Kết quả bóng đá trận Ulinzi Stars Nakuru vs Mathare United, 17:00 ngày 02/11/2026
Ngoại hạng Kenya · 17:00 ngày 02/11/2026
Ulinzi Stars Nakuru 2 Kết thúc HT 0-1 1
Mathare United
🟨 1 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 2
Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| Ulinzi Stars Nakuru | Phút | |
| 3' | ⚽ 0 - 1 Asieche E. | |
| 4' | ⚽ 0 - 2 | |
| HT 0-1 | ||
| Mwangi D. 1 - 2 ⚽ | 46' | |
| 2 - 2 ⚽ | 47' | |
| 66' | ||
| 3 - 2 ⚽ | 72' | |
| Leonlevitt 4 - 2 ⚽ | 73' | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 3 | 3 |
| Bại | 1 | 1 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 2 | 3 | 8 | 8 |
| Mất bàn | 2 | 3 | 8 | 10 |
| Điểm | 4 | 4 | 15 | 12 |
Chủ = Ulinzi Stars Nakuru · Khách = Mathare United
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Ulinzi Stars Nakuru | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (13%) | Thắng/Thắng | 6 (15%) |
| 3 (8%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (5%) |
| 6 (15%) | Hòa/Thắng | 5 (13%) |
| 5 (13%) | Hòa/Hòa | 9 (23%) |
| 4 (10%) | Hòa/Bại | 8 (21%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 2 (5%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 13 (33%) | Bại/Bại | 7 (18%) |
Bảng xếp hạng
Ulinzi Stars Nakuru
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 18 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 18 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 18 |
Mathare United
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 11 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 11 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 11 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
72
Thẻ vàng
10
Sút bóng
106
Sút cầu môn
43
Sút ngoài cầu môn
63
TL kiểm soát bóng
51%49%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Ulinzi Stars Nakuru (30 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 1.10 bàn/trận
Mathare United (30 trận)
Ghi 0.90 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Ulinzi Stars Nakuru | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.40 | 2.80 | 3.00 | 0.84 | 1.75 | 0.93 | 1.06 | 0.25 | 0.74 |
| Live | 1.06 ↓ | 7.50 ↑ | 51.00 ↑ | 4.00 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | 1.02 ↓ | 0.00 | 0.83 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.20 | 2.55 | 2.80 | 0.61 | 1.75 | 0.73 | 0.68 | 0.00 | 0.65 |
| Live | 1.03 ↓ | 5.00 ↑ | 41.00 ↑ | 2.15 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | 0.72 ↑ | 0.00 | 0.62 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.47 | 2.79 | 2.81 | 0.83 | 1.75 | 0.97 | 0.78 | 0.00 | 1.02 |
| Live | 1.02 ↓ | 6.00 ↑ | 150.00 ↑ | 6.66 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 0.97 ↑ | 0.00 | 0.79 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.45 | 2.85 | 3.00 | 0.55 | 1.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.07 ↓ | 7.75 ↑ | 100.00 ↑ | 8.00 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.47 | 2.79 | 2.81 | 0.83 | 1.75 | 0.97 | 0.78 | 0.00 | 1.02 |
| Live | 1.02 ↓ | 6.00 ↑ | 150.00 ↑ | 5.26 ↑ | 3.50 | 0.06 ↓ | 0.96 ↑ | 0.00 | 0.80 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.38 | 2.84 | 2.87 | 0.83 | 1.75 | 0.93 | 0.71 | 0.00 | 1.05 |
| Live | 1.02 ↓ | 10.50 ↑ | 26.00 ↑ | 3.70 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | 1.20 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 5.30 | 3.23 | 1.53 | 0.90 | 2.75 | 0.90 | 1.05 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 1.02 ↓ | 5.90 ↑ | 175.00 ↑ | 5.55 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 1.17 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
| 18Bet | Sớm | 2.35 | 2.70 | 2.95 | 0.71 | 1.75 | 0.81 | 0.90 | 0.25 | 0.64 |
| Live | 1.01 ↓ | 14.50 ↑ | 33.00 ↑ | 7.25 ↑ | 3.75 | 0.02 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.42 | 2.85 | 3.05 | 0.57 | 1.50 | 1.26 | 0.66 | 0.00 | 1.10 |
| Live | 1.02 ↓ | 11.10 ↑ | 59.00 ↑ | 6.73 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 1.02 ↑ | 0.00 | 0.71 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.40 | 2.75 | 3.00 | 0.85 | 1.75 | 0.95 | 1.08 | 0.25 | 0.73 |
| Live | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 101.00 ↑ | 9.50 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | 1.10 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Ulinzi Stars Nakuru | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Mathare United | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).