Kết quả bóng đá trận UC Dublin vs Wexford (Youth), 01:45 ngày 08/08/2026
Hạng Nhất Ireland · 01:45 ngày 08/08/2026
UC Dublin 4 Kết thúc HT 2-0 1
Wexford (Youth)
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 4
Địa điểm: UCD Bowl Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 12℃~13℃
Diễn biến trận đấu
| UC Dublin | Phút | |
| Louis Dignam 1 - 0 ⚽ | 6' | |
| Ciaran Behan 2 - 0 ⚽ | 29' | |
| 33' | Kian Dignam | |
| HT 2-0 | ||
| Ciaran Behan 3 - 0 ⚽ | 56' | |
| 61' | ⚽ 3 - 1 Max Murphy | |
| Hugh Smith 4 - 1 ⚽ | 76' | |
| FT 4-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 3 |
| Hòa | 2 | 0 | 3 | 1 |
| Bại | 0 | 2 | 3 | 6 |
| Ghi bàn | 7 | 1 | 20 | 9 |
| Mất bàn | 6 | 4 | 20 | 16 |
| Điểm | 5 | 3 | 15 | 10 |
Chủ = UC Dublin · Khách = Wexford (Youth)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| UC Dublin | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 10 (27%) | Thắng/Thắng | 7 (21%) |
| 2 (5%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 1 (3%) | Hòa/Thắng | 2 (6%) |
| 5 (14%) | Hòa/Hòa | 7 (21%) |
| 4 (11%) | Hòa/Bại | 8 (24%) |
| 4 (11%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 10 (27%) | Bại/Bại | 8 (24%) |
Bảng xếp hạng
UC Dublin
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 29 | 14 | 5 | 10 | 52 | 37 | 47 | 2 |
| Sân nhà | 15 | 10 | 1 | 4 | 33 | 17 | 31 | 3 |
| Sân khách | 14 | 4 | 4 | 6 | 19 | 20 | 16 | 3 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 13 | - | - |
Wexford (Youth)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 29 | 9 | 7 | 13 | 32 | 43 | 34 | 8 |
| Sân nhà | 14 | 7 | 3 | 4 | 19 | 18 | 24 | 7 |
| Sân khách | 15 | 2 | 4 | 9 | 13 | 25 | 10 | 9 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
UC Dublin 13 (65%)Hòa 3 (15%)Wexford (Youth) 4 (20%)
Châu Á: Ăn 16 / Hòa 1 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 10 / Hòa 2 / Xỉu 8
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/05/26 | Wexford (Youth) | 2-1 (2-0) | UC Dublin | 0 | 2.5 | B |
| 06/04/26 | UC Dublin | 0-0 (0-0) | Wexford (Youth) | +0.25 | 2.5 | H |
| 05/10/25 | Wexford (Youth) | 0-3 (0-1) | UC Dublin | +0.25 | 2.5 | T |
| 09/08/25 | UC Dublin | 1-0 (0-0) | Wexford (Youth) | +0.5 | 2.5 | T |
| 26/04/25 | Wexford (Youth) | 0-1 (0-0) | UC Dublin | 0 | 2.5 | T |
| 15/02/25 | UC Dublin | 3-0 (0-0) | Wexford (Youth) | 0 | 2.5 | T |
| 28/01/25 | UC Dublin | 1-0 (1-0) | Wexford (Youth) | +0.25 | 2.75 | T |
| 28/09/24 | Wexford (Youth) | 2-0 (1-0) | UC Dublin | 0 | 2.25 | B |
| 03/08/24 | UC Dublin | 1-1 (0-1) | Wexford (Youth) | +0.5 | 2.5 | H |
| 20/04/24 | Wexford (Youth) | 2-3 (1-2) | UC Dublin | -0.5 | 2.75 | T |
| 09/03/24 | UC Dublin | 1-2 (0-1) | Wexford (Youth) | 0 | 2.5 | B |
| 12/02/22 | UC Dublin | 3-1 (2-1) | Wexford (Youth) | +1.25 | 3 | T |
| 02/10/21 | Wexford (Youth) | 2-1 (1-0) | UC Dublin | +1 | 3 | B |
| 10/07/21 | UC Dublin | 2-1 (1-1) | Wexford (Youth) | +1.5 | 3.25 | T |
