Kết quả bóng đá trận UD San Sebastian Reyes vs Baleares, 17:00 ngày 22/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 17:00 ngày 22/08/2026
UD San Sebastian Reyes 0 Kết thúc HT 0-1 3
Baleares
🟨 1 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 5
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| UD San Sebastian Reyes | Phút | |
| 10' | ⚽ 0 - 1 Raul Caballero | |
| 13' | ||
| 13' | ||
| HT 0-1 | ||
| 47' | ⚽ 0 - 2 Ruben Catala | |
| 54' | ||
| 54' | ||
| 65' | ⚽ 0 - 3 | |
| 82' | ||
| Perez F. ❌ Đá hỏng penalty | 83' | |
| 83' | ||
| FT 0-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 3 | 3 | 8 |
| Hòa | 1 | 0 | 3 | 1 |
| Bại | 2 | 0 | 4 | 1 |
| Ghi bàn | 2 | 8 | 16 | 26 |
| Mất bàn | 6 | 1 | 11 | 7 |
| Điểm | 1 | 9 | 12 | 25 |
Chủ = UD San Sebastian Reyes · Khách = Baleares
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| UD San Sebastian Reyes | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 17 (33%) | Thắng/Thắng | 16 (31%) |
| 3 (6%) | Thắng/Hòa | 4 (8%) |
| 2 (4%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 6 (12%) | Hòa/Thắng | 14 (27%) |
| 7 (14%) | Hòa/Hòa | 6 (12%) |
| 3 (6%) | Hòa/Bại | 3 (6%) |
| 4 (8%) | Bại/Thắng | 1 (2%) |
| 3 (6%) | Bại/Hòa | 1 (2%) |
| 6 (12%) | Bại/Bại | 6 (12%) |
Thành tích đối đầu (6 trận)
UD San Sebastian Reyes 2 (33%)Hòa 2 (33%)Baleares 2 (33%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 2 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 2 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/24 | UD San Sebastian Reyes | 0-0 (0-0) | Baleares | - | - | H |
| 28/02/21 | UD San Sebastian Reyes | 1-1 (1-0) | Baleares | 0 | 2 | H |
| 22/11/20 | Baleares | 0-1 (0-0) | UD San Sebastian Reyes | -0.75 | 2.25 | T |
| 02/02/20 | UD San Sebastian Reyes | 0-1 (0-1) | Baleares | -0.5 | 2.25 | B |
| 15/09/19 | Baleares | 3-2 (1-1) | UD San Sebastian Reyes | -0.75 | 2.25 | B |
| 29/07/19 | UD San Sebastian Reyes | 2-1 (1-0) | Baleares | 0 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — UD San Sebastian Reyes
TBTHTBHTTB
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 19/9 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 5/3/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/08/26 | UD San Sebastian Reyes | 3-1 (0-1) | CF Rayo Majadahonda | 0 | 2.25 | T |
| 15/08/26 | Toledo | 2-1 (0-1) | UD San Sebastian Reyes | - | - | B |
| 12/08/26 | UD San Sebastian Reyes | 8-0 (3-0) | Rayo Vallecano B | - | - | T |
| 05/08/26 | UD San Sebastian Reyes | 0-0 (0-0) | Zamora CF | - | - | H |
| 31/05/26 | UD San Sebastian Reyes | 1-0 (1-0) | UD Logrones | +0.25 | 2.25 | T |
| 25/05/26 | UD Logrones | 1-0 (1-0) | UD San Sebastian Reyes | -0.5 | 2 | B |
| 17/05/26 | UD San Sebastian Reyes | 1-1 (1-0) | CD Alcoyano | +0.25 | 2 | H |
| 10/05/26 | CD Alcoyano | 0-2 (0-1) | UD San Sebastian Reyes | -0.5 | 2 | T |
| 03/05/26 | Tenerife B | 1-3 (0-1) | UD San Sebastian Reyes | +0.25 | 2.5 | T |
| 26/04/26 | UD San Sebastian Reyes | 0-3 (0-1) | Real Madrid C | +0.75 | 2.25 | B |
| 18/04/26 | Orihuela CF | 0-2 (0-0) | UD San Sebastian Reyes | +0.25 | 2.25 | T |
| 11/04/26 | UD San Sebastian Reyes | 0-0 (0-0) | Getafe B | +0.5 | 2.25 | H |
| 05/04/26 | CF Intercity | 0-2 (0-1) | UD San Sebastian Reyes | +0.25 | 2.25 | T |
| 29/03/26 | UD San Sebastian Reyes | 2-1 (1-0) | CD Colonia Moscardo | +1.25 | 2.5 | T |
| 21/03/26 | UD San Sebastian Reyes | 1-1 (0-1) | UB Conquense | +0.5 | 2 | H |
| 15/03/26 | Las Palmas Atletico | 1-2 (1-2) | UD San Sebastian Reyes | 0 | 2.25 | T |
| 07/03/26 | UD San Sebastian Reyes | 3-0 (2-0) | Fuenlabrada | +0.75 | 2.25 | T |
| 01/03/26 | CD Coria | 1-1 (1-1) | UD San Sebastian Reyes | 0 | 2 | H |
| 21/02/26 | UD San Sebastian Reyes | 3-2 (0-1) | Quintanar Del Rey | +1.25 | 2 | T |
| 15/02/26 | Rayo Vallecano B | 0-1 (0-1) | UD San Sebastian Reyes | +0.5 | 2 | T |
Thành tích gần đây — Baleares
TTBHTTTTBH
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 22/9 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Real Madrid Castilla | 0-2 (0-2) | Baleares | - | - | T |
| 15/08/26 | Mallorca B | 1-3 (1-0) | Baleares | +0.25 | 2.25 | T |
| 15/08/26 | UD Poblense | 1-0 (1-0) | Baleares | - | - | B |
