Kết quả bóng đá trận UE Olot vs Sant Andreu, 00:00 ngày 16/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 00:00 ngày 16/08/2026
UE Olot 0 Kết thúc HT 0-0 0
Sant Andreu
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 9
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 24°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 3 | 4 |
| Hòa | 1 | 2 | 4 | 3 |
| Bại | 0 | 1 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 7 | 3 | 14 | 12 |
| Mất bàn | 3 | 4 | 15 | 9 |
| Điểm | 7 | 2 | 13 | 15 |
Chủ = UE Olot · Khách = Sant Andreu
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| UE Olot | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 2 (22%) |
| 1 (10%) | Thắng/Hòa | 2 (22%) |
| 3 (30%) | Hòa/Thắng | 2 (22%) |
| 2 (20%) | Hòa/Hòa | 1 (11%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 2 (22%) |
| 1 (10%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (30%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Thành tích đối đầu (14 trận)
UE Olot 7 (50%)Hòa 4 (29%)Sant Andreu 3 (21%)
Châu Á: Ăn 8 / Hòa 2 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 11 / Hòa 2 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/02/26 | UE Olot | 2-2 (1-0) | Sant Andreu | 0 | 2 | H |
| 24/11/25 | Sant Andreu | 1-1 (0-1) | UE Olot | -0.75 | 2 | H |
| 03/03/25 | Sant Andreu | 3-0 (2-0) | UE Olot | -0.5 | 2 | B |
| 20/10/24 | UE Olot | 1-1 (0-1) | Sant Andreu | +0.25 | 2 | H |
| 14/08/23 | Sant Andreu | 2-3 (1-3) | UE Olot | - | - | T |
| 07/05/22 | UE Olot | 1-0 (0-0) | Sant Andreu | - | - | T |
| 10/04/22 | UE Olot | 1-0 (1-0) | Sant Andreu | - | - | T |
| 05/12/21 | Sant Andreu | 0-3 (0-0) | UE Olot | - | - | T |
| 23/10/16 | Sant Andreu | 1-3 (0-0) | UE Olot | - | - | T |
| 15/03/15 | Sant Andreu | 1-2 (1-0) | UE Olot | -0.25 | 2.25 | T |
| 26/10/14 | UE Olot | 1-0 (1-0) | Sant Andreu | - | - | T |
| 12/01/14 | UE Olot | 1-1 (1-0) | Sant Andreu | - | - | H |
| 11/09/13 | Sant Andreu | 2-0 (1-0) | UE Olot | 0 | 2.25 | B |
| 01/09/13 | Sant Andreu | 2-1 (1-1) | UE Olot | - | - | B |
Thành tích gần đây — UE Olot
BHBBTBHHTB
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 7/14 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 3/1/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/08/26 | UE Olot | 0-3 (0-2) | Sabadell | -1.5 | 2.75 | B |
| 02/08/26 | UE Olot | 1-1 (1-0) | Gimnastic Tarragona | - | - | H |
| 23/07/26 | UE Olot | 1-3 (0-2) | Girona | -2 | 2.75 | B |
| 19/07/26 | UE Olot | 0-3 (0-1) | RCD Espanyol | -2 | 3 | B |
| 03/05/26 | UE Olot | 2-0 (1-0) | Valencia CF Mestalla | +0.75 | 2.5 | T |
| 26/04/26 | Reus FC Reddis | 1-0 (1-0) | UE Olot | -0.5 | 2 | B |
| 19/04/26 | UE Olot | 1-1 (0-1) | Barcelona B | 0 | 2.25 | H |
| 12/04/26 | Castellon B | 1-1 (1-1) | UE Olot | -0.25 | 2.5 | H |
| 05/04/26 | UE Olot | 1-0 (1-0) | Barbastro | +0.25 | 2 | T |
| 29/03/26 | Baleares | 1-0 (0-0) | UE Olot | -0.5 | 2 | B |
| 22/03/26 | Porreres | 2-1 (0-0) | UE Olot | +0.25 | 2 | B |
| 15/03/26 | UE Olot | 1-2 (0-0) | Torrent C.F | +0.75 | 2.25 | B |
| 08/03/26 | Terrassa | 1-0 (1-0) | UE Olot | -0.25 | 2 | B |
