Kết quả bóng đá trận UD Ourense vs Ponferradina, 22:00 ngày 29/08/2026
Primera Hạng RFEF Tây Ban Nha · 22:00 ngày 29/08/2026
UD Ourense 0 Kết thúc HT 0-0 1
Ponferradina
🟨 1 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 6
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| UD Ourense | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| Raul Martinez | 50' | |
| 54' | Eneko Undabarrena | |
| 63' | Federico San Emeterio Diaz | |
| 64' | Pablo Munoz | |
| 78' | ⚽ 0 - 1 Serigne Faye | |
| 81' | Quicala Bari | |
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 2 |
| Hòa | 0 | 2 | 3 | 4 |
| Bại | 2 | 0 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 2 | 3 | 10 | 9 |
| Mất bàn | 3 | 2 | 9 | 17 |
| Điểm | 3 | 5 | 15 | 10 |
Chủ = UD Ourense · Khách = Ponferradina
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| UD Ourense | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 1 (13%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (13%) |
| 1 (20%) | Hòa/Thắng | 1 (13%) |
| 1 (20%) | Hòa/Hòa | 1 (13%) |
| 1 (20%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (13%) |
| 2 (40%) | Bại/Bại | 3 (38%) |
Bảng xếp hạng
UD Ourense
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 18 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 18 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 16 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 9 | 5 | - | - |
Ponferradina
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 5 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 8 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 2 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 13 | - | - |
Thành tích đối đầu (1 trận)
UD Ourense 0 (0%)Hòa 0 (0%)Ponferradina 1 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/07/19 | UD Ourense | 1-3 (0-1) | Ponferradina | - | - | B |
Thành tích gần đây — UD Ourense
TBHTTTHHTT
Thắng 6 (60%)Hòa 3 (30%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 16/8 (10 trận) Châu Á: 7/2/1 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/08/26 | UD Ourense | 2-0 (0-0) | CD Barco | +1.5 | 2.75 | T |
| 09/08/26 | Celta vigo b | 2-0 (1-0) | UD Ourense | -0.75 | 2.5 | B |
| 02/08/26 | coruxo FC | 2-2 (1-1) | UD Ourense | - | - | H |
| 01/06/26 | UB Conquense | 0-2 (0-0) | UD Ourense | 0 | 1.75 | T |
| 24/05/26 | UD Ourense | 1-0 (1-0) | UB Conquense | - | - | T |
| 16/05/26 | UD Ourense | 2-1 (1-1) | Reus FC Reddis | - | - | T |
| 10/05/26 | Reus FC Reddis | 0-0 (0-0) | UD Ourense | - | - | H |
| 03/05/26 | UD Ourense | 1-1 (0-0) | Atletico Astorga | +0.75 | 2.25 | H |
| 26/04/26 | Bergantinos CF | 1-3 (1-1) | UD Ourense | 0 | 2 | T |
| 19/04/26 | UD Ourense | 3-1 (3-1) | CD Lealtad | +1.25 | 2.5 | T |
| 12/04/26 | Deportivo La Coruna B | 3-0 (1-0) | UD Ourense | -0.75 | 2.25 | B |
| 05/04/26 | UD Ourense | 1-0 (0-0) | G. Segoviana | 0 | 2.25 | T |
| 29/03/26 | Marino luanco | 0-0 (0-0) | UD Ourense | -0.25 | 1.75 | H |
| 22/03/26 | UD Ourense | 3-1 (2-1) | Samanod | +1.75 | 2.75 | T |
| 15/03/26 | Union Langreo | 1-0 (1-0) | UD Ourense | -0.25 | 2 | B |
| 08/03/26 | UD Ourense | 3-0 (1-0) | Real Oviedo B | 0 | 2 | T |
| 01/03/26 | Sarriana | 3-1 (2-0) | UD Ourense | +0.25 | 2.25 | B |
