Kết quả bóng đá trận US Castanet vs US Lege-Cap-Ferret, 23:30 ngày 29/08/2026
French Championnat National 2 · 23:30 ngày 29/08/2026
US Castanet 2 Kết thúc HT 0-1 2
US Lege-Cap-Ferret
🟨 4 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 2
Diễn biến trận đấu
| US Castanet | Phút | |
| 13' | ⚽ 0 - 1 | |
| 13' | ⚽ 0 - 2 | |
| 23' | ||
| 23' | ||
| 38' | ||
| HT 0-1 | ||
| 46' | ||
| 58' | ⚽ 0 - 3 | |
| 60' | ||
| 1 - 3 ⚽ | 76' | |
| 76' | ||
| 89' | ||
| 2 - 3 ⚽ | 89' | |
| 3 - 3 ⚽ | 90' | |
| 90+5' | ||
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 9 |
| Thắng | 0 | 2 | 2 | 5 |
| Hòa | 1 | 1 | 4 | 4 |
| Bại | 2 | 0 | 4 | 0 |
| Ghi bàn | 3 | 8 | 11 | 16 |
| Mất bàn | 5 | 3 | 13 | 7 |
| Điểm | 1 | 7 | 10 | 19 |
Chủ = US Castanet · Khách = US Lege-Cap-Ferret
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| US Castanet | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (18%) | Thắng/Thắng | 2 (22%) |
| 1 (9%) | Thắng/Hòa | 1 (11%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 3 (33%) |
| 2 (18%) | Hòa/Hòa | 3 (33%) |
| 2 (18%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (9%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (27%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Bảng xếp hạng
US Castanet
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 1 | 0 | 2 | 2 | 1 | 9 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 1 | 0 | 2 | 2 | 1 | 7 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 3 |
| 6 gần | 6 | 0 | 3 | 3 | 3 | 9 | - | - |
US Lege-Cap-Ferret
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 1 | 0 | 2 | 2 | 1 | 8 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 9 |
| Sân khách | 1 | 0 | 1 | 0 | 2 | 2 | 1 | 2 |
| 6 gần | 6 | 4 | 2 | 0 | 11 | 3 | - | - |
Thành tích đối đầu (1 trận)
US Castanet 0 (0%)Hòa 1 (100%)US Lege-Cap-Ferret 0 (0%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 1 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/02/26 | US Castanet | 1-1 (0-0) | US Lege-Cap-Ferret | - | - | H |
Thành tích gần đây — US Castanet
BBBHHHTBTB
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 11/14 (10 trận) Châu Á: 2/3/5 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/05/26 | SA Gazinet-Cestas | 1-0 (0-0) | US Castanet | - | - | B |
| 18/04/26 | Colomiers | 2-1 (1-0) | US Castanet | - | - | B |
| 11/04/26 | US Castanet | 0-4 (0-3) | Onet-le-Chateau Football | - | - | B |
| 08/03/26 | FC Bassin d'Arcachon | 1-1 (0-1) | US Castanet | - | - | H |
| 22/02/26 | US Castanet | 0-0 (0-0) | Genets Anglet | - | - | H |
| 08/02/26 | US Castanet | 1-1 (0-0) | US Lege-Cap-Ferret | - | - | H |
| 18/01/26 | US Castanet | 4-0 (2-0) | SA Gazinet-Cestas | - | - | T |
| 11/01/26 | Agde | 1-0 (0-0) | US Castanet | - | - | B |
| 14/12/25 | US Castanet | 2-1 (2-1) | Colomiers | - | - | T |
| 07/12/25 | Onet-le-Chateau Football | 3-2 (1-0) | US Castanet | - | - | B |
| 23/11/25 | US Castanet | 0-0 (0-0) | Pau II | - | - | H |
| 18/10/25 | US Castanet | 2-0 (2-0) | FC Bassin d'Arcachon | - | - | T |
| 05/10/25 | Genets Anglet | 2-1 (1-0) | US Castanet | - | - | B |
| 30/08/25 | US Castanet | 1-2 (1-1) | Canet Roussillon | - | - | B |
| 23/08/25 | Toulouse FC II | 0-1 (0-1) | US Castanet | - | - | T |
| 13/04/25 | Bordeaux B | 3-2 (0-2) | US Castanet | - | - | B |
| 16/03/25 | FC Bassin d'Arcachon | 1-2 (0-2) | US Castanet | - | - | T |
| 09/03/25 | US Castanet | 0-2 (0-1) | Colomiers | - | - | B |
