Kết quả bóng đá trận UD Poblense vs Baleares, 00:00 ngày 15/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 00:00 ngày 15/08/2026
UD Poblense 1 Kết thúc HT 1-0 0
Baleares
🟨 2 - 0 🟥 1 - 1 ⛳ 1 - 5
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 32°C
Diễn biến trận đấu
| UD Poblense | Phút | |
| Josep Payeras 1 - 0 ⚽ | 27' | |
| HT 1-0 | ||
| 56' | ||
| 56' | ||
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 5 | 4 |
| Hòa | 1 | 3 | 3 | 4 |
| Bại | 0 | 0 | 2 | 2 |
| Ghi bàn | 5 | 5 | 9 | 19 |
| Mất bàn | 3 | 5 | 7 | 14 |
| Điểm | 7 | 3 | 18 | 16 |
Chủ = UD Poblense · Khách = Baleares
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| UD Poblense | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (50%) | Thắng/Thắng | 5 (45%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 2 (18%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (9%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (9%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (9%) |
| 1 (50%) | Bại/Bại | 1 (9%) |
Thành tích đối đầu (8 trận)
UD Poblense 3 (38%)Hòa 2 (25%)Baleares 3 (38%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 1 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 1 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/02/26 | UD Poblense | 0-0 (0-0) | Baleares | +0.25 | 1.75 | H |
| 23/11/25 | Baleares | 2-1 (1-0) | UD Poblense | -0.25 | 2 | B |
| 02/08/25 | Baleares | 1-0 (1-0) | UD Poblense | - | - | B |
| 22/08/24 | Baleares | 2-1 (0-1) | UD Poblense | - | - | B |
| 14/03/21 | UD Poblense | 1-1 (0-0) | Baleares | 0 | 2 | H |
| 13/12/20 | Baleares | 2-3 (1-1) | UD Poblense | -0.75 | 2.25 | T |
| 13/09/20 | UD Poblense | 2-0 (1-0) | Baleares | -0.5 | 2.75 | T |
| 15/08/19 | UD Poblense | 1-0 (1-0) | Baleares | -0.75 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — UD Poblense
HHTTBTTTBH
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 12/10 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 31/05/26 | UD Poblense | 0-0 (0-0) | Aguilas CF | 0 | 2.25 | H |
| 24/05/26 | Aguilas CF | 0-0 (0-0) | UD Poblense | -0.5 | 2.5 | H |
| 17/05/26 | UD Poblense | 2-1 (1-0) | Numancia | +0.25 | 2 | T |
| 10/05/26 | Numancia | 0-1 (0-0) | UD Poblense | -0.5 | 2.25 | T |
| 03/05/26 | Ibiza Islas Pitiusas | 3-1 (2-1) | UD Poblense | -1 | 2 | B |
| 26/04/26 | UD Poblense | 3-1 (1-1) | Porreres | +1.25 | 2.25 | T |
| 19/04/26 | Terrassa | 2-3 (2-1) | UD Poblense | -0.25 | 2 | T |
| 12/04/26 | UD Poblense | 2-1 (1-1) | Torrent C.F | +1 | 2.25 | T |
| 05/04/26 | Sant Andreu | 2-0 (1-0) | UD Poblense | -0.5 | 2.25 | B |
| 29/03/26 | UD Poblense | 0-0 (0-0) | Andratks | +1.25 | 2.25 | H |
| 22/03/26 | RCD Espanyol B | 0-0 (0-0) | UD Poblense | 0 | 1.75 | H |
| 15/03/26 | UD Poblense | 1-2 (1-2) | Reus FC Reddis | +0.25 | 1.75 | B |
| 08/03/26 | CE Atletic Lleida 2019 | 1-2 (0-2) | UD Poblense | +0.25 | 2 | T |
| 28/02/26 | Castellon B | 2-0 (1-0) | UD Poblense | +0.5 | 2.5 | B |
| 22/02/26 | UD Poblense | 0-0 (0-0) | Baleares | +0.25 | 1.75 | H |
| 15/02/26 | Valencia CF Mestalla | 2-2 (2-1) | UD Poblense | -0.25 | 1.75 | H |
| 08/02/26 | UD Poblense | 0-0 (0-0) | CD Alcoyano | +0.25 | 1.75 | H |
| 01/02/26 | Barbastro | 0-2 (0-1) | UD Poblense | +0.25 | 1.75 | T |
| 24/01/26 | UD Poblense | 1-0 (0-0) | Barcelona B | 0 | 2.25 | T |
| 18/01/26 | UE Olot | 1-0 (1-0) | UD Poblense | -0.25 | 1.75 | B |
Thành tích gần đây — Baleares
HTTTTBHTTT
Thắng 7 (70%)Hòa 2 (20%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 24/8 (10 trận) Châu Á: 8/1/1 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Baleares | 1-1 (0-0) | CF Platges De Calvia | - | - | H |
| 05/08/26 | Baleares | 7-1 (2-0) | Llosetense | - | - | T |
| 01/08/26 | Baleares | 4-1 (3-1) | Santanyi | - | - | T |
| 25/07/26 | Baleares | 2-1 (1-0) | Mallorca B | - | - | T |
| 01/06/26 | Baleares | 1-0 (1-0) | Real Jaen CF | +0.5 | 2.25 | T |