| 22/02/26 | UD Ourense | 3-3 (2-3) | Rayo Cantabria | +0.25 | 2 | H |
| 15/02/26 | Numancia | 2-1 (1-0) | UD Ourense | -0.5 | 2.25 | B |
| 08/02/26 | UD Ourense | 1-1 (0-1) | coruxo FC | +0.25 | 1.75 | H |
Thành tích gần đây — Ponferradina
HBTBHBBHTH
Thắng 2 (20%)Hòa 4 (40%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 9/17 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/08/26 | Ponferradina | 2-2 (1-2) | Real Madrid Castilla | +0.25 | 2.5 | H |
| 16/08/26 | Real Oviedo B | 4-0 (2-0) | Ponferradina | - | - | B |
| 09/08/26 | Marino luanco | 0-3 (0-1) | Ponferradina | +0.5 | 2.25 | T |
| 06/08/26 | Ponferradina | 1-2 (0-1) | Unionistas de Salamanca | +0.5 | 2.25 | B |
| 02/08/26 | Ponferradina | 1-1 (1-0) | Real Aviles | - | - | H |
| 30/07/26 | Real Oviedo | 4-0 (2-0) | Ponferradina | -1 | 2.5 | B |
| 20/06/26 | Celta vigo b | 4-1 (1-1) | Ponferradina | 0 | 2 | B |
| 13/06/26 | Ponferradina | 0-0 (0-0) | Celta vigo b | +0.5 | 2.25 | H |
| 06/06/26 | Atletico de Madrid B | 0-1 (0-1) | Ponferradina | -0.25 | 2.25 | T |
| 31/05/26 | Ponferradina | 0-0 (0-0) | Atletico de Madrid B | +0.25 | 2.25 | H |
| 23/05/26 | Ponferradina | 1-0 (1-0) | Athletic Bilbao B | +1 | 2.25 | T |
| 17/05/26 | CD Arenteiro | 0-1 (0-1) | Ponferradina | +1.25 | 2.25 | T |
| 09/05/26 | Ponferradina | 3-1 (2-1) | Real Aviles | +0.75 | 2.25 | T |
| 02/05/26 | Zamora CF | 3-0 (0-0) | Ponferradina | -0.25 | 2 | B |
| 25/04/26 | Ponferradina | 1-1 (1-0) | Tenerife | -0.25 | 2 | H |
| 19/04/26 | Ponferradina | 1-0 (1-0) | Barakaldo CF | +0.25 | 2 | T |
| 12/04/26 | Pontevedra | 3-1 (2-0) | Ponferradina | -0.25 | 2 | B |
| 05/04/26 | Ponferradina | 4-1 (2-0) | Merida AD | +0.5 | 2 | T |
| 29/03/26 | Ourense CF | 0-0 (0-0) | Ponferradina | -0.25 | 1.75 | H |
| 22/03/26 | Ponferradina | 3-1 (1-0) | Unionistas de Salamanca | +0.5 | 2 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
46
Phạt góc (HT)
23
Thẻ vàng
14
Sút bóng
45
Sút cầu môn
13
Tấn công
9591
Tấn công nguy hiểm
3745
Sút ngoài cầu môn
32
Đá phạt trực tiếp
2714
TL kiểm soát bóng
56%44%
TL kiểm soát bóng (HT)
50%50%
Chuyền bóng
372318
Phạm lỗi
1325
Việt vị
12
Cứu thua
31
Tắc bóng
1714
Quả ném biên
2418
Cắt bóng
712
So Sánh Sức Mạnh
57 43
70% So Sánh Đối đầu 30%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B1T1 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
1 Bàn3 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
UD Ourense (30 trận)
Ghi 1.27 bàn/trậnMất 1.13 bàn/trận
Ponferradina (30 trận)
Ghi 1.03 bàn/trậnMất 0.93 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| UD Ourense | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1922 | |
| Sân nhà | Estadio El Toralin | |
| 0 | Sức chứa | 8300 |
| HLV | Inigo Velez De Mendizabal | |
| Khu vực | El Toralín 24400 Ponferrada |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.50 | 3.10 | 2.50 | 0.97 | 2.25 | 0.87 | 0.92 | 0.00 | 0.92 |
| Live | 67.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.05 ↓ | 4.00 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 1.07 ↑ | 0.00 | 0.77 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.63 | 3.20 | 2.63 | 0.94 | 2.25 | 0.85 | 0.88 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 3.00 ↑ | 3.10 ↓ | 2.40 ↓ | 1.03 ↑ | 2.25 | 0.78 ↓ | 0.73 ↓ | -0.25 | 1.05 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.50 | 3.00 | 2.58 | 0.96 | 2.25 | 0.80 | 0.85 | 0.00 | 0.91 |