| 01/05/21 | Wexford (Youth) | 0-6 (0-4) | UC Dublin | +1.25 | 3 | T |
| 05/09/20 | UC Dublin | 8-0 (4-0) | Wexford (Youth) | +0.75 | 2.75 | T |
| 22/02/20 | Wexford (Youth) | 1-1 (0-1) | UC Dublin | +0.5 | 2.5 | H |
| 14/07/18 | Wexford (Youth) | 0-3 (0-2) | UC Dublin | +1.5 | 3 | T |
| 07/05/18 | Wexford (Youth) | 0-8 (0-2) | UC Dublin | +0.75 | 3 | T |
| 28/04/18 | UC Dublin | 3-2 (3-1) | Wexford (Youth) | +1.5 | 3 | T |
Thành tích gần đây — UC Dublin
BHTTBBTBTT
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 17/14 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/08/26 | UC Dublin | 1-2 (0-0) | Treaty United | +0.75 | 2.75 | B |
| 01/08/26 | Athlone Town | 0-0 (0-0) | UC Dublin | +0.25 | 2.75 | H |
| 25/07/26 | UC Dublin | 5-2 (2-2) | Cork City | -0.25 | 2.75 | T |
| 18/07/26 | Treaty United | 1-2 (1-0) | UC Dublin | +0.25 | 2.5 | T |
| 11/07/26 | Bray Wanderers | 6-0 (2-0) | UC Dublin | -0.25 | 3 | B |
| 05/07/26 | Longford Town | 2-1 (0-1) | UC Dublin | +0.25 | 2.75 | B |
| 27/06/26 | UC Dublin | 2-0 (1-0) | Cobh Ramblers | +0.5 | 2.5 | T |
| 20/06/26 | UC Dublin | 0-1 (0-1) | Kerry FC | +0.75 | 2.5 | B |
| 13/06/26 | Finn Harps | 0-5 (0-3) | UC Dublin | +0.5 | 2.75 | T |
| 30/05/26 | UC Dublin | 1-0 (1-0) | Athlone Town | +0.75 | 2.5 | T |
| 23/05/26 | Wexford (Youth) | 2-1 (2-0) | UC Dublin | 0 | 2.5 | B |
| 16/05/26 | UC Dublin | 3-4 (1-4) | Bray Wanderers | +0.25 | 2.5 | B |
| 09/05/26 | Cork City | 3-1 (1-0) | UC Dublin | -0.75 | 2.25 | B |
| 04/05/26 | Cobh Ramblers | 1-2 (1-0) | UC Dublin | 0 | 2.5 | T |
| 02/05/26 | UC Dublin | 2-0 (1-0) | Longford Town | +0.5 | 2.5 | T |
| 25/04/26 | Treaty United | 0-3 (0-2) | UC Dublin | +0.25 | 2.25 | T |
| 18/04/26 | UC Dublin | 2-1 (1-0) | Finn Harps | +0.25 | 2.5 | T |
| 11/04/26 | Kerry FC | 1-1 (0-0) | UC Dublin | 0 | 2.25 | H |
| 06/04/26 | UC Dublin | 0-0 (0-0) | Wexford (Youth) | +0.25 | 2.5 | H |
| 04/04/26 | Athlone Town | 0-2 (0-2) | UC Dublin | 0 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — Wexford (Youth)
TBTBHBHHBB
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 9/16 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/08/26 | Wexford (Youth) | 2-1 (2-1) | Bray Wanderers | -0.25 | 2.75 | T |
| 01/08/26 | Cobh Ramblers | 1-0 (1-0) | Wexford (Youth) | -0.25 | 2.75 | B |
| 26/07/26 | Longford Town | 1-2 (0-1) | Wexford (Youth) | 0 | 2.5 | T |
| 18/07/26 | St. Patricks Athletic | 2-1 (1-0) | Wexford (Youth) | -2 | 3.25 | B |
| 11/07/26 | Wexford (Youth) | 2-2 (1-1) | Kerry FC | +0.5 | 2.5 | H |
| 04/07/26 | Finn Harps | 1-0 (0-0) | Wexford (Youth) | +0.75 | 2.75 | B |
| 27/06/26 | Wexford (Youth) | 0-0 (0-0) | Treaty United | +0.75 | 2.5 | H |
| 20/06/26 | Athlone Town | 2-2 (1-1) | Wexford (Youth) | 0 | 2.5 | H |
| 13/06/26 | Wexford (Youth) | 0-2 (0-0) | Cork City | -0.75 | 2.5 | B |
| 30/05/26 | Bray Wanderers | 4-0 (0-0) | Wexford (Youth) | -0.25 | 2.75 | B |
| 23/05/26 | Wexford (Youth) | 2-1 (2-0) | UC Dublin | 0 | 2.5 | T |
