 | 2.25 | T |
| 30/05/26 | Dundalk | 2-1 (1-0) | Derry City | -0.25 | 2.75 | B |
| 26/05/26 | Derry City | 0-0 (0-0) | Shelbourne | 0 | 2.25 | H |
| 23/05/26 | Derry City | 0-0 (0-0) | St. Patricks Athletic | 0 | 2.25 | H |
| 16/05/26 | Waterford United | 2-2 (0-1) | Derry City | +0.75 | 2.5 | H |
| 09/05/26 | Drogheda United | 1-0 (0-0) | Derry City | +0.25 | 2.25 | B |
| 04/05/26 | Derry City | 1-1 (0-1) | Galway United | +0.5 | 2.5 | H |
| 02/05/26 | Bohemians | 1-1 (0-1) | Derry City | -0.5 | 2.25 | H |
| 25/04/26 | Derry City | 1-0 (1-0) | Shamrock Rovers | -0.25 | 2.25 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
33
Phạt góc (HT)
10
Thẻ vàng
02
Sút bóng
1011
Sút cầu môn
68
Tấn công
56104
Tấn công nguy hiểm
3176
Sút ngoài cầu môn
43
Đá phạt trực tiếp
128
TL kiểm soát bóng
42%58%
TL kiểm soát bóng (HT)
40%60%
Phạm lỗi
511
Việt vị
31
Quả ném biên
2520
So Sánh Sức Mạnh
65 35
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T3 H2 B15T15 H2 B3
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B10T10 H0 B0
Ghi
Tất cả
0.7 Bàn3.1 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.3 Bàn3.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
UC Dublin (30 trận)
Ghi 1.93 bàn/trậnMất 1.43 bàn/trận
Derry City (30 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
UC Dublin (27 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 13 (48%)Hòa 1 (4%)Bại 13 (48%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 16 (59%)Hòa 0 (0%)Xỉu 11 (41%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUOOO
Derry City (27 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 11 (41%)Hòa 3 (11%)Bại 13 (48%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 13 (48%)Hòa 0 (0%)Xỉu 14 (52%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOUUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| UC Dublin | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1895 | Thành lập | 1984 |
| UCD Bowl | Sân nhà | Brandywell Stadium |
| 4500 | Sức chứa | 9000 |
| Andrew Myler | HLV | |
| Dublin | Khu vực | Derry City |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 6.30 | 4.00 | 1.45 | 1.05 | 2.75 | 0.85 | 0.81 | -1.25 | 1.11 |
| Live | 187.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.04 ↓ | 3.50 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 0.13 ↓ | -0.25 | 2.50 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 5.50 | 3.70 | 1.33 | 0.67 | 2.75 | 0.66 | 0.72 | -1.00 | 0.62 |
| Live | 26.00 ↑ | 4.50 ↑ | 1.06 ↓ | 1.13 ↑ | 3.50 | 0.35 ↓ | 0.33 ↓ | -0.25 | 1.23 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 6.70 | 4.25 | 1.40 | 0.88 | 3.00 | 0.88 | 0.88 | -1.00 | 0.88 |
| Live | 150.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.14 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 1.61 ↑ | 0.00 | 0.46 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 4.90 | 4.20 | 1.55 | 0.65 | 2.50 | 1.05 | 0.60 | -1.50 | 1.10 |
| Live | 100.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.03 ↓ | 2.40 ↑ | 3.50 | 0.25 ↓ | 1.20 ↑ | -0.50 | 0.55 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 4.90 | 4.30 | 1.55 | 0.85 | 2.75 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 10.70 ↑ | 1.04 ↓ | 1.75 ↑ | 3.50 | 0.37 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 6.70 | 4.25 | 1.40 | 0.88 | 3.00 | 0.88 | 0.88 | -1.00 | 0.88 |
| Live | 150.00 ↑ | 7.90 ↑ | 1.01 ↓ | 7.69 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 1.75 ↑ | 0.00 | 0.41 ↓ | |
| Crown | Sớm | 6.40 | 4.55 | 1.38 | 0.85 | 2.75 | 0.85 | 0.85 | -1.25 | 0.85 |
| Live | 21.00 ↑ | 15.50 ↑ | 1.01 ↓ | 6.25 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 0.04 ↓ | -0.25 | 6.25 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 5.80 | 3.89 | 1.34 | 0.93 | 2.75 | 0.85 | 0.85 | -1.25 | 0.93 |
| Live | 175.00 ↑ | 7.00 ↑ | 1.03 ↓ | 6.66 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 1.61 ↑ | 0.00 | 0.46 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 4.86 | 4.14 | 1.54 | 0.87 | 3.00 | 0.89 | 0.88 | -1.00 | 0.90 |
| Live | 77.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.02 ↓ | 7.10 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 1.78 ↑ | 0.00 | 0.42 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 4.80 | 4.00 | 1.53 | 0.53 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 61.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.30 ↓ | 2.50 | 2.00 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 5.00 | 4.00 | 1.45 | 0.76 | 3.00 | 0.76 | 0.76 | -1.00 | 0.76 |
| Live | 501.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.00 ↑ | 3.75 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 4.70 | 3.88 | 1.48 | 0.88 | 3.00 | 0.79 | 0.88 | -1.00 | 0.78 |
| Live | 30.41 ↑ | 6.42 ↑ | 1.14 ↓ | 2.86 ↑ | 3.50 | 0.25 ↓ | 2.20 ↑ | 0.00 | 0.33 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 4.75 | 4.00 | 1.52 | 0.53 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 81.00 ↑ | 11.50 ↑ | 1.02 ↓ | 0.77 ↑ | 3.50 | 0.83 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 4.77 | 4.20 | 1.55 | 1.38 | 3.50 | 0.53 | 1.04 | -0.75 | 0.69 |
| Live | 151.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.36 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | 1.89 ↑ | 0.00 | 0.42 ↓ | |
| SNAI | Sớm | 4.75 | 4.25 | 1.55 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 4.75 | 4.25 | 1.55 | - | - | - | - | - | - | |
| Bet 365 | Sớm | 7.00 | 4.33 | 1.38 | 0.90 | 2.75 | 0.90 | 0.85 | -1.25 | 0.95 |
| Live | 151.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.75 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 1.85 ↑ | 0.00 | 0.40 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 4.80 | 3.90 | 1.57 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | 1.30 | -0.50 | 0.57 |
| Live | 151.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.00 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | 1.30 | -0.50 | 0.55 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1 1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| UC Dublin | -1 1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Derry City | +1 1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).