Kết quả bóng đá trận Unia Tarnow vs Luban Maniowy, 00:00 ngày 15/08/2026
III Liga (Ba Lan) · 00:00 ngày 15/08/2026
Unia Tarnow 2 Kết thúc HT 0-0 1
Luban Maniowy
🟨 1 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 3
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 20°C
Diễn biến trận đấu
| Unia Tarnow | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 1 - 0 ⚽ | 47' | |
| 59' | ||
| 2 - 0 ⚽ | 62' | |
| 73' | ||
| 74' | ⚽ 2 - 1 | |
| 86' | ||
| 90+2' | ||
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 8 | 7 |
| Thắng | 1 | 2 | 2 | 2 |
| Hòa | 1 | 0 | 3 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 3 | 5 | 8 | 9 |
| Mất bàn | 3 | 2 | 11 | 10 |
| Điểm | 4 | 6 | 9 | 8 |
Chủ = Unia Tarnow · Khách = Luban Maniowy
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Unia Tarnow | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (14%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (17%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (17%) |
| 1 (14%) | Hòa/Thắng | 1 (17%) |
| 2 (29%) | Hòa/Hòa | 1 (17%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (17%) |
| 3 (43%) | Bại/Bại | 1 (17%) |
Thành tích gần đây — Unia Tarnow
BTHBHBBBHB
Thắng 1 (10%)Hòa 3 (30%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 12/21 (10 trận) Châu Á: 1/3/6 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/06/26 | Unia Tarnow | 0-5 (0-2) | LKS Nieciecza | -3.5 | 4.25 | B |
| 06/06/26 | Limanovia Limanowa | 0-3 (0-1) | Unia Tarnow | - | - | T |
| 27/05/26 | Unia Tarnow | 1-1 (0-0) | Wieczysta Krakow B | - | - | H |
| 04/04/26 | GKS Glinik Gorlice | 2-1 (2-0) | Unia Tarnow | - | - | B |
| 28/03/26 | Unia Tarnow | 0-0 (0-0) | Okocimski KS Brzesko | - | - | H |
| 09/11/25 | Unia Tarnow | 2-3 (1-1) | Limanovia Limanowa | - | - | B |
| 18/10/25 | Unia Tarnow | 0-1 (0-0) | Metal Tarnow | - | - | B |
| 11/10/25 | Garbarnia Krakow | 3-1 (1-1) | Unia Tarnow | - | - | B |
| 13/09/25 | Unia Tarnow | 4-4 (0-4) | Poprad Muszyna | - | - | H |
| 06/09/25 | Unia Tarnow | 0-2 (0-1) | Beskid Andrychow | - | - | B |
| 16/08/25 | Unia Tarnow | 2-3 (1-2) | BKS Bochnia | - | - | B |
| 09/08/25 | Unia Tarnow | 2-0 (2-0) | Kalwarianka Kalwaria Zebrzydowska | - | - | T |
| 19/07/25 | Naprzod Jedrzejow | 2-0 (2-0) | Unia Tarnow | - | - | B |
| 07/06/25 | Pogon Sokol Lubaczow | 3-0 (0-0) | Unia Tarnow | - | - | B |
| 30/05/25 | Unia Tarnow | 1-2 (0-2) | Podhale Nowy Targ | - | - | B |
| 25/05/25 | Unia Tarnow | 1-1 (0-0) | Chelmianka Chelm | - | - | H |
| 21/05/25 | Korona II Kielce | 4-2 (1-2) | Unia Tarnow | -3 | 4 | B |
| 16/05/25 | Unia Tarnow | 0-2 (0-1) | Sandecja Nowy Sacz | - | - | B |
| 10/05/25 | Swidniczanka Swidnik | 1-1 (1-0) | Unia Tarnow | - | - | H |
| 02/05/25 | Unia Tarnow | 2-1 (1-1) | KSZO Ostrowiec | - | - | T |
Thành tích gần đây — Luban Maniowy
TBHHBTTBBT
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 18/18 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/06/26 | Luban Maniowy | 1-0 (0-0) | Okocimski KS Brzesko | - | - | T |
| 06/06/26 | BKS Bochnia | 4-1 (0-1) | Luban Maniowy | - | - | B |
| 16/05/26 | Limanovia Limanowa | 2-2 (1-2) | Luban Maniowy | - | - | H |
| 10/05/26 | Wieczysta Krakow B | 1-1 (0-0) | Luban Maniowy | - | - | H |
