Kết quả bóng đá trận UD Mutilve vs Doneztebe FT, 01:00 ngày 22/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 01:00 ngày 22/08/2026
UD Mutilve 3 Kết thúc HT 1-1 1
Doneztebe FT
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 9 - 2
Diễn biến trận đấu
| UD Mutilve | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 13' | |
| 2 - 0 ⚽ | 26' | |
| 37' | ⚽ 2 - 1 | |
| HT 1-1 | ||
| 3 - 1 ⚽ | 46' | |
| 4 - 1 ⚽ | 50' | |
| FT 3-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 1 | 10 | 1 |
| Thắng | 1 | 0 | 1 | 0 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 0 |
| Bại | 1 | 1 | 7 | 1 |
| Ghi bàn | 5 | 1 | 9 | 1 |
| Mất bàn | 5 | 3 | 24 | 3 |
| Điểm | 4 | 0 | 5 | 0 |
Chủ = UD Mutilve · Khách = Doneztebe FT
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| UD Mutilve | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (16%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (5%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (11%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 3 (8%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 4 (11%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 6 (16%) | Hòa/Bại | 1 (100%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 12 (32%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Thành tích gần đây — UD Mutilve
HBBBBHBBBT
Thắng 1 (10%)Hòa 2 (20%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 8/25 (10 trận) Châu Á: 1/0/9 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/08/26 | UD Mutilve | 1-1 (0-0) | Pena Sport | -0.75 | 3 | H |
| 03/05/26 | UD Mutilve | 0-2 (0-2) | SD Amorebieta | -0.5 | 2.5 | B |
| 26/04/26 | UD Logrones | 3-0 (0-0) | UD Mutilve | -2.5 | 3.5 | B |
| 18/04/26 | UD Mutilve | 1-2 (1-0) | Utebo FC | -0.5 | 2.5 | B |
| 12/04/26 | CD Basconia | 4-0 (2-0) | UD Mutilve | -1.5 | 2.5 | B |
| 03/04/26 | UD Mutilve | 1-1 (1-0) | CD Ebro | -0.5 | 2.25 | H |
| 28/03/26 | SD Beasain | 3-2 (1-2) | UD Mutilve | -1 | 2.5 | B |
| 22/03/26 | Sestao | 4-0 (1-0) | UD Mutilve | -1.5 | 2.5 | B |
| 15/03/26 | UD Mutilve | 0-4 (0-2) | Eibar B | -0.25 | 2 | B |
| 08/03/26 | SD Logrones | 1-3 (0-1) | UD Mutilve | -0.75 | 2 | T |
| 28/02/26 | UD Mutilve | 1-3 (0-1) | Real Union Irun | -0.75 | 2.25 | B |
| 22/02/26 | Alfaro | 2-0 (0-0) | UD Mutilve | -0.25 | 2.25 | B |
| 14/02/26 | UD Mutilve | 2-0 (0-0) | SD Gernika | 0 | 1.75 | T |
| 08/02/26 | Alaves B | 2-0 (0-0) | UD Mutilve | -1 | 2.25 | B |
| 01/02/26 | UD Mutilve | 1-3 (0-0) | SD Ejea | +0.25 | 2.25 | B |
| 25/01/26 | Real Zaragoza B | 3-2 (0-2) | UD Mutilve | -0.25 | 2 | B |
| 18/01/26 | UD Mutilve | 1-3 (0-2) | CD Tudelano | -0.25 | 2 | B |
| 11/01/26 | Naxara | 0-1 (0-1) | UD Mutilve | -0.5 | 2.25 | T |
| 04/01/26 | UD Mutilve | 1-1 (1-0) | SD Logrones | -0.25 | 2.25 | H |
| 20/12/25 | SD Amorebieta | 0-1 (0-1) | UD Mutilve | -0.75 | 2.25 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
92
Phạt góc (HT)
42
Sút bóng
226
Sút cầu môn
123
Tấn công
11961
Tấn công nguy hiểm
4516
Sút ngoài cầu môn
103
TL kiểm soát bóng
66%34%
TL kiểm soát bóng (HT)
65%35%
So Sánh Sức Mạnh
80 20
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
UD Mutilve (30 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 1.97 bàn/trận
Doneztebe FT (1 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 3.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| UD Mutilve | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.40 | 4.00 | 7.50 | 0.88 | 2.50 | 0.86 | 0.92 | 1.25 | 0.79 |
| Live | 1.40 | 4.20 ↑ | 7.00 ↓ | 0.93 ↑ | 2.75 | 0.81 ↓ | 0.91 ↓ | 1.25 | 0.80 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.40 | 3.80 | 7.00 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.15 ↓ | 2.50 | 3.40 ↑ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.40 | 3.99 | 6.20 | 0.88 | 2.50 | 0.83 | 0.93 | 1.25 | 0.78 |
| Live | 1.10 ↓ | 6.81 ↑ | 24.22 ↑ | 2.32 ↑ | 4.50 | 0.28 ↓ | 2.18 ↑ | 0.25 | 0.30 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.41 | 3.80 | 7.00 | 0.83 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 61.00 ↑ | 276.00 ↑ | 0.75 ↓ | 4.50 | 0.88 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.44 | 3.99 | 7.65 | 0.86 | 2.50 | 0.86 | 1.19 | 1.50 | 0.62 |
| Live | 1.01 ↓ | 17.90 ↑ | 28.00 ↑ | 2.71 ↑ | 4.50 | 0.25 ↓ | 2.26 ↑ | 0.25 | 0.31 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.40 | 3.80 | 7.50 | 0.90 | 2.75 | 0.90 | 0.95 | 1.25 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 4.75 ↑ | 4.50 | 0.14 ↓ | 0.30 ↓ | 0.00 | 2.45 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.