Kết quả bóng đá trận Uhersky Brod vs FC Vsetin, 21:30 ngày 29/08/2026
Ceska Fotbalova Liga (Séc) · 21:30 ngày 29/08/2026
Uhersky Brod 2 Kết thúc HT 2-0 1
FC Vsetin
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 2
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| Uhersky Brod | Phút | |
| Dusan Fancovic 1 - 0 ⚽ | 12' | |
| 2 - 0 ⚽ | 12' | |
| Fancovic D. 3 - 0 ⚽ | 12' | |
| Vladyslav Mazuryk 4 - 0 ⚽ | 16' | |
| 5 - 0 ⚽ | 16' | |
| Mazuryk V. 6 - 0 ⚽ | 16' | |
| 45' | Filip Jura | |
| HT 2-0 | ||
| 52' | David Dulik | |
| Tomas Jelecek | 76' | |
| 89' | ⚽ 6 - 1 Adam Bahounek | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 3 |
| Hòa | 1 | 0 | 3 | 0 |
| Bại | 1 | 2 | 3 | 7 |
| Ghi bàn | 3 | 3 | 14 | 14 |
| Mất bàn | 4 | 8 | 13 | 24 |
| Điểm | 4 | 3 | 15 | 9 |
Chủ = Uhersky Brod · Khách = FC Vsetin
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Uhersky Brod | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (32%) | Thắng/Thắng | 2 (13%) |
| 2 (11%) | Hòa/Thắng | 1 (6%) |
| 4 (21%) | Hòa/Hòa | 4 (25%) |
| 3 (16%) | Hòa/Bại | 1 (6%) |
| 1 (5%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (16%) | Bại/Bại | 8 (50%) |
Bảng xếp hạng
Uhersky Brod
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 3 | 0 | 2 | 8 | 6 | 9 | 8 |
| Sân nhà | 3 | 3 | 0 | 0 | 7 | 2 | 9 | 1 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 4 | 0 | 18 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 9 | - | - |
FC Vsetin
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 0 | 0 | 5 | 4 | 15 | 0 | 18 |
| Sân nhà | 3 | 0 | 0 | 3 | 3 | 11 | 0 | 18 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 4 | 0 | 17 |
| 6 gần | 6 | 2 | 0 | 4 | 11 | 15 | - | - |
Thành tích đối đầu (4 trận)
Uhersky Brod 2 (50%)Hòa 2 (50%)FC Vsetin 0 (0%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 2 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/01/26 | Uhersky Brod | 1-1 (0-0) | FC Vsetin | - | - | H |
| 24/02/24 | Uhersky Brod | 1-1 (0-0) | FC Vsetin | - | - | H |
| 07/02/23 | Uhersky Brod | 3-1 (2-0) | FC Vsetin | +2 | 4 | T |
| 26/06/21 | Uhersky Brod | 5-1 (1-0) | FC Vsetin | - | - | T |
Thành tích gần đây — Uhersky Brod
BBTTBTHHTT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 16/12 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/08/26 | Uhersky Brod | 0-2 (0-1) | Artis Brno | -1.75 | 3 | B |
| 23/08/26 | Brno B | 2-1 (1-0) | Uhersky Brod | -0.5 | 3 | B |
| 15/08/26 | Uhersky Brod | 1-0 (0-0) | Hranice KUNZ | - | - | T |
| 12/08/26 | Sokol Tasovice | 2-3 (1-3) | Uhersky Brod | - | - | T |
| 09/08/26 | MFK Karvina B | 2-0 (0-0) | Uhersky Brod | -0.25 | 2.75 | B |
| 01/08/26 | Uhersky Brod | 4-1 (3-0) | Vitkovice | - | - | T |
| 25/07/26 | TJ Tatran Bohunice | 1-1 (1-0) | Uhersky Brod | - | - | H |
| 17/07/26 | OK castkovce | 1-1 (0-0) | Uhersky Brod | - | - | H |
| 26/04/26 | Tatran Vsechovice | 1-2 (0-2) | Uhersky Brod | - | - | T |
| 03/04/26 | Uhersky Brod | 3-0 (1-0) | Hanacka Slavia Kromeriz B | - | - | T |
| 28/02/26 | Uhersky Brod | 1-0 (0-0) | Polanka | - | - | T |
| 21/02/26 | OK castkovce | 2-2 (0-0) | Uhersky Brod | - | - | H |
| 07/02/26 | Zlin B | 2-0 (2-0) | Uhersky Brod | - | - | B |
| 31/01/26 | Uhersky Brod | 4-2 (2-0) | Trencin B | - | - | T |
| 28/01/26 | Uhersky Brod | 1-3 (0-0) | Teplice U19 | - | - | B |
| 24/01/26 | Uhersky Brod | 1-1 (0-0) | FC Vsetin | - | - | H |
| 17/01/26 | Hanacka Slavia Kromeriz B | 3-2 (0-0) | Uhersky Brod | - | - | B |
| 19/10/25 | Kozlovice | 0-1 (0-0) | Uhersky Brod | - | - | T |
| 12/10/25 | Slavicin | 1-2 (1-1) | Uhersky Brod | - | - | T |
| 04/10/25 | Uhersky Brod | 3-0 (1-0) | SFK Holesov | - | - | T |
Thành tích gần đây — FC Vsetin
TBBTBBTBBB
Thắng 3 (30%)Hòa 0 (0%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 14/21 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/08/26 | FC Vsetin | 2-1 (0-0) | Slavia Kromeriz | - | - | T |
| 22/08/26 | FC Vsetin | 1-2 (1-1) | Unicov | - | - | B |
| 15/08/26 | Frydek-Mistek | 2-0 (1-0) | FC Vsetin | - | - | B |
| 12/08/26 | Chotebor | 1-6 (1-4) | FC Vsetin | - | - | T |
| 08/08/26 | FC Vsetin | 2-4 (1-3) | Unie Hlubina | - | - | B |
