Kết quả bóng đá trận Union Royale Namur vs Ganshoren, 01:00 ngày 23/08/2026
Hạng 2 Bỉ · 01:00 ngày 23/08/2026
Union Royale Namur 2 Kết thúc HT 2-2 5
Ganshoren
🟨 5 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 10
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 18°C
Diễn biến trận đấu
| Union Royale Namur | Phút | |
| 3' | ||
| 4' | ⚽ 0 - 1 | |
| 7' | ⚽ 0 - 2 | |
| 11' | ||
| 1 - 2 ⚽ | 25' | |
| 2 - 2 ⚽ | 39' | |
| HT 2-2 | ||
| 49' | ||
| 56' | ||
| 61' | ⚽ 2 - 3 | |
| 86' | ||
| 90+3' | ⚽ 2 - 4 | |
| 90+3' | ||
| 90+5' | ⚽ 2 - 5 | |
| 90+5' | ||
| FT 2-5 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 6 |
| Thắng | 1 | 3 | 2 | 6 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 0 |
| Bại | 2 | 0 | 7 | 0 |
| Ghi bàn | 5 | 12 | 14 | 23 |
| Mất bàn | 9 | 3 | 26 | 5 |
| Điểm | 3 | 9 | 7 | 18 |
Chủ = Union Royale Namur · Khách = Ganshoren
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Union Royale Namur | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (15%) | Thắng/Thắng | 5 (83%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (6%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 1 (3%) | Hòa/Thắng | 1 (17%) |
| 5 (15%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 9 (27%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 10 (30%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Thành tích gần đây — Union Royale Namur
TBBBBBTBHH
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 14/23 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/05/26 | Union Royale Namur | 3-1 (1-0) | Charleroi B | - | - | T |
| 03/05/26 | Stockay-Warfusee | 3-0 (0-0) | Union Royale Namur | - | - | B |
| 26/04/26 | Schaerbeek Evere | 3-2 (1-1) | Union Royale Namur | - | - | B |
| 19/04/26 | Union Royale Namur | 1-3 (1-1) | St. Gilloise B | - | - | B |
| 12/04/26 | Standard Liege II | 3-1 (1-0) | Union Royale Namur | - | - | B |
| 05/04/26 | St. Gilloise B | 5-0 (2-0) | Union Royale Namur | - | - | B |
| 29/03/26 | Charleroi B | 0-3 (0-2) | Union Royale Namur | -0.75 | 2.75 | T |
| 22/03/26 | Union Royale Namur | 2-3 (1-2) | Stockay-Warfusee | -0.25 | 2.5 | B |
| 15/03/26 | Union Royale Namur | 0-0 (0-0) | Standard Liege II | - | - | H |
| 01/03/26 | Union Royale Namur | 2-2 (2-1) | Schaerbeek Evere | - | - | H |
| 15/02/26 | Union Royale Namur | 1-2 (1-1) | St. Gilloise B | - | - | B |
| 08/02/26 | Habay la Neuve | 2-0 (1-0) | Union Royale Namur | - | - | B |
| 01/02/26 | Union Royale Namur | 1-1 (0-0) | Rochefort | - | - | H |
| 25/01/26 | Union Royale Namur | 2-5 (1-4) | Excelsior Virton | - | - | B |
| 18/01/26 | RAEC Mons | 4-0 (3-0) | Union Royale Namur | -1.75 | 3.25 | B |
| 14/12/25 | Standard Liege II | 1-1 (0-0) | Union Royale Namur | -0.25 | 2.5 | H |
| 07/12/25 | Union Royale Namur | 1-2 (1-0) | RFC Meux | - | - | B |
| 30/11/25 | Union Royale Namur | 2-1 (1-0) | Schaerbeek Evere | - | - | T |
| 23/11/25 | Stockay-Warfusee | 0-4 (0-1) | Union Royale Namur | - | - | T |
| 16/11/25 | Tubize | 4-1 (2-0) | Union Royale Namur | -1.75 | 3 | B |
Thành tích gần đây — Ganshoren
TTTTTHHTTH
Thắng 7 (70%)Hòa 3 (30%)Bại 0 (0%)
Ghi/Mất: 29/9 (10 trận) Châu Á: 7/3/0 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/04/26 | Entite Manageoise | 1-4 (0-1) | Ganshoren | - | - | T |
| 22/03/26 | Entite Manageoise | 0-3 (0-2) | Ganshoren | - | - | T |
| 08/03/26 | Stade Vervietois | 1-4 (0-3) | Ganshoren | - | - | T |
| 05/02/26 | RCS Onhaye | 1-4 (0-2) | Ganshoren | - | - | T |
| 22/01/26 | Ganshoren | 3-0 (2-0) | RFC Tournai | - | - | T |
| 16/11/25 | Ganshoren | 0-0 (0-0) | Stade Vervietois | - | - | H |
| 13/04/25 | RFC Seraing II | 3-3 (2-2) | Ganshoren | - | - | H |
| 13/10/24 | Ganshoren | 3-0 (0-0) | Raeren | - | - | T |
| 29/09/24 | Ganshoren | 2-0 (1-0) | Hutoise | - | - | T |
| 11/08/24 | Ganshoren | 3-3 (1-1) | Sprimont | - | - | H |
| 20/07/24 | Ganshoren | 0-4 (0-2) | RWDM Brussels | - | - | B |
| 12/05/24 | Ganshoren | 3-2 (1-1) | Entente Acren-Lessines | - | - | T |
| 28/04/24 | Ganshoren | 0-0 (0-0) | Binche | - | - | H |
| 21/04/24 | St. Gilloise B | 0-2 (0-2) | Ganshoren | - | - | T |
| 17/12/23 | Ganshoren | 1-1 (1-0) | Stade Vervietois | - | - | H |
| 03/12/23 | Ganshoren | 2-2 (0-0) | RFC Meux | - | - | H |
| 05/11/23 | Ganshoren | 1-0 (1-0) | Tubize | - | - | T |
| 11/12/22 | Ganshoren | 1-3 (0-0) | La Louviere Centre | - | - | B |
| 04/12/22 | Warnant | 2-2 (0-2) | Ganshoren | - | - | H |
| 21/08/22 | Patro Eisden | 2-2 (2-1) | Ganshoren | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
410
Phạt góc (HT)
03
Thẻ vàng
52
Sút bóng
914
Sút cầu môn
410
Tấn công
7270
Tấn công nguy hiểm
3137
Sút ngoài cầu môn
54
TL kiểm soát bóng
42%58%
TL kiểm soát bóng (HT)
39%61%
So Sánh Sức Mạnh
34 66
29% So Sánh Đối đầu 71%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Union Royale Namur (30 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 2.30 bàn/trận
Ganshoren (6 trận)
Ghi 3.83 bàn/trậnMất 0.83 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 2 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 5 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 3 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Union Royale Namur | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1905 | Thành lập | |
| Stade des Bas-Prés | Sân nhà | |
| 3500 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Namur | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 2.19 | 3.80 | 2.69 | 0.67 | 2.50 | 1.15 | 0.67 | 0.00 | 1.10 |
| Live | 2.17 ↓ | 3.80 | 2.73 ↑ | 0.65 ↓ | 2.50 | 1.10 ↓ | 0.93 ↑ | 0.25 | 0.78 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.15 | 3.75 | 2.63 | 0.83 | 2.75 | 0.98 | 0.98 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 2.15 | 3.75 | 2.63 | 0.83 | 2.75 | 0.98 | 0.98 | 0.25 | 0.83 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.