Kết quả bóng đá trận US Casertana 1908 vs Barletta, 02:00 ngày 23/08/2026
Serie C (Ý) · 02:00 ngày 23/08/2026
US Casertana 1908 3 Kết thúc HT 2-1 3
Barletta
🟨 3 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 9 - 7
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 27°C
Diễn biến trận đấu
| US Casertana 1908 | Phút | |
| 12' | Marco Manetta | |
| Salvatore Pezzella 1 - 0 ⚽ | 13' | |
| Gabriele Rocchi | 20' | |
| Jacopo Manconi(Assists:Dino Mehic) (Kiến tạo: Dino Mehic) 2 - 0 ⚽ | 22' | |
| 44' | ⚽ 2 - 1 Alexis Ferrante | |
| HT 2-1 | ||
| 57' | Giuseppe Coccia | |
| 75' | Domenico Franco | |
| Davide Castelli | 75' | |
| 80' | ⚽ 2 - 2 Alexis Ferrante | |
| Jacopo Manconi(Assists:Davide Castelli) (Kiến tạo: Davide Castelli) 3 - 2 ⚽ | 85' | |
| 88' | ⚽ 3 - 3 Mateus da Silva Castro(Assists:Idriz Voca) | |
| 90+1' | Mateus da Silva Castro | |
| Alessandro Caporale | 90+1' | |
| FT 3-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 5 |
| Hòa | 1 | 1 | 4 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 6 | 7 | 16 | 18 |
| Mất bàn | 6 | 5 | 15 | 12 |
| Điểm | 4 | 4 | 13 | 17 |
Chủ = US Casertana 1908 · Khách = Barletta
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| US Casertana 1908 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 12 (26%) | Thắng/Thắng | 8 (33%) |
| 3 (7%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (2%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 8 (17%) | Hòa/Thắng | 8 (33%) |
| 5 (11%) | Hòa/Hòa | 3 (13%) |
| 8 (17%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (2%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 4 (9%) | Bại/Hòa | 2 (8%) |
| 4 (9%) | Bại/Bại | 2 (8%) |
Bảng xếp hạng
US Casertana 1908
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 1 | 0 | 5 | 4 | 4 | 5 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 1 | 0 | 3 | 3 | 1 | 12 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 2 |
| 6 gần | 6 | 1 | 3 | 2 | 7 | 8 | - | - |
Barletta
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 1 | 0 | 6 | 3 | 4 | 4 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 0 | 3 | 3 |
| Sân khách | 1 | 0 | 1 | 0 | 3 | 3 | 1 | 7 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (2 trận)
US Casertana 1908 2 (100%)Hòa 0 (0%)Barletta 0 (0%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/03/15 | Barletta | 0-2 (0-1) | US Casertana 1908 | +0.25 | 2.25 | T |
| 19/10/14 | US Casertana 1908 | 2-1 (1-0) | Barletta | +0.25 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — US Casertana 1908
BHBHTHBTTT
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 14/11 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 3/1/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | US Casertana 1908 | 1-2 (1-1) | FC Savoia 1908 | +0.25 | 2.25 | B |
| 14/05/26 | Salernitana | 1-1 (0-0) | US Casertana 1908 | -0.5 | 2.5 | H |
| 11/05/26 | US Casertana 1908 | 2-3 (0-2) | Salernitana | 0 | 2.25 | B |
| 07/05/26 | US Casertana 1908 | 1-1 (0-1) | Crotone | 0 | 2.25 | H |
| 04/05/26 | US Casertana 1908 | 1-0 (0-0) | Atalanta U23 | +0.25 | 2.5 | T |
| 26/04/26 | US Casertana 1908 | 1-1 (1-1) | Giugliano | +0.5 | 2.5 | H |
| 20/04/26 | Latina | 2-0 (0-0) | US Casertana 1908 | 0 | 2 | B |
| 12/04/26 | US Casertana 1908 | 4-1 (4-0) | Audace Cerignola | +0.25 | 2.25 | T |
