Kết quả bóng đá trận UD Logrones vs Extremadura, 00:00 ngày 01/09/2026
Primera Hạng RFEF Tây Ban Nha · 00:00 ngày 01/09/2026
UD Logrones 2 Kết thúc HT 1-0 1
Extremadura
🟨 4 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 1
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| UD Logrones | Phút | |
| Latif Issman | 8' | |
| Issman L. | 8' | |
| Sergio Camacho | 11' | |
| 11' | ||
| Camacho S. | 11' | |
| Marcos Baselga Garcia 1 - 0 ⚽ | 14' | |
| Baselga M. 2 - 0 ⚽ | 14' | |
| 24' | Carlos Cordero Perez | |
| 24' | Cordero C. | |
| HT 1-0 | ||
| Ismael Santana Vera | 56' | |
| Adrian Alvarez | 67' | |
| 73' | ⚽ 2 - 1 Rodri | |
| 84' | Rodri | |
| Mikel Zabala 3 - 1 ⚽ | 90+2' | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 7 | 6 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 3 |
| Bại | 1 | 1 | 2 | 1 |
| Ghi bàn | 7 | 7 | 21 | 23 |
| Mất bàn | 3 | 3 | 4 | 11 |
| Điểm | 6 | 6 | 22 | 21 |
Chủ = UD Logrones · Khách = Extremadura
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| UD Logrones | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (75%) | Thắng/Thắng | 2 (22%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 3 (33%) |
| 1 (13%) | Hòa/Hòa | 1 (11%) |
| 1 (13%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (22%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 1 (11%) |
Bảng xếp hạng
UD Logrones
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 3 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 2 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 14 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 13 | 2 | - | - |
Extremadura
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 14 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 9 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 17 |
| 6 gần | 6 | 3 | 3 | 0 | 14 | 7 | - | - |
Thành tích đối đầu (2 trận)
UD Logrones 1 (50%)Hòa 0 (0%)Extremadura 1 (50%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/03/22 | Extremadura | 0-2 (0-0) | UD Logrones | - | - | T |
| 12/12/21 | UD Logrones | 1-3 (1-1) | Extremadura | +1.25 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — UD Logrones
TBTTTHTBTT
Thắng 7 (70%)Hòa 1 (10%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 21/4 (10 trận) Châu Á: 8/0/2 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | UD Logrones | 4-0 (3-0) | Mirandes | - | - | T |
| 15/08/26 | UD Logrones | 1-2 (1-1) | Real Zaragoza | - | - | B |
| 09/08/26 | Haro Deportivo | 0-3 (0-1) | UD Logrones | - | - | T |
| 08/08/26 | UD Logrones | 4-0 (2-0) | Eibar B | - | - | T |
| 05/08/26 | SD Huesca | 0-1 (0-1) | UD Logrones | -0.5 | 2.75 | T |
| 01/08/26 | UD Logrones | 0-0 (0-0) | Osasuna B | +0.5 | 2.25 | H |
| 01/08/26 | UD Logrones | 5-0 (1-0) | Naxara | +1.5 | 3 | T |
| 31/05/26 | UD San Sebastian Reyes | 1-0 (1-0) | UD Logrones | -0.25 | 2.25 | B |
| 25/05/26 | UD Logrones | 1-0 (1-0) | UD San Sebastian Reyes | +0.5 | 2 | T |
| 17/05/26 | UD Logrones | 2-1 (0-0) | Getafe B | - | - | T |
| 10/05/26 | Getafe B | 0-2 (0-0) | UD Logrones | +0.25 | 2.5 | T |
| 03/05/26 | CD Ebro | 0-3 (0-2) | UD Logrones | +0.25 | 2 | T |
| 26/04/26 | UD Logrones | 3-0 (0-0) | UD Mutilve | +2.5 | 3.5 | T |
| 20/04/26 | SD Beasain | 1-1 (1-0) | UD Logrones | +0.25 | 2.25 | H |
| 12/04/26 | UD Logrones | 2-0 (1-0) | Sestao | +0.5 | 2.25 | T |
| 04/04/26 | Eibar B | 3-2 (2-1) | UD Logrones | +0.5 | 2 | B |
| 29/03/26 | UD Logrones | 1-1 (1-0) | Alaves B | +0.75 | 2 | H |
| 22/03/26 | Alfaro | 0-2 (0-1) | UD Logrones | +1 | 2.25 | T |
| 15/03/26 | UD Logrones | 4-0 (1-0) | Real Union Irun | +0.5 | 2 | T |
| 08/03/26 | SD Gernika | 1-3 (1-1) | UD Logrones | +0.5 | 2 | T |
Thành tích gần đây — Extremadura
TTTHHHTTTT
Thắng 7 (70%)Hòa 3 (30%)Bại 0 (0%)
Ghi/Mất: 26/11 (10 trận) Châu Á: 7/3/0 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Extremadura | 3-0 (2-0) | Atletico de Madrid B | - | - | T |
| 20/08/26 | Extremadura | 3-1 (1-1) | Real Betis B | +0.25 | 2.5 | T |
| 20/08/26 | Extremadura | 3-1 (1-1) | Atletico Sanluqueno | - | - | T |
| 16/08/26 | Extremadura | 1-1 (0-1) | Recreativo Huelva | - | - | H |
| 15/08/26 | CD Coria | 2-2 (1-0) | Extremadura | - | - | H |
| 09/08/26 | Don Benito | 2-2 (1-1) | Extremadura | - | - | H |
| 02/08/26 | Zafra | 0-1 (0-0) | Extremadura | - | - | T |
| 30/07/26 | SP Villafranca | 1-5 (1-3) | Extremadura | - | - | T |
| 03/05/26 | CD Linares Deportivo | 1-2 (0-0) | Extremadura | +1 | 2.25 | T |
| 26/04/26 | Extremadura | 4-2 (0-1) | La Union CF | +0.75 | 2.25 | T |
| 19/04/26 | Xerez Deportivo | 0-0 (0-0) | Extremadura | -0.25 | 2 | H |
| 12/04/26 | Extremadura | 2-1 (0-1) | Recreativo Huelva | +0.25 | 2 | T |
| 04/04/26 | Yeclano Deportivo | 2-3 (1-3) | Extremadura | -0.25 | 2 | T |
| 29/03/26 | Extremadura | 1-0 (0-0) | Deportiva Minera | +0.25 | 2 | T |