| 01/03/26 | UE Olot | 3-0 (2-0) | Andratks | +0.75 | 2 | T |
| 22/02/26 | Girona B | 4-1 (0-1) | UE Olot | -0.25 | 2 | B |
| 15/02/26 | UE Olot | 0-0 (0-0) | RCD Espanyol B | +0.25 | 1.75 | H |
| 08/02/26 | CE Atletic Lleida 2019 | 0-1 (0-0) | UE Olot | -0.25 | 2 | T |
| 02/02/26 | UE Olot | 2-2 (1-0) | Sant Andreu | 0 | 2 | H |
| 25/01/26 | CD Alcoyano | 0-2 (0-0) | UE Olot | -0.5 | 2 | T |
| 18/01/26 | UE Olot | 1-0 (1-0) | UD Poblense | +0.25 | 1.75 | T |
Thành tích gần đây — Sant Andreu
THHBBBTBTT
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 10/11 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | Girona B | 1-2 (1-2) | Sant Andreu | +0.5 | 2.5 | T |
| 09/08/26 | Sant Andreu | 1-1 (1-0) | CE Europa | -0.25 | 2.5 | H |
| 02/08/26 | RCD Espanyol B | 1-1 (0-1) | Sant Andreu | +0.25 | 2.5 | H |
| 29/07/26 | Mallorca B | 1-0 (0-0) | Sant Andreu | - | - | B |
| 03/05/26 | Sant Andreu | 0-1 (0-0) | Barbastro | +0.5 | 2.25 | B |
| 26/04/26 | CD Alcoyano | 2-0 (2-0) | Sant Andreu | -1 | 2.25 | B |
| 19/04/26 | Sant Andreu | 2-1 (0-0) | Reus FC Reddis | +0.75 | 2.25 | T |
| 12/04/26 | Valencia CF Mestalla | 3-1 (1-0) | Sant Andreu | +0.5 | 2.25 | B |
| 05/04/26 | Sant Andreu | 2-0 (1-0) | UD Poblense | +0.5 | 2.25 | T |
| 29/03/26 | Barcelona B | 0-1 (0-0) | Sant Andreu | -0.25 | 2.5 | T |
| 22/03/26 | Sant Andreu | 2-0 (1-0) | Baleares | +0.25 | 2 | T |
| 14/03/26 | Castellon B | 1-2 (1-1) | Sant Andreu | +0.5 | 3 | T |
| 09/03/26 | RCD Espanyol B | 1-2 (1-0) | Sant Andreu | 0 | 2 | T |
| 02/03/26 | Sant Andreu | 1-0 (1-0) | CE Atletic Lleida 2019 | +1 | 2.5 | T |
| 22/02/26 | Ibiza Islas Pitiusas | 1-3 (0-3) | Sant Andreu | 0 | 2.25 | T |
| 15/02/26 | Sant Andreu | 3-0 (0-0) | Andratks | +1.5 | 2.75 | T |
| 09/02/26 | Sant Andreu | 2-1 (2-0) | Girona B | +0.75 | 2.5 | T |
| 02/02/26 | UE Olot | 2-2 (1-0) | Sant Andreu | 0 | 2 | H |
| 25/01/26 | Sant Andreu | 1-1 (0-1) | Terrassa | +0.5 | 2 | H |
| 18/01/26 | Torrent C.F | 1-2 (1-0) | Sant Andreu | 0 | 2.25 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
29
Phạt góc (HT)
02
Thẻ vàng
01
Sút bóng
73
Sút cầu môn
32
Tấn công
6292
Tấn công nguy hiểm
3254
Sút ngoài cầu môn
41
TL kiểm soát bóng
49%51%
TL kiểm soát bóng (HT)
46%54%
So Sánh Sức Mạnh
39 61
40% So Sánh Đối đầu 60%
Thành tích
Tất cả
T7 H4 B3T3 H4 B7
Chủ khách tương đồng
T3 H3 B0T0 H3 B3
Ghi
Tất cả
1.4 Bàn1.1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.2 Bàn0.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
UE Olot (30 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
Sant Andreu (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 0.90 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| UE Olot | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 2.59 | 3.32 | 2.29 | 0.94 | 2.50 | 0.73 | 0.95 | 0.00 | 0.72 |
| Live | 2.59 | 3.32 | 2.29 | 0.94 | 2.50 | 0.73 | 0.95 | 0.00 | 0.72 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| UE Olot | 0 | 1 | 0 | 0 |
| Sant Andreu | 0 | 1 | 1 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).