Kết quả bóng đá trận Union Espanola vs San Marcos de Arica, 07:00 ngày 16/08/2026
Primera B (Chile) · 07:00 ngày 16/08/2026
Union Espanola 2 Kết thúc HT 2-1 1
San Marcos de Arica
🟨 4 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 1
Địa điểm: St. Laura Stadium Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 8°C
Diễn biến trận đấu
| Union Espanola | Phút | |
| Cristobal Guerra 0 - 1 ⚽ | 1' | |
| 8' | ⚽ 0 - 2 Edward Andres Barboza Cubilla | |
| William Machado | 13' | |
| Felipe Massri 1 - 2 ⚽ | 35' | |
| Angelo Araos | 43' | |
| 44' | Cristobal Guerra | |
| HT 2-1 | ||
| Felipe Massri | 89' | |
| Kevin Contreras | 90+2' | |
| 90+7' | Mauricio Alejandro Iturra Mendez | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 4 | 2 |
| Hòa | 1 | 0 | 1 | 2 |
| Bại | 2 | 2 | 5 | 6 |
| Ghi bàn | 1 | 3 | 10 | 9 |
| Mất bàn | 5 | 5 | 15 | 15 |
| Điểm | 1 | 3 | 13 | 8 |
Chủ = Union Espanola · Khách = San Marcos de Arica
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Union Espanola | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (16%) | Thắng/Thắng | 5 (17%) |
| 3 (10%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 5 (16%) | Hòa/Thắng | 2 (7%) |
| 4 (13%) | Hòa/Hòa | 8 (28%) |
| 3 (10%) | Hòa/Bại | 7 (24%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 10 (32%) | Bại/Bại | 4 (14%) |
Bảng xếp hạng
Union Espanola
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 10 | 4 | 8 | 29 | 28 | 34 | 6 |
| Sân nhà | 12 | 7 | 2 | 3 | 18 | 13 | 23 | 2 |
| Sân khách | 10 | 3 | 2 | 5 | 11 | 15 | 11 | 10 |
| 6 gần | 6 | 2 | 0 | 4 | 6 | 12 | - | - |
San Marcos de Arica
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 21 | 7 | 9 | 5 | 25 | 18 | 30 | 9 |
| Sân nhà | 11 | 4 | 4 | 3 | 11 | 8 | 16 | 11 |
| Sân khách | 10 | 3 | 5 | 2 | 14 | 10 | 14 | 5 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (6 trận)
Union Espanola 1 (17%)Hòa 2 (33%)San Marcos de Arica 3 (50%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 28/03/26 | San Marcos de Arica | 2-0 (1-0) | Union Espanola | 0 | 2.25 | B |
| 05/04/16 | Union Espanola | 1-1 (0-1) | San Marcos de Arica | +0.5 | 2.5 | H |
| 31/10/15 | San Marcos de Arica | 1-1 (0-1) | Union Espanola | -0.25 | 2.5 | H |
| 18/01/15 | Union Espanola | 1-2 (0-2) | San Marcos de Arica | +0.5 | 2.5 | B |
| 03/08/14 | San Marcos de Arica | 2-1 (2-1) | Union Espanola | +0.5 | 2.5 | B |
| 10/03/13 | San Marcos de Arica | 0-1 (0-0) | Union Espanola | +0.25 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — Union Espanola
TBBTBBHHHB
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 12/20 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | Puerto Montt | 0-1 (0-0) | Union Espanola | -0.25 | 2.25 | T |
| 08/08/26 | Union Espanola | 0-3 (0-1) | CSD Antofagasta | 0 | 2.75 | B |
| 02/08/26 | CD Magallanes | 3-2 (2-1) | Union Espanola | -0.25 | 3 | B |
| 28/07/26 | Union Espanola | 2-1 (0-0) | Deportes Recoleta | +0.5 | 2.5 | T |
| 06/07/26 | Union Espanola | 1-2 (1-2) | O.Higgins | -0.25 | 2.25 | B |
| 30/06/26 | Union Espanola | 0-3 (0-1) | Colo Colo | -0.5 | 2.75 | B |
| 22/06/26 | O.Higgins | 1-1 (0-1) | Union Espanola | -0.75 | 2.5 | H |
| 09/06/26 | Union Espanola | 2-2 (1-1) | Union San Felipe | +0.75 | 2.5 | H |
| 30/05/26 | Santiago Wanderers | 2-2 (1-2) | Union Espanola | -0.25 | 2.5 | H |
| 26/05/26 | CD Copiapo S.A. | 3-1 (3-1) | Union Espanola | -0.25 | 2.5 | B |
| 19/05/26 | Union Espanola | 2-1 (0-1) | Deportes Iquique | +0.25 | 2.5 | T |
| 10/05/26 | Deportes Temuco | 0-1 (0-0) | Union Espanola | -0.25 | 2.5 | T |
| 01/05/26 | Union Espanola | 2-0 (0-0) | Curico Unido | +0.5 | 2.25 | T |
| 27/04/26 | Union Espanola | 2-0 (1-0) | Deportes Santa Cruz | +0.75 | 2.5 | T |
