Kết quả bóng đá trận UMF Selfoss vs Kari Akranes, 01:00 ngày 20/08/2026
Hạng 2 Iceland · 01:00 ngày 20/08/2026
UMF Selfoss 2 Kết thúc HT 2-1 2
Kari Akranes
🟨 4 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 8
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 12°C
Diễn biến trận đấu
| UMF Selfoss | Phút | |
| Frosti Brynjolfsson 1 - 0 ⚽ | 2' | |
| Asgeirsson B. 2 - 0 ⚽ | 42' | |
| 45' | ⚽ 2 - 1 Arni Heimisson | |
| HT 2-1 | ||
| 59' | ||
| 63' | ||
| 64' | ||
| 70' | ⚽ 2 - 2 Tomas Tomasson | |
| 72' | ||
| 74' | ||
| 80' | ||
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 7 | 5 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 4 |
| Bại | 0 | 0 | 1 | 1 |
| Ghi bàn | 11 | 5 | 31 | 22 |
| Mất bàn | 3 | 2 | 12 | 13 |
| Điểm | 7 | 7 | 23 | 19 |
Chủ = UMF Selfoss · Khách = Kari Akranes
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| UMF Selfoss | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 16 (48%) | Thắng/Thắng | 13 (46%) |
| 3 (9%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 4 (12%) | Hòa/Thắng | 1 (4%) |
| 1 (3%) | Hòa/Hòa | 5 (18%) |
| 2 (6%) | Hòa/Bại | 1 (4%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (6%) | Bại/Hòa | 3 (11%) |
| 4 (12%) | Bại/Bại | 3 (11%) |
Bảng xếp hạng
UMF Selfoss
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 20 | 11 | 6 | 3 | 51 | 34 | 39 | 2 |
| Sân nhà | 10 | 6 | 3 | 1 | 30 | 16 | 21 | 2 |
| Sân khách | 10 | 5 | 3 | 2 | 21 | 18 | 18 | 2 |
| 6 gần | 6 | 5 | 0 | 1 | 18 | 7 | - | - |
Kari Akranes
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 20 | 9 | 9 | 2 | 50 | 29 | 36 | 3 |
| Sân nhà | 10 | 5 | 5 | 0 | 24 | 8 | 20 | 3 |
| Sân khách | 10 | 4 | 4 | 2 | 26 | 21 | 16 | 3 |
| 6 gần | 6 | 3 | 3 | 0 | 16 | 7 | - | - |
Thành tích đối đầu (8 trận)
UMF Selfoss 6 (75%)Hòa 2 (25%)Kari Akranes 0 (0%)
Châu Á: Ăn 7 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 7 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/06/26 | Kari Akranes | 2-2 (0-0) | UMF Selfoss | +0.25 | 4 | H |
| 13/04/24 | UMF Selfoss | 3-1 (0-1) | Kari Akranes | - | - | T |
| 23/08/20 | UMF Selfoss | 1-0 (0-0) | Kari Akranes | - | - | T |
| 17/06/20 | Kari Akranes | 3-4 (1-2) | UMF Selfoss | - | - | T |
| 21/09/19 | Kari Akranes | 0-2 (0-1) | UMF Selfoss | - | - | T |
| 12/07/19 | UMF Selfoss | 4-0 (2-0) | Kari Akranes | - | - | T |
| 26/01/19 | Kari Akranes | 2-2 (0-1) | UMF Selfoss | -0.5 | 3.25 | H |
| 17/05/17 | UMF Selfoss | 3-2 (2-1) | Kari Akranes | - | - | T |
Thành tích gần đây — UMF Selfoss
TBTTTTHTTH
Thắng 7 (70%)Hòa 2 (20%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 30/13 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | UMF Selfoss | 6-2 (3-2) | Fjolnir | - | - | T |
| 11/08/26 | Vikingur Olafsvik | 2-0 (1-0) | UMF Selfoss | 0 | 3.5 | B |
| 05/08/26 | UMF Selfoss | 4-0 (1-0) | Ymir | +1.75 | 3.75 | T |
| 30/07/26 | UMF Selfoss | 2-1 (2-1) | Dalvik Reynir | +0.5 | 3.5 | T |
| 26/07/26 | Kormakur | 2-5 (2-1) | UMF Selfoss | - | - | T |
| 18/07/26 | Fjardabyggd Leiknir | 0-1 (0-0) | UMF Selfoss | - | - | T |
| 11/07/26 | UMF Selfoss | 2-2 (0-1) | Hviti Riddarinn | - | - | H |
| 09/07/26 | UMF Selfoss | 5-0 (4-0) | Arborg | +2 | 4.5 | T |
| 04/07/26 | KF Gardabaer | 2-3 (1-2) | UMF Selfoss | - | - | T |
| 27/06/26 | UMF Selfoss | 2-2 (0-1) | Haukar Hafnarfjordur | -0.25 | 3.75 | H |
| 20/06/26 | Magni | 4-1 (0-0) | UMF Selfoss | - | - | B |