| 22/03/26 | CD Estebona | 1-1 (0-0) | Extremadura | 0 | 2 | H |
| 19/03/26 | Extremadura | 1-0 (0-0) | UD Melilla | +1 | 2.5 | T |
| 15/03/26 | Extremadura | 1-0 (0-0) | Aguilas CF | +0.25 | 2 | T |
| 08/03/26 | Almeria B | 2-2 (1-1) | Extremadura | +0.5 | 2.25 | H |
| 01/03/26 | Extremadura | 3-0 (1-0) | Lorca Deportiva FC | +0.5 | 2.25 | T |
| 23/02/26 | Xerez Deportivo FC | 0-0 (0-0) | Extremadura | 0 | 2 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
71
Phạt góc (HT)
20
Thẻ vàng
42
Sút bóng
126
Sút cầu môn
72
Tấn công
132133
Tấn công nguy hiểm
7255
Sút ngoài cầu môn
54
Đá phạt trực tiếp
1315
TL kiểm soát bóng
51%49%
TL kiểm soát bóng (HT)
52%48%
Phạm lỗi
1411
Việt vị
12
Quả ném biên
2524
So Sánh Sức Mạnh
56 44
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B1T1 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
UD Logrones (30 trận)
Ghi 2.17 bàn/trậnMất 0.70 bàn/trận
Extremadura (30 trận)
Ghi 1.83 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| UD Logrones | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1967 | Thành lập | |
| Estadio Nuevo Municipal | Sân nhà | |
| 16000 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Logrones | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.40 | 3.00 | 2.70 | 0.84 | 2.25 | 0.99 | 0.82 | 0.00 | 1.02 |
| Live | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 101.00 ↑ | 5.90 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.60 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.30 | 3.20 | 3.00 | 0.90 | 2.25 | 0.89 | 1.00 | 0.25 | 0.77 |
| Live | 6.50 ↑ | 1.15 ↓ | 13.00 ↑ | 3.50 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.74 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.35 | 3.20 | 2.61 | 0.81 | 2.25 | 0.95 | 0.78 | 0.00 | 0.98 |
| Live | 7.00 ↑ | 1.10 ↓ | 15.00 ↑ | 4.34 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 0.40 ↓ | 0.00 | 1.78 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.45 | 3.05 | 2.80 | 0.95 | 2.50 | 0.70 | 1.45 | 0.50 | 0.45 |
| Live | 6.00 ↑ | 1.20 ↓ | 12.00 ↑ | 3.00 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | 1.20 ↓ | 0.50 | 0.55 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 2.27 | 2.80 | 2.60 | 0.62 | 2.25 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 5.85 ↑ | 1.17 ↓ | 12.10 ↑ | 2.87 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.35 | 3.20 | 2.61 | 0.81 | 2.25 | 0.95 | 0.78 | 0.00 | 0.98 |
| Live | 7.00 ↑ | 1.10 ↓ | 15.00 ↑ | 6.66 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.66 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.39 | 3.25 | 2.54 | 0.79 | 2.25 | 0.91 | 0.79 | 0.00 | 0.91 |
| Live | 7.60 ↑ | 1.11 ↓ | 11.50 ↑ | 3.03 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.51 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.40 | 2.96 | 2.57 | 0.85 | 2.25 | 0.95 | 0.84 | 0.00 | 0.98 |
| Live | 6.00 ↑ | 1.18 ↓ | 9.40 ↑ | 3.44 ↑ | 3.50 | 0.15 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.63 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.47 | 3.13 | 2.68 | 0.79 | 2.25 | 0.97 | 0.79 | 0.00 | 0.99 |
| Live | 6.95 ↑ | 1.13 ↓ | 13.70 ↑ | 3.22 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.61 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.37 | 3.10 | 2.62 | 1.00 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 15.00 ↑ | 67.00 ↑ | 1.05 ↑ | 2.50 | 0.65 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.35 | 2.90 | 2.70 | 0.67 | 2.25 | 0.86 | 0.66 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 151.00 ↑ | 3.91 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.52 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.21 | 3.18 | 3.08 | 0.85 | 2.25 | 0.93 | 0.92 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 9.21 ↑ | 1.10 ↓ | 14.19 ↑ | 2.90 ↑ | 2.50 | 0.24 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.60 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.35 | 3.10 | 2.65 | 1.00 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 17.50 ↑ | 151.00 ↑ | 1.30 ↑ | 2.50 | 0.53 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.45 | 3.05 | 2.80 | 1.00 | 2.50 | 0.72 | 0.75 | 0.00 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 151.00 ↑ | 6.36 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | 0.49 ↓ | 0.00 | 1.63 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.40 | 3.00 | 2.75 | 0.80 | 2.25 | 1.00 | 0.80 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 151.00 ↑ | 8.50 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.60 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.40 | 2.90 | 2.63 | 1.05 | 2.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 101.00 ↑ | 151.00 ↑ | 18.00 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| UD Logrones | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Extremadura | 0 | 0 | 1 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).