| 25/05/26 | Real Jaen CF | 2-1 (0-0) | Baleares | - | - | B |
| 17/05/26 | Baleares | 1-1 (0-0) | coruxo FC | +0.75 | 2.25 | H |
| 11/05/26 | coruxo FC | 0-3 (0-2) | Baleares | 0 | 2.25 | T |
| 02/05/26 | RCD Espanyol B | 0-1 (0-0) | Baleares | - | - | T |
| 26/04/26 | Baleares | 3-1 (2-1) | Terrassa | +1 | 2.25 | T |
| 19/04/26 | Porreres | 0-1 (0-0) | Baleares | +1 | 2.25 | T |
| 12/04/26 | Baleares | 5-1 (3-1) | Andratks | +1.5 | 2.75 | T |
| 05/04/26 | Ibiza Islas Pitiusas | 1-3 (1-1) | Baleares | +0.25 | 2 | T |
| 29/03/26 | Baleares | 1-0 (0-0) | UE Olot | +0.5 | 2 | T |
| 22/03/26 | Sant Andreu | 2-0 (1-0) | Baleares | -0.25 | 2 | B |
| 15/03/26 | Baleares | 1-0 (0-0) | CE Atletic Lleida 2019 | +1 | 2.25 | T |
| 08/03/26 | Barcelona B | 1-1 (0-0) | Baleares | -0.5 | 2.5 | H |
| 01/03/26 | Baleares | 2-1 (1-1) | Reus FC Reddis | +0.5 | 2 | T |
| 22/02/26 | UD Poblense | 0-0 (0-0) | Baleares | -0.25 | 1.75 | H |
| 15/02/26 | CD Alcoyano | 0-0 (0-0) | Baleares | 0 | 2.25 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
15
Phạt góc (HT)
11
Thẻ vàng
20
Sút bóng
1011
Sút cầu môn
36
Tấn công
7994
Tấn công nguy hiểm
4247
Sút ngoài cầu môn
75
TL kiểm soát bóng
46%54%
TL kiểm soát bóng (HT)
49%51%
So Sánh Sức Mạnh
41 59
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T3 H2 B3T3 H2 B3
Chủ khách tương đồng
T2 H2 B0T0 H2 B2
Ghi
Tất cả
1.1 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn0.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
UD Poblense (30 trận)
Ghi 1.07 bàn/trậnMất 0.87 bàn/trận
Baleares (30 trận)
Ghi 1.90 bàn/trậnMất 0.97 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| UD Poblense | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Luis Blanco | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.60 | 3.30 | 2.45 | 0.87 | 2.50 | 0.87 | 0.90 | 0.00 | 0.81 |
| Live | 1.14 ↓ | 5.50 ↑ | 29.00 ↑ | 2.40 ↑ | 1.50 | 0.27 ↓ | 0.29 ↓ | -0.25 | 2.25 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.89 | 2.76 | 2.25 | 0.92 | 2.00 | 0.78 | 0.73 | -0.25 | 0.97 |
| Live | 1.06 ↓ | 4.88 ↑ | 210.00 ↑ | 2.77 ↑ | 1.50 | 0.16 ↓ | 0.97 ↑ | 0.00 | 0.73 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.34 | 2.92 | 2.61 | 0.91 | 2.25 | 0.85 | 0.77 | 0.00 | 0.99 |
| Live | 1.07 ↓ | 4.74 ↑ | 185.00 ↑ | 2.70 ↑ | 1.50 | 0.17 ↓ | 1.05 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.50 | 3.25 | 2.40 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.08 ↓ | 6.00 ↑ | 29.00 ↑ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.55 | 3.20 | 2.75 | 0.87 | 2.25 | 0.87 | 0.82 | 0.00 | 0.92 |
| Live | 2.50 ↓ | 3.20 | 2.80 ↑ | 0.87 | 2.25 | 0.87 | 0.77 ↓ | 0.00 | 0.98 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.70 | 3.04 | 2.35 | 0.88 | 2.50 | 0.83 | 1.00 | 0.00 | 0.73 |
| Live | 1.09 ↓ | 6.44 ↑ | 30.06 ↑ | 2.37 ↑ | 1.50 | 0.27 ↓ | 1.45 ↑ | 0.00 | 0.48 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.50 | 3.20 | 2.40 | 0.85 | 2.50 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 1.07 ↓ | 7.25 ↑ | 56.00 ↑ | 0.77 ↓ | 1.50 | 0.87 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.66 | 3.37 | 2.48 | 0.86 | 2.50 | 0.86 | 0.91 | 0.00 | 0.81 |
| Live | 1.06 ↓ | 8.86 ↑ | 50.00 ↑ | 4.14 ↑ | 1.50 | 0.14 ↓ | 1.33 ↑ | 0.00 | 0.56 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.63 | 3.20 | 2.40 | 0.88 | 2.25 | 0.93 | 0.80 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 1.04 ↓ | 13.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.60 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 1.35 ↑ | 0.00 | 0.58 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.45 | 3.00 | 2.70 | 1.15 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.06 ↓ | 8.50 ↑ | 81.00 ↑ | 4.00 ↑ | 1.50 | 0.13 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| UD Poblense | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Baleares | 0 | 2 | 1 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).