| 18/04/26 | Rangers Talca | 1-1 (1-1) | Union Espanola | 0 | 2.5 | H |
| 11/04/26 | Union Espanola | 1-1 (0-0) | Cobreloa | +0.25 | 2.5 | H |
| 28/03/26 | San Marcos de Arica | 2-0 (1-0) | Union Espanola | 0 | 2.25 | B |
| 21/03/26 | Union Espanola | 2-1 (2-0) | Puerto Montt | +0.25 | 2.25 | T |
| 15/03/26 | CSD Antofagasta | 2-1 (1-0) | Union Espanola | - | - | B |
| 11/03/26 | Union Espanola | 1-2 (1-1) | CD Magallanes | +0.25 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — San Marcos de Arica
BHBHTBBBBB
Thắng 1 (10%)Hòa 2 (20%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 6/14 (10 trận) Châu Á: 1/3/6 T/X: 3/0/7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/08/26 | San Marcos de Arica | 0-1 (0-0) | Union San Felipe | +1 | 2.5 | B |
| 09/08/26 | Santiago Wanderers | 1-1 (0-0) | San Marcos de Arica | 0 | 2.25 | H |
| 06/08/26 | Coquimbo Unido | 1-0 (1-0) | San Marcos de Arica | -1.25 | 2.75 | B |
| 01/08/26 | San Marcos de Arica | 1-1 (0-0) | Deportes Iquique | - | - | H |
| 27/07/26 | San Marcos de Arica | 2-0 (1-0) | CD Magallanes | +0.5 | 2.5 | T |
| 06/07/26 | Deportes Limache | 4-1 (1-1) | San Marcos de Arica | -1 | 3 | B |
| 28/06/26 | San Marcos de Arica | 0-1 (0-0) | Coquimbo Unido | -0.5 | 2.75 | B |
| 20/06/26 | San Marcos de Arica | 1-3 (1-1) | Deportes Limache | -0.25 | 2.75 | B |
| 06/06/26 | San Luis Quillota | 1-0 (1-0) | San Marcos de Arica | -0.25 | 2.25 | B |
| 31/05/26 | San Marcos de Arica | 0-1 (0-0) | Deportes Temuco | +0.5 | 2.25 | B |
| 25/05/26 | Puerto Montt | 0-2 (0-2) | San Marcos de Arica | -0.25 | 2.25 | T |
| 18/05/26 | San Marcos de Arica | 1-1 (0-0) | CSD Antofagasta | 0 | 2.5 | H |
| 12/05/26 | Curico Unido | 2-2 (1-0) | San Marcos de Arica | 0 | 2.25 | H |
| 05/05/26 | San Marcos de Arica | 1-0 (0-0) | Deportes Recoleta | +0.5 | 2 | T |
| 25/04/26 | CD Copiapo S.A. | 0-3 (0-0) | San Marcos de Arica | -0.5 | 2.25 | T |
| 19/04/26 | San Marcos de Arica | 2-1 (1-0) | Cobreloa | 0 | 2.25 | T |
| 13/04/26 | Rangers Talca | 2-3 (0-1) | San Marcos de Arica | 0 | 2 | T |
| 28/03/26 | San Marcos de Arica | 2-0 (1-0) | Union Espanola | 0 | 2.25 | T |
| 24/03/26 | Union San Felipe | 1-1 (0-1) | San Marcos de Arica | - | - | H |
| 17/03/26 | San Marcos de Arica | 0-0 (0-0) | Santiago Wanderers | +0.25 | 2.25 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
41
Phạt góc (HT)
10
Thẻ vàng
42
Sút bóng
98
Sút cầu môn
33
Tấn công
149132
Tấn công nguy hiểm
8165
Sút ngoài cầu môn
65
TL kiểm soát bóng
50%50%
TL kiểm soát bóng (HT)
55%45%
So Sánh Sức Mạnh
51 49
63% So Sánh Đối đầu 37%
Thành tích
Tất cả
T1 H2 B3T3 H2 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B1T1 H1 B0
Ghi
Tất cả
0.8 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn1.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Union Espanola (30 trận)
Ghi 1.13 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
San Marcos de Arica (29 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Union Espanola (18 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 9 (50%)Hòa 1 (6%)Bại 8 (44%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 10 (56%)Hòa 0 (0%)Xỉu 8 (44%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOOOO
San Marcos de Arica (17 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 9 (53%)Hòa 3 (18%)Bại 5 (29%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (24%)Hòa 1 (6%)Xỉu 12 (71%)
6 trận gần — Châu Á:
LVWLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUUUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Union Espanola | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1897-5-18 | Thành lập | 1978 |
| St. Laura Stadium | Sân nhà | Carlos Dittborn |