| 16/05/26 | Kerry FC | 2-1 (1-1) | Wexford (Youth) | +0.25 | 2.25 | B |
| 09/05/26 | Wexford (Youth) | 1-2 (0-1) | Longford Town | +0.5 | 2.25 | B |
| 04/05/26 | Treaty United | 1-0 (0-0) | Wexford (Youth) | +0.25 | 2.5 | B |
| 02/05/26 | Wexford (Youth) | 2-0 (0-0) | Finn Harps | +0.75 | 2.5 | T |
| 25/04/26 | Wexford (Youth) | 2-0 (1-0) | Cobh Ramblers | 0 | 2.5 | T |
| 18/04/26 | Cork City | 2-1 (1-1) | Wexford (Youth) | -1.5 | 2.75 | B |
| 11/04/26 | Wexford (Youth) | 1-0 (0-0) | Athlone Town | +0.5 | 2.5 | T |
| 06/04/26 | UC Dublin | 0-0 (0-0) | Wexford (Youth) | -0.25 | 2.5 | H |
| 04/04/26 | Wexford (Youth) | 2-1 (0-1) | Bray Wanderers | 0 | 2.5 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
74
Phạt góc (HT)
33
Thẻ vàng
01
Sút bóng
167
Sút cầu môn
63
Tấn công
10095
Tấn công nguy hiểm
5531
Sút ngoài cầu môn
104
Đá phạt trực tiếp
109
TL kiểm soát bóng
57%43%
TL kiểm soát bóng (HT)
52%48%
Phạm lỗi
89
Việt vị
10
Quả ném biên
1615
So Sánh Sức Mạnh
62 38
83% So Sánh Đối đầu 17%
Thành tích
Tất cả
T13 H3 B4T4 H3 B13
Chủ khách tương đồng
T7 H2 B1T1 H2 B7
Ghi
Tất cả
2.5 Bàn0.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.3 Bàn0.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
UC Dublin (30 trận)
Ghi 1.77 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Wexford (Youth) (30 trận)
Ghi 1.03 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
UC Dublin (26 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 12 (46%)Hòa 1 (4%)Bại 13 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 15 (58%)Hòa 0 (0%)Xỉu 11 (42%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOOOU
Wexford (Youth) (26 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 11 (42%)Hòa 3 (12%)Bại 12 (46%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 14 (54%)Hòa 0 (0%)Xỉu 12 (46%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOOUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| UC Dublin | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1895 | Thành lập | 2007 |
| UCD Bowl | Sân nhà | Wexford Youths Football Comple |
| 4500 | Sức chứa | 0 |
| Andrew Myler | HLV | James Keddy |
| Dublin | Khu vực | Ireland |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.93 | 3.40 | 3.40 | 0.92 | 2.75 | 0.82 | 0.97 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 1.02 ↓ | 91.00 ↑ | 91.00 ↑ | 7.50 ↑ | 5.50 | 0.02 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.35 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.83 | 3.13 | 3.00 | 0.69 | 2.75 | 0.64 | 0.72 | 0.50 | 0.62 |