| 16/06/26 | UMF Selfoss | 3-1 (1-0) | Throttur Vogum | +1 | 3.5 | T |
| 11/06/26 | Kari Akranes | 2-2 (0-0) | UMF Selfoss | +0.25 | 4 | H |
| 06/06/26 | Fjolnir | 2-3 (0-1) | UMF Selfoss | -0.25 | 3.75 | T |
| 31/05/26 | UMF Selfoss | 3-1 (2-0) | Vikingur Olafsvik | +1 | 3.25 | T |
| 23/05/26 | Dalvik Reynir | 2-2 (1-2) | UMF Selfoss | +0.5 | 3 | H |
| 16/05/26 | UMF Selfoss | 2-1 (1-0) | Kormakur | - | - | T |
| 09/05/26 | Hviti Riddarinn | 1-1 (0-1) | UMF Selfoss | - | - | H |
| 02/05/26 | UMF Selfoss | 2-4 (1-4) | Fjardabyggd Leiknir | - | - | B |
| 05/04/26 | Stjarnan Gardabaer | 2-1 (0-0) | UMF Selfoss | - | - | B |
Thành tích gần đây — Kari Akranes
THHTTHBHTH
Thắng 4 (40%)Hòa 5 (50%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 24/15 (10 trận) Châu Á: 5/3/2 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Kari Akranes | 4-1 (3-0) | Vikingur Olafsvik | - | - | T |
| 08/08/26 | Dalvik Reynir | 1-1 (0-0) | Kari Akranes | - | - | H |
| 30/07/26 | Kari Akranes | 1-1 (0-1) | Kormakur | +0.25 | 3.75 | H |
| 25/07/26 | Hviti Riddarinn | 1-3 (0-1) | Kari Akranes | +0.5 | 3.75 | T |
| 18/07/26 | KF Gardabaer | 1-5 (0-2) | Kari Akranes | +1 | 4.25 | T |
| 12/07/26 | Kari Akranes | 2-2 (1-0) | Fjardabyggd Leiknir | - | - | H |
| 02/07/26 | Haukar Hafnarfjordur | 4-1 (2-0) | Kari Akranes | -1.25 | 4 | B |
| 27/06/26 | Kari Akranes | 1-1 (0-0) | Magni | - | - | H |
| 20/06/26 | Throttur Vogum | 1-4 (0-1) | Kari Akranes | 0 | 3.5 | T |
| 16/06/26 | Fjolnir | 2-2 (0-0) | Kari Akranes | -0.75 | 4 | H |
| 11/06/26 | Kari Akranes | 2-2 (0-0) | UMF Selfoss | -0.25 | 4 | H |
| 06/06/26 | Vikingur Olafsvik | 3-3 (2-1) | Kari Akranes | - | - | H |
| 31/05/26 | Kari Akranes | 6-0 (2-0) | Dalvik Reynir | - | - | T |
| 23/05/26 | Kormakur | 4-1 (1-1) | Kari Akranes | - | - | B |
| 16/05/26 | Kari Akranes | 0-0 (0-0) | Hviti Riddarinn | +0.5 | 3.75 | H |
| 09/05/26 | Fjardabyggd Leiknir | 2-4 (1-1) | Kari Akranes | - | - | T |
| 02/05/26 | Kari Akranes | 5-1 (4-0) | KF Gardabaer | - | - | T |
| 11/04/26 | Kari Akranes | 4-2 (1-0) | Kormakur | - | - | T |
| 31/03/26 | Alftanes | 5-1 (1-0) | Kari Akranes | - | - | B |
| 20/03/26 | Skautafelag Reykjavikur | 2-8 (0-4) | Kari Akranes | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
38
Phạt góc (HT)
23
Thẻ vàng
42
Sút bóng
1714
Sút cầu môn
54
Tấn công
9986
Tấn công nguy hiểm
4454
Sút ngoài cầu môn
1210
TL kiểm soát bóng
55%45%
TL kiểm soát bóng (HT)
55%45%
So Sánh Sức Mạnh
51 49
58% So Sánh Đối đầu 42%
Thành tích
Tất cả
T6 H2 B0T0 H2 B6
Chủ khách tương đồng
T4 H0 B0T0 H0 B4
Ghi
Tất cả
2.6 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.8 Bàn0.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
UMF Selfoss (30 trận)
Ghi 2.83 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
Kari Akranes (28 trận)
Ghi 2.68 bàn/trậnMất 1.71 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
UMF Selfoss (8 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (63%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (38%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (63%)Hòa 1 (13%)Xỉu 2 (25%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOOVO
Kari Akranes (8 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (63%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (38%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (50%)Hòa 2 (25%)Xỉu 2 (25%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOOOV
