Kết quả bóng đá trận UNA vs EVV, 19:30 ngày 30/08/2026
Derde Divisie (Hà Lan) · 19:30 ngày 30/08/2026
UNA 4 Kết thúc HT 3-1 1
EVV
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 5
Diễn biến trận đấu
| UNA | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 21' | |
| 2 - 0 ⚽ | 21' | |
| 3 - 0 ⚽ | 23' | |
| 4 - 0 ⚽ | 23' | |
| 30' | ⚽ 4 - 1 | |
| 5 - 1 ⚽ | 43' | |
| 45+2' | ||
| 45+2' | ||
| HT 3-1 | ||
| 6 - 1 ⚽ | 66' | |
| 70' | ||
| 81' | ||
| FT 4-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 3 |
| Hòa | 2 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 0 | 2 | 4 | 5 |
| Ghi bàn | 6 | 6 | 16 | 20 |
| Mất bàn | 3 | 8 | 13 | 28 |
| Điểm | 5 | 3 | 14 | 11 |
Chủ = UNA · Khách = EVV
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| UNA | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (26%) | Thắng/Thắng | 2 (20%) |
| 1 (5%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (5%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 1 (5%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (11%) | Hòa/Hòa | 1 (10%) |
| 3 (16%) | Hòa/Bại | 1 (10%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (10%) |
| 2 (11%) | Bại/Hòa | 1 (10%) |
| 4 (21%) | Bại/Bại | 4 (40%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
UNA 1 (50%)Hòa 0 (0%)EVV 1 (50%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/04/22 | UNA | 1-2 (1-1) | EVV | - | - | B |
| 10/03/22 | EVV | 0-1 (0-1) | UNA | - | - | T |
Thành tích gần đây — UNA
HHBBTBTTBB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 13/16 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | VV Zwaluwen | 1-1 (0-0) | UNA | - | - | H |
| 16/08/26 | UNA | 1-1 (0-1) | Tot Ons Genoegen Berkel | - | - | H |
| 01/07/26 | FC Eindhoven | 3-1 (0-1) | UNA | -2 | 3.5 | B |
| 23/05/26 | UNA | 1-2 (0-0) | Meerssen | - | - | B |
| 16/05/26 | UDI 19 | 1-3 (1-1) | UNA | - | - | T |
| 10/05/26 | UNA | 0-2 (0-1) | FC Lisse | - | - | B |
| 26/04/26 | Blauw Geel | 0-2 (0-1) | UNA | - | - | T |
| 18/04/26 | UNA | 2-0 (2-0) | ASWH | - | - | T |
| 12/04/26 | Tot Ons Genoegen Berkel | 2-1 (1-0) | UNA | - | - | B |
| 04/04/26 | VV Sint Bavo | 4-1 (3-0) | UNA | - | - | B |
| 29/03/26 | UNA | 2-2 (0-1) | VV Kloetinge | - | - | H |
| 15/03/26 | UNA | 2-2 (1-0) | Noordwijk | - | - | H |
| 08/03/26 | RKSV Groene Ster | 0-4 (0-1) | UNA | - | - | T |
| 01/03/26 | UNA | 0-2 (0-0) | VV Zwaluwen | - | - | B |
| 08/02/26 | UNA | 1-1 (0-0) | RBC Roosendaal | - | - | H |
| 01/02/26 | UNA | 1-4 (1-2) | Gemert | - | - | B |
| 18/01/26 | UNA | 3-0 (2-0) | GOES | - | - | T |
| 14/12/25 | Meerssen | 1-1 (0-1) | UNA | - | - | H |
| 07/12/25 | UNA | 2-3 (1-0) | UDI 19 | - | - | B |
| 23/11/25 | UNA | 2-1 (0-0) | Blauw Geel | - | - | T |
Thành tích gần đây — EVV
BBBHHTBTHH
Thắng 2 (20%)Hòa 4 (40%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 17/24 (10 trận) Châu Á: 2/4/4 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | EVV | 2-3 (0-1) | VV Dongen | - | - | B |
| 16/08/26 | GOES | 3-2 (0-0) | EVV | - | - | B |
| 08/08/26 | IJsselmeervogels | 10-3 (6-2) | EVV | - | - | B |
| 22/07/26 | EVV | 2-2 (1-2) | MVV Maastricht | - | - | H |
| 06/06/26 | EVV | 1-1 (0-0) | SteDoCo | - | - | H |
| 04/06/26 | SteDoCo | 0-1 (0-1) | EVV | - | - | T |
| 31/05/26 | EVV | 1-3 (1-2) | HV CV Quick | - | - | B |
| 28/05/26 | HV CV Quick | 1-4 (0-1) | EVV | - | - | T |
| 23/02/25 | RKVV Best Vooruit | 1-1 (1-0) | EVV | - | - | H |
| 05/09/24 | EVV | 0-0 (0-0) | RKVV Zwaluw | - | - | H |