| 05/04/26 | Cavese | 0-1 (0-0) | US Casertana 1908 | 0 | 2 | T |
| 31/03/26 | US Casertana 1908 | 2-0 (1-0) | AS Sorrento Calcio | +0.75 | 2.25 | T |
| 21/03/26 | Atalanta U23 | 0-2 (0-1) | US Casertana 1908 | -0.25 | 2.25 | T |
| 15/03/26 | US Casertana 1908 | 2-1 (0-0) | AC Monopoli | +0.25 | 2 | T |
| 10/03/26 | Catania | 0-0 (0-0) | US Casertana 1908 | -1 | 2.25 | H |
| 06/03/26 | US Casertana 1908 | 1-0 (1-0) | Salernitana | 0 | 2.25 | T |
| 01/03/26 | US Siracusa | 4-0 (1-0) | US Casertana 1908 | 0 | 2 | B |
| 21/02/26 | US Casertana 1908 | 2-1 (1-1) | AZ Picerno ASD | +0.5 | 2.25 | T |
| 14/02/26 | Casarano | 3-2 (1-1) | US Casertana 1908 | +0.25 | 2.25 | B |
| 11/02/26 | US Casertana 1908 | 2-2 (2-1) | Crotone | 0 | 2.25 | H |
| 07/02/26 | US Casertana 1908 | 3-2 (2-1) | Foggia | +1 | 2.25 | T |
| 01/02/26 | Cosenza Calcio 1914 | 3-1 (0-1) | US Casertana 1908 | -0.5 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Barletta
BBTHTBTTTT
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 16/11 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/08/26 | AZ Picerno ASD | 2-1 (0-1) | Barletta | 0 | 2 | B |
| 30/05/26 | FC Vado | 2-0 (1-0) | Barletta | - | - | B |
| 24/05/26 | Barletta | 2-1 (1-1) | FC Vado | - | - | T |
| 17/05/26 | Scafatese | 1-1 (0-0) | Barletta | - | - | H |
| 10/05/26 | Barletta | 2-1 (1-1) | FC Savoia 1908 | - | - | T |
| 03/05/26 | Nardo | 1-0 (1-0) | Barletta | - | - | B |
| 26/04/26 | Barletta | 3-0 (2-0) | Real Acerrana | - | - | T |
| 19/04/26 | Heraclea | 1-3 (0-2) | Barletta | - | - | T |
| 12/04/26 | Barletta | 3-2 (1-1) | Citta di Fasano | - | - | T |
| 02/04/26 | SS Nola 1925 | 0-1 (0-0) | Barletta | - | - | T |
| 29/03/26 | Barletta | 1-0 (1-0) | Real Agro Aversa | - | - | T |
| 22/03/26 | FBC Gravina | 0-2 (0-0) | Barletta | - | - | T |
| 15/03/26 | Barletta | 3-3 (1-2) | ASD Martina Franca | - | - | H |
| 01/03/26 | Paganese | 0-2 (0-2) | Barletta | - | - | T |
| 22/02/26 | Barletta | 2-0 (0-0) | Afragolese 1944 | - | - | T |
| 15/02/26 | Ferrandina | 0-2 (0-1) | Barletta | - | - | T |
| 08/02/26 | Pompei | 0-2 (0-0) | Barletta | - | - | T |
| 01/02/26 | Barletta | 4-0 (1-0) | Manfredonia | - | - | T |
| 25/01/26 | FC Francavilla | 0-1 (0-0) | Barletta | - | - | T |
| 18/01/26 | Barletta | 3-2 (2-0) | Sarnese | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
97
Phạt góc (HT)
52
Thẻ vàng
34
Sút bóng
1110
Sút cầu môn
56
Tấn công
7370
Tấn công nguy hiểm
4544
Sút ngoài cầu môn
64
Đá phạt trực tiếp
1419
TL kiểm soát bóng
49%51%
TL kiểm soát bóng (HT)
56%44%
Chuyền bóng
360353
Phạm lỗi
1312
Việt vị
41
Cứu thua
43
Tắc bóng
1016
Quả ném biên
1712
Cắt bóng
117
So Sánh Sức Mạnh
43 57
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T2 H0 B0T0 H0 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
2 Bàn0.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
US Casertana 1908 (30 trận)
Ghi 1.47 bàn/trậnMất 1.20 bàn/trận
Barletta (25 trận)
Ghi 1.80 bàn/trậnMất 0.80 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 3 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| US Casertana 1908 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | Stadio Cosimo Puttilli | |
| 0 | Sức chứa | 4170 |
| HLV | ||