| Live | 200.00 ↑ | 7.50 ↑ | 1.02 ↓ | 7.69 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 1.26 ↑ | 0.00 | 0.63 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.55 | 3.25 | 2.55 | 1.10 | 2.50 | 0.60 | 0.45 | -0.50 | 1.45 |
| Live | 100.00 ↑ | 7.25 ↑ | 1.07 ↓ | 2.80 ↑ | 1.50 | 0.17 ↓ | 0.50 ↑ | -0.50 | 1.30 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 2.36 | 3.00 | 2.36 | 0.70 | 2.25 | 0.69 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 8.51 ↑ | 1.05 ↓ | 2.93 ↑ | 1.50 | 0.18 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.50 | 3.00 | 2.58 | 0.96 | 2.25 | 0.80 | 0.85 | 0.00 | 0.91 |
| Live | 200.00 ↑ | 7.90 ↑ | 1.01 ↓ | 8.33 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 1.36 ↑ | 0.00 | 0.57 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.52 | 3.05 | 2.52 | 0.90 | 2.25 | 0.80 | 0.85 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 2.73 ↑ | 2.98 ↓ | 2.39 ↓ | 1.04 ↑ | 2.25 | 0.76 ↓ | 1.09 ↑ | 0.00 | 0.73 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.51 | 2.89 | 2.51 | 1.00 | 2.25 | 0.80 | 0.91 | 0.00 | 0.91 |
| Live | 120.00 ↑ | 6.40 ↑ | 1.05 ↓ | 4.76 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 1.33 ↑ | 0.00 | 0.59 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.57 | 3.06 | 2.63 | 0.88 | 2.25 | 0.88 | 0.89 | 0.00 | 0.89 |
| Live | 40.00 ↑ | 6.80 ↑ | 1.03 ↓ | 4.75 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 1.25 ↑ | 0.00 | 0.62 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.50 | 3.10 | 2.50 | 1.10 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 61.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.01 ↓ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.50 | 3.05 | 2.45 | 0.76 | 2.25 | 0.76 | 0.76 | 0.00 | 0.76 |
| Live | 204.00 ↑ | 7.75 ↑ | 1.04 ↓ | 7.59 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 1.17 ↑ | 0.00 | 0.57 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.71 | 2.93 | 2.63 | 1.01 | 2.25 | 0.79 | 0.93 | 0.00 | 0.86 |
| Live | 6.64 ↑ | 1.38 ↓ | 4.80 ↑ | 2.85 ↑ | 1.50 | 0.24 ↓ | 1.29 ↑ | 0.00 | 0.60 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.50 | 3.10 | 2.50 | 1.10 | 2.50 | 0.63 | - | - | - |
| Live | 126.00 ↑ | 15.50 ↑ | 1.02 ↓ | 1.20 ↑ | 0.50 | 0.60 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.55 | 3.30 | 2.55 | 0.85 | 2.25 | 0.85 | 0.85 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 151.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.02 ↓ | 4.57 ↑ | 1.50 | 0.13 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.76 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.50 | 3.20 | 2.50 | 0.90 | 2.25 | 0.90 | 0.90 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 151.00 ↑ | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.00 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 0.73 ↓ | 0.00 | 1.08 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.50 | 2.90 | 2.50 | 1.20 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 3.60 ↑ | 2.00 ↓ | 2.70 ↑ | 1.90 ↑ | 1.50 | 0.30 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.