| 02/08/26 | FC Vsetin | 0-5 (0-2) | Sigma Olomouc B | - | - | B |
| 24/07/26 | FC Strani | 1-2 (0-1) | FC Vsetin | - | - | T |
| 18/07/26 | Slavicin | 1-0 (1-0) | FC Vsetin | - | - | B |
| 15/07/26 | Kozlovice | 2-0 (1-0) | FC Vsetin | - | - | B |
| 13/06/26 | FC Vsetin | 1-2 (0-1) | MFK Karvina B | - | - | B |
| 04/06/26 | Hlucin | 1-0 (0-0) | FC Vsetin | - | - | B |
| 30/05/26 | FC Vsetin | 1-1 (1-0) | Zlin B | - | - | H |
| 24/05/26 | TJ Start Brno | 0-7 (0-3) | FC Vsetin | - | - | T |
| 20/05/26 | FC Vsetin | 1-3 (0-0) | Brno B | -0.5 | 3 | B |
| 16/05/26 | FC Vsetin | 1-2 (1-0) | Unie Hlubina | - | - | B |
| 10/05/26 | Slovacko II | 3-3 (1-3) | FC Vsetin | - | - | H |
| 02/05/26 | FC Vsetin | 0-2 (0-1) | Hodonin Sardice | - | - | B |
| 29/04/26 | Hranice KUNZ | 0-2 (0-0) | FC Vsetin | - | - | T |
| 25/04/26 | Trinec | 1-0 (0-0) | FC Vsetin | - | - | B |
| 18/04/26 | FC Vsetin | 2-0 (0-0) | Blansko | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
42
Phạt góc (HT)
20
Thẻ vàng
12
Sút bóng
97
Sút cầu môn
42
Tấn công
11296
Tấn công nguy hiểm
6663
Sút ngoài cầu môn
55
Đá phạt trực tiếp
1917
TL kiểm soát bóng
49%51%
TL kiểm soát bóng (HT)
58%42%
Phạm lỗi
1518
Việt vị
21
Quả ném biên
2720
So Sánh Sức Mạnh
58 42
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T2 H2 B0T0 H2 B2
Chủ khách tương đồng
T2 H2 B0T0 H2 B2
Ghi
Tất cả
2.5 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.5 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Uhersky Brod (20 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 1.35 bàn/trận
FC Vsetin (30 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 1.77 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Uhersky Brod (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 1 (50%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
VU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Uhersky Brod | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.75 | 3.90 | 4.10 | 0.94 | 3.00 | 0.84 | 0.92 | 0.75 | 0.80 |
| Live | 1.62 ↓ | 4.20 ↑ | 4.75 ↑ | 0.92 ↓ | 3.00 | 0.85 ↑ | 0.77 ↓ | 0.75 | 0.96 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.95 | 3.90 | 3.15 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 13.00 ↑ | 100.00 ↑ | 3.80 ↑ | 3.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.85 | 3.60 | 2.90 | 0.86 | 3.00 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.75 ↓ | 3.55 ↓ | 3.50 ↑ | 0.87 ↑ | 3.00 | 0.77 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.53 | 4.07 | 4.54 | 0.77 | 3.00 | 0.97 | 0.89 | 1.00 | 0.85 |
| Live | 1.73 ↑ | 3.71 ↓ | 3.68 ↓ | 0.92 ↑ | 3.00 | 0.82 ↓ | 0.94 ↑ | 0.75 | 0.80 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.70 | 3.60 | 3.90 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 1.60 ↓ | 3.80 ↑ | 4.40 ↑ | 0.55 | 2.50 | 1.30 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.49 | 3.90 | 4.80 | 0.81 | 3.00 | 0.71 | 0.81 | 1.00 | 0.71 |
| Live | 1.58 ↑ | 4.10 ↑ | 4.60 ↓ | 0.85 ↑ | 3.00 | 0.79 ↑ | 0.91 ↑ | 1.00 | 0.74 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.68 | 3.94 | 3.93 | 0.82 | 3.00 | 0.94 | 0.84 | 0.75 | 0.88 |
| Live | 1.75 ↑ | 3.77 ↓ | 3.70 ↓ | 0.96 ↑ | 3.00 | 0.80 ↓ | 0.96 ↑ | 0.75 | 0.80 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.70 | 3.60 | 3.90 | 0.55 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 1.70 | 3.60 | 3.90 | 0.55 | 2.50 | 1.25 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.57 | 4.30 | 4.52 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | 1.35 | 1.50 | 0.52 |
| Live | 1.03 ↓ | 11.60 ↑ | 45.00 ↑ | 3.70 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.42 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.53 | 4.20 | 4.50 | 1.03 | 3.25 | 0.78 | 0.90 | 1.00 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 101.00 ↑ | 4.75 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.43 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.65 | 3.70 | 4.00 | 1.25 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.75 ↑ | 3.40 ↓ | 3.80 ↓ | 0.57 ↓ | 2.50 | 1.20 ↑ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.