| Khu vực | Barletta |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.80 | 3.30 | 4.10 | 0.88 | 2.25 | 0.93 | 0.80 | 0.50 | 1.00 |
| Live | 10.00 ↑ | 1.08 ↓ | 15.00 ↑ | 6.50 ↑ | 6.50 | 0.01 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.60 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.80 | 3.40 | 4.20 | 0.88 | 2.25 | 0.91 | 0.81 | 0.50 | 0.95 |
| Live | 1.95 ↑ | 3.25 ↓ | 3.80 ↓ | 0.91 ↑ | 2.25 | 0.88 ↓ | 0.95 ↑ | 0.50 | 0.81 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.86 | 3.05 | 3.95 | 0.92 | 2.25 | 0.88 | 0.86 | 0.50 | 0.94 |
| Live | 8.90 ↑ | 1.08 ↓ | 12.00 ↑ | 4.76 ↑ | 6.50 | 0.10 ↓ | 0.64 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.80 | 3.25 | 4.40 | 1.05 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 13.00 ↑ | 1.05 ↓ | 18.00 ↑ | 7.00 ↑ | 6.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.79 | 3.15 | 4.20 | 0.78 | 2.25 | 0.86 | - | - | - |
| Live | 1.99 ↑ | 3.20 ↑ | 3.50 ↓ | 0.80 ↑ | 2.25 | 0.87 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.86 | 3.05 | 3.95 | 0.92 | 2.25 | 0.88 | 0.86 | 0.50 | 0.94 |
| Live | 8.90 ↑ | 1.08 ↓ | 12.00 ↑ | 4.76 ↑ | 6.50 | 0.10 ↓ | 0.64 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.76 | 3.40 | 3.90 | 0.82 | 2.25 | 0.88 | 0.76 | 0.50 | 0.94 |
| Live | 1.94 ↑ | 3.25 ↓ | 3.35 ↓ | 0.87 ↑ | 2.25 | 0.83 ↓ | 0.94 ↑ | 0.50 | 0.76 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.84 | 2.93 | 3.49 | 0.90 | 2.25 | 0.88 | 0.84 | 0.50 | 0.94 |
| Live | 1.08 ↓ | 5.70 ↑ | 60.00 ↑ | 3.84 ↑ | 6.50 | 0.12 ↓ | 0.66 ↓ | 0.00 | 1.21 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.82 | 3.28 | 4.09 | 0.84 | 2.25 | 0.92 | 0.82 | 0.50 | 0.96 |
| Live | 1.07 ↓ | 5.15 ↑ | 32.00 ↑ | 2.56 ↑ | 5.50 | 0.23 ↓ | 0.69 ↓ | 0.00 | 1.14 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.80 | 3.25 | 3.90 | 1.05 | 2.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 19.00 ↑ | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 0.18 ↓ | 2.50 | 3.00 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.82 | 3.45 | 4.20 | 0.81 | 2.25 | 0.92 | 0.81 | 0.50 | 0.92 |
| Live | 20.00 ↑ | 1.01 ↓ | 33.00 ↑ | 12.11 ↑ | 6.50 | 0.01 ↓ | 12.11 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.85 | 3.29 | 4.28 | 0.90 | 2.25 | 0.90 | 0.85 | 0.50 | 0.96 |
| Live | 10.28 ↑ | 1.12 ↓ | 12.26 ↑ | 3.12 ↑ | 5.50 | 0.23 ↓ | 0.72 ↓ | 0.00 | 1.12 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.78 | 3.25 | 3.90 | 1.05 | 2.50 | 0.66 | - | - | - |
| Live | 7.75 ↑ | 1.11 ↓ | 10.50 ↑ | 1.00 ↓ | 3.50 | 0.62 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.81 | 3.20 | 4.37 | 1.05 | 2.50 | 0.67 | 0.30 | 0.00 | 2.00 |
| Live | 23.00 ↑ | 1.02 ↓ | 23.00 ↑ | 5.84 ↑ | 6.50 | 0.09 ↓ | 0.49 ↑ | 0.00 | 1.63 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.80 | 3.25 | 4.00 | 0.88 | 2.25 | 0.93 | 0.80 | 0.50 | 1.00 |
| Live | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 9.50 ↑ | 6.50 | 0.05 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.60 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.80 | 3.00 | 4.00 | 1.10 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 71.00 ↑ | 1.01 ↓ | 81.00 ↑ | 10.00 ↑ | 6.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| US Casertana 1908 | +1/2 | 0 | 0 | 1 |
| Barletta | -1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).