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| UMF Selfoss | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1936 | Thành lập | |
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| ISL | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.62 | 4.30 | 3.60 | 0.88 | 4.00 | 0.89 | 1.02 | 1.00 | 0.77 |
| Live | 9.00 ↑ | 1.11 ↓ | 10.00 ↑ | 5.50 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 1.04 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.67 | 4.40 | 3.80 | 0.94 | 4.00 | 0.84 | 0.81 | 0.75 | 0.91 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.08 ↓ | 13.00 ↑ | 2.55 ↑ | 4.50 | 0.27 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.05 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.68 | 4.00 | 3.65 | 0.96 | 4.00 | 0.84 | 0.89 | 0.75 | 0.91 |
| Live | 6.80 ↑ | 1.14 ↓ | 7.90 ↑ | 3.12 ↑ | 4.50 | 0.16 ↓ | 0.74 ↓ | 0.00 | 1.02 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.67 | 4.40 | 3.80 | 1.05 | 4.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 12.00 ↑ | 1.07 ↓ | 14.00 ↑ | 5.40 ↑ | 4.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.60 | 4.00 | 3.50 | 0.86 | 4.25 | 0.78 | - | - | - |
| Live | 1.62 ↑ | 4.10 ↑ | 3.70 ↑ | 0.88 ↑ | 4.00 | 0.76 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.68 | 4.00 | 3.65 | 0.96 | 4.00 | 0.84 | 0.89 | 0.75 | 0.91 |
| Live | 6.60 ↑ | 1.15 ↓ | 7.70 ↑ | 3.03 ↑ | 4.50 | 0.17 ↓ | 0.74 ↓ | 0.00 | 1.02 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.68 | 4.40 | 3.35 | 0.88 | 4.00 | 0.82 | 0.84 | 0.75 | 0.86 |
| Live | 6.90 ↑ | 1.16 ↓ | 8.80 ↑ | 2.63 ↑ | 4.50 | 0.18 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.64 | 4.01 | 3.41 | 0.95 | 4.00 | 0.85 | 0.88 | 0.75 | 0.92 |
| Live | 5.90 ↑ | 1.19 ↓ | 6.80 ↑ | 2.77 ↑ | 4.50 | 0.22 ↓ | 0.71 ↓ | 0.00 | 1.09 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.68 | 4.36 | 3.43 | 0.82 | 4.00 | 0.88 | 0.81 | 0.75 | 0.89 |
| Live | 6.05 ↑ | 1.22 ↓ | 7.30 ↑ | 2.27 ↑ | 4.50 | 0.22 ↓ | 0.72 ↓ | 0.00 | 1.06 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.67 | 4.20 | 3.50 | 0.48 | 3.50 | 1.50 | - | - | - |
| Live | 6.00 ↑ | 1.20 ↓ | 7.00 ↑ | 0.22 ↓ | 2.50 | 2.80 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.65 | 4.40 | 3.60 | 0.86 | 4.25 | 0.75 | 0.80 | 0.75 | 0.80 |
| Live | 12.50 ↑ | 1.05 ↓ | 14.50 ↑ | 5.24 ↑ | 4.50 | 0.07 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.75 | 4.36 | 3.27 | 0.84 | 4.00 | 0.92 | 0.93 | 0.75 | 0.83 |
| Live | 8.51 ↑ | 1.13 ↓ | 10.06 ↑ | 2.67 ↑ | 4.50 | 0.26 ↓ | 0.69 ↓ | 0.00 | 1.10 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.66 | 4.33 | 3.50 | 1.05 | 4.50 | 0.68 | - | - | - |
| Live | 5.75 ↑ | 1.24 ↓ | 7.00 ↑ | 2.30 ↑ | 4.50 | 0.26 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.68 | 4.30 | 3.78 | 1.06 | 4.50 | 0.65 | 0.33 | 0.00 | 1.87 |
| Live | 14.30 ↑ | 1.07 ↓ | 15.70 ↑ | 4.11 ↑ | 4.50 | 0.17 ↓ | 0.70 ↑ | 0.00 | 1.15 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.70 | 4.20 | 3.40 | 0.95 | 4.00 | 0.85 | 0.90 | 0.75 | 0.90 |
| Live | 10.00 ↑ | 1.06 ↓ | 11.00 ↑ | 5.40 ↑ | 4.50 | 0.12 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.10 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.67 | 3.90 | 3.60 | 0.60 | 3.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 7.50 ↑ | 1.15 ↓ | 9.00 ↑ | 2.70 ↑ | 4.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.