| 15/04/26 | Orzel Ryczow | 1-0 (1-0) | Luban Maniowy | - | - | B |
| 12/10/25 | Luban Maniowy | 4-0 (2-0) | Limanovia Limanowa | - | - | T |
| 10/09/25 | Watra Bialka Tatrzanska | 1-3 (0-3) | Luban Maniowy | - | - | T |
| 07/06/25 | Wieczysta Krakow B | 5-1 (2-1) | Luban Maniowy | - | - | B |
| 19/04/25 | Orzel Ryczow | 3-2 (3-2) | Luban Maniowy | - | - | B |
| 05/04/25 | MKS Trzebinia | 1-3 (0-0) | Luban Maniowy | - | - | T |
| 24/11/24 | Cracovia II | 2-0 (1-0) | Luban Maniowy | - | - | B |
| 06/10/24 | Termalica BB Nieciecza II | 6-0 (2-0) | Luban Maniowy | - | - | B |
| 11/09/24 | BKS Bochnia | 2-2 (0-2) | Luban Maniowy | - | - | H |
| 08/06/24 | Wisla Krakow II | 5-3 (1-2) | Luban Maniowy | - | - | B |
| 13/04/24 | MKS Trzebinia | 2-3 (2-1) | Luban Maniowy | - | - | T |
| 09/09/23 | Termalica BB Nieciecza II | 2-2 (1-1) | Luban Maniowy | - | - | H |
| 20/08/23 | Unia Oswiecim | 1-2 (1-0) | Luban Maniowy | - | - | T |
| 01/10/22 | Wislanie Jaskowice | 3-2 (2-2) | Luban Maniowy | - | - | B |
| 25/05/17 | Watra Bialka Tatrzanska | 2-0 (1-0) | Luban Maniowy | - | - | B |
| 15/06/16 | LKS Szaflary | 1-1 (0-1) | Luban Maniowy | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
53
Phạt góc (HT)
51
Thẻ vàng
13
Sút bóng
1612
Sút cầu môn
42
Tấn công
8287
Tấn công nguy hiểm
3536
Sút ngoài cầu môn
1210
TL kiểm soát bóng
46%54%
TL kiểm soát bóng (HT)
57%43%
Quả ném biên
10
So Sánh Sức Mạnh
41 59
33% So Sánh Đối đầu 67%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Unia Tarnow (8 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 1.38 bàn/trận
Luban Maniowy (7 trận)
Ghi 1.29 bàn/trậnMất 1.43 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Unia Tarnow | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.25 | 3.70 | 2.63 | 1.00 | 3.25 | 0.82 | 1.03 | 0.25 | 0.79 |
| Live | 2.10 ↓ | 3.60 ↓ | 2.90 ↑ | 1.00 | 3.00 | 0.82 | 0.90 ↓ | 0.25 | 0.91 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.18 | 3.43 | 2.45 | 0.74 | 3.00 | 0.94 | 0.95 | 0.25 | 0.73 |
| Live | 1.06 ↓ | 6.00 ↑ | 21.00 ↑ | 2.56 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | 0.62 ↓ | 0.00 | 1.06 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.20 | 3.60 | 2.50 | 0.48 | 2.50 | 1.45 | - | - | - |
| Live | 1.05 ↓ | 8.00 ↑ | 41.00 ↑ | 0.61 ↑ | 2.50 | 1.05 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 2.29 | 3.34 | 2.57 | 0.74 | 3.00 | 0.95 | 0.75 | 0.00 | 0.97 |
| Live | 1.09 ↓ | 6.43 ↑ | 30.43 ↑ | 2.52 ↑ | 3.50 | 0.25 ↓ | 0.94 ↑ | 0.00 | 0.76 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.20 | 3.60 | 2.50 | 1.20 | 3.50 | 0.58 | - | - | - |
| Live | 1.06 ↓ | 8.25 ↑ | 67.00 ↑ | 3.20 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.20 | 3.80 | 2.50 | 0.50 | 2.50 | 1.50 | 0.98 | 0.25 | 0.74 |
| Live | 1.03 ↓ | 11.00 ↑ | 57.00 ↑ | 4.26 ↑ | 3.50 | 0.12 ↓ | 0.69 ↓ | 0.00 | 1.09 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.20 | 3.80 | 2.50 | 0.98 | 3.25 | 0.83 | 1.03 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.60 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.10 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.15 | 3.30 | 2.80 | 0.67 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 36.00 ↑ | 151.00 ↑ | 22.00 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.