| 23/02/25 | Pau II | 1-0 (0-0) | US Castanet | - | - | B |
| 16/02/25 | US Castanet | 2-1 (1-1) | Trelissac | - | - | T |
Thành tích gần đây — US Lege-Cap-Ferret
TTHTHTHTHH
Thắng 5 (50%)Hòa 5 (50%)Bại 0 (0%)
Ghi/Mất: 17/8 (10 trận) Châu Á: 5/4/1 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/03/26 | SA Gazinet-Cestas | 1-5 (1-4) | US Lege-Cap-Ferret | - | - | T |
| 22/03/26 | US Lege-Cap-Ferret | 1-0 (0-0) | Agde | - | - | T |
| 08/03/26 | US Lege-Cap-Ferret | 0-0 (0-0) | Onet-le-Chateau Football | - | - | H |
| 01/03/26 | US Lege-Cap-Ferret | 1-0 (0-0) | Alberes Argeles | - | - | T |
| 08/02/26 | US Castanet | 1-1 (0-0) | US Lege-Cap-Ferret | - | - | H |
| 25/01/26 | US Lege-Cap-Ferret | 3-1 (3-1) | FC Bassin d'Arcachon | -0.25 | 2.5 | T |
| 18/01/26 | Blagnac | 1-1 (0-0) | US Lege-Cap-Ferret | - | - | H |
| 14/12/25 | US Lege-Cap-Ferret | 2-1 (1-1) | Canet Roussillon | - | - | T |
| 07/12/25 | Toulouse FC II | 2-2 (1-1) | US Lege-Cap-Ferret | -0.5 | 2.5 | H |
| 23/11/25 | US Lege-Cap-Ferret | 1-1 (1-1) | SA Gazinet-Cestas | - | - | H |
| 09/11/25 | Agde | 2-3 (1-1) | US Lege-Cap-Ferret | - | - | T |
| 02/11/25 | US Lege-Cap-Ferret | 2-3 (0-1) | Colomiers | - | - | B |
| 05/10/25 | US Lege-Cap-Ferret | 1-3 (0-3) | Pau II | - | - | B |
| 31/08/25 | FC Bassin d'Arcachon | 3-1 (1-0) | US Lege-Cap-Ferret | - | - | B |
| 26/04/25 | Bayonne | 1-2 (0-2) | US Lege-Cap-Ferret | - | - | T |
| 20/04/25 | US Lege-Cap-Ferret | 2-2 (0-1) | Stade Bordelais | - | - | H |
| 12/04/25 | Toulouse FC II | 2-1 (1-0) | US Lege-Cap-Ferret | - | - | B |
| 23/03/25 | Bordeaux B | 2-2 (1-1) | US Lege-Cap-Ferret | 0 | 2.25 | H |
| 26/01/25 | US Lege-Cap-Ferret | 2-2 (1-2) | Blagnac | - | - | H |
| 12/01/25 | US Lege-Cap-Ferret | 0-0 (0-0) | Bayonne | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
52
Phạt góc (HT)
21
Thẻ vàng
43
Sút bóng
114
Sút cầu môn
54
Tấn công
7355
Tấn công nguy hiểm
3618
Sút ngoài cầu môn
60
TL kiểm soát bóng
56%44%
TL kiểm soát bóng (HT)
43%57%
So Sánh Sức Mạnh
46 54
57% So Sánh Đối đầu 43%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B0T0 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B0T0 H1 B0
Ghi
Tất cả
1 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
US Castanet (11 trận)
Ghi 1.18 bàn/trậnMất 1.45 bàn/trận
US Lege-Cap-Ferret (9 trận)
Ghi 1.78 bàn/trậnMất 0.78 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| US Castanet | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Ladbrokes | Sớm | 1.91 | 3.20 | 3.50 | 1.15 | 2.50 | 0.61 | - | - | - |
| Live | 29.00 ↑ | 6.50 ↑ | 1.08 ↓ | 0.95 ↓ | 2.50 | 0.70 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.86 | 3.20 | 3.50 | 0.83 | 2.25 | 0.73 | 0.82 | 0.50 | 0.74 |
| Live | 2.25 ↑ | 2.95 ↓ | 3.10 ↓ | 0.95 ↑ | 2.25 | 0.71 ↓ | 0.88 ↑ | 0.25 | 0.77 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.90 | 3.20 | 3.50 | 1.15 | 2.50 | 0.61 | - | - | - |
| Live | 1.90 | 3.20 | 3.50 | 1.15 | 2.50 | 0.61 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.92 | 3.30 | 3.75 | 1.16 | 2.50 | 0.62 | 0.40 | 0.00 | 1.70 |
| Live | 12.60 ↑ | 1.08 ↓ | 15.90 ↑ | 5.84 ↑ | 4.50 | 0.09 ↓ | 0.65 ↑ | 0.00 | 1.25 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.90 | 3.25 | 3.60 | 0.95 | 2.25 | 0.85 | 0.95 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.04 ↓ | 13.00 ↑ | 7.10 ↑ | 4.50 | 0.09 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.