Kết quả bóng đá trận UMF Njardvik vs Vestri, 21:00 ngày 08/08/2026
Hạng 1 Iceland · 21:00 ngày 08/08/2026
UMF Njardvik 3 Kết thúc HT 1-1 1
Vestri
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 6
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 12°C
Diễn biến trận đấu
| UMF Njardvik | Phút | |
| 1' | ⚽ 0 - 1 Johannes Selven | |
| 40' | Thibang Sindile Theophilus Phete | |
| Valdimar Johannsson 1 - 1 ⚽ | 45' | |
| HT 1-1 | ||
| Oumar Diouck 2 - 1 ⚽ | 64' | |
| Oumar Diouck 3 - 1 ⚽ | 74' | |
| FT 3-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 7 | 2 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Bại | 2 | 2 | 3 | 7 |
| Ghi bàn | 5 | 2 | 23 | 8 |
| Mất bàn | 5 | 4 | 17 | 24 |
| Điểm | 3 | 3 | 21 | 7 |
Chủ = UMF Njardvik · Khách = Vestri
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| UMF Njardvik | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (28%) | Thắng/Thắng | 4 (12%) |
| 2 (6%) | Thắng/Hòa | 2 (6%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 8 (25%) | Hòa/Thắng | 6 (18%) |
| 2 (6%) | Hòa/Hòa | 2 (6%) |
| 5 (16%) | Hòa/Bại | 6 (18%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 5 (16%) | Bại/Bại | 12 (35%) |
Bảng xếp hạng
UMF Njardvik
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 21 | 11 | 2 | 8 | 36 | 28 | 35 | 5 |
| Sân nhà | 10 | 8 | 1 | 1 | 25 | 10 | 25 | 5 |
| Sân khách | 11 | 3 | 1 | 7 | 11 | 18 | 10 | 5 |
| 6 gần | 6 | 4 | 0 | 2 | 11 | 12 | - | - |
Vestri
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 21 | 8 | 3 | 10 | 30 | 41 | 27 | 8 |
| Sân nhà | 10 | 6 | 1 | 3 | 20 | 18 | 19 | 7 |
| Sân khách | 11 | 2 | 2 | 7 | 10 | 23 | 8 | 7 |
| 6 gần | 6 | 0 | 1 | 5 | 6 | 22 | - | - |
Thành tích đối đầu (8 trận)
UMF Njardvik 7 (88%)Hòa 0 (0%)Vestri 1 (13%)
Châu Á: Ăn 7 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 1 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 28/05/26 | Vestri | 0-3 (0-3) | UMF Njardvik | 0 | 3 | T |
| 12/08/23 | UMF Njardvik | 2-0 (1-0) | Vestri | 0 | 3 | T |
| 03/06/23 | Vestri | 2-0 (2-0) | UMF Njardvik | -0.25 | 3 | B |
| 26/01/19 | UMF Njardvik | 2-1 (1-0) | Vestri | +1 | 3.25 | T |
| 02/09/17 | UMF Njardvik | 3-1 (2-0) | Vestri | - | - | T |
| 24/06/17 | Vestri | 2-4 (0-2) | UMF Njardvik | - | - | T |
| 24/09/16 | Vestri | 2-3 (1-1) | UMF Njardvik | - | - | T |
| 16/07/16 | UMF Njardvik | 2-1 (1-0) | Vestri | -0.25 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — UMF Njardvik
TTBTTBTBTB
Thắng 6 (60%)Hòa 0 (0%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 19/17 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/07/26 | KFR Aegir | 0-1 (0-1) | UMF Njardvik | +1.25 | 3.5 | T |
| 25/07/26 | UMF Njardvik | 3-2 (1-1) | HK Kopavogs | +0.25 | 3.25 | T |
| 18/07/26 | Fylkir | 4-1 (4-0) | UMF Njardvik | -0.5 | 3.25 | B |
| 11/07/26 | UMF Njardvik | 5-4 (3-3) | Grindavik | +1 | 3 | T |
| 04/07/26 | UMF Njardvik | 1-0 (0-0) | Throttur Reykjavik | 0 | 3.25 | T |
| 27/06/26 | Afturelding | 2-0 (0-0) | UMF Njardvik | -0.25 | 3.25 | B |
| 20/06/26 | UMF Njardvik | 1-0 (1-0) | Leiknir Reykjavik | +1 | 3 | T |
| 13/06/26 | Volsungur husavik | 2-1 (0-1) | UMF Njardvik | +1.25 | 3.25 | B |
| 06/06/26 | UMF Njardvik | 5-1 (2-1) | IR Reykjavik | +0.5 | 3.25 | T |
| 31/05/26 | UMF Njardvik | 1-2 (0-0) | Grotta Seltjarnarnes | +1 | 3.25 | B |
| 28/05/26 | Vestri | 0-3 (0-3) | UMF Njardvik | 0 | 3 | T |