| 08/08/26 | Baleares | 1-1 (0-0) | CF Platges De Calvia | - | - | H |
| 05/08/26 | Baleares | 7-1 (2-0) | Llosetense | - | - | T |
| 01/08/26 | Baleares | 4-1 (3-1) | Santanyi | - | - | T |
| 25/07/26 | Baleares | 2-1 (1-0) | Mallorca B | - | - | T |
| 01/06/26 | Baleares | 1-0 (1-0) | Real Jaen CF | +0.5 | 2.25 | T |
| 25/05/26 | Real Jaen CF | 2-1 (0-0) | Baleares | - | - | B |
| 17/05/26 | Baleares | 1-1 (0-0) | coruxo FC | +0.75 | 2.25 | H |
| 11/05/26 | coruxo FC | 0-3 (0-2) | Baleares | 0 | 2.25 | T |
| 02/05/26 | RCD Espanyol B | 0-1 (0-0) | Baleares | - | - | T |
| 26/04/26 | Baleares | 3-1 (2-1) | Terrassa | +1 | 2.25 | T |
| 19/04/26 | Porreres | 0-1 (0-0) | Baleares | +1 | 2.25 | T |
| 12/04/26 | Baleares | 5-1 (3-1) | Andratks | +1.5 | 2.75 | T |
| 05/04/26 | Ibiza Islas Pitiusas | 1-3 (1-1) | Baleares | +0.25 | 2 | T |
| 29/03/26 | Baleares | 1-0 (0-0) | UE Olot | +0.5 | 2 | T |
| 22/03/26 | Sant Andreu | 2-0 (1-0) | Baleares | -0.25 | 2 | B |
| 15/03/26 | Baleares | 1-0 (0-0) | CE Atletic Lleida 2019 | +1 | 2.25 | T |
| 08/03/26 | Barcelona B | 1-1 (0-0) | Baleares | -0.5 | 2.5 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
35
Phạt góc (HT)
13
Thẻ vàng
13
Sút bóng
149
Sút cầu môn
96
Tấn công
8173
Tấn công nguy hiểm
4326
Sút ngoài cầu môn
53
Đá phạt trực tiếp
1316
TL kiểm soát bóng
40%60%
TL kiểm soát bóng (HT)
41%59%
Việt vị
11
Quả ném biên
3028
So Sánh Sức Mạnh
49 51
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T2 H2 B2T2 H2 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H2 B1T1 H2 B1
Ghi
Tất cả
1 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.8 Bàn0.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
UD San Sebastian Reyes (30 trận)
Ghi 1.67 bàn/trậnMất 0.87 bàn/trận
Baleares (30 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 0.73 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| UD San Sebastian Reyes | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Luis Blanco | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.25 | 3.13 | 3.00 | 0.81 | 2.25 | 0.93 | 0.92 | 0.25 | 0.79 |
| Live | 46.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.95 ↑ | 3.50 | 0.21 ↓ | 0.57 ↓ | 0.00 | 1.23 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 5.20 | 3.00 | 1.59 | 0.92 | 2.50 | 0.78 | 0.86 | 0.25 | 0.84 |
| Live | 51.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.81 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 2.30 | 3.15 | 3.15 | 0.78 | 2.25 | 0.93 | - | - | - |
| Live | 62.83 ↑ | 12.63 ↑ | 1.05 ↓ | 2.20 ↑ | 3.50 | 0.34 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 2.59 | 2.94 | 2.35 | 0.86 | 2.25 | 0.90 | 0.98 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 44.00 ↑ | 7.30 ↑ | 1.01 ↓ | 2.22 ↑ | 3.50 | 0.25 ↓ | 0.52 ↓ | 0.00 | 1.21 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.25 | 3.00 | 3.00 | 1.05 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 81.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.60 ↓ | 2.50 | 1.10 ↑ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 2.29 | 2.96 | 2.85 | 0.81 | 2.25 | 0.91 | 0.99 | 0.25 | 0.74 |
| Live | 2.00 ↓ | 3.21 ↑ | 3.32 ↑ | 0.82 ↑ | 2.25 | 0.92 ↑ | 0.75 ↓ | 0.25 | 1.00 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.20 | 3.00 | 2.95 | 1.00 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 276.00 ↑ | 71.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.98 ↓ | 3.50 | 0.68 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.32 | 3.06 | 3.16 | 1.04 | 2.50 | 0.71 | 0.62 | 0.00 | 1.19 |
| Live | 24.00 ↑ | 19.30 ↑ | 1.01 ↓ | 4.52 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 0.52 ↓ | 0.00 | 1.43 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.25 | 3.00 | 3.00 | 0.83 | 2.25 | 0.98 | 1.00 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 51.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.50 ↓ | 4.00 | 1.50 ↑ | 1.50 ↑ | 1.00 | 0.50 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.63 | 2.90 | 2.50 | 1.05 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 25.00 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| UD San Sebastian Reyes | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Baleares | 0 | 1 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).