| Live | 1.01 ↓ | 6.00 ↑ | 21.00 ↑ | 2.00 ↑ | 5.50 | 0.14 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.00 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.92 | 3.40 | 3.25 | 0.91 | 2.75 | 0.85 | 0.73 | 0.25 | 1.03 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.50 ↑ | 200.00 ↑ | 7.14 ↑ | 5.50 | 0.05 ↓ | 0.61 ↓ | 0.00 | 1.37 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.05 | 3.45 | 3.30 | 0.65 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 11.00 ↑ | 65.00 ↑ | 3.30 ↑ | 5.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.97 | 3.55 | 3.30 | 0.85 | 2.75 | 0.82 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 9.67 ↑ | 76.00 ↑ | 3.11 ↑ | 5.50 | 0.16 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.92 | 3.40 | 3.25 | 0.91 | 2.75 | 0.85 | 0.73 | 0.25 | 1.03 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.50 ↑ | 200.00 ↑ | 7.14 ↑ | 5.50 | 0.05 ↓ | 0.61 ↓ | 0.00 | 1.36 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.03 | 3.55 | 3.05 | 0.95 | 2.75 | 0.85 | 0.79 | 0.25 | 1.03 |
| Live | 1.01 ↓ | 15.00 ↑ | 21.00 ↑ | 5.88 ↑ | 5.50 | 0.03 ↓ | 6.25 ↑ | 0.25 | 0.04 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.00 | 3.20 | 3.03 | 0.99 | 2.75 | 0.83 | 0.84 | 0.25 | 1.00 |
| Live | 1.03 ↓ | 8.40 ↑ | 36.00 ↑ | 7.14 ↑ | 5.50 | 0.02 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.29 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.03 | 3.47 | 3.17 | 0.93 | 2.75 | 0.87 | 1.03 | 0.50 | 0.79 |
| Live | 1.03 ↓ | 11.50 ↑ | 46.00 ↑ | 5.85 ↑ | 5.50 | 0.05 ↓ | 0.61 ↓ | 0.00 | 1.36 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.95 | 3.40 | 3.10 | 0.70 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.91 ↓ | 3.30 ↓ | 3.20 ↑ | 0.60 ↓ | 2.50 | 1.15 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.00 | 3.50 | 3.30 | 0.90 | 2.75 | 0.82 | 0.75 | 0.25 | 0.99 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.50 ↑ | 200.00 ↑ | 9.19 ↑ | 5.50 | 0.03 ↓ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.03 | 3.51 | 3.33 | 0.92 | 2.75 | 0.84 | 0.77 | 0.25 | 1.01 |
| Live | 1.08 ↓ | 11.32 ↑ | 30.99 ↑ | 3.24 ↑ | 5.50 | 0.23 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.46 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.95 | 3.40 | 3.10 | 0.68 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 101.00 ↑ | 201.00 ↑ | 0.77 ↑ | 5.50 | 0.83 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.98 | 3.50 | 3.30 | 0.70 | 2.50 | 1.03 | 0.47 | 0.00 | 1.38 |
| Live | 1.02 ↓ | 21.00 ↑ | 41.00 ↑ | 4.90 ↑ | 5.50 | 0.11 ↓ | 0.59 ↑ | 0.00 | 1.37 ↓ | |
| SNAI | Sớm | 1.90 | 3.50 | 3.20 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 1.95 ↑ | 3.60 ↑ | 3.25 ↑ | - | - | - | - | - | - | |
| Bet 365 | Sớm | 1.95 | 3.40 | 3.25 | 0.95 | 2.75 | 0.85 | 1.03 | 0.50 | 0.78 |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 67.00 ↑ | 6.40 ↑ | 5.50 | 0.10 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.35 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.00 | 3.25 | 3.25 | 0.73 | 2.50 | 1.00 | 0.77 | 0.25 | 0.96 |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 11.00 ↑ | 5.50 | 0.03 ↓ | 0.78 ↑ | 0.25 | 1.01 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| UC Dublin | +1/2 | 1 | 0 | 0 |
| Wexford (Youth) | -1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).