| 23/05/26 | UMF Njardvik | 0-0 (0-0) | KFR Aegir | +1.25 | 3.25 | H |
| 19/05/26 | HK Kopavogs | 2-0 (0-0) | UMF Njardvik | 0 | 3.25 | B |
| 14/05/26 | Afturelding | 5-2 (1-0) | UMF Njardvik | -0.25 | 3 | B |
| 09/05/26 | UMF Njardvik | 2-0 (1-0) | Fylkir | -0.25 | 2.75 | T |
| 01/05/26 | Grindavik | 0-0 (0-0) | UMF Njardvik | +0.5 | 3.25 | H |
| 25/04/26 | Throttur Reykjavik | 2-0 (0-0) | UMF Njardvik | 0 | 3.25 | B |
| 03/04/26 | Tindastoll Sauda | 0-1 (0-0) | UMF Njardvik | - | - | T |
| 31/03/26 | UMF Njardvik | 5-2 (5-0) | Hviti Riddarinn | - | - | T |
| 28/02/26 | KR Reykjavik | 5-1 (2-1) | UMF Njardvik | -1.5 | 3.75 | B |
Thành tích gần đây — Vestri
BHBBBBBHHT
Thắng 1 (10%)Hòa 3 (30%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 9/26 (10 trận) Châu Á: 1/1/8 T/X: 3/0/7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/08/26 | Vestri | 0-3 (0-2) | Grotta Seltjarnarnes | +0.5 | 3.75 | B |
| 31/07/26 | Vestri | 1-1 (1-1) | FK Rigas Futbola skola | -1.75 | 3.25 | H |
| 23/07/26 | FK Rigas Futbola skola | 4-1 (3-0) | Vestri | -3 | 3.75 | B |
| 21/07/26 | HK Kopavogs | 6-2 (4-0) | Vestri | -0.75 | 3.5 | B |
| 17/07/26 | Vestri | 0-3 (0-2) | Qarabag | -2.75 | 3.25 | B |
| 14/07/26 | Vestri | 2-5 (0-5) | Fylkir | -0.5 | 3 | B |
| 09/07/26 | Qarabag | 3-0 (2-0) | Vestri | -2.5 | 3.5 | B |
| 04/07/26 | Grindavik | 0-0 (0-0) | Vestri | 0 | 3 | H |
| 27/06/26 | Throttur Reykjavik | 1-1 (0-1) | Vestri | -1 | 3.5 | H |
| 21/06/26 | Vestri | 2-0 (0-0) | Afturelding | -0.5 | 3.25 | T |
| 17/06/26 | Vestri | 3-2 (2-1) | KFR Aegir | +1 | 3.25 | T |
| 13/06/26 | Leiknir Reykjavik | 1-0 (0-0) | Vestri | 0 | 3 | B |
| 06/06/26 | Vestri | 5-1 (1-1) | Volsungur husavik | +1.25 | 3.25 | T |
| 31/05/26 | IR Reykjavik | 0-1 (0-0) | Vestri | -0.25 | 3.25 | T |
| 28/05/26 | Vestri | 0-3 (0-3) | UMF Njardvik | 0 | 3 | B |
| 23/05/26 | Grotta Seltjarnarnes | 5-3 (1-1) | Vestri | 0 | 3 | B |
| 17/05/26 | KFR Aegir | 1-2 (0-0) | Vestri | +0.75 | 3 | T |
| 14/05/26 | Vestri | 0-4 (0-4) | Grotta Seltjarnarnes | +1 | 3.5 | B |
| 09/05/26 | Vestri | 4-3 (2-1) | HK Kopavogs | -0.25 | 3 | T |
| 05/05/26 | Fylkir | 2-0 (0-0) | Vestri | -0.75 | 2.75 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
36
Phạt góc (HT)
22
Thẻ vàng
01
Sút bóng
125
Sút cầu môn
84
Tấn công
7670
Tấn công nguy hiểm
3526
Sút ngoài cầu môn
41
TL kiểm soát bóng
47%53%
TL kiểm soát bóng (HT)
48%52%
So Sánh Sức Mạnh
62 38
78% So Sánh Đối đầu 22%
Thành tích
Tất cả
T7 H0 B1T1 H0 B7
Chủ khách tương đồng
T4 H0 B0T0 H0 B4
Ghi
Tất cả
2.4 Bàn1.1 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.3 Bàn0.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
UMF Njardvik (30 trận)
Ghi 1.83 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Vestri (30 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 2.23 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
UMF Njardvik (16 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (31%)Hòa 2 (13%)Bại 9 (56%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (25%)Hòa 1 (6%)Xỉu 11 (69%)
6 trận gần — Châu Á:
LWLVWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOOUU
Vestri (16 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (38%)Hòa 2 (13%)Bại 8 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (38%)Hòa 2 (13%)Xỉu 8 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLVWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOUUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| UMF Njardvik | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| David Smari Lamude | HLV | Jon Thor Hauksson |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.53 | 4.40 | 5.00 | 0.87 | 3.25 | 0.92 | 0.84 | 1.00 | 0.90 |
| Live | 1.40 ↓ | 4.75 ↑ | 6.50 ↑ | 0.99 ↑ | 3.25 | 0.81 ↓ | 0.85 ↑ | 1.25 | 0.89 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.51 | 4.10 | 4.70 | 0.99 | 3.25 | 0.77 | 0.88 | 1.00 | 0.88 |
| Live | 1.15 ↓ | 4.60 ↑ | 28.00 ↑ | 4.00 ↑ | 4.50 | 0.13 ↓ | 3.44 ↑ | 0.25 | 0.13 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.75 | 3.95 | 3.80 | 1.05 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 90.00 ↑ | 2.40 ↑ | 4.50 | 0.23 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.70 | 3.80 | 3.70 | 0.86 | 3.25 | 0.78 | - | - | - |
| Live | 1.41 ↓ | 4.60 ↑ | 5.80 ↑ | 0.89 ↑ | 3.25 | 0.79 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.51 | 4.10 | 4.70 | 0.99 | 3.25 | 0.77 | 0.88 | 1.00 | 0.88 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 160.00 ↑ | 4.00 ↑ | 4.50 | 0.13 ↓ | 0.49 ↓ | 0.00 | 1.53 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.53 | 4.40 | 4.60 | 0.96 | 3.25 | 0.80 | 0.88 | 1.00 | 0.88 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.50 ↑ | 16.50 ↑ | 2.63 ↑ | 4.50 | 0.20 ↓ | 0.46 ↓ | 0.00 | 1.61 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.49 | 3.96 | 4.58 | 0.75 | 3.00 | 1.05 | 0.90 | 1.00 | 0.92 |
| Live | 1.13 ↓ | 5.20 ↑ | 19.00 ↑ | 3.57 ↑ | 4.50 | 0.14 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.56 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.73 | 3.98 | 3.67 | 0.90 | 3.25 | 0.86 | 0.94 | 0.75 | 0.84 |
| Live | 1.15 ↓ | 5.85 ↑ | 25.00 ↑ | 2.08 ↑ | 4.50 | 0.36 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.75 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.53 | 4.20 | 4.50 | 0.44 | 2.50 | 1.60 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 81.00 ↑ | 0.30 ↓ | 2.50 | 2.10 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.68 | 3.80 | 3.60 | 0.76 | 3.25 | 0.76 | 0.81 | 0.75 | 0.71 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 501.00 ↑ | 6.65 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.57 | 4.35 | 4.26 | 0.95 | 3.50 | 0.81 | 0.93 | 1.00 | 0.85 |
| Live | 1.17 ↓ | 6.02 ↑ | 30.85 ↑ | 3.05 ↑ | 4.50 | 0.24 ↓ | 0.42 ↓ | 0.00 | 1.87 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.52 | 4.10 | 4.50 | 1.10 | 3.50 | 0.63 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 71.00 ↑ | 251.00 ↑ | 0.71 ↓ | 4.50 | 0.90 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.76 | 3.95 | 3.82 | 1.12 | 3.50 | 0.67 | 0.34 | 0.00 | 1.82 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 51.00 ↑ | 3.56 ↑ | 4.50 | 0.20 ↓ | 0.46 ↑ | 0.00 | 1.70 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.53 | 4.20 | 4.50 | 0.88 | 3.25 | 0.93 | 0.90 | 1.00 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 6.00 ↑ | 4.50 | 0.10 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.68 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.57 | 4.00 | 4.40 | 1.05 | 3.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 71.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.80 ↑ | 4.50 | 0.36 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.