Kết quả bóng đá trận Univ.Cesar Vallejo vs CD Estudiantil CNI, 03:15 ngày 18/10/2026
B League (Peru) · 03:15 ngày 18/10/2026
Univ.Cesar Vallejo 2 Kết thúc HT 1-0 1
CD Estudiantil CNI
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 3
Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| Univ.Cesar Vallejo | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 3' | |
| Ysique F. 2 - 0 ⚽ | 4' | |
| 45' | ||
| Bernaola B. | 45' | |
| HT 1-0 | ||
| 54' | ||
| Cordova B. | 54' | |
| 56' | ⚽ 2 - 1 | |
| 56' | ⚽ 2 - 2 Villalta M. | |
| 68' | ||
| Astudillo J. 3 - 2 ⚽ | 69' | |
| J.Astudillo 4 - 2 ⚽ | 69' | |
| 69' | Hidalgo S. | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 3 | 2 |
| Hòa | 1 | 2 | 4 | 4 |
| Bại | 1 | 1 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 5 | 5 | 12 | 19 |
| Mất bàn | 5 | 6 | 12 | 13 |
| Điểm | 4 | 2 | 13 | 10 |
Chủ = Univ.Cesar Vallejo · Khách = CD Estudiantil CNI
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Univ.Cesar Vallejo | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (21%) | Thắng/Thắng | 4 (24%) |
| 2 (11%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (5%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 1 (5%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (16%) | Hòa/Hòa | 4 (24%) |
| 4 (21%) | Hòa/Bại | 3 (18%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 4 (21%) | Bại/Bại | 5 (29%) |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
63
Thẻ vàng
21
Sút bóng
156
Sút cầu môn
74
Sút ngoài cầu môn
82
TL kiểm soát bóng
49%51%
Việt vị
10
Quả ném biên
1515
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Univ.Cesar Vallejo (30 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
CD Estudiantil CNI (20 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 1.35 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Univ.Cesar Vallejo | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1996-1-6 | Thành lập | |
| Mansiche | Sân nhà | |
| 25000 | Sức chứa | 0 |
| Guillermo Sandro Salas Suarez | HLV | |
| Trujillo | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.63 | 3.60 | 4.50 | 0.84 | 2.50 | 0.93 | 0.83 | 0.75 | 0.94 |
| Live | 1.04 ↓ | 17.00 ↑ | 67.00 ↑ | 5.40 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 0.51 ↓ | 0.00 | 1.39 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.62 | 3.55 | 4.50 | 0.95 | 2.50 | 0.81 | 0.80 | 0.75 | 0.96 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.30 ↑ | 200.00 ↑ | 7.69 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 0.57 ↓ | 0.00 | 1.29 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.70 | 3.45 | 4.50 | 0.80 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.07 ↓ | 8.75 ↑ | 100.00 ↑ | 2.40 ↑ | 3.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.62 | 3.55 | 4.50 | 0.95 | 2.50 | 0.81 | 0.80 | 0.75 | 0.96 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.60 ↑ | 200.00 ↑ | 7.69 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 0.57 ↓ | 0.00 | 1.29 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.58 | 3.55 | 4.25 | 0.90 | 2.50 | 0.80 | 0.80 | 0.75 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.70 ↑ | 21.00 ↑ | 2.08 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | 0.42 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.54 | 3.46 | 4.70 | 0.90 | 2.50 | 0.80 | 0.72 | 0.75 | 0.98 |
| Live | 1.04 ↓ | 6.70 ↑ | 175.00 ↑ | 6.66 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.61 ↓ | 0.00 | 1.29 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.67 | 3.50 | 4.33 | 0.83 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.61 ↓ | 2.50 | 1.10 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.62 | 3.45 | 4.40 | 0.72 | 2.50 | 0.80 | 0.77 | 0.75 | 0.75 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 8.32 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 1.67 | 3.55 | 4.58 | 0.80 | 2.50 | 0.90 | 0.90 | 0.75 | 0.81 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.50 ↑ | 59.00 ↑ | 5.04 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 0.46 ↓ | 0.00 | 1.58 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.67 | 3.60 | 4.33 | 0.85 | 2.50 | 0.95 | 0.85 | 0.75 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 101.00 ↑ | 5.40 ↑ | 3.50 | 0.12 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.68 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Univ.Cesar Vallejo | +3/4 | 1 | 0 | 1 |
| CD Estudiantil CNI | -3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).