| 02/08/24 | EVV | 0-4 (0-3) | Fortuna Sittard | -3.75 | 5.25 | B |
| 15/04/22 | UNA | 1-2 (1-1) | EVV | - | - | T |
| 24/03/22 | EVV | 2-0 (0-0) | RKVV Westlandia | - | - | T |
| 10/03/22 | EVV | 0-1 (0-1) | UNA | - | - | B |
| 25/02/22 | EVV | 2-2 (1-1) | Gemert | - | - | H |
| 20/02/22 | OFC Oostzaan | 2-0 (1-0) | EVV | - | - | B |
| 13/02/22 | ADO '20 | 2-2 (1-0) | EVV | - | - | H |
| 14/08/21 | Ajax Amateurs | 2-1 (2-0) | EVV | - | - | B |
| 29/08/20 | DOS Campbell | 0-0 (0-0) | EVV | - | - | H |
| 06/08/20 | EVV | 2-5 (1-3) | Helmond Sport | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
35
Phạt góc (HT)
21
Thẻ vàng
22
Sút bóng
1112
Sút cầu môn
75
Tấn công
8691
Tấn công nguy hiểm
3545
Sút ngoài cầu môn
47
TL kiểm soát bóng
43%57%
TL kiểm soát bóng (HT)
47%53%
So Sánh Sức Mạnh
54 46
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B1T1 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
1 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
UNA (19 trận)
Ghi 1.63 bàn/trậnMất 1.58 bàn/trận
EVV (10 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 2.80 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| UNA | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Mansion88 | Sớm | 1.81 | 3.50 | 3.20 | 0.97 | 3.25 | 0.79 | 0.81 | 0.50 | 0.95 |
| Live | 1.02 ↓ | 6.30 ↑ | 68.00 ↑ | 4.00 ↑ | 5.50 | 0.11 ↓ | 0.86 ↑ | 0.00 | 0.90 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.00 | 3.55 | 3.10 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.90 ↓ | 3.60 ↑ | 3.45 ↑ | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.94 | 3.65 | 3.20 | 0.78 | 3.00 | 0.89 | - | - | - |
| Live | 1.84 ↓ | 3.70 ↑ | 3.50 ↑ | 0.75 ↓ | 3.00 | 0.92 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.81 | 3.65 | 3.40 | 0.97 | 3.25 | 0.79 | 0.81 | 0.50 | 0.95 |
| Live | 1.02 ↓ | 6.30 ↑ | 68.00 ↑ | 4.16 ↑ | 5.50 | 0.10 ↓ | 0.87 ↑ | 0.00 | 0.89 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.83 | 3.51 | 3.08 | 0.78 | 3.00 | 0.90 | 0.83 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 1.03 ↓ | 5.15 ↑ | 27.00 ↑ | 2.38 ↑ | 5.50 | 0.10 ↓ | 0.80 ↓ | 0.00 | 0.88 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.91 | 3.70 | 3.10 | 0.50 | 2.50 | 1.40 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 61.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.80 ↑ | 2.50 | 0.85 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.00 | 3.80 | 2.85 | 0.76 | 3.00 | 0.85 | 0.70 | 0.25 | 0.91 |
| Live | 1.07 ↓ | 6.50 ↑ | 71.00 ↑ | 4.01 ↑ | 5.50 | 0.11 ↓ | 0.80 ↑ | 0.00 | 0.84 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.06 | 3.39 | 2.90 | 0.81 | 3.00 | 0.90 | 0.83 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 1.04 ↓ | 10.95 ↑ | 29.81 ↑ | 2.52 ↑ | 5.50 | 0.25 ↓ | 0.83 | 0.00 | 0.89 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.88 | 3.70 | 3.10 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 101.00 ↑ | 276.00 ↑ | 1.60 ↑ | 5.50 | 0.41 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.10 | 3.80 | 2.84 | 1.30 | 3.50 | 0.55 | 0.61 | 0.00 | 1.18 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 4.11 ↑ | 5.50 | 0.17 ↓ | 0.85 ↑ | 0.00 | 0.95 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.00 | 3.80 | 2.88 | 0.83 | 3.00 | 0.98 | 0.85 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 4.00 ↑ | 5.50 | 0.17 ↓ | 0.85 | 0.00 | 0.95 | |
| William Hill | Sớm | 1.85 | 3.40 | 3.30 | 1.20 | 3.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 2.00 ↑ | 5.50 | 0.30 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.