| 28000 | Sức chứa | 17786 |
| Miguel Ramirez | HLV | German Cavalieri |
| Santiago | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.10 | 3.20 | 3.30 | 0.96 | 2.50 | 0.84 | 0.81 | 0.25 | 0.96 |
| Live | 1.07 ↓ | 9.00 ↑ | 41.00 ↑ | 3.20 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | 0.92 ↑ | 0.00 | 0.94 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.30 | 3.20 | 2.88 | 0.97 | 2.50 | 0.83 | 1.01 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 1.40 ↓ | 3.60 ↑ | 9.00 ↑ | 0.88 ↓ | 4.25 | 0.91 ↑ | 0.95 ↓ | 0.00 | 0.81 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.19 | 3.15 | 2.91 | 0.71 | 2.25 | 1.03 | 0.96 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 1.03 ↓ | 7.00 ↑ | 150.00 ↑ | 7.14 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 0.94 ↓ | 0.00 | 0.90 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.35 | 3.40 | 2.70 | 0.75 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 1.07 ↓ | 7.75 ↑ | 100.00 ↑ | 2.80 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.31 | 3.30 | 2.65 | 0.76 | 2.50 | 0.88 | - | - | - |
| Live | 1.06 ↓ | 7.55 ↑ | 100.00 ↑ | 2.87 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.19 | 3.15 | 2.91 | 0.71 | 2.25 | 1.03 | 0.96 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 1.03 ↓ | 7.00 ↑ | 150.00 ↑ | 8.33 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 0.90 ↓ | 0.00 | 0.94 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.15 | 3.25 | 2.64 | 0.87 | 2.50 | 0.83 | 0.94 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 2.35 ↑ | 3.15 ↓ | 2.47 ↓ | 0.79 ↓ | 2.25 | 0.91 ↑ | 0.80 ↓ | 0.00 | 0.90 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.27 | 3.12 | 2.77 | 0.97 | 2.50 | 0.85 | 1.04 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 1.03 ↓ | 7.00 ↑ | 205.00 ↑ | 4.54 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 0.91 ↓ | 0.00 | 0.93 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.39 | 3.30 | 2.65 | 0.82 | 2.50 | 0.94 | 0.77 | 0.00 | 1.01 |
| Live | 1.03 ↓ | 6.05 ↑ | 34.00 ↑ | 5.55 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 0.03 ↓ | -0.25 | 4.75 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.30 | 3.30 | 2.62 | 0.80 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 15.00 ↑ | 67.00 ↑ | 0.15 ↓ | 2.50 | 3.40 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.25 | 3.25 | 2.60 | 0.71 | 2.50 | 0.81 | 0.64 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 9.00 ↑ | 3.75 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.30 | 3.07 | 2.85 | 0.76 | 2.25 | 1.00 | 1.00 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 1.17 ↓ | 5.53 ↑ | 29.99 ↑ | 3.04 ↑ | 3.50 | 0.23 ↓ | 0.85 ↓ | 0.00 | 0.95 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.30 | 3.30 | 2.60 | 0.78 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 10.50 ↑ | 71.00 ↑ | 1.05 ↑ | 3.50 | 0.60 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.30 | 3.40 | 2.65 | 0.80 | 2.50 | 0.90 | 0.75 | 0.00 | 0.95 |
| Live | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 101.00 ↑ | 6.38 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | 0.90 ↑ | 0.00 | 0.90 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.35 | 3.20 | 2.75 | 0.90 | 2.50 | 0.90 | 0.75 | 0.00 | 1.05 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 126.00 ↑ | 8.50 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | 0.90 ↑ | 0.00 | 0.90 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.30 | 3.10 | 2.80 | 1.00 | 2.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 71.00 ↑ | 151.00 ↑ | 16.00 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Union Espanola | 0 | 0 | 1 | 0 |
| San Marcos de Arica | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).